เสื้อผ้า เดรส กางเกง Jumpsuit มาใหม่อาทิตย์นี้ค่ะ

สินค้าทุกชิ้นถ่ายรูปจากของจริงค่ะ

สนใจติดต่อ cute-society@hotmail.com

หรือโทรสอบถาม 088-540-4949

ใครสนใจสินค้า รับจอง 1 วันนะ
CF และ CC ภายในวันที่จองนะคะ

โอนเงินอย่างช้าภายในวันถัดไปค่ะ

ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ

ทุกชิ้นระบุตำหนิสินค้าให้หมดค่ะ (ถ้ามี)

มีบัญชีหลายธนาคารค่ะ สอบถามมาได้ค่ะ

Thank You

Dress ใหม่ สีเหลือง ผ้าโพลียืด พริ้วๆค่ะ
แขนเป็นแบบไม่เหมือนกันสองข้างค่ะ ด้านนึงเป็นสายเดี่ยว
อีกด้านนึงเป็นแขนกุดค่ะ
ใส่ไปงานก็สวยค่ะ หาเข็มขัดมาใส่ก็น่ารักอีกแบบค่ะ
ฟรีไซด์ ความยาว 31.5" รอบอกได้ 31-40" รอบเอวได้ 20-34" ค่ะ

ของใหม่ เหมือนแบบค่ะ

ขาย 370 ค่ะ

เดรสสีแดงดอก Poppy ค่ะ
ด้านหลังเก๋ๆมีผ้าลายจุดค่ะ
ฟรีไซด์ ผ้ายืด กระโปรงและด้านบนขอบคอเสื้อมีซับในค่ะ
ผ้าไม่บางมากนะคะ เป็นผ้าโพลียืดค่ะ
ลายสวยๆ สีสดๆ
ใส่กับเข็มขัดก็น่ารักค่ะ ( ไม่รวมเข็มขัดในราคาขายนะคะ)

ฟรีไซด์ เดรสยาว 34" รอบอก 32-40" เอว 28-35" สะโพกไม่เกิน 40" ค่ะ

ขาย 470

เดรสผ้าชีฟอง ลายจุดสีน้ำตาลเข้ม
ของใหม่ค่ะ ผ้ากระโปรงมีซับในค่ะ
ใส่แล้วเก๋ๆตรงสายเสื้อค่ะ เป็นเหมือนหนังถักค่ะ
ความยาวชุด 31" รอบอกไม่เกิน 40" เอวได้ 22-50" ฟรีไซด์ค่ะ

ขาย 370

เดรสผ้ายืด ลายการ์ตูน กระโปรงดอกไม้ชมพู
ของใหม่ค่ะ แบบหวานๆน่ารักๆใส่สบายผ้าดีมากค่ะ
ความยาวชุด 40" รอบอกไม่เกิน 38" เอว 25-38" สะโพกไม่เกิน 40"
ขาย 400 บาทค่ะ
มีตัวเดียวนะคะ ^^

Jumpsuit ผ้าธรรมดาสีเทาค่ะ
แบบเรียบๆ ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ หรือจะใส่เป็นด้านใน มีเสื้อคลุมด้านนอกก็สวยค่ะ
กางเกงขาบานกำลังดีค่ะ ใส่แล้วสบายมาก
ไซด์ S-M ขนาดชุด ยาว 55.5" อก 32-36" เอว 24-36" สะโพกฟรีไซด์ค่ะ
ขาย 390 ค่ะ

เดรสผ้าโพลียืด แบบป้ายตรงเสื้อด้านบน
มีให้เลือก 2 สีนะคะ สีส้มอมชมพู คาดดำ และสีน้ำตาล คาดดำค่ะ
ผ้ายืดเนื้อดีและทิ้งตัวสวย ใส่สบาย ใส่ทำงานได้ค่ะ
ของใหม่พร้อมส่งทั้ง 2 สีค่ะ
ขนาด ยาว 32" รอบอกได้ถึง 38" เอว 25-34" สะโพก 37-44" ค่ะ
ผ้ายืดนะคะ ใส่สบาย
ขาย 390 บาท

เดรสผ้าไหมชีฟอง สีม่วงอ่อนอมเทาค่ะ ชายกระโปรงเป็นลายสีน้ำเงินค่ะ ผ้าน่ารักมากๆค่ะ มีตัวเดียวเท่านั้น
ฟรีไซด์ เอวเป็นยางยืดค่ะ
ยาว 33" รอบอกได้ 38" เอว 22-34" สะโพกฟรีไซด์ค่ะ
ขาย 370

Dress ผ้าลูกไม้หวานแบบดูดีค่ะ แขนเป็นระบายค่ะ
ผ้าลูกไม้สีครีม ซับในทั้งตัว ใส่แล้วหรูสวยงามค่ะ
ใส่ทำงานได้ เอวเป็นยางยืดค่ะ
ยาว 34.5" รอบอกไม่เกิน 38" เอว 22-40 นิ้วค่ะ สะโพกฟรีไซด์
ขาย 390 บาทค่ะ

เสื้อตัวยาว หรือจะใส่เป็นเดรสสั้น ทับกระโปรงก็น่ารักค่ะ
ผ้า HK ค่ะ มีชมพูอ่อน ผ้านิ่มมากๆใส่สบายค่ะ คอเสื้อติดลูกไม้โครเชย์ค่ะ
ฟรีไซด์ ยาว 31.5" รอบอกได้ถึง 40" เอว 26-38" สะโพกฟรีไซด์ค่ะ
ขาย 320 บาท

Jumpsuit ผ้าลูกไม้สีครีม พร้อมซับในทั้งตัว ไซด์ M-L ค่ะ
มีตัวเดียว แบบเรียบหรู สวยงามค่ะ
เป็นแบบสายเดี่ยวลงมา 2 เส้นคู่นะคะ
ยาว 31" รอบอก 36" เอว 30" สะโพก 42" ค่ะ
ขาย 490

เดรสผ้ายืด แบบเรียบๆแต่น่ารักค่ะ
มีให้เลือก สองสีค่ะ สีโอโรสและน้ำตาลครีม
คอบัว ฟรีไซด์ ความยาว 34" รอบอกไม่เกิน 38" เอว 26-44" สะโพก 54" ค่ะ

ขาย 350

YOCO ของแบรนด์ Mayuki ไต้หวันค่ะ
ของใหม่ ผ้าชีฟองพร้อมซับใน เสื้อสีครีมขอบลูกไม้ถัก
ฟรีไซด์ แขนเสื้อทรงเหลี่ยมค่ะ
ขาย 550 บาทค่ะ

กางเกงสีดำ แบบที่นางแบบใส่ค่ะ
ไซด์ S-M ยาว 13" เอว 27" สะโพก 36" ค่ะ
ขาย 300 ของใหม่นะคะ

เดรสเกาหลี ผ้าชีฟอง ตัดต่อเสื้อสีขาว กับกระโปรงผ้าชีฟองสองชั้นสีฟ้าดอกไม้ส้มค่ะ ของใหม่ ใส่แล้วน่ารักแบบเกาหลีค่ะ
ยาว 33.5" อก 36" เอว 24-35" สะโพก 44" ค่ะ ขาย 320 บาท

เสื้อตัวยาว หรือจะใส่กับเดรสก็น่ารักค่ะ ลายทางขวางสีขาว ผ้ายืด
เนื้อบาง ฟรีไซด์ ยาว 29" รอบอกประมาณ 36" เอว 34" แขนยาว 24"ค่ะ
ขาย 320

เดรสสีแดงสด ผ้าโพลียืด
ด้านข้างจับย่นๆค่ะ แบบสวยดีค่ะ
ฟรีไซด์ ชุดยาว 30" อกได้ 38" เอว 24-34" สะโพกไม่เกิน 50" ค่ะ
ขาย 320 ใส่ไปงานได้ค่ะ

กระโปรงผ้าไหมสีชมพูลายดอกไม้โทนม่วงและเทา
ของใหม่ ผ้า Silk สวยๆเลยค่ะ
ฟรีไซด์ ด้านหลังเท่านั้นที่เป็นยางยืดค่ะ
ยาว 24" เอวได้ 28-34" ค่ะ มีซับในทั้งตัว
ขาย 450

เสื้องาน HK ค่ะ
เป็นลายดอกไม้เล็กๆทั้งตัว ผ้าคอตตอนเนื้อนิ่มๆใส่สบายค่ะ
แขนสั้น ด้านหน้าผ้าพับๆค่ะ สวยดี
ยาว 24" รอบอก 38" เอว 33"
งานดีมากค่ะ
ขาย 380

เดรสผ้าคอตตอน คอจีน แขนกุด แบบน่ารัก เอวจั๊มมีเชือกผูกค่ะ แต่เชือกรูดตามเอวไม่ได้นะคะ เอวเป็นยางยืดค่ะ
ฟรีไซด์ ยาว 35.5" รอบอกฟรีไซด์ จับจีบด้านหน้าค่ะ เอว 26-42" สะโพก 48" ใส่ได้ทั้ง S-M-L ค่ะ
มีตัวเดียวแล้วนะคะ
ขาย 470

เสื้อผ้าคอตตอน HK ค่ะ เป็นลายดอกไม้เล็กๆ หลายๆสีทั้งตัว
ติดกระดุมด้านหน้า 4 เม็ด แบบสวมหัวนะคะ
แขนเสื้อค้างคาว ฟรีไซด์ ใส่หลวมๆค่ะ
ยาว 23" รอบเอว 48" ค่ะ
มีตัวเดียว ขาย 440

ขายกางเกงผ้าไหม สีชมพูสดค่ะ
ฟรีไซด์ ด้านหลังเป็นยางยืดค่ะ
เอว 26-34" สะโพก 45" ยาว 13" ค่ะ
ขาย 350 บาท

มีให้เลือก 2 สีค่ะ ชมพูและส้มค่ะ

เสื้อลายดอกไม้สีคลาสสิค โทนชมพู นู๊ดค่ะ
ฟรีไซด์ แขนเสื้อระบาย ใส่กับกระโปรงไปทำงานก็สวยค่ะ
ยาว 23.5" อก 36" เอว 34" ค่ะ
ของใหม่ ขาย 380

เดรส "ดอกส้มสีทอง"
555 หนังจบแล้วแต่เทรนด์แฟชั่นยังอยู่นะคะ ^^

เป็นเดรสผ้าลื่นๆ แบบยืด เนื้อผ้าทิ้งตัว
ด้านหลังเซ็กซี่แบบเรยา

ฟรีไซด์ 32.5" รอบอกไม่เกิน 38" เอว 22-40" ค่ะ
ขาย 450

ขายกางเกงใหม่ สีน้ำตาล แบบหลวมๆ ใส่พับขาตัวนึงนะคะ
ยาว 38.5" เอว 25-36" สะโพก 46" ค่ะ
ขาย 390 บาทมีตัวเดียวนะคะ

เดรสหัวใจ สีขาว
สำหรับสาวไซด์ S ค่ะ
ยาว 29.5" อกได้ถึง 34" เอว 24-30" ค่ะ
ผ้าเป็นทรง หนาเล็กน้อย
ด้านหลังจับสม๊อกค่ะ
มีตำหนิผ้ารับที่ด้านหลังยาว 3"ค่ะ
ขาย 250 งดต่อรองค่ะ

ขายJumpsuit ผ้ายืดเนื้อทิ้ง สีเนื้อ ของใหม่ค่ะ
ตัวเสื้อเป็นแบบผูกเองได้ตามชอบ ใส่ได้หลายแบบมากค่ะ
หรือจะใส่กับเสื้อแขนกุดหรือเสื้อกล้ามก็สวยค่ะ
มีตัวเดียว ฟรีไซด์ กางเกงยาว 41" เอว 24-38" ค่ะ
ขาย 1290

Jumpsuit ผ้าโพลียืด สีเหลืองเข้ม ฟรีไซด์
ชุดยาว 29" เอว 24-32" สะโพกฟรีไซด์ค่ะ
ของใหม่ ขาย 450 ค่ะ

ขายเสื้อกล้ามแบบที่นางแบบใส่ มีหลายลายค่ะ
ไซด์์ ยาว 26" รอบอก 34-40" ค่ะ
ขายตัวละ 150 บาทค่ะ

ลายที่ 1 ลายเทพีเสรีภาพค่ะ

ลายที่ 2 หอไอเฟล 150บาท

ลายที่ 3 ดอกไม้ สีชมพูอ่อน มีกลิสเตอร์ค่ะ

ลายที่ 4 ลายม้าลายการ์ตูน

เสื้อกล้า Chill ลายทางขวางสีเทาค่ะ
ของใหม่ ยาว 22" ค่ะ ฟรีไซด์
ขาย 170

Playsuit ขาสั้น ผ้าซิลค์ค่ะ มีให้เลือก 2 ลาย 3 สีค่ะ

ลายนกฮูก >> มีน้ำเงินแดง

ลายโอลีฟ >> มีสีโอโรส และดำ

ฟรีไซด์ ยาว 28" สะโพกไม่เกิน 38" ค่ะ

ขาย 320 ค่ะ

เดรสใหม่ค่ะ จาก December no.5 ค่ะ ฟรีไซด์ ด้านในเป็นผ้ายืด ไม่บางค่ะ
ความยาว 34" ค่ะ ใส่กับสร้อยเยอะๆก็เก๋ดีค่ะ ใส่ง่ายมากๆ
ขาย 320 บาทค่ะ มีให้เลือก 2 สีค่ะ
ดำและครีม

เดรสใหม่ค่ะ สีน้ำตาลขอบดำ
ด้านบนฉลุผ้าเป็นวงๆ เก๋ๆค่ะ
ผ้ายืดนะคะ เนื้อผ้าเป็นจุดๆเล็กๆมากๆค่ะ
ฟรีไซด์ ชายกระโปรง scallop ค่ะ
ขาย 320 เหลือตัวเดียวแล้วค่ะ

เดรสใหม่ค่ะ ใส่ไปงานได้ เป็นเกาะอกด้านบนผ้าลูกไม้
กระโปรงอัดพลีตสีเขียวฟ้า ลายดอกไม้
ฟรีไซด์ ด้านหลังเป็นคอเซ็ตค่ะ
ขาย 350 บาท

เสื้อยืด คล้องคอ แบรนด์ญี่ปุ่น ฟรีไซด์ สภาพใหม่ค่ะ ขาย 250
มือสองใส่ 1 ครั้ง

แขนกุดสภาพใหม่ไม่เคยใส่ ราคามือสองค่ะ เสื้อผูกโบว์ด้านหลัง ผ้าคอตตอนและชีฟอง สลับลูกไม้ด้านหน้า
มี 2 ลายค่ะ สีส้มชมพู ผ้าชีฟอง และสีม่วงชมพู ผ้าคอตตอน ฟรีไซด์ อก 38ค่ะ
ขายตัวละ 120

เดรสใหม่ค่ะ ซื้อมาเก็บไว้นานแล้วไม่เคยใส่ เอามาขายมือสองค่ะ เป็นเดรสยีนส์ ตรงเอวเป็นสม๊อกค่ะ
ฟรีไซด์ ขาย 150

ขาย Playsuit ขาสั้น ผ้าคอตตอน กางเกงขาบานๆ ฟรีไซด์ ขาย 120