ทุกชิ้นเป็นมือสองนะค่ะ ประมาณว่าซื้ออย่างอื่นมาแล้วอันที่มาขายไม่ได้ใช้ เลยส่งต่อดีกว่า คิดว่าเหมาะกับคนที่อยากจะทดลองใช้ก่อน เกดมีบัญชีของกสิกรนะค่ะ ส่งฟรีทุกชิ้น ถ้า CFแล้ว CF ต่อได้ แต่ห้ามเงียบน้า หรือถ้าอยากจะ CC ก็แจ้งด้วยนะค่ะ ติดต่อเกดได้ทาง PM หรือ โทร 0860029498 ค่ะ

รูปรวม มี 5 ชิ้น ค่ะ

แป้งฝุ่น OP Phenomenal Translucent Finishing Powder
ใช้ได้กับทุกเฉดสีผิว เหลือประมาณ 60% ไม่มีพัฟให้นะค่ะ
150 บาท

นอกนั้น 100 บาททุกๆชิ้น ข้างล่างนี้เลย

อันนี้แป้งของ Mayberline ตลับฟ้า ผสมรองพื้น ควบคุมความมัน
สี Honey ประมาณผิวสองสี (เกดใช้แป้ง MAC 40 ลองเทียบดูนะค่ะ)
ใช้ไปเท่าที่เห็น เว้าตรงกลางไม่มากเลย ยังใช้ได้อีกนาน ตีต่ำๆ เหลือมากกว่า 50 %

ไฮไลน์ของ OP Dazzling Glow Luminising Lotion
สีชมพู แบบทาทั่วหน้าแล้วหน้าจะวิ๊งๆเป็นประกาย สีอมชมพู
เหลือเกินครึ่ง เพราะใช้ไปไม่ถึง 10 ครั้งแน่ๆ
ภาพอาจดูไม่ชัดเพราะใช้กล้องมือถือถ่ายแถมถ่ายกลางคืนอีกเรา

อายชาโดว OP เช่นกัน สีออกเขียวๆผสมกิตเตอร์ วิ๊งๆ สวยค่ะ
เบอร์ 05 marble ใช้ไปประมาณ 5 ครั้ง ยังเลืออีกเยอะน้า
ของจริงสีไม่เขียวปั๊ดแบบในรูปนะค่ะ ออกเขียวๆ อ่อนๆ กำลังดี

ลิปกรอสของ etude รุ่น peach water gloss เบอร์ 2 สีชมพู น่ารักค่ะ
แบบว่าหวาน คิขุ ใช้แล้วไม่เหมาะกับตัวเองเลย เหลือเยอะมากๆ

THX SBN