Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8

Thread: Biothymus M (สูตรคุณผู้ชาย ) & Biothymus F (สูตรคุณผู้หญิงค่ะ) ลดความมันบนหนังศรีษะ และลดอัตราการหลุดร่วงของเส้นผม

Hybrid View

Warning Points:
    0/5

Smile Biothymus M (สูตรคุณผู้ชาย ) & Biothymus F (สูตรคุณผู้หญิงค่ะ) ลดความมันบนหนังศรีษะ และลดอัตราการหลุดร่วงของเส้นผม

สินค้าในกลุ่มลดความมันบนหนังศรีษะ และลดอัตราการหลุดร่วงของเส้นผม ยังมีอีกค่ะ
    แม่ค้าขอแนะนำดังนี้ค่ะ

----------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    ถ้าคุณลูกค้าไม่สะดวก email, ให้โทรฯ แจ้ง ชื่อ-ที่อยู่เพื่อจัดส่งพัสดุได้ที่เบอร์ 081-6442362 ได้ตลอดเวลานะคะ
    + คุณลูกค้าอยากให้เพิ่มเบอร์ติดต่อสอบถาม และสั่งซื้อให้มากขึ้น แม่้ค้าแจ้งดังนี้จ้า
    084-3335042 (AIS)
    087-0699438 (AIS)
    081-2650529 (AIS)
    081-8178412 (AIS)
    081-7250884 (AIS)
    081-5790835 (DTAC)
    081-6442362 (DTAC)

ระยะเวลาทำการทางโทรศัพท์ หลังแปดโมงเช้า ถึงก่อนทุ่มหนึ่งไปแล้ว นอกนั้นอาจโทรติดยากจ้า
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

ปกติชุดในการเสริมผมแข็งแรง และลดอาการผมร่วง พร้อมเพิ่มความสามารถในการเพิ่มผม
    ในสินค้าของ Biothymus M มีทั้งหมด 3 ชิ้นค่ะ อันได้แก่

1. แชมพู 580.-แม่ค้าขายที่ 550.-

Biothymus M shampoo ไบโอไทมัส แชมพู 200ml
    แชมพูสูตรอ่อนโยน สำหรับปัญหาผมขาดร่วง ผมบางในผู้ชาย

ช่วยทำความสะอาดและลดความมันบนหนังศรีษะได้อย่างมีประสิทธิภาพ
    ด้วยสารสกัดพืชธรรมชาติ

+ Oligopeptides ทำให้รากผมแข็งแรง ดูดซึมออกซิเจนได้ดียิ่งขึ้น คืนความสมดุลสู่รากผมและหนังศรีษะ
    + ส่วนผสมพิเศษของวิตามินรวม Biotin, Provitamin B5 และ Vitamin B3 เพิ่มสารอาหารที่จำเป็นแก่รากผม

วิธีใช้
    เทแชมพู 1 ฝา ชะโลมลงบนผมที่เปียกนวดเบาๆ ให้ทั่วศรีษะ ทิ้งไว้ 2-3 นาที
    แล้วล้างออกใช้สระผมได้บ่อยตามต้องการ เพื่อผลที่ชัดเจนขึ้น
    ควรใช้คู่กับ ไบโอไทมัส โลชั่น และไบโอไทมัสเซรัมสูตรเข้มข้น

จากประเทศอิตาลี่ ใช้ระยะเวลา 3-6 เดือน
    ปลอดภัย ไม่มีผลข้างเคียง เห็นผลชัดเจน

ปริมาณสุทธิ 200ml

2. Lotion 725.-แม่ค้าขายที่ 680.-

Biothymus M lotion ไบโอไทมัส โลชั่น (สูตรของผู้ชาย) 100ml ลดอาการผมร่วงหนังศรีษะมัน

โลชั่นบำรุงเส้นผมและหนังศรีษะ สำหรับปัญหาผมขาดร่วง ผมบางในผู้ชาย
    ไบโอไทมัสเอ็ม โลชั่น ช่วยลดการขาดหลุดร่วง กระตุ้นการงอกใหม่และทำให้เส้นผมหนาแข็งแรงขึ้น
    ด้วยคุณค่าสารสกัดพืชธรรมชาติ

+ Saw Palmetto ยับยั้งผมขาดหลุดร่วงตั้งแต่ต้นเหตุอันเกิดจากฮอร์โมน ให้เส้นผมเจริญเติบโตเป็นปกติ
    + Peony เสริมการทำงานของ Saw Palmetto ช่วยให้รากผมแข็งแรงขึ้น
    + Green Tea ลดความมันบนหนังศรีษะ ต้นเหตุรากผมอุดตันและรังแค
    + Piroctone Olamine ป้องกันและยับยั้งเชื้อรา โดยไม่ระคายเคือง
    + Oligopeptides กระตุ้นการทำงานของเซลล์รากผม

วิธีใช้
    ใช้หลอดหยดซึ่งติดอยู่กับฝาขวด ดูดโลชั่น 2 มล
    หยดโลชั่นลงบนหนังศรีษะให้ทั่วโดยเฉพาะส่วนที่มีปัญหา
    นวดคลึงเบาๆ ปล่อยทิ้งไว้ ไม่ต้องล้างออก ควรใช้อย่างน้อย
    วันละหนึ่งครั้งและต่อเนื่องอย่างน้อย 4 เดือน เพื่อผลที่ชัดเจน
    ขึ้นควบคู่กับไบโอไทมัส เอ็ม แชมพู และใช้คู่กับไบโอไทมัส เอ็ม
    เซรั่มสูตรเข้มข้น

3. Serum 1285.-แม่ค้าขายที่ 1240.-

Biothymus M serum ไบโอไทมัส ซีรั่ม ลดผมร่วง 15 หลอดx3.3ml
    ชุดรักษาผมร่วงจากฮอร์โมน พันธุกรรมจากประเทศอิตาลี่ใช้ระยะเวลาประมาณ 3-6เดือน

Biothymus M serum ซีรั่ม (สูตรของผู้ชาย) ลดอาการผมร่วงหนังศรีษะมัน

เซรั่มบำรุงเส้นผมและหนังศรีษะ สูตรเข้มข้น สำหรับปัญหาผมขาดร่วง ผมบางในผุ้ชายด้วยส่วนผสมพิเศษของสาร
    สะกัดพืชธรรมชาติเพิ่มการบำรุง ลดการขาดหลุดร่วงของเส้นผม กระตุ้นให้เลือดไปเลี้ยงรากผมได้ดีขึ้น ทำให้รากผมแข็งแรง มีการสร้างผมใหม่ได้สมบูรณ์และแข็งแรงขึ้นไม่หลุดร่วงง่าย
    + Saw Palmetto ยับยั้งปัญหาผมขาดหลุดร่วงตั้งแต่ต้นเหตุอันเกิดจากฮอร์โมน ให้เส้นผมเจริญเติบโตเป็นปกติ
    + Peony เสริมการทำงานของ Saw Palmetto ให้รากผมแข็งแรงขึ้น
    + Green Tea ลดความมันบนหนังศรีษะ ต้นเหตุรากผมอุดตันและรังแค
    + Piroctone Otamine ป้องกันและยับยั้งเชื้อรา โดยไม่ระคายเคือง
    + Oligopeptides ทำให้รากผมแข็งแรง ดูดซึมออกซิเจนได้ดียิ่งขึ้น คืนความสมดุลสู่รากผมและหนังศรีษะ

วิธีใช้
    ้ใช้ 1 หลอด โดยหักปลายหลอดเซรั่ม หยดลงบนหนังศรีษะโดยเฉพาะส่วนที่มีปัญหา นวดคลึงเบาๆ
    ปล่อยทิ้งไว้ไม่ต้องล้างออก ใช้เป็นประจำทุกวันอย่างน้อย 1 เดือน เพื่อผลที่ชัดเจนขึ้นควรใช้คู่กับ ไบโอไทมัสเอ็ม แชมพู
    และ ไบโอไทมัสเอ็ม โลชั่น

-----------------------------------

วิธีใช้โดยคร่าวคือ เราจะลดความมันบนหนังศรีษะ โดยการสระด้วยแชมพูเฉพาะ ล้างออก และชะโลมโลชั่นโดยการเปิดฝา ดูดน้ำโดย droperใส่บริเวณหนังศรีษะที่เจาะจงต้องการดูแลเป็นพิเศษ นวดเบาๆ ปกติแค่คุณลูกค้าใช้ lotion ไปประมาณ 2 อาทิตย์ก็มักจะประทับใจมาก ในความมันของหนังศรีษะที่จะลดลง การใช้ Serum หลังสระผมทุกครั้งในช่วงเดือนแรกทุกวัน จะช่วยกระตุ้นการสร้างเส้นผมใหม่ คุณลูกค้าจะรู้สึกได้ว่า เส้นผมแข็งแรง ดึงเบาๆ ก็จะหลุดน้อยลง โดยใช้ทุกวัน วันละ 1 หลอดค่ะ (กล่องหนึ่ง มี 15 หลอด) ตาม instruction คือ คุณลูกค้าควรจะใช้ต่อเนื่องกันเป็นเวลา 1 เดือนค่ะ

สินค้าที่โดดเด่นของกลุ่มนี้ ที่ทางบริษัืท recommend ก็คือ ตัวโลชั่นค่ะ ถ้าใช้เฉพาะตัวนี้คุณลูกค้าจะรู้สึกได้ว่า หนังศรีษะมันลดลง รากผมแข็งแรงขึ้น แต่จะไม่มีส่วนช่วยให้เสริมการขึ้นใหม่มากนักค่ะ

ต่อไปคือ สำหรับคุณผู้หญิงนะคะ
    Last edited by darwee; 09-05-2011 at 12:51 AM. Reason: edit price and picture

0/5
    สำหรับคุณผู้หญิงที่ ประสบปัญหา มีความมันบนหนังศรีษะ ผมขาดหลุดร่วงของเส้นผม
    แม่ค้าขอแนะนำดังนี้ค่ะ

ในสินค้าของ Biothymus F มีทั้งหมด 3 ชิ้นค่ะ อันได้แก่

1. แชมพู 580.-แม่ค้าขายที่ 550.-

biothymus F Shampoo 150ml (สูตรของผู้หญิง) ลดอาการผมร่วงหนังศรีษะมัน

ไบโอไทมัส เอฟ แชมพู

แชมพูสูตรอ่อนโยน สำหรับปัญหาผมขาดร่วง ผมบางในผู้หญิง
    ทำความสะอาดเส้นผมและหนังศรีษะได้อย่างมีประสิทธิภาพ
    โดยไม่ก่อให้เกิดการระคายเคือง ช่วยให้เส้นผมแข็งแรง
    สุขภาพดี ซ่อมแซมและป้องกันการแตกปลาย ด้วยคุณค่าสารสกัดพืชธรรมชาติ

Oligopeptides ทำให้รากผมแข็งแรง ดูดซึมออกซิเจนได้ดียิ่งขึ้น คืนความสมดุลสู่รากผมและหนังศรีษะ
    Piroctone Olamine ป้องกันและยับยั้นเชื้อรา โดยไม่ระคายเคือง ลดอาการคันและรังแค

วิธีใช้
    เทแชมพู 1 ฝา ชะโลมลงบนผมที่เปียก นวดเบาๆ ให้ทั่วศรีษะ ทิ้งไว้ 2-3 นาที
    แ้ล้วล้างออก ใช้สระผมได้บ่อยตามต้องการ เพื่อผลที่ชัดเจฯขึ้นควรใช้คู่กับไบโอไทมัสเอฟโลชั่น
    และไบโอไทมัส เอฟ เซรั่ม สูตรเข้มข้น

ปริมาณสุทธิ 150ml

2. Lotion 725.-แม่ค้าขายที่ 680.-

Biothymus F lotion ไบโอไทมัส โลชั่น (สูตรของผู้หญิง) ลดอาการผมร่วงหนังศรีษะมัน

โลชั่นบำรุงเส้นผมและหนังศรีษะ สำหรับปัญหาผมขาดร่วง ผมบางในผู้หญิง
    ภาวะผมร่วง ผมบางในผุ้หญิงเกิดได้จากหลายสาเหตุ เช่นกรรมพันธุ์ การขาดสารอาหาร
    ฮอร์โมนเปลี่ยนแปลง ความเครียด ภาวะหลังคลอดบุตร และอื่นๆ ส่งผลต่อวงจรชีิวิตของเส้นผม
    ทำให้เส้นผมอ่อนแอ หรือหลุดร่วงได้ง่าย

ไบโอไทมัสเอฟ โลชั่น ช่วยลดการขาดหลุดร่วง กระตุ้นการงอกใหม่และทำให้เส้นผมหนาแข็งแรงขึ้น
    ด้วยคุณค่าสารสกัดพืชธรรมชาติ

Peony ช่วยลดอาการอักเสบและยับยั้งปัญหาผมขาด หลุดร่วงตั้งแต่ต้นเหตุเกิดจากฮอร์โมน ให้เส้นผมเจริญเติบโตเป็นปกติ
    Proctone Olamine ป้องกันและยับยั้งเชื้อรา โดยไม่ระคายเคือง
    Oligopeptides ทำให้รากผมแข็งแรง ดูดซึมออกซิเจนได้ดียิ่งขึ้นคืนความสมดุลสู่รากผมและหนังศรีษะ
    Adenosine Triphosphate ให้พลังงานกับเซลล์รากผมโดยตรง
    ส่วนผสมพิเศษของวิตามินรวม ( Vitamin B3 และ Provitamin B5) เพิ่มสารอาหารที่จำเป็นแก่รากผม

วิธีใช้
    ใช้หลอดหยดซึ่งติดอยู่กับฝาขวด ดูดโลชั่น 2 มล
    หยดโลชั่นลงบนหนังศรีษะให้ทั่วโดยเฉพาะส่วนที่มีปัญหา
    นวดคลึงเบาๆ ปล่อยทิ้งไว้ ไม่ต้องล้างออก ควรใช้อย่างน้อย
    วันละหนึ่งครั้งและต่อเนื่องอย่างน้อย 4 เดือน เพื่อผลที่ชัดเจน
    ขึ้นควบคู่กับไบโอไทมัส เอฟ แชมพู และใช้คู่กับไบโอไทมัส เอฟ
    เซรั่มสูตรเข้มข้น

3. Serum 1285.-แม่ค้าขายที่ 1240.-

Biothymus F serum ซีรั่ม (สูตรของผู้หญิง) ลดอาการผมร่วงหนังศรีษะมัน

ภาวะผมร่วง ผมบางในผู้หญิงเกิดได้จากหลายสาเหตุ เช่น กรรมพันธุ์ การขาดสารอาหาร ฮอร์โมนเปลี่ยนแปลง ความเครียด ภาวะหลังคลอดบุตร และอื่นๆ ซึ่งมีผลต่อวงจรชีิวิตของเส้นผม ทำให้เส้นผมอ่อนแอหรือหลุดร่วงได้ง่าย ด้วยส่วนผสมพิเศษของสารสกัดพืชธรรมชาติในไบโอไทมัส เอฟ ที่ช่วยเพิ่มการบำรุง ลดการขาดหลุดร่วงของเส้นผม กระตุ้นให้เลือดไปเลี้ยงรากผมได้ดีขึ้น ทำให้รากผมแข็งแรง มีการสร้างผมใหม่ได้สมบูรณ์และแข็งแรงขึ้น ไม่หลุดร่วงง่าย
    เส้นผมหนาแข็งแรงขึ้น ให้การดูแลปัญหาผมร่วม ผมบางในผู้หญิง ทั้งจากกรรมพันธุ์ และจากสาเหตุอื่นๆ

Saw Palmetto ยับยั้งปัญหาผมขาดหลุดร่วงตั้งแต่ต้นเหตุอันเกิดจากฮอร์โมน ให้เส้นผมเจริญเติบโตเป็นปกติ
    Peony เสริมการทำงานของ Saw Palmetto ให้รากผมแข็งแรงขึ้นและช่วยลดอาการอักเสบ
    Piroctone Otamine ป้องกันและยับยั้งเชื้อรา โดยไม่ระคายเคือง
    Oligopeptides ทำให้รากผมแข็งแรง ดูดซึมออกซิเจนได้ดียิ่งขึ้น คืนความสมดุลสู่รากผมและหนังศรีษะ
    ส่วนผสมพิเศษของวิตามินรวม (Biotin, Vitamin B3 , Provitamin B5 และ Zinc เพิ่มสารอาหารที่จำเป็นแก่รากผม

วิธีใช้
    ้ใช้ 1 หลอด โดยหักปลายหลอดเซรั่ม หยดลงบนหนังศรีษะโดยเฉพาะส่วนที่มีปัญหา นวดคลึงเบาๆ
    ปล่อยทิ้งไว้ไม่ต้องล้างออก ใช้เป็นประจำทุกวันอย่างน้อย 1 เดือน เพื่อผลที่ชัดเจนขึ้นควรใช้คู่กับ ไบโอไทมัสเอฟ แชมพู และ ไบโอไทมัสเอฟ โลชั่น

-----------------------------------

วิธีใช้โดยคร่าวคือ เราจะลดความมันบนหนังศรีษะ โดยการสระด้วยแชมพูเฉพาะ ล้างออก และชะโลมโลชั่นโดยการเปิดฝา ดูดน้ำโดย droperใส่บริเวณหนังศรีษะที่เจาะจงต้องการดูแลเป็นพิเศษ นวดเบาๆ ปกติแค่คุณลูกค้าใช้ lotion ไปประมาณ 2 อาทิตย์ก็มักจะประทับใจมาก ในความมันของหนังศรีษะที่จะลดลง การใช้ Serum หลังสระผมทุกครั้งในช่วงเดือนแรกทุกวัน จะช่วยกระตุ้นการสร้างเส้นผมใหม่ คุณลูกค้าจะรู้สึกได้ว่า เส้นผมแข็งแรง ดึงเบาๆ ก็จะหลุดน้อยลง โดยใช้ทุกวัน วันละ 1 หลอดค่ะ (กล่องหนึ่ง มี 15 หลอด) ตาม instruction คือ คุณลูกค้าควรจะใช้ต่อเนื่องกันเป็นเวลา 1 เดือนค่ะ

สินค้าที่โดดเด่นของกลุ่มนี้ ที่ทางบริษัืท recommend ก็คือ ตัวโลชั่นค่ะ ถ้าใช้เฉพาะตัวนี้คุณลูกค้าจะรู้สึกได้ว่า หนังศรีษะมันลดลง รากผมแข็งแรงขึ้น แต่จะไม่มีส่วนช่วยให้เสริมการขึ้นใหม่มากนักค่ะ

ขอบคุณ siambrandname.com และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 05-19-2011 at 09:41 AM. Reason: change new nice pictures

0/5
    พอดีมีบางท่านอยากชมรีวิว แม่ค้าเลยเอาตัวอย่างโบร์ชัวของ M มาให้ดูค่ะ

--------------------------

ได้ข้อมูลเพิ่มเติม จะมาลงให้อ่านกันนะคะ สินค้าตัวนี้ดังมากที่ต่างประเทศค่ะ
    เพิ่งนำเข้าไทยได้ไม่นาน น่าจะหาซื้อยากอยู่เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5

สำหรับคุณลูกค้าที่สนใจในสุขภาพ เป็นการถูกต้องแล้วค่ะ ที่จะได้มีโอกาสใช้ ผลิตภัณฑ์ของ Biothymus ซึ่งได้มาจากสารสกัดจากธรรมชาติ

ปกติหลายๆ ท่านอาจมีโอกาสได้ใช้ยาปลูกผมมาบ้าง ซึ่งสินค้าประเภทนี้ เป็นยา และต้องรับประทานเข้าสู่ร่างกาย ซึ่งผลที่ตามมา จะมีผลข้างเคียงคือ ผม ขน ทั่วร่างกายจะขึ้นดกดำ และกว่าจะเห็นผลก็จะเข้าเดือนที่ 6 หรือประมาณ 1 ปี

แต่จะไม่เป็นกับผลิตภัณฑ์ของ biothymus ค่ะ เนื่องจากใช้ทาภายนอก คุณลูกค้าไม่ต้องกังวล
    ถึงผลข้างเคียงอื่นๆ ที่ส่งผลร้ายให้ร่างกายค่ะ เราสามารถ เลือกใช้เฉพาะจุด หรือตำแหน่ง
    ที่ต้องการหวังผล ให้ผมไม่ร่วง และสร้างผมขึ้นใหม่เฉพาะจุดได้ค่ะ ขนทั่วร่างกายอื่นที่ไม่เกี่ยวข้องก็จะไม่ขยันงอกออกมาด้วยค่ะ

ปกติแล้วที่ร้านจะแนะนำให้คุณลูกค้าใช้ผลิตภัณฑ์ biothymus M (สำหรับผู้ชาย)
    ใน item เซรั่มบำรุงผม โดยใช้ต่อเนื่องกัน 3 เดือนเท่านั้นค่ะ จะเห็นผลในการงอกใหม่ของเส้นผมได้ดีเลยค่ะมั่นใจ หลังจากนั้นเซรั่มจะไม่ต้องใช้ต่อแล้ว แค่ maintain แค่ shampoo และ lotion ก็เพียงพอค่ะ

ปกติ shampoo และ lotion จะไม่ออกฤทธิ์ในการช่วยให้ผมงอกใหม่ก็จริง แต่เค้าจะช่วยทำให้
    หนังศรีษะ ต่อมไขมันใต้ผิด ลดการผลิตน้ำมันให้น้อยลง ซึ่งส่งผลต่อรากผม ก็จะแข็งแรง
    ดาวมองว่า ไหนๆ เราก็พยายามรักษาทั้งทางกาย ทางใจแล้ว น่าจะให้ครบ ทั้ง shampoo, lotion และ serum ค่ะ การใช้ shampoo ปกติ ตามท้องตลาด จะมีส่วนผสมกระตุ้นให้ รากผมระคายเคือง เส้นผมที่เกิดใหม่จะลดจำนวนและเส้นเล็กบางลง จึงอยากแนะนำให้ ลองรักษาอย่างจริงจังค่ะ

สินค้า biothymus M ไม่ใช้ไม่ได้แล้วค่ะ เวชสำอางจากประเทศอิตาลี่ เพราะบุคลิคเป็นสิ่งที่จำเป็นต่อการดำรงชีวิตค่ะ

1. แชมพู 550.-
    2. Lotion 680.-
    3. Serum 1240.-

0/5
    ภาพโฆษณาจากมติชนสุดสัปดาห์ค่ะ

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname.com มากๆ ค่ะ

0/5

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆค่ะ

0/5
    วันนี้วันที่ 03-July-55 ช่วงนี้แม่ค้ามีคิวอ่านหนังสือเยอะไปหน่อยค่ะ เลยเอาสินค้า lot ใหม่มาลงให้ช้า
    ต้องขออภัยด้วยนะคะ

แม่ค้ามา update biothymus F (สูตรเพิ่มผม บำรุงสุขภาพหนังศรีษะ สำหรับผู้หญิง) และอื่นๆ กันต่อค่ะ

เซต 1. เซรั่มสูตรเข้มข้น ปริมาณ 15x3.3 ml +
    2. Shampoo สูตรอ่อนโยน ลดความมัน ปริมาณ 200ml +
    3. โลชั่นบำรุงเส้นผม กระตุ้นการงอกใหม่ของเส้นผม ปริมาณ 100ml

ราคาปกติ 2,590.- ขายที่ 2,330.- เท่านั้นค่ะ

-------------------------
    biothymus M (สูตรเพิ่มผม บำรุงสุขภาพหนังศรีษะ สำหรับผู้หญิง)

เซต 2. เซรั่มสูตรเข้มข้น ปริมาณ 15x3.3 ml +
    2. Shampoo สูตรอ่อนโยน ลดความมัน ปริมาณ 200ml +
    3. โลชั่นบำรุงเส้นผม กระตุ้นการงอกใหม่ของเส้นผม ปริมาณ 100ml

ราคาปกติ 2,590.- ขายที่ 2,330.- เท่านั้นค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown เท่านั้นค่ะ
    Last edited by darwee; 07-03-2012 at 11:14 AM.

0/5

Re: Biothymus M (สูตรคุณผู้ชาย ) & Biothymus F (สูตรคุณผู้หญิงค่ะ) ลดความมันบนหนังศรีษะ และลดอัตราการหลุดร่วงของเส้นผม

เป็นสินค้าที่ลดความมันบนหนังศรีษะ และลดอัตราการหลุดร่วงของเส้นผม
    สมัคร slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->

Tags for this Thread