Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 31

Thread: เครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight นวัตกรรมเพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ แถม คิวรอน เซลล์ ออฟติไมเซอร์ และ คลีนซิงมิลค์ มูลค่า 1290.- ฟรีจ้า

Threaded View

Warning Points:
    0/5

Smile เครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight นวัตกรรมเพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ แถม คิวรอน เซลล์ ออฟติไมเซอร์ และ คลีนซิงมิลค์ มูลค่า 1290.- ฟรีจ้า

ขายเครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight มือหนึ่ง ประกันเต็ม 2ปี พร้อมของแถม เพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ แถม 2 ชิ้นค่ะ มูลค่าของกำนัล คือ 2000.- อันได้แก่
    1. Kuron serum Liposome
    2. Collgen Mask ชนิด White
    (คำอธิบายคุณสมบัติของแถมอยู่ตรง คห # 6 นะคะ)

ราคาแค่ 8500.- ค่ะ ค่าจัดส่งฟรีเช่นกันจ้า ^^

ตื่นตา ตื่นใจน่าลองใช้จังเลยจ้า.. สำหรับเครื่องนวดหน้าขาวใส อินเทรน ใช้ระบบ(หลาย) สีบำบัด : Color Therapy และอัลตราโซนิค นำส่งครีม หรือเจลบำรุงของพวกเรา ส่งลึกถึงใต้ผิวชั้นใน ปลอดภัย และใช้เองได้ง่ายๆ รับประกัน 2 ปีเต็มๆ ค่ะ ส่งซ่อมศูนย์ได้ตลอดอายุการรับประกันเลยค่ะ มั่นใจได้เลยว่า ซื้อสินค้ากับเรา คุณจะได้รับการดูแล แนะนำและบริการอย่างเป็นกันเองจ้า

(รูปตัวอย่างแสงบำบัดค่ะ)

----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ใหม่แกะกล่อง หากไม่แท้เราคืนสตางค์พร้อมค่าปรับไปเล้ย
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ ค่าจัดส่ง 200.-ตอนนี้ฟรีเลยจ้า
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

เห็นไม๊คะ สินค้ามีเพียงไม่กี่ชิ้น แต่คุณสมบัติชั้นยอดอัดแน่นกันอยู่ แม่ค้าจะค่อยๆ อธิบายทีละเล็ก ละน้อยค่ะ
    คุณลูกค้าจะได้ทำความเข้าใจช้าๆ ไปพร้อมๆ กันค่ะ มาเริ่มดูตัวเครื่องของจริงกันเล้ยย

คุณสมบัติ

มี 7 โหมด สำหรับผิวหน้า 3 โหมด และการดูแลพิเศษ 3 โหมด
    (ทำความสะอาด,นวดบำรุง,นวดผิวกาย,นวดเพื่อผิวขาว,นวดสำหรับผิวแพ้ง่าย,แสงบำบัด,แสงบำบัด+อัลตร้าโซนิค)

+ ใช้ได้ทุกวัน ทั้งเช้าและเย็น
    + ใช้ได้ทั้งผิวหน้าและผิวกาย
    + ขนาดเล็ก น้ำหนักเบา ทนทานด้วยตัวเครื่องที่ผลิตจาก ABS
    + หัวนวดผลิตจากไทเทเนี่ยม ไม่ก่อให้เกิดอาการระคายเคืองต่อผิว
    + ผ่านการรับรองจาก อย.
    + รับประกันคุณภาพ 2 ปี

ใช้ง่ายมากค่ะ เหมาะกับคนที่ไม่ต้องการความยุ่งยาก และไม่มีเวลาไปเข้าคอร์สสปาราคาแพงๆ
    คุณลูกค้าสามารถทำได้ด้วยตัวเองได้ในทุกเวลาที่เริ่มว่าง ที่สำคัญ คุณลูกค้าสามารถเลือก
    ครีมปรนนิบัติผิวที่ดี และมีอยู่แล้วในบ้านให้เกิดประโยชน์ด้วยค่ะ ลงทุนหนเดียว
    ใช้ได้ทั้งบ้าน คุ้มมากๆ ค่ะ

ผิวสวย ไม่ได้มาง่ายๆ นะคะ ต้องหมั่นปรนนิบัติพัดวีจ้่า

คิวรอน อัลตร้าไลท์
    บ๊าย บาย ผิวหมองคล้ำด้วยนวัตกรรมความงามเพื่อผิวขาวใส

คิวรอน อัลตร้าไลท์ นวัตกรรมเพื่อผิวขาวใส ที่ช่วยให้ผู้หญิงดูแลผิวสวยได้ด้วยตัวเองง่ายๆ ตั้งแต่ขั้นตอนการทำความสะอาดจนกระทั่งการบำรุงผิวอย่างล้ำลึก ด้วยการผสานการทำงานของระบบอัลตร้าโซนิคและระบบแสงสีบำบัดที่ผ่านการรับรองจากวงการแพทย์ว่าปลอดภัยและเห็นผลจริงหลังการใช้ในครั้งแรก

คุณลูกค้าบางคนอาจจะชินตากับเซตนี้ในรูปโปรโมตรูปนี้นะคะ

ชุด White Set ประกอบด้วย
    1.เครื่องนวดหน้า Kuron Ultra light
    2.Kuron Advance Serum Liposome
    3.Kuron White Crystal Mask

วันนี้แม่ค้าอธิบายคร่าวๆ นะคะ คราวหน้าจะเอาข้อมูลมาลงให้อ่านเพิ่มค่ะ

----------------------------- add โปรฯ ปัจจุบัน 25-Jan-56 สักหน่อยนะคะ -----------------------------------

มีโปรฯ มาเพิ่มเติมนะคะ ใส่ไว้ที่หน้าที่ 3 แล้วค่ะ แต่กลัวเพื่อนๆ ไม่เห็นกัน เลยขอมาใส่หน้าแรกตรงนี้ด้วยนะคะ

โปรฯ ของเครื่องนวดหน้าตัวกลางนะคะ Kuron Ultralight มี 2 แบบนะคะ คือ

แบบเซตแรก (ดั้งเดิม) นี่นะคะ คือ
    เมื่อซื้อเครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight ราคา 8500.- มือหนึ่ง ประกันเต็ม 2ปี
    พร้อมของแถม เพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ
    จะแถม 2 ชิ้นค่ะ (มูลค่าของกำนัล คือ 2000.-) อันได้แก่
    1. Kuron serum Liposome
    2. Collgen Mask ชนิด White จ้า

----------------------------

ส่วน แบบเซตที่สองนะคะ โปรฯ คือ

เมื่อซื้อ เครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight 8500.- คู่กันกับ Special Set มูลค่า 2800.- แล้ว
    รวมราคา 11,300.- แต่ที่ร้านขายที่ 9,900.- เท่านั้นจ้า

ใน special set ที่เพิ่มเติมเข้ามาประกอบด้วยอะไรบ้างน้า
    1. ผงคิวรอนเอ ลดริ้วรอย จำนวน 14ซองค่ะ
    2. น้ำนมคลีนซิ่ง 80g มูลค่า 1,250.-
    3. แปรง
    4. ถ้วยผสม

เวลาใช้ ก็ผสงผงคิวรอนเอ กับเซรั่มที่อยู่ในอัลตร้าไลท์พอกไว้ที่บนใบหน้าเท่านั้นเองค่ะ ใช้ง่ายๆ friendly มากเลยจ้า

หลังจากที่รอกันมาัสักพัก ตอนนี้สินค้าพร้อมส่ง ได้เลยจ้า

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 02:58 PM. Reason: change new criteria, add picture

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->