SOPHISTICATE BRAND ร้านเสื้อผ้าออกแบบ ตัดเย็บเองค่ะ แนววินเทจ น่ารักๆ หวานๆ คุณหนูๆ ทำออกมาแบบละตัว สองตัว หมดแล้ว หมดเลย ดังนั้น รับรองว่าไม่เหมือนใคร แน่นอนค่ะ

collection 3 แล้วค่ะ เข้าไป ดูรูปภาพเพื่มเติมได้ใน เฟซบุคเลยนะคะ add friend กันมาได้นะคะ ^^
http://www.facebook.com/album.php?fb...5&l=b139b4ec33

สามารถเข้าไปดูคอลเลคชั่นเก่าๆ ได้นะคะ เผื่อบางตัวสามารถ ตัดเพิ่มได้ค่ะ

วิธีการสั่งซื้อ ง่ายๆค่ะ
1. สั่งซื้อได้ทางเฟซบุค นะคะ โพสที่วอล หรือใต้ชุด ได้เลยค่ะ
2. สั่งซื้อทางโทรศัพท์ 084-0111632 ชื่อ ตาล ค่ะ
3. สั่งซื้อ ทาง บีบี พิน 224D2C17
ขอไม่รับทุกการสั่งซื้อ ทาง PM (Private Message) นะคะ

มีธนาคาร ไทยพาณิชย์ กสิกร กรุงเทพ ค่ะ
บริการส่งสินค้า ทุกวันทำการไปรษณีย์ โอนวันนี้ ส่งพรุ่งนี้เลยค่ะ โปรโมชั่นจัดส่งลงทะเบียน ฟรี !! EMS 20 บาท ค่ะ

รูปในเฟซบุค จะเยอะกว่านี้นะคะ ในนี้จะลงคร่าวๆ ค่ะ

1. name : sweet petal
detail : เนื้อผ้า เป็นกำมะหยี่ นุ่มๆค่ะ ลายหวานๆ กึ่งหัวใจ กึ่งกลีบดอกไม้ค่ะ ผ้าเนื้อหนาโดยไม่ต้องมีซับใน ตกแต่ง ปกเสื้อด้วยลูกไม้ และ ไฮไลท์อยู่ที่กระดุม กุหลาบ สวยหวาน วินเทจ มากๆค่ะ
prize : 490 baht
size : รอบเอว 36 นิ้ว สะโพก 44 นิ้ว ยาว ความยาว ชุด 33 นิ้ว ใส่ได้ทั้งสาว ไซส์ S และ M ค่ะ ผ้าจะหนา ทิ้งตัวดีค่ะ
Available : ตัดเสร็จแล้ว 1 ตัว และ เหลือผ้าตัดเพิ่มได้อีก 2 ตัวค่ะ

name :vintage sailor dress
detail : เนื้อผ้า ผ้าชีฟอง ลาย sailor ซับในทั้งตัว มีดีเทลจับจีบช่วงเอว มีสองสี นะคะ เขียว และดำ
size : รอบอก 35 นิ้ว ครึ่ง รอบเอว 30 นิ้ว สะโพก 40 นิ้ว ความยาว ชุด 30 นิ้ว ใส่ได้ทั้งสาว ไซส์ S และ M ค่ะ
Available :สีเขียว 1ตัว สีดำ 1 ตัว ไม่มีตัดเพิ่มนะคะ ผ้าหมดเกลี้ยงค่ะ

name : Classy Graffic Dress
detail : เนื้อผ้าคอตตอน ผสม ซาติน ลื่นๆ เงาๆ มีลายกราฟฟิค รูปคน ในลักษณะท่าทางต่างๆ ที่ปลายชุดเดรสโดยรอบทั้งหน้าและหลังค่ะ ใส่สบาย มีซับในทั้งตัวค่ะ
size : รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 39 นิ้ว สะโพก 40 นิ้ว ความยาว ชุด 33 นิ้ว ใส่ได้ทั้งสาว ไซส์ S และ M ค่ะ
Available :2 ตัวค่ะ

name : Pinky Polka Dots
detail : เนื้อผ้าเสปนเด็กซ์ เนื้อทราย ลายจุดสีม่วงหวานๆ วินเทจ แต่งระบายด้วยผ้ามุ้ง โปร่ง สีดำ ซึ่งแต่งขอบด้วยการปักไหมพรมค่ะ แฮนเมดสุดๆ ช่วงแขน ก็เป็นผ้ามุ้งโปร่งๆ นะคะ
size : รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว สะโพก 37 นิ้ว ครึ่ง ความยาว ชุด 31 นิ้ว ครึ่ง
Available : 0NLY 1 ค่าาาา ++

name : BIG BOW
detail : เนื้อผ้าหางกระรอก เนื้อลื่นๆๆนุ่มๆค่ะ เนื้อผ้าดีมากคอนเฟิร์มค่ะ สีเทากลางๆ ไม่อ่อน ไม่เข้ม ช่วงอกเป็นโบว์ใหญ่ๆ กุ๊นขอบสีขาว ตัวนี้เป็นงานที่จ้างช่างตัดเย็บนะคะ งานจะปราณีตค่ะ ใส่แล้วสวยเกินราคาแน่นอนค่ะ
size : รอบอก 30 - 36 นิ้ว จับสม็อกยางยืดค่ะ รอบเอว 32 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ความยาว ชุด 33 นิ้ว ครึ่ง
Available : 0NLY 1 ค่าาาา ++

name : เสื้อแขนกุด วงกลม กราฟฟิค
detail : เนื้อผ้าซาติน ลายกราฟฟืกวงกลม สี่เหลี่ยม สีน้ำเงินสว่าง กุ๊นคอ และ แขน ด้วย ผ้าสีเขียวมะนาว สดใสค่ะ ใส่กับ กางเกงเอวสูง น่ารักสดใสค่ะ
prize : 200 baht
size : รอบอก 44 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว ครึ่ง
Available : จองแล้ว

เลคกิ้งงงง ลายกราฟฟิค ม่วงเหลือง ค่ะ
มีแค่ตัวเดียวนะคะ !!!!!!
PRIZE : 250 บาท

ผ้าพันคอ ลาย โซ่ เหรียญทอง และ อัญมณี บนผ้าเนื้อคอตต้อน ผสมซาติน เงาๆ นิดๆ สีทองกว่าในรูปนิดนึงนะคะ
Size 56 cm x 147 cm
Prize : 150 บาท
Available : 2 ผืน ค่ะ

detail : เสื้อตัวยาว ปักเลื่อมด้านหน้า พิเศษ ตรงที่ เลื่อม ปักอยู่บนไหมพรม จะต่างจากเลื่อมทั่วไปที่จะปักอยู่บนผ้ามุ้งค่ะ มีซับในตรงเลื่อมค่ะ ด้านหลังเป็นผ้ายืดเป็นลาย เส้นๆ บางๆ นะคะ
SIZE : รอบอก รอบเอว 41 นิ้ว ความยาว 28 นิ้วครึ่ง
PRIZE : 450 บาท
มีสอง สี เทา 1 ตัว ดำ 1 ตัว

ขอบคุณ SBN มากๆๆๆๆๆๆค่า