กติกาค่ะ
- CF แล้วไม่ CC นะคะ คิดให้ดีก่อนนะคะ
- สินค้าทุกชิ้นไม่รับเปลี่ยนหรือคืนไม่ว่ากรณีใด ๆ
- สินค้ามีค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 EMS 50 บาท
- ติดต่อทาง pm หรือมือถือเบอร์ 0818187177

เสื้อถักเป็น set 2 ชิ้น ตัวนอก sz.S ตัวใน sz.XS ค่ะ ของ Esprit ค่ะ ตัวนี้ซื้อมานานมาก ๆๆๆๆๆๆๆๆ และก็แพงมาก ๆๆๆๆๆ ซื้อที่เซ็นทรัลบางนา 3000 กว่า เก็บจนได้เรื่องมีตำหนิตามรูปนะคะ แต่ไม่มีผลต่อการใส่ ขาย 500 ค่ะ

USED :: เสื้อ Morgan T1 สีดำเพนท์ลายสีม่วง สวยค่ะ ขอขาย 300

USED :: เสื้อ Morgan T1 สีดำเพนท์ลาย rock rose ตัวนี้คอนเฟิร์มจริงส่วนตัวชอบมากๆๆๆๆๆๆ แต่ใส่ไม่ได้แล้วเลยต้องปล่อยขาย ขอขาย 500 ค่ะ

USED ::เสื้อ Morgan T1 สีน้ำตาลเป็นเสื้อทรงเข้ารูป สภาพดีค่ะขาย 300 ค่ะ

Cardigan Morgan T1 สีดำเพ้นท์ลายดอกไม้สีฟ้ารุ่นมีฮู้ดด้วยค่ะ เป็นซิปหน้า เป็นผ้าบางนะคะ ใส่หน้าร้อนได้สบายค่ะ รุ่นนี้มีไม่ซ้ำใครแน่นอน เป็นของใหม่นะคะ แต่ซื้อมานานค่ะ เก่าเก็บจริง ๆ กว่าจะมาเห็นก็ใส่ไม่ได้แล้ว ขอขาย 500 ค่ะ

เสื้อฮ่องกงของพี่สาวอีกเช่นกันสีดำผ้าทิ้ง ๆ นิ่มมาก ช่วงหน้าอกจะมีลูกปัดรอบสวยมากเลย จะมีตำหนิเป็นรูเล็ก ๆ อยู่ที่เสื้อช่วงด้านหลังช่วงคอนิดนึงค่ะ ไม่มีผลต่อการใส่ ดังนั้นซื้อมา 1000 ขอขาย 200 ค่ะ

Blazer ผ้ายืดฟรีไซด์สีขาว แขนพับเป็นลายทางขาวดำค่ะ กำลังอินเลย สีนี้ใช้ง่ายค่ะ ซื้อมา 350 ขอขาย 200 แล้วกันค่ะ

เสื้อลายดอกไม้หวาน ๆ สีเขียวอ่อน ๆ ทรงปล่อยใส่สบายค่ะ ขาย 150 ค่ะ

เสื้อลายสก็อตสีน้ำเงินจัมพ์เอว จัมพ์แขน เป็นผ้าฝ้ายใส่สบายค่ะ ขาย 150 ค่ะ

เสื้อสีดำเพ้นท์ลายขาว-ดำ มีเชือกรูดผูกที่เอวค่ะ จะออกแนว morgan ตัวนี้ซื้อมาพันกว่าเลยนะคะ ขอขาย 300 ตรงช่วงตัวมีผ้าซับทั้งหมดค่ะ ช่วงแขนซีทรูหน่อย ๆ ค่ะ

USED :: เสื้อผ้ายืดต่อผ้าลายดอก เป็นทรงปล่อยอีกเช่นกันค่ะ ขอขาย 99 บาท

USED :: ชุดแซก serch sz.3 เก๋ ๆ สีครีมกุ๋นขอบสีเขียวขี้ม้า มีเข็มขัดคาดเก๋ ๆ ตัวนี้มีตำหนิตรงรอยเปื้อนด้านหลัง ตามรูปอะค่ะ แต่ไม่ค่อยเห็น ซื้อมาเกือบ 2000 ค่ะ ขอขายแค่ 300 เท่านั้นค่ะ

USED :: เสื้อเชิ้ตออกโอโรสยี่ห้อ recoco sz.M ค่ะ ตกแต่งลายที่แขนเสื้อ และตัวเสื้อตามภาพเลยค่ะ ขายแค่ 150 บาทค่ะ

used: เสื้อเป็นเซ็ทของ pena house ค่ะ เป็นประมาณ sz.S ค่ะ ตัวในเป็นเสื้อกล้ามเพ้นท์ลายกุหลาบ ตัวนอกใส่ทับสีเป็นเหมือนผ้ามัดย้อม น่ารักดีค่ะ ขายยกเซ็ท 150 เท่าน้น

used: เสื้อยืดผ้านิ่มสีน้ำตาลแต่งที่อกสีน้ำตาลเข้มเหมือนใส่ซ้อน 2 ตัว แต่ผ้าไม่หนานะคะ ใส่สบายเหมาะกับคน sz.S ค่ะ ขาย 99 บาท

used: เสื้อแขนยาวสีหวานน่ารักของ Itokin ขาย 150 บาทค่ะ ประมาณ sz.S-M ค่ะ

used :เสื้อเชิ้ตแขนยาว G2000 สีเทา sz.7 ขอขาย 200 บาทเท่านั้นค่ะ

used :เสื้อเชิ้ตแขน 3 ส่วน G2000 สีครีมน้ำตาล sz.7 ขอขาย 200 ค่ะ

เสื้อเชิ้ตแขนสั้น G2000 เป็นลายทางชมพู-เหลือง sz.9 ตัวนี้เก่าเก็บไม่ได้ใส่เลย เลยขอขาย 500 ค่ะ สภาพเต็ม 100 %

used: เสื้อ IMAGINE สีน้ำตาลอ่อน ๆ ตรงช่วงตัวจะมีซับทั้งตัวนะคะ เก่าเก็บค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาทค่ะ ขอขายแค่ 300 ค่ะ ( ตัวนี้สวยมากนะคะ )

ฝากสินค้าห้อง Hi-street ด้วยนะคะ สวย ๆ มากมาย ตามลิงค์เลยนะคะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=542480

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านค่ะ
และก็ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ ของ sbn ค่ะ