Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: TM: CHANEL - DIOR - ANNA SUI - MASK NANO work work จริงจริง CONFIRM ว่าดีจริงของแท้ 100% ใช้แล้วจะติดใจ ผมสวย ดีขึ้นได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้สำหรับคนผมแห้งเสียกรอบ ผมยืด ผมดัด ผมทำสี ทำเคมีจากผมเสียจะปรับสภาพเส้นผมให้นุ่ม ลื่นเงางาม^^

valentino is offline Banned
    Blog Entries
    2
    Warning Points:
    0/5

Wink TM: CHANEL - DIOR - ANNA SUI - MASK NANO work work จริงจริง CONFIRM ว่าดีจริงของแท้ 100% ใช้แล้วจะติดใจ ผมสวย ดีขึ้นได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้สำหรับคนผมแห้งเสียกรอบ ผมยืด ผมดัด ผมทำสี ทำเคมีจากผมเสียจะปรับสภาพเส้นผมให้นุ่ม ลื่นเงางาม^^

work work จริงจริง
    CONFIRM ว่าดีจริงของแท้ 100% ใช้แล้วจะติดใจ ผมสวย ดีขึ้นได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ครบสูตร

Alfaparf Milano ผู้นำด้านการผลิตระบบ จุลภาคนาโน จากประเทศอิตาลี ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผมที่นิยมแพร่หลายไปทั่วโลก

ประทับใจที่สุด อัลฟ่าพาร์ฟ มิลาโน่ ผลิตภัณฑ์ที่ได้มาตรฐานแฟชั่นสูงสุด จนได้รับอนุญาตให้ใช้ MILANO เป็นเครื่องหมายรับประกัน

084-6317770

❤THANK YOU SALE❤
    แม่ค้าใจดีและไม่เรื่องมากจ้าโทรมาเลยจ้า

คุณเพื่อนฝากขายค่ะ

ให้สิทธิ์ลูกค้าที่โอนก่อนค่ะ ราคาไม่รวมส่งนะคะ

สินค้า ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
    ขอบคุณ SBN มากที่สุดในโลก และลูกค้าที่น่ารักมากมายทุกท่านค่ะ

ราคาปรับขึ้นลงเปลี่ยนแปลงทุกวันค่ะ

ค่าส่งชิ้นละ 50

ทุก ออเดอร์การสั่งซื้อแสดงว่าลูกค้าได้ยอมรับในกติกาที่แม่ค้าได้ตั้งไว้แล้ว

ผมเรา ผ่านการยืด , ดัด 6 เดือนครั้ง ทำสีทุกเดือน ไดร์ฟาร่าทุก 3 วัน วิธีการใช้ด้านล่างจ้า

ประทับ ใจที่สุด อัลฟ่าพาร์ฟ มิลาโน่ ผลิตภัณฑ์ที่ได้มาตรฐานแฟชั่นสูงสุด จนได้รับอนุญาตให้ใช้ MILANO เป็นเครื่องหมายรับประกัน

Cristalli Illuminating Mask ALFAPARH

Alfaparf Milano ผู้นำด้านการผลิตระบบ จุลภาคนาโน จากประเทศอิตาลี ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผมที่นิยมแพร่หลายไปทั่วโลก

จากอิตาลี ของแท้

สำหรับผมทำเคมี ทำสี ยืด ดัด

ของใหม่

950 บาท

มี 15 กระปุก
    500 ml กระปุกใหญ่มากมากใช้เพียงนิดเดียว 1 กระปุกใช้ได้ 3-6 เดือน

เนื้อครีมเข้มข้นที่สุดดังนั้นจึงใช้เพียงนิดเดียวต่อครั้งและครีมหอมมากมาก

มาส์คเพิ่มสารอาหารเส้นผมให้ซึมลึกสู่เนื้อในเส้นผมและแกนผม เพื่อเพิ่มความแข็งแรงให้โครงเส้นผม ยืดหยุน มีสปริง ปกป้องเส้นผม ไม่ให้แห้งกรอบ แตก คงความเงา จากการทำเคมีและความร้อน

สำหรับคนผมแห้งเสียกรอบ ผมยืด ผมดัด ผมทำสี ทำเคมี ใช้ได้หมด ใช้เพียงนิดเดียว เห็นผลเร็วมาก จาก ประเทศ
    อิตาลี
    ใช้แล้วจะติดใจ จากผมเสียจะปรับสภาพเส้นผมให้นุ่มลื่นเงางาม ช่างทำผมแนะนำมา ครีมเข้มข้นซึมในเส้นผมเร็วมาก ล้างออกง่าย ไม่เหนียวเหนอะ ไม่ทิ้งคราบมัน

mask with karitex ตั้งแต่ใช้มาตัวนี้ดีที่สุด

ใช้เพียงนิดเดียว กระปุกใหญ่ใช้นานหลายเดือนมากมาก ใช้แทนครีมนวด หรืออบไอน้ำ
    เพราะเคยใช้ K---- มาเยอะมากซื้อเซตเป็นหมื่นหมื่นก้อไม่เข้ากับผมเรา
    ก็ยังไม่ประทับใจเท่าตัวนี้จ้า คุ้มมาก

น้องจิดาภา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องอารดา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า.

น้องน้อง cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องเอมี่ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องดลยา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องนภาพร cf mask อีก 1 ปุกจ้า
    .
    น้องวรรณาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า.
    .
    น้องเชอรี่cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง กัลยาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

น้องcherrycf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    ..

เหลือ 5 กระปุก
    .

ผมเรา ผ่านการยืด , ดัด 6 เดือนครั้ง ทำสีทุกเดือน ไดร์ฟาร่าทุก 3 วัน

ประทับ ใจที่สุด

Diamond Illuminating Mask ALFAPARH

หรือมาส์คเพชร จากอิตาลี สำหรับผมทำเคมี ทำสี ยืด ดัด

ของ ใหม่ของแท้ 950 บาท มี 15 กระปุก

500 ml
    500 ml กระปุกใหญ่มากมากใช้เพียงนิดเดียว 1 กระปุกใช้ได้ 3-6 เดือน

เนื้อครีมเข้มข้น ที่สุดดังนั้นจึงใช้เพียงนิดเดียวต่อครั้งและครีมหอมมากมาก

มาส์คประกายเพชร บำรุงผมสูตรอาหารเข้มข้น

ด้วยสารสกัดจาก
    Linseed Oil , Karite Butter , Diamond Powder

ด้วยพลังแทรกซึมลึกสู่เนื้อในเส้นผม ที่ต้องการบำรุงอย่างพิเศษสุดและเส้นผมที่เสียจากเคมีรุนแรง เพื่อประสิทธิภาพที่นุ่มกว่า เงากว่า มีน้ำหนัก แก้การชี้ฟู และจัดทรงง่าย

สำหรับคนผมแห้งเสียกรอบ ผมยืด ผมดัด ผมทำสี ทำเคมี ใช้ได้หมด ใช้เพียงนิดเดียว เห็นผลเร็วมาก จาก ประเทศ
    อิตาลี

ใช้แล้วจะติดใจ จากผมเสียจะปรับสภาพเส้นผมให้นุ่มลื่นเงางาม ช่างทำผมแนะนำมา ครีมเข้มข้นซึมในเส้นผมเร็วมาก ล้างออกง่าย ไม่เหนียวเหนอะ ไม่ทิ้งคราบมัน

ตั้งแต่ใช้มาตัวนี้ดีที่สุด ใช้คู่กันสลับกัน สำหรับคนที่ผ่านการทำเคมีรุนแรง ผมแห้งกรอบ

ใช้เพียงนิดเดียว กระปุกใหญ่ใช้นานหลายเดือนมากมาก ใช้แทนครีมนวด
    หรืออบไอน้ำ
    เพราะเคยใช้ K---- มาเยอะมาก ก็ยังไม่ประทับใจเท่าตัวนี้จ้า

คุ้มมาก มี 15 กระปุก

น้อง จิดาภา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องทิพวรรณ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

น้องน้อง cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

น้องเอมี่ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

น้องนภาพร cf mask อีก 1 ปุกจ้า

.
    น้องวรรณาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง เชอรี่cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

น้อง นาวินีcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง กัลยาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง cherrycf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า....

เหลือ 6 กระปุก..

****HOW TO SPECIAL แบบพิเศษสูตรเร่งรัด****

ควรใช้มาส์คคู่กับเซรั่มเพชร สัปดาห์ละครั้ง เซรั่มเพชรสีฟ้า จะช่วยรีเเพร์เส้นผมด้วยสารสกัดจากเม็ดลินินเข้มข้น ผสมผสาน คุณค่า
    omega 3 , omega 6, hydrocotyle extract & vitamin

จะซึมลึกเข้าเสริมสร้างโครงเส้นใยในผม และปิดเกล็ดผม
    สำหรับผมที่ผ่านเคมีรุนแรง แห้งแข็ง กรอบกระด้าง เพื่อเพิ่มความเงางาม
    ด้วยอนุพันธ์เพชรนุ่มสลวยตั้งแตาโคนจรดปลาย
    จะใช้นวดลงบนเส้นผมที่หมาดหมาด หมักทิ้งไว้ หรืออบไอน้ำ แล้วล้างออก

***HOW TO วิธีใช้แบบง่ายง่ายแบบที่ 1

ใช้แทนครีมนวดผมหมักทิ้งไว้ แล้วล้างออก

หรือ

1 สระผมด้วยแชมพูเพชร 2 ครั้ง ให้สะอาด

2 ตักมาส์ค ประมาณ 1-2 ช้อนโต๊ะ ใส่ผสมลงในถ้วย และผสมโลชั่นสีฟ้าเพชร 1 หลอดแก้ว คนผสมจนเนื้อครีมเป็นสีฟ้า

3 แบ่งผมเป็นช่อ ขนาดปานกลางแล้วตักครีมสีฟ้า นวด จนเกิดเป็นสีขาวฟู

4 เข้าเครื่องอบไอน้ำประมาณ 20 นาที ถ้าไม่มีเครื่องอบไอน้ำให้หมักทิ้งไว้
    แล้วล้างออก

***HOW TO วิธีใช้แบบง่ายง่ายแบบที่ 2

ทำแบบข้อที่ 1 ถึง ข้อที่ 3
    และ เมื่อนวดจนทั่วแล้วเป่าให้แห้ง ทิ้งไว้ให้เย็น หรือพักผมไว้สักพักแล้วล้างออก

***ผลลัพท์ที่ ได้

1 สำหรับคนผมเสียมากเป็นฝอยจากการยืด จะทำให้ผมตรงมากขึ้น นุ่มเงา ไม่แห้ง อาการฝอยลดลง

2 สำหรับคนที่ผมเสียจากการดัด จะทำให้ผมเป็นลอนแต่นุ่มเงาจัดลอนง่าย

3 สำหรับคนที่ผมทำสีซีดจาง จะ ทำให้ ผมนุ่ม มีน้ำหนัก สีผมเป็นประกายเด่นชัด

4 สำหรับผมธรรมดา สีดำ ผมจะนุ่มสลวย มีน้ำหนัก เงากว่าธรรมชาติ

ใหม่ !! CHANEL เบสหน้าเด้งอันโด่งดังคุมมัน SPF 30 สี 10 ROSEE จิ๋วพกพา 199
    มี 5 ชิ้น

คุณจารุวรรณ cf
    เหลือ 4 ชิ้น

ใหม่ !! CHANEL ตัวกระชับรูขุมขนให้เล็กลงอันโด่งดังคุมมัน จิ๋วพกพา 199มี 5 ชิ้น

ใหม่ !! CHANEL ครีมล้างหน้าและรอบดวงตาสูตรน้ำนม จิ๋วพกพา 199มี 6 ชิ้น

เหลือ 5 ชิ้น

ใหม่ !! CHANEL บอดี้ครีมกลิ่นหอมหวานเลิฟเลิฟ จิ๋วพกพา 199มี 5 ชิ้น

ใหม่ !! DIOR เอสเซนส์ เพิ่มความชุ่มชื้นกระจ่างใส จิ๋วพกพา 499 มี 4 ชิ้น
    คุณเบสท์ cf
    เหลือ 3 ชิ้น

THE FACE SHOP เบสม่วงหน้าเด้งคุมมัน 90

ANNA SUI USED 450

ใหม่ !! NO 7 SERUM protect & Perfect ลดเลือนริ้วรอย ใช้เห็นผลภายใน 4 สัปดาห์ ตัวนี้ออกทีวีด้วยจ้า ใช้แล้วหน้าไม่มัน หน้าจะกระชับขึ้น เป็นครีมหน้าเด้งอันโด่งดังของจาก อังกฤษ ของใหม่ 490 บาท
    คุณ ตาล cf
    คุณเอมมี่ cf
    คุณนิตา cf
    เหลือ 3 หลอด

ใหม่ !! DIOR ADDICT EAU DE TOILETTE ของใหม่ 450 บาท

SECRET POTION RED EARTH หน้าเด้งวิ้งวิ้ง
    อันโด่งดัง hot item!!!

ซื้อ มา 1300 USED ขาย 480 บาท

เบสเขียวคุมมัน โด่งดังของ missha used 80 บาท

ปลอกหมอนข้างป้องกันไรฝุ่น linen SANTAS AVANT GARDE รุ่นแพงสุด ทอเส้นใย 500 เส้น
    ในห้างขาย ชิ้นละ 950

ของใหม่ เราขายชิ้นละ 475 บาท

ใหม่ !! ที่ประดับตั้ง โต๊ะ แขวน สร้อยต่างหู ของใหม่ 490 บาท

ใหม่ !! D cash Detox ผม ปกป้องผมจากความร้อนก่อนไดร์ เคลือบเส้นผมหลังสระ ให้ผมนุ่มลื่นเงางาม ของใหม่ 250 บาท มี 5ขวด

ขายแล้ว 3 ขวด

น้องชุติมา cf อีก 1 จ้า
    น้องมณฑา cf อีก 1 จ้า.

น้องเจนนี่ cf อีก 1 จ้า

เหลือ 2 ขวด

valentino is offline Banned
    Blog Entries
    2
    Warning Points:
    0/5
    ฝากกระทู้ใน HI-END & more คับ

คลิกที่ลิงค์ด้านล่างคับ

link 1
    CONFIRM ว่าดีจริงของแท้ 100%ใครผมเสีย ยืด ดัด กรอบ แห้ง ผมขาด แตก ไม่เงา ผมไม่สวยมาทางนี้เลยค้าบเรามีตัวช่วยมาแนะนำให้ค้าบ mask เพชรช่วยคุณได้

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=642690

link 2 HI END

http://siambrandname.com/forum/showt...4&p=1064303611

link3 199 ซื้อ 1 แถม 1

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=642688

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->