Contact (Nutcha)
ไม่สะดวกทาง PM นะคะ อาจจะติดต่อกันได้ช้าหน่อยค่ะ
Mobile : 0844563693
Email : nutcha-sbn@hotmail.com
BB Pin : 25862665

จัดส่งสินค้า จ-ศ ค่ะ แจ้งโอนเงินก่อน 3 ทุ่ม จัดส่งให้ในวันถัดไปค่ะ
Account : มี 2 บัญชีนะคะ SCB กับ KBANK ค่ะ
รบกวนพิจารณาสินค้าให้ดีก่อนสั่งซื้อนะคะ ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงินค่ะ
ยกเว้นในกรณีที่เป็นความผิดของทางร้านค่ะ
**ขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่จองและพร้อมโอนก่อนนะคะ

Authentic 100%
ยินดีตอบทุกคำถามนะคะ สอบถามเพิ่มเติมมาได้เลยค่ะ

รบกวนอ่านตรงนี้ให้เข้าใจก่อนสั่งซื้อนะคะ
กระเป๋าเป็นสินค้าแบรนด์ Hi-Street / Hi-End นำเข้าจากญี่ปุ่น
เป็นสินค้าที่ผลิตให้กับ Magazine ของ Japan (Premium Bag)
ไม่ได้ผลิตเพื่อขึ้น shop นะคะ ดังนั้นการตัดเย็บ จะเทียบเท่ากันไม่ได้นะคะ

ถ่ายจากสินค้าจริงนะคะ บางรูปอาจจะเห็นเป็นรอยพับของกระเป๋า
เกิดจากการพับเก็บกระเป๋าในการส่งสินค้านะคะ ไม่ต้องกังวลค่ะ
รอยพับจะหายไปเองหลังจากใช้งานไปสักระยะค่ะ

ลดราคาสุดพิเศษไปเลยจ้า
เนื่องจากทางร้านได้รับสินค้ามาในราคาต้นทุนที่ถูกลง
ทางร้านเลยปรับราคาลงตามค่า มีจำนวนจำกัดนะจ๊ะ

งดต่อรองแล้วนะคะ ราคานี้เป็นราคาสุดประหยัดแล้วค่ะ
ขอลูกค้าที่พร้อมซื้อในราคานี้เท่านั้นนะคะ

ค่าจัดส่ง : ลงทะเบียน 30-50 บาท แล้วแต่น้ำหนักของค่ะ
EMS : 50-70 บาท แล้วแต่น้ำหนักของเช่นกันค่ะ

สินค้าLotใหม่จ้า UPDATEสดๆร้อนๆ!!!

[[Hot!!!]] Marc Jacobs Tote Bag
Price : 700 Baht
Size : h39xw30 cm.
Material : PVC + cotton

ไม่ต้องพูดอะไรมากสำหรับใบนี้ค่ะ รูปทรงดีไซส์เลิศหรูค่ะ
ภายในกระเป๋ามีแป๊กแม่เหล็กซ่อนอยู่ใต้เนื้อผ้าค่ะ
เอาไว้สำหรับใช้ปิดหรือเปิดกระเป๋าค่ะ จุของได้เยอะ
การตัดเย็บเลิศที่สุดค่ะ

[NEW!!] Anna Sui New York Bag
Price : **SALE 370 Baht** ไม่รวมค่าจัดส่ง
Size : (Bag) 42x34x14 cm. (pouch) 17x13 cm.
Material : PVC ด้านในบุผ้าสีม่วงจ้า

มาเป็นเซ็ทอีกแล้วจ้า หนึ่งเซ็ทได้ 2 ใบนะจ๊ะ ใบนี้สวยและจุของได้เยอะมาก
ด้านหลังกระเป๋ามีช่องใส่ของอยู่ 3 ช่องนะ
งานตัดเย็บเลิศค่ะ กระเป๋าอยู่ทรงแข็งแรง ในราคาเบา ๆ จ้า

[NEW!!] Snoopy Mini Tote Bag
Price : **SALE 289 Baht** ไม่รวมค่าจัดส่ง
Size : 20x18x12 cm.

ด้านในกระเป๋ามีป้ายผ้าครบรอบ 60 ปี Snoopy การันตีของแท้แน่นอนจ้า
น่ารักจริง ๆ นะคะ พลาดไม่ได้แล้วนะจ๊ะ แถมราคาสุดน่ารักจ้า

[UPDATE!!] Daisy Marc Jacobs สวยหรู เลิศ "การันตี"
Price : **SALE 330 Baht** ไม่รวมค่าจัดส่ง
วัสดุ : Nylon
size : Big 20 x 13.5 cm. / small 13 x 9.5 cm

[NEW!!] FENDI Accessories Set
Price : 280 Baht/set/สี
Size : (Hair Band) 116x4.5-7 cm. (Pouch) 16x12 cm.
มี 2 สีนะคะ : สีชมพู / สีฟ้า

ขอบอกว่า set นี้ หายากจริง ๆ ค่ะ
ไม่มีมาบ่อย ๆ นะคะ ย้ำเลยค่ะ เซ็ทนี้ ได้ 2 ชิ้นนะจ๊ะ
นานาประโยชน์จริง ๆ ค่ะ สามารถนำไปเป็นที่คาดผม
ผ้าพันคอ หรือผูกกระเป๋า ก็ได้นะคะ
ส่วนถุงผ้าสามารถใส่ iphone ได้นะคะ หรือจะนำ
ไปใส่ของกระจุกกระจิกก็ได้จ้า

1. Lanvin Mini Tote Bag
Price : **SALE 360 Baht** ไม่รวมค่าจัดส่ง
Size : 23x24x15 cm.

กระเป๋าแบรนด์หรูจากฝรั่งเศษ ดีไซน์หรูหราน่ารัก
ใบขนาดกลาง ๆ นะคะ จุของได้เยอะมาก
สินค้าหายากมากแล้วนะคะ รีบจับจองกันไว้นะจ๊ะ

2. Marc Jacobs Big Bag
Price : 380 Baht **SOLD OUT**

3. Anna Sui zipper Bag (Nylon)
Price : **SALE 380 Baht** ไม่รวมค่าจัดส่ง
Size : w43xh31xd14 cm หูหิ้วยาว 20 cm.
Material: Oxford cloth (rain within the coating layer)

รุ่นนี้เป็นทรง shopping bag นะคะ ด้านบนมีซิปรูดปิดเปิดนะจ๊ะ
ดีไซน์เก๋มากค่ะ สีสันสดใสจริง ๆค่ะ เข้ามากี่รอบ ๆ ก็หมดนะคะรุ่นนี้
วัสดุดีค่ะ คงทนแข็งแรง งานตัดเย็บสวยงามค่ะ

4. Harrods Scott Bag
Price : 380 Baht **SOLD OUT**

5. Dazzlin Candy Tote bag
Price : **SALE 360 Baht** ไม่รวมค่าจัดส่ง
Size : 44x34x13 cm.
Material : Polyester (กันน้ำได้ค่ะ)

กระเป๋าสีหวานสดใสแบบลูกกวาด น่ารักจริง ๆ ค่ะ
แถมใบใหญ่จุใจ ใส่ของได้มากมายค่ะ ราคาสุดคุ้มค่า

[UPDATE!!] 6. Topshop Scarf
Price : **SALE 310 Baht** ไม่รวมค่าจัดส่ง
Size : 70x70 CM
Material : Cotton

ผ้าพันคอลายธงชาติอเมริกัน สวย เก๋ มากค่ะ
ผืนใหญ่นะคะ นานาประโยชน์เลยคร่า
Recommended เลยค่ะ งามแท้

7. Lanvin Set Bag ( Mirror + Pouch bag )
Price : **SALE 350 Baht** Sold Out

8. Cath Kidston Cosmetic Bag
Price : 330 Baht **SOLD OUT**

[UPDATE!!] 9. Lanvin En Bleu Pouch Bag
Price : **SALE 200 Baht** ไม่รวมค่าจัดส่ง
Size 12.5 × 10cm/ความยาวสาย 110 cm

กระเป๋าแบรนด์ดังจากปารีสค่ะ
ตัวกระเป๋ามีซิปรูดเปิดปิดอยู่ด้านบนค่ะ สายกระเป๋าน่ารักมากค่ะ
เอาไว้พกของเล็ก ๆ น้อย ๆ ค่ะ
เช่น มือถือ,กุญแจ,บัตรต่าง ๆ,เครื่องอางค์

[UPDATE!!] 10. Paul&Joe Floral Case Purse 299 Baht SOLD OUT

[NEW!!] 11. Fred Perry shopping Bag
Price : **SALE 450 Baht** ไม่รวมค่าจัดส่ง
Size : 34 x 37
Meterial : Polyester

กระเป๋าทรงสวยมาอีกแล้วค่า แบรนด์ผู้ดีอังกฤษ
สวยมากค่ะทรงปานกลาง ไม่เล็กไม่ใหญ่ค่ะ จุของได้เยอะมาก
กันน้ำได้นะคะ ผ้าจะเป็นผ้านิ่ม ๆ ลื่น ๆ คล้ายผ้าซาติน แต่ไม่ใช่ผ้าซาตินนะคะ

12. Marc Jacobs Shopping Bag 700 Bath
Size : h29xw38xd14 cm.
Material : Nylon ทอหนาอย่างดี

ใบนี้ Classic จริง ๆ ค่ะ ไม่มีเอ้าท์ ถือได้กับการแต่งตัวทุกสไตล์
จะคล้องแขนจะคล้องไหล่ สวยเลิศมากค่ะ
เป็นทรง Shopping bag ค่ะ ใหญ่จุใจที่สุดค่ะ

13. Dazzlin Purse / Passport / Pouch Bag
Price : 350 Baht
Size : H20 x W13cm.
Material : ผ้าร่มบุฟองน้ำ

กระเป๋าใบนี้ออกแนวเป็น passport bag ค่ะ
เพราะด้านในเป็นตะข่ายให้ใส่ Passpost หรือโน้ต
มีที่เสียบปากกา เดินทางไปไหนพกใบนี้ดีมากค่ะ ขอแนะนำ

14.Fred Perry Tote Bag (มี 2 สี : สีขาวครีม) 650 Baht
Size: 47*31*11.5 (cm)
Material : Canvas ทอหนา อย่างดี
แบรนด์ดังจากฝั่งอังกฤษค่ะ
แนะนำสำหรับนักเรียน นักศึกษาค่ะ เพราะจุของมากค่ะ
ตอนนี้ทรง Tote bag กำลังมาแรงเลยนะคะ
ดีไซน์สวยเท่ห์ค่ะ ใช้ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงเลยค่ะ

15. MERCURYDUO Mini Floral Bag
Price : 400 Baht
Size : 19*33*10 CM.
Material : Nylon + PVC

กระเป๋าแบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ เหมาะกับสาวหวานๆ
ขนาดกระทัดรัด แต่จุของได้จุใจมากค่ะ มีตัวแป๊กปิดกระเป๋านะจ๊ะ
ดีไซน์สวยหวาน พลาดไม่ได้นะคะใบนี้สำหรับช่วงหน้าฝน
เพราะเนื้อผ้าสามารถกันน้ำกันฝนได้ค่ะ

ขอบคุณ SBN มากค่ะ