Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 31

Thread: เครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight นวัตกรรมเพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ แถม คิวรอน เซลล์ ออฟติไมเซอร์ และ คลีนซิงมิลค์ มูลค่า 1290.- ฟรีจ้า

Warning Points:
    0/5

Smile เครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight นวัตกรรมเพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ แถม คิวรอน เซลล์ ออฟติไมเซอร์ และ คลีนซิงมิลค์ มูลค่า 1290.- ฟรีจ้า

ขายเครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight มือหนึ่ง ประกันเต็ม 2ปี พร้อมของแถม เพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ แถม 2 ชิ้นค่ะ มูลค่าของกำนัล คือ 2000.- อันได้แก่
    1. Kuron serum Liposome
    2. Collgen Mask ชนิด White
    (คำอธิบายคุณสมบัติของแถมอยู่ตรง คห # 6 นะคะ)

ราคาแค่ 8500.- ค่ะ ค่าจัดส่งฟรีเช่นกันจ้า ^^

ตื่นตา ตื่นใจน่าลองใช้จังเลยจ้า.. สำหรับเครื่องนวดหน้าขาวใส อินเทรน ใช้ระบบ(หลาย) สีบำบัด : Color Therapy และอัลตราโซนิค นำส่งครีม หรือเจลบำรุงของพวกเรา ส่งลึกถึงใต้ผิวชั้นใน ปลอดภัย และใช้เองได้ง่ายๆ รับประกัน 2 ปีเต็มๆ ค่ะ ส่งซ่อมศูนย์ได้ตลอดอายุการรับประกันเลยค่ะ มั่นใจได้เลยว่า ซื้อสินค้ากับเรา คุณจะได้รับการดูแล แนะนำและบริการอย่างเป็นกันเองจ้า

(รูปตัวอย่างแสงบำบัดค่ะ)

----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ใหม่แกะกล่อง หากไม่แท้เราคืนสตางค์พร้อมค่าปรับไปเล้ย
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ ค่าจัดส่ง 200.-ตอนนี้ฟรีเลยจ้า
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

เห็นไม๊คะ สินค้ามีเพียงไม่กี่ชิ้น แต่คุณสมบัติชั้นยอดอัดแน่นกันอยู่ แม่ค้าจะค่อยๆ อธิบายทีละเล็ก ละน้อยค่ะ
    คุณลูกค้าจะได้ทำความเข้าใจช้าๆ ไปพร้อมๆ กันค่ะ มาเริ่มดูตัวเครื่องของจริงกันเล้ยย

คุณสมบัติ

มี 7 โหมด สำหรับผิวหน้า 3 โหมด และการดูแลพิเศษ 3 โหมด
    (ทำความสะอาด,นวดบำรุง,นวดผิวกาย,นวดเพื่อผิวขาว,นวดสำหรับผิวแพ้ง่าย,แสงบำบัด,แสงบำบัด+อัลตร้าโซนิค)

+ ใช้ได้ทุกวัน ทั้งเช้าและเย็น
    + ใช้ได้ทั้งผิวหน้าและผิวกาย
    + ขนาดเล็ก น้ำหนักเบา ทนทานด้วยตัวเครื่องที่ผลิตจาก ABS
    + หัวนวดผลิตจากไทเทเนี่ยม ไม่ก่อให้เกิดอาการระคายเคืองต่อผิว
    + ผ่านการรับรองจาก อย.
    + รับประกันคุณภาพ 2 ปี

ใช้ง่ายมากค่ะ เหมาะกับคนที่ไม่ต้องการความยุ่งยาก และไม่มีเวลาไปเข้าคอร์สสปาราคาแพงๆ
    คุณลูกค้าสามารถทำได้ด้วยตัวเองได้ในทุกเวลาที่เริ่มว่าง ที่สำคัญ คุณลูกค้าสามารถเลือก
    ครีมปรนนิบัติผิวที่ดี และมีอยู่แล้วในบ้านให้เกิดประโยชน์ด้วยค่ะ ลงทุนหนเดียว
    ใช้ได้ทั้งบ้าน คุ้มมากๆ ค่ะ

ผิวสวย ไม่ได้มาง่ายๆ นะคะ ต้องหมั่นปรนนิบัติพัดวีจ้่า

คิวรอน อัลตร้าไลท์
    บ๊าย บาย ผิวหมองคล้ำด้วยนวัตกรรมความงามเพื่อผิวขาวใส

คิวรอน อัลตร้าไลท์ นวัตกรรมเพื่อผิวขาวใส ที่ช่วยให้ผู้หญิงดูแลผิวสวยได้ด้วยตัวเองง่ายๆ ตั้งแต่ขั้นตอนการทำความสะอาดจนกระทั่งการบำรุงผิวอย่างล้ำลึก ด้วยการผสานการทำงานของระบบอัลตร้าโซนิคและระบบแสงสีบำบัดที่ผ่านการรับรองจากวงการแพทย์ว่าปลอดภัยและเห็นผลจริงหลังการใช้ในครั้งแรก

คุณลูกค้าบางคนอาจจะชินตากับเซตนี้ในรูปโปรโมตรูปนี้นะคะ

ชุด White Set ประกอบด้วย
    1.เครื่องนวดหน้า Kuron Ultra light
    2.Kuron Advance Serum Liposome
    3.Kuron White Crystal Mask

วันนี้แม่ค้าอธิบายคร่าวๆ นะคะ คราวหน้าจะเอาข้อมูลมาลงให้อ่านเพิ่มค่ะ

----------------------------- add โปรฯ ปัจจุบัน 25-Jan-56 สักหน่อยนะคะ -----------------------------------

มีโปรฯ มาเพิ่มเติมนะคะ ใส่ไว้ที่หน้าที่ 3 แล้วค่ะ แต่กลัวเพื่อนๆ ไม่เห็นกัน เลยขอมาใส่หน้าแรกตรงนี้ด้วยนะคะ

โปรฯ ของเครื่องนวดหน้าตัวกลางนะคะ Kuron Ultralight มี 2 แบบนะคะ คือ

แบบเซตแรก (ดั้งเดิม) นี่นะคะ คือ
    เมื่อซื้อเครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight ราคา 8500.- มือหนึ่ง ประกันเต็ม 2ปี
    พร้อมของแถม เพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ
    จะแถม 2 ชิ้นค่ะ (มูลค่าของกำนัล คือ 2000.-) อันได้แก่
    2. Collgen Mask ชนิด White จ้า

----------------------------

ส่วน แบบเซตที่สองนะคะ โปรฯ คือ

เมื่อซื้อ เครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight 8500.- คู่กันกับ Special Set มูลค่า 2800.- แล้ว
    รวมราคา 11,300.- แต่ที่ร้านขายที่ 9,900.- เท่านั้นจ้า

ใน special set ที่เพิ่มเติมเข้ามาประกอบด้วยอะไรบ้างน้า
    1. ผงคิวรอนเอ ลดริ้วรอย จำนวน 14ซองค่ะ
    2. น้ำนมคลีนซิ่ง 80g มูลค่า 1,250.-
    3. แปรง
    4. ถ้วยผสม

เวลาใช้ ก็ผสงผงคิวรอนเอ กับเซรั่มที่อยู่ในอัลตร้าไลท์พอกไว้ที่บนใบหน้าเท่านั้นเองค่ะ ใช้ง่ายๆ friendly มากเลยจ้า

หลังจากที่รอกันมาัสักพัก ตอนนี้สินค้าพร้อมส่ง ได้เลยจ้า

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 02:58 PM. Reason: change new criteria, add picture

0/5
    รีวีว เคล็ดลับนวด เพื่อเพิ่มความขาวใส

วันนี้มีขั้นตอนการปรนิบัติผิว เพิ่มความขาวกระจ่างใส ให้กับผิว ใน 7 วัน เป็นเครื่องนวดหน้า ของยี่ห้อ "Kuron" ใช้ง่าย แถมเล็กกระทัดรัดจับง่าย มาบำบัดผิวสวยกันดีกว่า เลยรีวิวขั้นตอนการนวดหน้ามาให้ดูว่าน่าสนุก และประทับใจแค่ไหน

ขั้นตอนแรก เตรียมผิวหน้าให้พร้อมกับการบำรุง ด้วยการทำความสะอาดผิวหน้ากันก่อน ด้วยเครื่องคิวรอน อุลตร้าไลท์ ซึ่งควรใช้คู่ คิวรอน ดีป คลีนซิ่ง มิลค์ เพื่อผิวจะได้สะอาดหมดจด

แม่ค้าเอา version เต็มมาเพิ่มให้นะคะ ส่วนที่เพิ่มขึ้นมาคือ...

เตรียมส่วนผสมของครีมนวดหน้า ใช้ผง คิวรอน ดับเบิลยู กลูต้า บูสเตอร์ มีเคล็ดลับนิดนึงว่า ใช้นิ้วดีดที่ซองก่อนตัด เพื่อไม่ให้ผงติดที่มุมซอง จะได้ใช้แบบคุ้มสุดๆ

แล้วค่อยๆเทผงลงในถ้วยผสม

แล้วใช้ แอดวานซ์ ไลโพโซม เซรั่ม กดประมาณ 5 ครั้ง ลงในถ้วย

(นี่ไงผสมสด ของข้อ 1 และ 3 ที่ แม่ค้าแนบแถมมากับเครื่องหน่ะค่ะ)

ขั้นตอนที่ 2 หรือจริงๆ ในการเตรียมส่วนผสมของครีมนวดหน้า ใช้เซรั่มของคุณผสมกี่ชนิดก็ได้ลงในถ้วย คนให้เข้ากันโดยใช้แปรงคนจนกว่าจะเป็นเนื้อเดียวกัน

ขั้นตอนที่ 3 นวดเพื่อการบำรุงผิวแบบล้ำลึก เพื่อผิวขาวกระจ่างใส ทาส่วนผสมที่ได้เตรียมไว้ มาทาบริเวณผิวหน้าให้ทั่ว

เตรียมตัวนวดได้เลย นวดหน้าด้วยเครื่องอัลตร้า ไลท์ เป็นระบบแสงบำบัด มีทั้งหมด 6 สี แต่ละสีก็บำรุงแตกต่างกัน ซึ่งขั้นตอนการนวดมีในคู่มือของเครื่องนวด

เริ่มจาก ทำความสะอาดผิวหน้า ใช้แสงไฟสีส้ม

แสงไฟสีแดง ช่วยการยกกระชับผิวหน้า และเพิ่มความชุ่มชื้น

แสงไฟสีเหลือง-ม่วง เพื่อคืนความขาว กระจ่างใสให้กับผิวหน้า

บำรุงแบบครบสูตรด้วย มาส์ก เพื่อบำรุงผิวแบบล้ำลึก มาส์กชนิดนนี้เป็นแบบซึมด้านเดียว ปกติเวลาเราใช้ทั่วไปก็จะระเหยแห้งออกไปหมด แต่มาส์กชนิดนี้ซึมซับทิศทางเดียว ทำให้ผิวหน้าได้รับสารบำรุงแบบเต็มที่

ภาพนางแบบ Before - After

เมื่อได้ทดลองใช้แล้วประทับใจจริงๆค่ะ ผิวหน้าบริเวณที่มีริ้วรอยดูน้อยลงอย่างเห็นได้ชัดจริงๆ อย่างในรูปนางแบบใต้ตาคล้ำก็ดูลดลง และมุมปากทั้ง 2 ข้าง ก็ดูอิ่มมากขึ้น ทำให้ใบหน้าดูเปล่งปลั่งมากขึ้นเลย

แม่ค้าเห็นเค้ารีวิวแ้ล้วได้ความรู้เยอะขึ้นดีค่ะ ถ้าผิดกฏก็ตักเตือนได้นะคะ จะได้เอาออกให้ค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 06-20-2011 at 04:56 PM. Reason: addition more pictures and steps

0/5
    คุณลูกค้าถามมาค่ะ แม่ค้าก็ขอตอบเลยนะคะ สินค้าใช้ไม่ยาก สะดวก ใช้ได้ทุกวัน ทุกครั้งที่เราทาครีม เซรั่มบนใบหน้าค่ะ
    ถ้าเราใช้มือ หรือปลายนิ้วทา นะคะ จะพบว่า เนื้อครีม เซรั่ม แห้งช้านะคะ ใ้ช้เครื่องหลายๆ รุ่น ก็ไม่สามารถใช้งานร่วมกับเซรั่มที่เรามีอยู่ได้ แต่ไม่เป็นกับรุ่นนี้ค่ะ เพราะตัวเครื่องจะช่วยผลักเซรั่มให้ลึกเข้าไปในผิวชั้นในได้ดีขึ้นกว่าเดิม
    ทำให้ผิวที่อยุ่ด้านใน ได้รับการบำรุงเต็มที่ ผิวเราก็จะได้ใช้ประโยชน์ จากผลิตภัณฑ์บำรุงรักษาผิวได้เต็มที่เช่นเดียวกันค่ะ

เรามีครีม เซรั่มราคาแพงๆ แล้ว อย่าใช้มันเพียงผิวชั้นนอกเท่านั้นค่ะ คุณสมบัติที่ไปไม่ถึงผิวชั้นใน ทำให้เราเกิดความสูญเสียค่ะ วิธีใช้ก็ง่ายแล้ว การเช็ดทำความสะอาดอุปกรณ์ก็ง่ายค่ะ แค่ใช้สำลี หรือผ้าสะอาดเช็ดที่บริเวณที่สัมผัสกับหน้าก็พอค่ะ เรามาฝึกทำสปาด้วยตัวเองกันดีกว่าค่ะ ไม่ต้องรอเวลา ไม่ต้องต่อคิว สะดวกมากๆ ค่ะ

วันนี้แม่ค้า scan โบร์ชัวมาให้อ่านกันค่ะ มีเยอะนะคะ ค่อยๆ อ่านกันนะจ๊ะ

แผ่นแรกจ้า

--------------------

แผ่นที่สอง

-----------------------------

แผ่นที่ 3

----------------------

แผ่นที่ 4

------------------

แผ่นที่ 5

เดี๋ยวแม่ค้ามาต่อ แผ่นที่ 6-11 นะคะ ขอตัวแป๊บหนึ่งค่ะ

0/5
    มาต่อ แผ่นที่หก

-------------------------

แผ่นที่เจ็ด

---------------------

แผ่นที่ีแปด

-----------------------------

แผ่นที่เก้า แผ่นนี้สำคัญค่ะ highlight อิอิ

แผ่นที่สิบ

[ฺB]แผ่นที่สิบเอ็ดจ้า[/B]

ต้องลองกันหน่อยแล้วจ้า...^^

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5
    เอาละค่ะ มาต่อตัวเดิมของเรากันดีกว่าค่ะ

ตัว Kuron Ultralight ตัวด้านบน พอดีแม่ค้าเห็นว่ามีรีวิว และใช้ดีในราคามินิด้วย เลยเอามาลงแนะนำไว้ก่อนจ้า

สรุปวิธีการใช้คร่าวๆนะคะ เห็นคุณลูกค้าสนใจกันเยอะ ข้อมูลก็มีหลากหลาย ย่อๆ ให้เข้าใจง๊าย ง่ายคือ

สีส้ม = คลีนซิ่ง
    สีแดง = ยกกระชับ
    สีฟ้า = ลำตัว
    สีเหลือง + ม่วง = whitening
    สีเขียว = เฉพาะจุด

ส่วนการนวดก็เหมือนวิธีทั่วไปนะคะ
    เน้นยกขึ้นข้างบน + ออกข้างแก้ม

เห็น Kuron Cell optimizer skin cleansing milk ( มูลค่า 1290.-) กันไม๊คะ แม่ค้าแถมไปให้ลองใช้กับเครื่อง Ultra light ด้วยเลยค่ะฟรี จ่ายเพียงตัวเครื่องแค่ 8990.- เท่านั้นค่ะ

-----------------------------------------------

หน้าตาชัดๆ กันอีกทีค่ะ

-----------------------------------------------

คุึณลูกค้าบางท่านซื้อไปนวดหน้าให้คุณสามีด้วยค่ะ ทำงานมาเหนื่อยล้า เพิ่มความสบายในบ้านให้คุณสามีได้ป๊งปั๊งสดใส เสียทองเท่าหัว อย่าเสียหน้าคุณปั๋วให้สาวอื่นๆ ได้แตะ (หมายถึงนวดหน้าให้) ค่ะ อิ อิ

อืมม คุณลูกค้าบางท่านมีลูกสาว มีน้องสาว มีแม่บ้าน ให้เค้าช่วยบริการนวดคุณลูกค้าเลยก็ได้นะคะ สร้างกิจกรรมในครอบครัวค่ะ อ้อ ลอง จุดธูปหอม จุดเทียนหอม อะโรม่า สปาบำบัด ภายในบ้านกันเองเลยจ้า

สาวๆ อย่างพวกเรา หาของขวัญให้ตัวเองสักชิ้น อะไรจะเหมาะเท่า เครื่องนวดหน้า ultra light กันละคะ อิ อิ
    Last edited by darwee; 06-08-2011 at 02:07 AM. Reason: Add new pictures

0/5
    วันนี้แม่ค้ามาลงขั้นตอนรีวิว แบบ full version ค่ะ ลองขึ้นไปดูในที่รีวิวก่อนหน้าด้านบนได้จ้า

มีคุณลูกค้าที่น่ารักโทรมาถามค่ะ ว่า Accessory ของ Kuron Skin สำหรับการปรนนิบัติผิว มีอะไรบ้าง นอกเหนือจากตัวเครื่อง

โดยสรุปจากรีวิวตอนนี้มีอยู่ 3 ตัวค่ะ ชุด White Special Set

1. คิวรอน ดีป คลีนซิ่ง มิลค์ ( Kuron Deep Cleansing Milk )
    2. ผง คิวรอน ดับเบิลยู กลูต้า บูสเตอร์ 14ซอง ( Kuron W Gluta Booster )
    3. ถ้วยและแปรง ( Kuron Mixer)

คุณสมบัติของทั้งชุด
    ชุดปรนนิบัติผิวขาว กระจ่างใส ภายใน 7 วัน ด้วยกลูต้าไธโอนบริสุทธิ์ 100% ช่วยยับยั้งการสร้างเม็ดสีผิว ช่วยลดความหมองคล้ำ ฝ้า กระ จุดด่างดำ ช่วยฟื้นฟูผิวหย่อนคล้อย ริ้วรอย

---------------------------------------------------------

Kuron Advance Serum Liposome ขนาดบรรจุ 50 กรัม

คุณสมบัติสำคัญ
    วิตามินซี วิตามินอี ไลโพโซม สารบำรุงขนาดเล็ก ที่มีความคงตัวสูง แทรกซึมเข้าสู่ผิวได้อย่างล้ำลึก
    สารสกัดจากLicorice Extract ที่อุดมด้วย แกลบรินดิน ( Glabridin )
    ช่วยลดเลือนจุดด่างดำด้วยลดการสร้างเม็ดสีผิว
    เป็ปไทด์ (Peptide)เสริมสร้างการทำงานของคอลลาเจนและ
    ไกลโคอะมิโน ไกลแคน (Glyco aminoglycan )
    สารสกัดจากแพล์งตอนทะเล (Artemia Extract) มีสารไดกัวโนซีน เตตราฟอสเฟต (DiguanosineTetraphosphate) ช่วยให้พลังงานกับเซลล์ผิว เสริมสร้างการทำงานของเซลล์ผิวในทุกขบวนการ ผิวจึงแข็งแรงและสุขภาพดี
    สารสกัดวิช ฮาเซล (Witch Hazel)ช่วยกระชับรูขุม เมื่อใช้เป็นประจำ

-------------------------------------------------------

Kuron Deep Cleansing Milk ขนาดบรรจุ 80 กรัม

คุณสมบัติสำคัญ
    ใช้สารทำความสะอาดที่ปราศจากประจุ (non-ionic-surfactance) จึงไม่ทำลายชั้นเคลือบผิว
    สารสกัดจากไข่มุกธรรมชาติช่วยให้ผิวขาวกระจ่างใส เรียบเนียน
    สารสกัดจากใบบัวบก (Centella asiatica extract) สารสกัดจากขมิ้น
    (Tetra hydroxy curcumin ) และ โซเดียม แอสคอบิล ฟอสเฟต(Sodium ascorbyl phosphate) ช่วยลดเลือนจุดด่างดำ รอยหมองคล้ำและปรับสีผิวให้สม่ำเสมอ
    ไฮยาลูโรนิค แอสิด (Hyaluronic acid)ช่วยเติมความชุ่มชื้น ผิวจึงไม่แห้งตึง
    ปราศจากสารตกค้าง น้ำหอม จึงไม่ก่อให้เกิดอาการระคายเคือง
    ไม่ใช้สารกันเสียกลุ่ม paraben จึงไม่ก่อให้เกิดอันตรายกับผิว
    ปราศจากไขมันแข็ง (no wax)จึงไม่ขัดขวางการทำงานของระบบอัลตร้าโซนิค

แม่ค้าขอเช็คโปรฯ จากพี่หลินแป๊บหนึ่งนะคะ ว่าราคาปกติ และ ราคาที่ทำโปรฯ เท่าใดจ้า
    แล้วจะมาลงรายละเอียดคุณสมบัติเพิ่มเติมให้นะคะ ^^

Last edited by darwee; 06-26-2011 at 01:58 AM. Reason: Addition more accessory set

0/5
    -----------------------------------------------------

สำหรับ Kuron A (Age) แม่ค้าทำ link สำหรับขายโดยเฉพาะที่นี่ค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread....617#post385617

สามารถเข้่าไปอ่านเยี่ยมชมได้ค่ะ แม่ค้าไม่อยากให้คุณลูกค้าสับสนค่ะ แยกกันให้ชัดเจนเลยดีกว่า

-------------------------------------------------------
    Last edited by darwee; 06-08-2011 at 10:50 PM. Reason: Delete Kuron A information Jaa

0/5
    ขายเครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight มือหนึ่ง ประกันเต็ม 2ปี พร้อมของแถม เพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ แถม 3 ชิ้นค่ะ มูลค่าของกำนัล คือ 2000.- อันได้แก่
    2. Collgen Mask ชนิด White

ราคาแค่ 8500.- ค่ะ ค่าจัดส่งฟรีเช่นกันจ้า ^^

กำลังรอสินค้าโปรฯ ใหม่เข้ามานะคะ ถ้าสินค้าเข้าแล้วจะมา update ให้ดูกันค่ะ

Last edited by darwee; 08-05-2011 at 01:32 PM. Reason: Add 2nd promotion

0/5
    รูปน่ารักดีค่ะ ถ้าผิดกฏ บอกแม่ค้าาได้นะจ๊ะ

เอามาแค่บางส่วนค่ะ ทำสวยได้ง่ายๆ ขนาดนี้ ต้องลองกันหน่อยแล้ว เดี๋ยวจะมีแต่เพื่อนมาทัก ไปทำอะไรมา ทำไมหน้าใสจังงงง

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ จ้า

0/5
    .....
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:00 PM.

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->