Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: มีใครเคยไปเที่ยวปราสาทวัดพู คอนพะเพ็ง ลาวใต้บ้างไหมคะ

nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member
    Bangkok @ Belgium
    Warning Points:
    0/5

Arrow มีใครเคยไปเที่ยวปราสาทวัดพู คอนพะเพ็ง ลาวใต้บ้างไหมคะ

อยากได้ข้อมูลเพื่อนๆที่เคยไปเที่ยวลาวใต้มาแล้ว

ว่าส่วนใหญ่จะไปกันเอง หรือไปกะทัวร์กันคะ

สนใจอยากจะไปเที่่ยวที่ ปราสาทวัดพู

คอนพะเพ็ง หลีผี ฯลฯ ที่ลาวใต้มากเลย (ค้างสัก

2-3คืน ) แต่ไม่รู้จะเริ่มต้นตรงไหนดี ไปเอง หรือซื้อทัวร์

ไปดี รบกวนขอคำแนะนำด้วยคะ

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    Warning Points:
    0/5
    ไม่เคยไปครับ แต่อยากไปเที่ยวที่นี่เหมือนกัน
    มีเพื่อนที่เคยไป มาเล่าให้ฟังว่า ที่นั่นสวยมาก

มีโอกาสอยากก็อยากไปเหมือนกันครับ
    ไว้ผมจะนำไปลงหน้า fb ช่วย หาอีกแรงครับ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน
    Thanks nattarika ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Comments from Facebook