Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 25

Thread: ขายเครื่องนวดหน้า Kuron A (Age) ระบบอัลตร้าโซนิค กัลวานิคไอออน จะช่วยแก้ปัญหาผิวพรรณที่มีริ้วรอย (wrinkle) ได้ตรงจุดยิ่งขึ้นจ้า ซื้อช่วงนี้มีของแถมชวนให้รีบใช้ด้วยจ้า

Warning Points:
    0/5

Smile ขายเครื่องนวดหน้า Kuron A (Age) ระบบอัลตร้าโซนิค กัลวานิคไอออน จะช่วยแก้ปัญหาผิวพรรณที่มีริ้วรอย (wrinkle) ได้ตรงจุดยิ่งขึ้นจ้า ซื้อช่วงนี้มีของแถมชวนให้รีบใช้ด้วยจ้า

เครื่องนวดหน้า Kuron A (Age) ระบบอัลตร้าโซนิค กัลวานิคไอออน จะช่วยแก้ปัญหาผิวพรรณที่มีริ้วรอย (wrinkle) ได้ตรงจุดยิ่งขึ้นจ้า ซื้อช่วงนี้มีแถม Cell Optimizer Serum มูลค่า 2400.- ฟรี ยั่วยวน ชวนให้รีบใ้ช้มากจ้า

ตอนนี้มีโปรฯ ใหม่ ดีกว่าเดิม ของแถมมากกว่าเดิม อยู่ด้านล่างของกระทู้นี้นะคะ

นวัตกรรมระบบอัลตร้าโซนิค (Ultrasonic) กัลวานิคไอออน (Galvanic Ion) จะช่วยแก้ปัญหาผิวพรรณ โดยเฉพาะ Wrinkleได้ตรงจุดยิ่งขึ้น โดยจะนำส่งครีม หรือเจลบำรุงของพวกเรา ส่งลึกถึงใต้ผิวชั้นใน ปลอดภัย และใช้เองได้ง่ายๆ รับประกัน 2 ปีเต็มๆ ค่ะ ส่งซ่อมศูนย์ได้ตลอดอายุการรับประกันเลยค่ะ มั่นใจได้เลยว่า ซื้อสินค้ากับเรา คุณจะได้รับการดูแล แนะนำและบริการอย่างเป็นกันเองอีกแล้วจ้า

----------------------------

แจ้งกติกาจ้า
    + สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ใหม่แกะกล่อง หากไม่แท้เราคืนสตางค์พร้อมค่าปรับไปเล้ย
    + CF แล้ว สอบถามสินค้าทาง PM หรือ อีเมล์ที่ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันนะคะ ค่าจัดส่ง 200.-ตอนนี้ฟรีเลยจ้า ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก orderนะ ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าไว้แล้ว
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัด ขออนุญาตมอบให้กับคุณลูกค้าที่สะดวกโอนเงินก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าเป็นคนสบายๆ และมีตัวตนจริง ลอง search lunahealthplus@gmail.com จาก www.google.com ได้ค่ะ

---------------------------

Kuron A (Age) จะเน้นสำหรับสาวๆ ที่เริ่มกังวลกับการมีริ้วรอยร่องลึกที่มากขึ้นตามวัยค่ะ รู้สึกผิวเริ่มหย่อนคล้อย และไม่กระชับเหมือนเดิมค่ะ รับรองว่าคุณลูกค้าจะต้องติดใจแน่ๆ ค่ะ เพราะแป้นสัมผัสที่ใหญ่มากขึ้น ทำให้สามารถใช้ได้ทั้งหน้า และร่างกายได้ เห็นผลไวค่ะ เพียงแค่ 7 วันเท่านั้นเอง จะพบความแตกต่าง ที่น่าทึ่งจ้า

ใช้ง่ายมากค่ะ เหมาะกับคนที่ไม่ต้องการความยุ่งยาก และไม่มีเวลาไปเข้าคอร์สสปาราคาแพงๆ
    คุณลูกค้าสามารถทำได้ด้วยตัวเองได้ในทุกเวลาที่เริ่มว่าง ที่สำคัญ คุณลูกค้าสามารถเลือก
    ครีมปรนนิบัติผิวที่ดี และมีอยู่แล้วในบ้านให้เกิดประโยชน์ด้วยค่ะ ลงทุนหนเดียว
    ใช้ได้ทั้งบ้าน คุ้มมากๆ ค่ะ

แม่ค้าขายที่ 19,990.- ค่ะ

ดูรูปกันสักหน่อย ตัวตรงกลางนั่นเป็น Cell Optimizer serum ที่ทางร้านจะแถมให้มาลองใช้กับเครื่องค่ะ เหมาะกับคุณผู้หญิงที่เริ่มวัยมากขึ้น ริ้วรอย ร่องลึก สังเกตุจากชื่อเค้านะคะ สื่อมาก Kuron A (Ageing) ถึงเราเลี่ยงไม่ได้ แต่เราต้องชะลอรอยพับนั้นๆ เกิดช้าที่สุดค่ะ ^^

--------------------------------

ลองดูกันชัดๆ ค่ะ ด้ามจับออกแบบมาให้สบายมือจับ เพรียวได้รูปค่ะ

--------------------------------

มีคู่มือให้อ่านได้ง่ายๆ รูปเยอะค่ะ

-----------------------------------------------

มาดูวิธีใช้งาน และหลักการโดยคร่าวกันบ้างนะคะ (โดยพื้นฐานก็คล้ายๆ กับ Kuron Ultralight นะคะ เช่นต้องคลีนหน้าทำความสะอาด

-----------------------------------------------------------------------------------------

วิธีการนวดคลึง สามารถศึกษาเพิ่มเติมได้จากที่ link เดิมของ ultralight นะคะ
    (สำหรับคุณลูกค้าที่เคยอ่านแล้วข้าม link นี้ไปจ้า)

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=114483

------------------------------------------------------------------------------------------

ในการเตรียมส่วนผสมของครีมนวดหน้า ใช้เซรั่มของคุณผสมกี่ชนิดก็ได้ลงในถ้วย คนให้เข้ากันโดยใช้แปรงคนจนกว่าจะเป็นเนื้อเดียวกัน ทาส่วนผสมที่ได้บนใบหน้าแล้วเริ่มนวดเบาๆ เน้นยกขึ้นข้างบน + ออกข้างแก้ม

ตัวนี้เค้าเน้นที่ 2 นวัตกรรมนะคะ คือ ระบบอัลตร้าโซนิค กัลวานิคไอออน (อิออน)
    ด้านซ้ายของรูปเป็น Ultrasonic System ส่วนด้านขวาจะเป็น Galvanic Ion ค่ะ

ระบบ Ultrasonic เค้าจะกระตุ้นระบบไหลเวียนของเส้นเลือดฝอยใต้ผิวหนังให้ดีขึ้น ส่วน Galvanic
    ต้องดูรูปนี้ค่ะ จะเข้าใจง่ายขึ้น ว่าเค้าช่วยกระตุ้นผิวเราได้ยังไง

สังเกตุได้ชัดเจนระหว่างใช้งานนะคะ เจล และสารบำรุงจะถูกนำพาลงสู่ใต้ผิวได้ 100% ค่ะ (ไม่ต้องห่วงว่าจะเปื้อน หรือ leak ซึมติดมือ) โดยเจลทั้งหมด จะค่อยๆ ซึมและแห้งจนหมดค่ะ ใช้ประโยชน์ได้คุ้มค่ามากค่ะ สังเกตุเซลล์ผิวชั้นในก่อนบำรุง จะแฟบ เหี่ยว ลีบนะคะ แต่หลังบำรุงจะฟู เต่ง สมบูรณ์ค่ะ แล้วด้านนอกจะเหลือหรือคะ นอกจากสวยเจิด ฟูเด้งตามไปด้วยจ้า

-----------------------------------------

วันหลังแม่ค้าเอา manual มาให้อ่านกันนะคะ วันนี้โบร์ชัวของคุณเอิร์น ไปอ่านกันเล่นๆ ก่อนค่ะ

-----------------------------------

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆจ้า

Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:18 PM. Reason: change new picture

0/5

คุณพี่ " น้องอร " VS " Kuron A " อย่างสวยยยค่ะ แม่ค้าปลื้มมากๆ ค่ะ
    นางสาวไทย ปี 35 ง่า ลองนับนิ้วเอานะคะ พี่เค้าสวยมากๆ ไม่เปลี่ยนแปลงเลยค่ะ

Last edited by darwee; 08-23-2011 at 10:47 PM.

0/5
    ไปลงข้อมูลเกี่ยวกับ skin care ตัวนี้เพิ่มเติมที่เว็บนะคะ เนื่องจากมีจำนวนหน้ามาก 30 กว่าหน้า
    เลยเอาไปแปะไว้ที่เว็บของแม่ค้าค่ะ ถ้าเพื่อนๆ สนใจอ่านเพิ่มเติม สามารถตามเ้ข้าไปอ่านได้ค่ะ

รอว่างอีกสักนิดจะสรุปให้อ่านเฉพาะหมวดเด่นๆ นะคะ

มีบางคำถามที่คุณลูกค้าท่านใหม่ มักถามเสมอๆ ค่ะ " แม่ค้าจะส่งสินค้าให้จริงไม๊ " หรือ " จะรู้ได้ไงว่าแม่ค้าจะส่งของให้ " 555

ต้องเรียนตามนี้ค่ะ " ที่ร้านมีสินค้าตามจริง และมักมี feed back กลับมาเสมอ ว่าส่งสินค้าคุณภาพดี ราคามิตรภาพ ส่งไว และไม่เคยมีประวัติเสียหายเลยแม้แต่ครั้งเดียว ค้าขายมาเป็นสิบๆ ปีแล้ว สบายใจได้เลยจ้า "

ต้องค้าขายกันต่อจากนี้ ไปอีกนานด้วยค่ะ คตินี้ใช้ได้เสมอค่ะ "ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน" เราเต็มใจให้บริการทุกๆ ท่านค่ะ มีข้อมูลอะไรดีๆ ก็จะเอามาแปะแจ้งให้ทราบจ้า
    Last edited by darwee; 08-23-2011 at 10:55 PM.

0/5
    Last edited by darwee; 08-23-2011 at 08:57 PM.

0/5

0/5

0/5
    นวดหน้าจบไปแล้วนะคะ ใช้งานง่ายมากๆ เลย มีครีมดีๆ ที่บ้านกันตั้งหลายปุก คราวนี้ได้ใช้คุ้มกันแล้วจ้า ผลักไปให้ลึกถึงใต้ผิวอย่างแท้จริงกันค่ะ
    นิดหนึ่งนะคะ การใช้ครีม หรือเจล แต่แต่ละขั้นตอน ก็เลือกใช้ให้ตรงจุดประสงค์ด้วยนะคะ เช่น
    Clean หน้า ก็เป็นผลิตภัณฑ์ที่ใช้ทำความสะอาดอย่างอ่อนโยนกับผิว
    Whiten หน้า ก็เป็นผลิตภัณฑ์ที่ทำให้หน้ากระจ่างใส เช่น C+laser white เป็นต้นค่ะ

ถ้าได้ลองใช้ จะทราบว่า เห็นผลลัพธ์ที่ดีขึ้นตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้เลยค่ะ แม่ค้าลองมาแล้ว ดีจึงแนะนำต่อค่ะ
    คุณลูกค้าหลายๆ ท่านก็กล่าวเป็นเสียงเดียวกันค่ะ ว่าผลิตภัณฑ์เค้าดีจริงๆ มีมาซื้อซ้ำในหลายๆ รายการด้วยค่ะ

ทีนี้ลองมาดูในส่วนของนวดตัวกันบ้าง เค้าใช้แค่ระบบ ultrasonic เท่านั้นค่ะ แม่ค้าทำสรุปง่ายๆ มาให้อ่านกันจ้า

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:18 PM.

0/5
    มีโปรฯ ใหม่ ดีกว่าเดิมค่ะ ดูรูปกันก่อนเลยค่ะ (Update on 6-Feb-55)

ราคายังเท่าเดิมค่ะ คือ 19990.- มูลค่าของแถมคือ 2800.- และ ค่าจัดส่ง ems 200.- ฟรีเช่นเดิมค่ะ

ของแถมนอกเหนือจากตัวเครื่อง Kuron A มีดังนี้นะคะ

1. Serum liposome 1800.- (ฟรี)
    2. Kuron Collagen Mask Red wine 1 แผ่น ๅ169.- (ฟรี)
    3. Gluta C 2 ซอง เพิ่มความใส (ฟรี)
    4. ผงคิวรอน A 2 ซอง ช่วยลดริ้วรอย (ฟรี)

ลองโทรมาคุยกับพี่หลินดูนะคะ ที่เบอร์ 081-1209403 หรือน้องเจิน 081-2650529

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 02-06-2012 at 09:02 PM.

0/5
    เนื่องจากคุณลูกค้าหลายๆ ท่านที่สั่งซื้อ คิวรอน เอ และ คิวรอนอัลตร้าไลท์
    อยู่ต่างประเทศกันเยอะนะคะ แต่ก่อนที่ร้านก็จะเน้นนโยบายส่งแต่ในประเทศ
    คุณลูกค้าก็น่ารักมากค่ะ ใช้โอกาสที่กลับบ้าน หรือฝากเพื่อนที่กลับบ้าน
    มาช่วยหิ้วกลับไปให้ แต่ตอนนี้นะคะ

พี่หลินเริ่มจัดส่งต่างประเทศแล้วนะคะ นำร่องที่ สิงคโปร์ ก่อนนะคะ เรทการคิดค่าใช้จ่ายจะเป็นดังนี้ค่ะ

สำหรับน้ำหนักของเครื่อง kuron ultralight นะคะ
    จะต้องใช้ค่าจัดส่ง (ไปสิงคโปร์) ประมาณ 1,500.- ค่ะ
    สำหรับระยะเวลาส่งถึงจะใช้เวลา 5 วันค่ะ (ส่งแบบ ems ค่ะ)
    (ส่งไปภาคใต้บ้านเราแบบ ems ค่าจัดส่ง 50.- จะใช้เวลา 3 วันค่ะ)

รวมราคาสินค้าพร้อมค่าส่งตอนนี้คือ 8500+1500 =10,000.-

ดังนั้น คุณลูกค้าต่างประเทศ (โดยเฉพาะสิงคโปร์) สอบถามกันมาได้เลยค่ะ

-------------------------

สำหรับสินค้า kuron A ถ้าสนใจนะคะ ค่าใช้จ่ายในการจัดส่ง อาจจะมีเพิ่มบ้างนิดหน่อยค่ะ
    ที่ร้านคิดตามจริงที่ไปรษณีย์กำหนดเรตเลยค่ะ ลองมาคุยกันดูนะคะ
    -------------------------

ขอบคุณคุณลูกค้าทุกท่านที่ให้ความสนใจ และกรุณาแนะนำที่ดีมาโดยตลอดค่ะ
    ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ด้วยค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:19 PM.

0/5
    Update รูปที่ร้านหน่อยค่ะ (18-Apr-55)

ในกระทู้นี้มี 3 หน้าแล้วค่ะ อ่านให้ครบนะคะ โปรล่าสุดจะอยู่หน้าท้ายๆ ค่ะ ขอบคุณจ้า

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ด้วยค่ะ
    Last edited by darwee; 03-31-2013 at 01:07 PM.

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->