Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: Sunny เครื่องสำอางค์แบรนด์มือสองและหนึ่ง ถูกมากๆจ้า -วันนี้เอา Rojukiss มาฝาก อย่างอื่นก็เพียบเช่นเคย!!!

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Sunny เครื่องสำอางค์แบรนด์มือสองและหนึ่ง ถูกมากๆจ้า -วันนี้เอา Rojukiss มาฝาก อย่างอื่นก็เพียบเช่นเคย!!!

674. Fasio Fit & Stay Foundation 20 Light Ivory แป้งผสมรองพื้น ไม่มีพัฟนะคะ เหมาะกะคนผิวขาว ตัวนี้ทำในญี่ปุ่น คุณภาพดีมากๆค่ะ เหลือตามภาพจ้ะ ขอขายที่ 150--->130 จ้า

675. Kanebo Testimo Platinum Carat Eye เป้นอายแชโดวเนื้อครีมที่มีด้ามเอาไว้เกลี่ยค่ะ เงาแวววาวทำให้ตาดูโดดเ่นมากๆค่ะ นี่เป้นสีออกเงินๆค่ะ เหลือ 60% ขอขายที่ 190--->170 จ้า

670. Kiehl'S Lip Balm SPF 15 ตวนี้เป้นลิปบาล์ม ไม่มีสีนะคะ บำรุงปากแต่ไม่เนอะ ใช้ดีมากๆ เหลือ 70% ค่ะ ปกติ550 เราขายที่ 320--->280---->260 จ้า

671. Mistine แป้งผสมรองพื้น 10g ใช้ไปเลหือ 80% มีสูตรควบคุมความมันพร้อมทั้งกันแดด SPF 20 ขาย 120--->100 จ้ะ

664. Rimmel London Double Act 12g เป็นแป้งสี Champagne ค่ะ สำหรับคนขาวถึงขาวเหลือง เหลือตามภาพเลยจ้า ขายถูกๆไปเลยที่ 100-->80 จ้า

ของใหม่หมดนะจ้ะตรงนี้ เป็นขนาดทดลองจ้า
    665. Kose Ultimation Cleansing Cream เป็นตัวครีมทำความสะอาดที่กำจัดเครื่องสำอางค์และสิ่งสกปรกได้ล้ำลึก่อ่นล้างหน้าด้วยโฟมปกติค่ะ ราคาพิเศษไปเลยที่ 90 จ้ะ (ขายแล้วจ้า)
    666. Kose Ultimation Washing Cream เป็นครีมโฟมสำหรับฟอกหน้าหลังจากที่ใช้ตัวมะกี้ล้างเครื่องสำอางคืแล้วค่ะ ขอขายที่หลอดละ 80 จ้า
    667. Kose Ultimation Moisturizer กระปุกใหญ่พอควรเลยค่ะ เอาไว้เติมความชุ่มชื้นหลังจากที่ทำความสะอาดหน้าเสร์จแล้ว ใช้ดีมากๆเลยค่ะ ไม่เนอะกลิ่นหอมอ่อนๆ ขอขายที่ 180 จ้า (ที่อื่นเล้กกว่านี้มี 200 อัพแน่จ้า)
    668. Kose Ultimation Lotion EG ตัวนี้เป็นโลชั่นเซ็ดผิวหลังจากล้างหน้าเสร็จค่ะ ใช้สำลีชุบตัวนี้เล็กน้อย เช็ดทำความสะอาดส่วนที่ตกค้างอยุ่เป็นขั้นสุดท้ายก่อนทา moisturizer จ้า ขอขายที่ 160 จ้ะ (ราคาพิเศษจริงๆ)

660. Loreal Soft Effect Eyeshadow 4.8 g ขนาดปกตินะคะ ใช้ไปนิดๆหน่อยตามรูปเลยจ้ะ สีเป็นโทนที่งามมากๆ จะแต่งกลางวันก็ได้ กลางคืนก้ดี แถมเล่นได้หลายโทน คุ้มสุดๆขายที่ 120--->100 จ้า

661. Etude Dear Darling Tint 02 เป็นทินท์แต้มปากที่ทำให้เกิดลุคปากแดงตามธรรมชาติ งามแบบไม่มีใครรู้ว่าแต่งเลยจ้ะ เหลือประมาณ 55% ค่ะ
    (ขายแล้วจ้า)
    662. Rimmel London Vynil Gloss เป้นกลอสค่ะ สีออกชมพูอ้มส้ม น่ารักได้ลุคเด็กๆดีค่ ที่สำคัญคือวิ้งอย่างเยอะ เริ่ดจ้า เหลือ 75% ขอขายที่ 90--->70 จ้า

651. Rimmel London Pressed Powder Stay Matte 14g เป็นแป้งที่เอาไว้ตบระหว่างวันจ้า เป็นรุ่นที่คุมมันได้เริ่ดมากๆ ตลับใหญ่จริงๆค่า ทาได้นานมากๆ สำหรับคนผิวขาวนะคะ ใช้ไปเหลือ 85% ขอขายที่ 260--->230 จ้า

653. Fasio Lipstick Creamy Moisture no 661 Plush Plum เป็นลิปสติกเนื้อครีมสีอมม่วง ที่ทำให้เรียวปากของคุณดูเปรี้ยวเฉี่ยวสุดๆค่ะ เหลือตามที่เห็นในรูปเลยจ้า สีสวยไม่เวอร์ คุณภาพสมราคาสุดๆ ไม่จางเร็ว ขอขายที่ 140---->110 จ้า

แท่งบนสุดสีฟ้าขายแล้วค่า
    354. Lipstique (Made in Italy) ลิปสติกเนื้อแมทค่ะ ใช้ไปเหลือ 90% สีชมพูอมแดงจ้ะน้อยๆ ปล่อยที่ 100--->80 บาทค่ะ
    124. Yves Rocher -Luminelle ดินสอเขียนตาสีเขียวเข้มได้ใจ เหลือ95% เอาไปเลยที่ 120---->100--->80--->60 บาทค่ะ
    359. Elizabeth Arden Lipliner Cinnamon ดินสอเขียนขอบปากสีส้มอิฐจ้ะ ของใหม่ค่า ขายที่ 120---110--->90 บาทค่า (ขายแล้ว)
    192. Estee Lauder Lip Liner ของใหม่ สี Tawnny น้ำตาลอมส้มค่ะ ฝาร้าวเล็กน้อย ขายแค่
    120---110--->90
    260. Elizabeth Arden Perpetual Moisture 24 ทาหน้าเพื่อความชุ่มชื้นจ้ะ (หลอดสีฟ้าและสีขาวที่ติดกันจ้ะ) ปล่อยหลอดล่ะ 180--->160 จ้า (ถูกมั่กๆจริงๆ)
    380. Elizabeth Arden Intervene SPF 15 ตัวนี้ดีมากจ้ะ สำหรับสาว 30 อัพ เนื้อครีมข้น ป้องกันแสงแดดด้วยจ้า ใช้จิ้ดเดียวก็ทั่วหน้าแล้วจ้า รับไปเลยที่ 180--->150 ค่ะ
    376. Elizabeth Arden White Glove - Intensive Revitalizing Essence บำรุงผิวหน้าเข้มข้น พน้อมเพิ่มความกระจ่างใสจ้า หลอดล่ะ 150--->130-->120 ค่า
    378. Estee Lauder -Residence Lift ครีมยกกระชับสำหรับหน้าและคอ พร้อม SPF 15 เพียง 120--->100---->85 จ้า
    263. Elizabeth Arden Good Night Sleep ครีมทาให้ความชื้นกับใบหน้าตอนนอน ไม่เนอะนะจ้ะ หลอดนี้เล้กหน่อย เอาไป 80--->70--->60 พอค่ะ (ขายแล้วค่า)

617. Feria Loreal ยาเปลี่ยนสีผมเบอร์ 65น้ำตาลอมเทา เท๋มากค่ะ ไม่อมแดงนะตัวนี้ ให้อารมเย้นๆ ขายที่ 290 จ้า

612. กระเป๋าเครื่องสำอางค์ของ Health Land เป็นผ้าไหมลื่นๆสีแดงค่ะ ใส่ของได้เยอะดี จะใส่น้ำมันไปนวดก็ได้ เริ่ดจ้า ขอปล่อยแค่ 50--->30 บาท

320. Schawazkopf Bonacure Shampoo สูตรปกป้องผมของท่านชายค่ะ ดูแลแบบโปรจริงๆ ผมนิ่มไปเลย จัดทรงง่าย ขวดใหญ่มากอีกเหมือนกัน ขายที่ 550---->490---->450 จ้ะ
    322. Schawazkopf Bonacure Styling Gel เจลแต่งผมท่านชายค่า สุดยอดไม่เนอะ ปล่อยที่ 620---> 550--->550 ค่ะ
    321. Schawazkopf Bonacure Hair Growth Tonic น้ำยาเร่งการเจริญเติบโตและเพิ่มเส้นผมค่ะ ปกติขาย 600 เราขาย 450--->390--->350 จ้ะ

เพิ่งลงเครื่องมาสดๆค่า

ทั้งสองตัวนี้ถูกผลิตออกมาในเทศกาลแห่งความสุขเช่นกันค่ะ ขายกระปุกละ 590 (ห้างขาย 890ค่า) กลิ่นติดทน ปกป้องผิวคุณ 24 ชม ใครเบอื่ victoria อยากชวนให้ลองจริงๆ ดีมากถึงดีที่สุดเลยค่ะตัวนี้

597. The Body Shop Merry Cranberry Body Butter หอมไม่ต้องบรรยาย เป็นกลิ่นยอดฮิตจริงๆค่ะ ถึงได้รับการผลิตอย่างต่อเนื่องจ้า (เหลือกระปุกสุดท้ายแล้วค่า ฮิตมากๆ)
    598. The Body Shop Black Velvet Apricot Body Butter ทำให้ผิวของคุณนุ่มเหมือนกำมะหยี่เลยคะตัวนี้ สำหรับคนที่ไม่ชอบกลิ่นที่แรงมาก ต้องขอแนะนำ ออกเป็นผลไม้อ่อนๆค่ะ ติดทนจ้า

600. The Body Shop Merry Cranberry Shimmer Body Lotion เป้นครีมทาตัวที่มีประายสวยและละเอียดคุ้มค่าเงินที่สุดที่เคยใช้มาค่ะ ดนใจจริงๆกับกลิ่นหอมไม่เสร็จของตัวนี้ เนื้อบางเบา แต่ทำให้ผิดชุ่มชื้น พร้อมประกายชิมเมอร์โดนใจ ใช้ก่อนใครเลยที่ 480 ค่ะ (ห้างขาย 690 แน่นอนจ้า)

606. The Body Shop Body Butter Cherry หอมมากกับไลน์ที่เป็นเชอรี่ตัวนี้ค่ะ กลิ่นสบายๆไม่เลี่ยน เอาไปเลยที่ 550 ค่ะ
    607. The Body Shop Body Butter Passion Fruit ใครชอบกลิ่นผลไม้หน่อยก็ขอแนะตัวนี้เลยค่ะ รักษาส้นเท้าแตกดีอย่าบอกใคร ไม่น่าเชอื่จริงๆค่ะ เอาไปเลยที่ 570 ค่า

609. The Body Shop Eye&Cheek Make up Palette limited edition for Chirtmas สี 02 ตัวนี้เป็นพาเลต ตาแก้มที่คุ้มมาก ชอบตรงที่มันไม่มีลิปเนี่ยแหละ ใช้แบบมีลิปสติกด้วยทีไร เละๆทุกทีเลยค่ะ ตัวนี้เป็นโทนน้ำตาลนะคะ (ภาพที่สอง) ไม่ได้แกะออกมาเพราะมันมีซีลไว้ คนที่ชอบแนวเออร์ทโทนต้องแนะนำเลยค่ะ สุดยอดจริงๆ แต่งได้ทุกวันได้ลุคผู้ดี ขอขายที่ 980 ค่ะ (ซื้อที่นี่มีเกือบๆ 1300 แน่นอนจ้า)

285. Shiseido Men Deep Cleansing Scrub
    ขัดเซลที่ตายออกไปนะคะ จะได้กระจ่างใส ปกติ 1100 บาท เราขายแค่ 950--->790------>720--->650>>>> 520 จ้ะ
    319. Dermathologica Special Cleansing Gel 250 ml ขวดใหญ่มาก ล้างกันไม่หมดเลยจ้ะ เหมาะกะผิวธรรมดาและผสม บริทนีย์ สเปียร์ ก็ใช้ยี่ห้อนี้จ้ะ มันทำความสะอาดได้ล้ำลึกจริงๆค่ะ เป็นเจลล้างหน้าออกแกนนิกที่ส่วนผสมเป็นออแกนนิกทั้งหมด เรา ขายแค่ 1550--->1150---->990 จ้ะ

460. Kose Cosmeport Fasio Deep Cleansing Oil 150ml เพิ่งลงเครื่องเลยจ้ะ ตัวล้างเครื่องสำอางค์ที่เริ่ดมากค่ะ ของแบรนด์ลูกของโคเซ่ มันดีตรงที่ว่าไม่ก่อให้เกิดความระคายเคืองแม้กับผิวที่แพ้ง่าย อ่อนโยนและล้างออกได้อย่างเกลี้ยงเกลาจริงๆค่ะ ตัวนี้ยังไม่เห้นในเมืองไทยนะคะ มีสามขวดจ้า เอาไปเลยขวดล่ะ 520 ค่ะ

456. Shiseido Perfect Oil 150ml เป็นออยล์ตัวล้างเครื่องสำอางค์ที่ดีสุดๆค่ะ ไม่แพงมากด้วย หิ้วมาจากญี่ปุ่นจ้า มีหลายขวดมากๆ ใช้ล้างและนวดเบาๆให้เครื่องสำอางค์หลุดออกมาค่ะ พอล้างน้ำมันก็จะเปลี่ยนเป็นน้ำนม กลิ่นหอมอ่อนๆ ล้างได้แม้พวกเครื่องสำอางคืกันน้ำจ้ะ ไปเลยที่ขวดละ 420 จ้ะ

469. Shiseido Chouetools
    วันนี้เอาแปรงปัดแก้มจากญี่ปุ่นมาฝากค่ะ ยังไม่มีขายในเมืองไทยนะคะ มีสองไซส์ค่ะ ความยาวของด้ามและตัวขนจะไม่เท่ากันค่ะ เป็นแปรงเนื้อดีทำจากขนสัตว์จ้ะ เกลี่ยสีบรัชและไฮไลท์ได้งดงามมากๆเลยค่ะ ต่อให้มือสมัครเล่นแต่งหน้าก็ดูเจ้าได้ค่ะ สุดยอดจริงๆ พร้อมกับขนแปรงที่นิ่มมม มากกกกก ค่ะ อันกลางขาย 1300 บาทค่ะ อันใหญ่ขาย 1600 บาทค่ะ รับรองว่ารับไปไม่เสียใจแน่นอนจ้ะ

496. The Body Shop Skin Primer Matte It! ค่ะ เป็นตัวเบสสำหรับคนหน้ามันค่ะ เบสใสตัวนี้จะทำให้หน้าของคุณไม่มันวาว รวมทั้งเมคอัพทั้งหลายจะติดไปตลอดวันค่ะ ถ้าคุณเป็นคนที่ใช้แป้งผสมรองพื้น หรือรองพื้นแบบน้ำอยู่ ขอแนะนำเลยค่ะ เพราะหน้าเยิ้มๆนี่มันเซ็งมากค่ะ เอาไปเลยที่ 620--->580 จ้า คุ้มมากๆค่ะ ถูกกว่าในช้อปแน่อนจ้า เพิ่งลงเครื่องมาเลยยย

236. Etude House Dear Darling Ultra Shine Lip no 11 Bubble Shine ออกชมพูระเรื่อหวานๆ แบบวัยรุ่นจ้ะ ปล่อยที่ 360---->340 จ้า

405. Oreintal Princess Acnemise: Acne Cream ของใหม่จ้า ยาแต้มสิวที่ได้ผลมากๆค่า ใครบอกว่าของดีต้องแพงเสมอไป คุณใช้แต้มไว้ก่อนนอนนะคะ ตื่นขึ้นมามันจะยุบไปเลยค่ะ ใช้ได้นานมากๆค่ะ เอาไปเลยแค่ 150--->120--->90

586. Pond's Flawless White ตัวที่โฆษณาตามหารักแท้นั่นแหละจ้ะ 10ml เปลี่ยนผิวคุณภายใน 7 วัน เหลือ 55% ขายที่ 35--->25 บาทค่ะ

602. Davidoff Cool Water After Shave 75 ml น้ำหอมหลังโกนหนวดสำหรับท่านชายค่ะ ได้มาเป็นของขวัญ เปิดมาดมกลิ่นหนึ่งครั้งแต่ไม่ชอบ ขอขายที่ 950--->780 เท่านั้นค่ะ

628. Yves Roches กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์สีขาวของใหม่ ขนาดเหมาะมือ เอาไปใส่ของออกไปช้ปปิ้งใกล้ๆก้ได้นะคะ ขายเพียง 180 จ้า

640. Kose Cosmeport Softymo Q10 Lift Cleansing เป็นครีมล้างเครื่องสำอางค์ค่ะ ผลิตในญี่ปุ่น หลอดอ้วนมากๆ ล้างได้เกลี้ยงเกลา หมดจดจริงๆ แถมช่วยยกกระชับหน้าด้วยค่า ขอขายเพียง 350 จ้า ของใหม่นะจ้ะ

641. Oreintal Princess Body Butter กลิ่น White Flower 50g หอมมากๆค่ะ เป้นบัเตอร์ทาตัวที่ หอมสุดๆ นำกลิ่นของดอกไม้สีขาวนานาพรรณมารวมกัน ทั้ง ช่วยให้ผิว ชุ้มชื่นอยุ่หมัดจริงๆค่ะ ขายเพียง 140--->120 จ้า ของใหม่นะจ้ะ

642. The Body Shop All-in-One Face Base เบอร์ 03 สำหรับผิวขาวถึึงขาวเหลืองจ้า เป็นแป้งผสมรองพื้นที่ผสานเข้ากับแป้งเพื่อทำให้เกิดความนวลเนียนไม่มันวาวกับผิวคุณค่า ขอขายที่ 850-->820 จ้า ซื้อในช้อปมีเป้นพันกว่าแน่นอนค่ะ ของใหม่นะจ้ะ

643. Elizabeth Arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีครีมผ้าร่มขนาดเหมาะมือ ใส่แป้ง ลิปติก ปัดแก้มได้สบายมากค่ะ ข้างในเป็นบุกันน้ำ สำหรับคนไม่ชอบความเทอะทะแต่อยากดูหรู เอาไปเลยที่ 180--->160 จ้า ของใหม่นะคะ

644. Elizabeth Arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีดำคาดเอว ใส่เครื่องสำอางคืไป เก็บตังได้ได้ด้วยจ้า มีรอยถลอกตรงซิปจิ๊ดนึงค่า แต่ไม่เคยใช้เลย ขายที่ 120 จ้า เนื้อผ้าดีมั่กๆ

645. Kose Sekkisei 200ml น้ำโสมที่ไม่ต้องบรรยายไรมาก ซื้อจากพารากอน 1550 ใช้ไปทีนึงค่ะ ขอขายที่ 1100-->990---->890---->750 เท่านั้นจ้า

646. Make up forever Micro shadow สี Ranch เป็นอายแชโดว์ สีออกขาวครีม ด้านๆค่ะ ไว้ใช้ไฮไลท์โหนกดิ้วหรือใต้ตาทำให้หน้าดูมีมิติมากขุ้นค่ะ ใช้ไปน้อยมากๆ เหลือ เกิน 85% แน่นอน ขอขายเพียง 420--->390---->350--->320 จ้า

647. Estee Lauder Compact Disc Eyeshadow เป้นพาเลตทาตาแนวเออรืทโทนหวานๆ สี่สีสุดคุ้ม ขนาดปกตินะคะ ใช้ไปเหลือ 85% บางทีเฉี่ยวๆนิดเดียวเอง ขอขายที่ 420-->390--->350--->320 จ้า (สุดคุ้มเพราะอันใหญ่มากๆค่า)

648. MAC Eyeshodow Matte สี Espresso เป็นอายแชโดวเดี่ยวๆ สีน้ำตาลแมทค่ะ ให้อารมแบบสบายๆ แต่งได้ทุกวันค่า ใช้ไปเหลือ 90% ขอขายเพียง 350-->320--->300 จ้า

636. Elizabeth Arden Claming Lotion Toner for Sensitive Skin 200ml ขวดใหญ่จ้า(ขายแล้วค่ะ)
    637. Elizabeth Arden Ceramide Time Complex Moisturizer Cream SPF 15 เป็นตัวทากลางวันค่ะ รุ่นนี้เจ้ามากๆค่า หรับสาวอายุ 25-30 ขึ้นไป เป็นการบำรุงแบบล้ำลึก นอกจากนี้ยังผสมสารกัแดด ใช้สบายๆ บีบไปสามที ขอขายที่ 750--->650 เท่านั้นค่า

639. Kose Cosmeport Softymo ครีมโฟมล้างหน้าที่มี Hyalullon Acid ล้างสะอาดมากๆ เกลี้ยงเกลา ผลิตในญี่ปุ่นจ้า หลอดใหญ่มาก 190g ขอขายที่ 290 เท่านั้นจ้า

635. Tsubaki Shampoo & Condition Damage Care แชมพูขวดใหญ่กับครีมนวดจ้า ขายที่ 680--->650--->620 จ้า สูตรสำหรับผมเสีย นิ่มอย่างไม่เคยนิ่มเท่านี้มาก่อน และหอมมากกก

628. Estee Lauder Pure Crystal Lipstick Palette เป็นพาเลตลิปสติกที่ซูเปอรืคุ้มค่า 9สีสุดฮิตของเอสเต้ที่นำมารวมไปเป็นกล่องเดียวค่ะ แตะๆไปนิดหน่อย บางสีก็ยังไม่ได้แตะเลยด้วยซ้ำค่า ขอขายที่ 390--->350--->320 จ้า

631. Lancome Serum Collagen 10ml เป็นตัวที่ฟื้นฟูผิวคุณให้เต่งตึงกระชับมากๆค่ะ บำรุงจากภายในจริงๆ บีบไปสองครั้งขอขายที่ 90 จ้า
    632. Clinique Turnaround Concentrate 7ml บีบไปหนึ่งครั้ง เป้นตัวที่ทำให้หน้าคุณเทรินอราวจริงๆค่ะ เผยผิวใหม่เด้งดึ๋ง เหมาะกับคนแพ้ง่ายค่ะ ขายที่ 70 จ้า

634. เซท Hydra Specific เป็นเครื่องสำอางค์ที่ทำจากสาหร่ายทะเลน้ำลึกค่ะ หลอดซ้ายช่วยเต็มเต็มส่วนที่สึกหรอ หรือหลุมบ่อบนใบหน้า หลอดขวาเป็นตัวเจลเพิ่มความชุ่มชื่นค่ะ ขายด้วยกันที่ 220--->190 จ้า

338. Yves Rochee -Cellular Cure with Early Botanical DNA เป็นตัวฟื้นฟูผิวที่แห้งเสียจากมลภาวะด้วยผลิตภัณท์ออแกนิกค่ะ ผลิตใน EC เหลือ 3 แถว (ปกติมี 4 แถว)แถวละ 7 เม็ด ปกติ 2600 บาท ขายเพียง 1500----->800 บาทค่ะ
    426. Wella SP Professional Diamond Reflects 40ml ส่งความเงางามให้เส้นผมค่ะ ให้ผมดูมีประกายมากๆ ความเป็นไม้กวาดหายไปเลยจ้า ปล่อยไปที่ 990--->850--->750---->690---->590 จ้ะ ปกติ 1080 จ้า

622. Red Earth Eyeshadow GR110 ค่ะ สภาพแตกละเอียดตามที่เห้นในรูปค่ะ แต่ให้ประกายฟ้าที่สวยมากค่ะ ใช้นิ่้วไล้เอาง่ายๆ ขายที่ 30 บาทค่ะ

623. Princess Kiss ลิปมันจากญี่ปุ่น เหลือยาวเท่าในรูปเลย บำรุงริมฝีปากดีมากๆ ไม่เนอะค่ะ ขายที่ 60-->30 บาทจ้า
    619. Hello Clean สเปรย์ฉีดกระบอกโทรศัพทื มียากันแบคทีเรียด้วยนะคะ นอกจากหอมแล้วยังสะอาดอีก เอาไปเลยขวดล่ะ 140 เท่านั้นจ้ะ ฉีดได้กว่า 750 ครั้งค่า (สุดคุ้ม) มี 6 ขวด

624. Elizabeth Arden ครีมรองพื้นขนาดทดลอง ที่ปกปิดได้เยี่ยมมากๆค่ะ คุมมันก็แจ๋วแตะนิดเดียวก็ทั่วหน้าแล้วจ้ะ คุ้มสุดๆ สี Sunbeige 48 สำหรับคนขาว ขาวเหลืองจ้า เหลือ 70% ขอขายที่ 70--->40 บาทจ้า

341. Clinique Supplies for Men - Liquid Face Wash 150ml เป็นโฟมล้างหน้าสำหรับท่านชาย ขจัดสิ่งสกปรกตามแบบผู้ชายได้ดีจริงๆค่ะ ซื้อเป็นของขวัญให้คุณหนุ่มๆก็ไม่เลวนะคะ ปกติ 850 เราขาย 720--->690--->620---590 ค่ะ
    620. Etude For Men Black Jean โฟมล้างหน้าสำหรับชายหนุ่มจ้า เหลือ ตามรูปเลย ใช้ได้นานมากๆ ฟองครีมนุ่ม ขอขายเพียง 180--->160 จ้า
    401. Simple Facial Wash Gel กลับมาอีกครั้งค่ะ สำหรับผลิตภัณท์ทำความสะอาดผิวหน้าที่ขายดีที่สุดในอังกฤษค่ะ ตัวนี้เป็นเจลล้างหน้าที่ทำความสะอาดผิวได้สะอาดหมดจด ไม่ก่อให้เกิดการอุดตันแม้แต่น้อยจ้ะ ไม่มีน้ำหอม พร้อมเทสในแลบมาอย่างดีแล้ว ไม่แพ้แน่นอนจ้ะ เอาไปเลยที่ 450 จ้า หลอดอ้วนมากๆค่าา คุ้ม!!!

613. Fru'Lastin อายแชโดว์สีม่วงด้านค่ะ สวยมากเลยจ้ะ ทำให้ตาเย้ายวนอย่างไม่น่าเชอื่ ตลับใหญ่พอควรเลยจ้า เอามาจากญี่ปุ่นค่ะ แตะไปสองที คิดที่ 50 บาทจ้า

617. Orteintal Princess Body Butter Basil& Lemonนุ่มเนียนและหอมไม่เลี่ยนจ้ะ เอาไปเลยซองละ 10 บาท

536. Elizabeth Arden Lipstick จิ๋ว สีแดงสดค่ะ ผลิตในญี่ปุ่น แต้มไปหนึ่งที) ขายไปถูกๆเลยค่ะที่ 120--->80 บาท

395. Clarins Toning Lotion for Oily Skin 200ml ของใหม่จ้ะ สดชื่นมากค่ะกับดลชั่นเช็ดหน้าที่เพิ่มความชุ่มชื้นอย่างชัดเจน ปล่อยที่ 950--->850--->800 จ้า

336. Elizabeth Millenium - Revitalizing Energist 50ml ตัวบำรุงผิวรุ่นที่ดีที่สุดของอาเดนค่ะ ปกต 3800 บาท ซื้อมาแล้วใช้ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ เห็นความเปลี่ยนแปลงอย่างชัดเจนมากๆค่ะ ขอปล่อยเพียง 2700---->2500 หักดิบขาย 1750 บาทค่ะ

418. Kose True Satin UV Powder Make up เซทนี้ประกอบด้วยเมคอัพเบสสองซองค่ะ กับแป้งในหลุม แป้งถูกปาดไปหนึ่งครั้ง ขอขายที่ 180--->150--->90 เท่านั้นจ้า

578. Oriental Princess Benefitial Powder Eyeshadow 04
    สีฟ้าอ่อนใสประกาย อายแชโดว์แบบผงค่ะ เกลี่ยยง่ายมากๆด้วยด้ามแปรงแบบฟองน้ำที่ติดอยู่กับฝาขวดค่า ทาตัวนี้แล้วกรีดไลเนอรืหน่อยๆก็งามแล้วจ้า แตะไปสองครั้ง ขอขายที่ 70 บาท ปกติ สองร้อยกว่านะคะ
    579. Oriental Princess Benefitial Powder Eyeshadow 05 สีฟ้าเขียวใสๆ น่ารักมากค่ะ ใครไม่เคยลองสีเขียวน่าลองนะคะ สีนี้ไม่เหมือนตาโดนชกแน่ค่ะ อิอิ อายแชโดว์แบบผงค่ะ เกลี่ยยง่ายมากๆด้วยด้ามแปรงแบบฟองน้ำที่ติดอยู่กับฝาขวดค่า แตะไปสองครั้ง ขอขายที่ 70 บาท ปกติ สองร้อยกว่านะคะ

ทำให้ผิวเนียนนุ่มปกป้องให้ความชุ่มชื้น 24 ชม เลยค่ะ (ห้างขาย 790)

535.The Body Shop Pink Grapefruit Body Better หอมมากแถมบำรุงผิวคุณ 24 ชมด้วยค่ะ เนื้อมันจะต่างกับโลชั่นทั่วไปเลยนะคะ เนียนนุ่ม ทาก่อนนอน ตื่นมาแล้วยังอยุ่เลยค่ะ ที่สำคัญ ถูกกว่าห้างมากๆ ห้างขาย 790 เราให้ไปที่ 570 เลยค่า

133. Canmake Eyeliner ชนิดน้ำสีทอง สวยมาก เจิดสุดๆ เนื้อเพชรกระจาย ไปเที่ยวกลางคืนแย่างเกิดเลยจ้า ของใหม่นะคะ ขอปล่อยที่ 300--->250---->230 บาทเท่านั้นค่ะ

478. Elizabeth Arden กระเป๋าเครื่องสำอางค์สีขาวคุณหนูค่ะ ใบใหญ่พอสมควรทีเดียวจ้ะ รับรองใส่เมคอัพของคุณๆได้ครบแน่นอน แถมสีขาวผู้ดีสุดๆค่ะ หนังเทียมทำความสะอาดง่ายค่ะ เอาไปเลยที่ 250--->220--->200 จ้า

417. The Face Shop Freshian Eyeshadow ใช้ไปน้อยมากๆ เหลือเกิน 90% เอาไปเลยที่ 150--->130--->90 จ้า

433. Elizabeth Arden White Glove Spf 45 UV Defense 30ml ของใหม่จ้่ะป้องกันผิวคุณจากแสงแดดอย่างดีที่สุดค่ะ รวมทั้งทำให้ผิวคุณกระจ่างใส กันแดดนี่เป็นตัวห้ามประหยัดค่ะ เพราะผิวเราถูกทำลายโดยแสงแดดแรงๆทุกวัน ทานิดเดียวก็ทั่วหน้าแล้วจ้ะ ซื้อมา 1650 ขายไปเลยที่ 1350---->1290

79. Jurlique Daily Exfoliating Cream (6ml)
    ของใหม่ค่ะ เซทนี้ไม่ต้องบรรยายไรมากค่ะ ขจัดเซลผิวที่ตายแล้วออกอย่างอ่อนโยนจริงๆค่ะ ปล่อยแค่ 240--->200 บาทค่ะ
    348. Nicole Eyeshadow สีเหลืองทอง แต่งงายสวยมากๆ ทำให้ด้วงตาดูสว่าง กรีดกับอายไลนืเนอร์สีดำหรือน้ำตาลคมๆก็เก๋กู๊ดจ้ะ ของใหม่นะจ้ะ ขายเพียง 190---->130 บาทจ้ะ

162. Clinique Super City Block SPF 40 เยี่ยมที่สุดค่ะ กับกันแดดที่ทำหน้าที่ปกป้องผิวเราๆไปด้วย ปกติราคา 1,300 บาทค่ะที่ห้อง เราปล่อยแค่ 999--->950 เท่านั้นค่ะ

68. Mark & Spencer Room Spray กลิ่น English Rose ห้องของคุณจะ หอมจรุงใจด้วยกลิ่นกุหลาบค่ะ เหลือปริมาณ 85% เลยทีเดียวค่ะ แต่ขวดมันเหลืองนิดๆนะคะ เพราะถูกแดด วันนี้ปล่อยไปถูกสุดๆที่ 250--->230--->210---->190
    เท่านั้นค่ะ

366. Clarins Smoothing Body Scrub for New Skin 30 ml สครับขัดผิวเพื่อเผยผิวใหม่ของร่ากายคุณ ปิ๊งมากเลยจ้ะ ขายที่ 320--->300--->190 จ้า (ขายแล้ว)
    367. Clarins Smoothing Body Scrub for New Skin 8ml เหมือนข้างบนแต่หลอดเล็กกว่าค่ะ ปล่อยที่ 180-->160--->130-->90--->80 จ้า
    368. Clarins Satin Smooth Body Lotion 10 ml หลังจากขัดผิวเสร็จแล้วก็ใช้ตัวนี้ต่อเลยค่ะ โลชั่นที่ทำให้ผิวคุณนิ่มดุจผ้าซาติน ปล่อยที่ 180--->80--->70 ค่ะ
    362. Clarins Hydra -Matte Lotion 5ml โลชั่นทาหน้าบำรุงล้ำลึกจากสาหร่ายค่ะ ขายที่ 250-->150--->120 จ้ะ
    365. Clarins Multi Day Cream Gel 15ml สำหรับการกระชากวัยทุกสภาพผิวค่ะ หลอดใหญ่เชียว คืนความเยาว์วัยป้องกันริ้วรอย ปล่อยที่ 350 -->220 บาทจ้า (ขายแล้ว)

372. Bioderma (Made in France) ยากันแดด SPF 100 คุณภาพเริ่ดจากฝรั่งเศษค่ะ ราคาเต็ม 1000 บาท ขอขายเพียง 750---->690 จ้า กันแดดได้ดีมากเลยจ้ะ แต่มีหลายหลอดเกิ้น

Thanks SBN so Much ka!

Hi-street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=598985

Local Fashion ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=599007

Hi-end ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=598966

น้ำหอม
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=598973

หนังสือ หนังดัง
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=598969

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

รบกวนผู้สั่งจองระบุเบอร์ข้างหน้าของของที่จะจองและชื่อของของที่จะจองด้วยนะคะ และขอเบอร์โทรด้วยค่ะ แม่ค้าชักจะงงเอง

**** ทุกชิ้นจองได้นะคะ แต่ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่าาา

752. The Body Shop Fragrance Japanese Cherry Blossom 50 ml ขวด ขนาดปกติค่ะ กลิ่นหอมเป็นสาวผู้ดีๆ ไม่ฉุนจนเกินไป ถูกใจแน่ค่า ของใหม่นะจ้ะ ขอขายที่ 690 บาท

บรรดาแปรงที่ได้รับรางวัลและถูกโหวตให้มากที่สุดเลยนะคะ

753. The Body Shop Retractable Blusher Brush เป็นแปรงปัดแก้มทรงกลมแบบกพาค่ะ ขนทำจากขนสังเคราะห์นะคะ แต่รับรองว่าานิ่มมากกกกกกกก BA แนะนำว่าเริ่ดมากค่ะ เพราะว่าขนไม่หลุดร่วง ทำความสะอาดง่ายกว่าพวกขนสัตว์จริงค่ะ ยิ่งไปกว่านั้นแปรงไม่กินเนื้อบลัช ประทับจิตประทับใจมากค่ะ พกสะดวกอีกต่างหาก ขอขายที่อันละ 670 บาทจ้า ในห้างมี 890 เน้อ คราวนี้ได้มา 5 อันค่ะ

จากซ้ายไปขวาเลยนะคะ

754. The Body Shop Lip/Concealer Brush ยังคงนิ่มไดอีกสำหรับแปรงทาปากและคอนซีลเลอร์นี้ค่ะ ขนนิ่มและละเอียดเหมาะกับการเกลี่ยเนื้อลิปติกไปบนเรียวปากค่ะ ช่วยคุณในการกระจายสีได้สม่ำเสมอ หรือจะเลือกใช้เป็นแปรงทาคอนซีลเลอร์ เกลี่ยให้เนียนเรียบไปกับผิวหน้าของคุณเลยค่า ขายอันละ 340 มี 2 อันค่า
    755. The Body Shop Blusher Brush แปรงปัดแก้มตัวดังของคุณเค้าเลยจ้า ต่างกับแบบพกพาตรงที่ว่าแปรงนี้จะเป็นรูปแบนกว่าค่ะ การใช้ใช้ได้ดีทั้งคู่ แต่อยู่ที่ว่าเราถนัดลักษณะแปรงแบบไหนมากกว่าค่ะ ตัวนี้จะแตะเนื้อบลัชได้ง่ายกว่าเล็กน้อยค่ะ ในกรณีที่บลัชสีควบคุมยากเช่น ex-A ของ Nars ได้มา 2 อันขอขายที่อันละ 580 จ้า
    756. The Body Shop Face & Body Brush อันนี้เป็นแปรงใหญ่จ้า เอไว้ทาทั่วใบหน้ากะตัวได้ จะเอาไว้ทาแป้งฝุ่น ทำไลท์ก็ได้ค่ะ แต่ถ้าจะเอามาทาแก้มก็เริ่ค่ะ (ตัวแม่ค้าเองเอามาทาแก้ม เพราะมันใหญ่สะใจดีจ้า) ขอขายที่ 720 จ้า รับรองสุดคุ้มมากกๆค่าตัวนี้ คราวนี้ได้มาอันเดียวเอง

ขอยืมรูปจากเวบมาให้ชัดๆไปเลยนะคะ

757. TiGi Small Talk Thickifier เป็นครีมจับผมดัดค่ะ และทำให้ผมหน้านุ่มไปด้วยในตัว ใช้จิ๊ดเดียวเองค่ะก็อยู่ทรงล่ะ เริ่ดมาก ขอขายที่ขวดล่ะ 640 จ้า บูทส์ขายอยู่ 790 เลยนา

758. The Body Shop Hair Removal Wax Strips เป็นแผ่นกำจัดขนพร้อมใช้ที่สะดวกมากกกกกกกกกก จนไม่รุ้จะสะดวกยังไง พร้อมใช้ในทุกวินาทีค่ะ เหมาะมากสำหรับสาวๆที่ต้องการกำจัดขนแบบเร่งด่วนด้วยตัวเอง เพียงแปะแผ่นผ้าลงไปที่บริวเณที่ต้องการค่ะ ใช้ได้ทุกส่วนของร่างกายค่ะ นอกจากนี้ ยังมีน้ำมนคาโมมายช่วยรักษาผิวด้วยค่ะ ขอขายที่กล่องละ 460 เท่านั้นจ้า

Rojukiss ของใหม่ทั้งหมด เพิ่งได้มาจากเกาหลีจ้า ขายขวดละ 70 บาท

745. Collagen Fliing Source เป็นตัวเติมคอลลาเจน ลดริ้วรอยที่เกิดบนใบหน้าค่ะ เห้นผลดีจริงๆ
    746. G-SOL Biological Skincare Programme เป็นัตวบำรุงผิวที่ราวกับเข้าคอร์สรักษาผิวเลยจ้า
    747. PoreTightening Source ตัวดังที่สุดของเค้าล่ะ กระชับรูขุมขนอย่างเห็นได้ชัด อันนี้มี 6 ขวดค่า
    748. AC Cleaning Whitehead Source ตัวกำจัดสิวที่เป้นหัวขาวๆ เม็ดเล้กๆอ่ะค่ะ ตอ้งลอง ขอบอก
    749. Intense Soothing Source เป้นตัวที่ทำให้ผิวสงบสดชื่นจากการเผชิญมลภาวะมาทั้งวันค่ะ เห็นความเปลี่ยนแปลงจริงๆ

750. Skinfood Gold Carvier Eye Serum ที่บำรุงด้วงตาไลนืคาเวียร์ค่ะ ลดความเหนื่อล้าของดวงตา อาการบวมแดงของเปลือกตาด้านบน รวมทั้งเสริมบรเวณทีมีริ้วรอยให้ดูจางลงด้วยจ้า ซองละ 15 จ้า

751. Skinfood Orange & Mint Body Essence เป็นตัวบำรุงผิวสุดยอดค่ะ กลิ่นหอมของส้มและมินท์ทำให้คุณผ่อนคลาย นอกจากนี้ ยังช่วยทำให้ผิวเย็นลงด้วยค่ะ ซองละ 10 จ้า

743. Skinfood Honey Black Tea Tester มีหลายซองค่ะ เป็นเจลใสล้างหน้าที่มีส่วนผสมของน้ำผึ้งกับชาดำ ชาดิจะจับไขมันและสิง่สกปรกออกในขณะที่น้ำผึ้งจะช่วยบำรุงผิว นุ่มเนียนมากค่า ซองละ 15 บาทจ้า

744 Elizabeth Arden กระเป็าเครื่องสำอางค์สีเลือดหมูและน้ำตาลทอง ใส่ของได้เยอะมากจ้า เป็นของใหม่นะคะ คิดไปถูกๆใบละ 120 จ้า ประตูเล็กๆนั่นเป็นกระจกนะคะ ให้ไปพร้อมกันทุกใบเลยค่า

739. Kate Liquid Eyeliner สีน้ำตาลค่า สวยมาก กรีดง่ายไสตล์เคท เหลือ 65% ขอขายที่ 120 จ้า
    740. Laneige Pore Trouble Emulsion เป็นตัวเช็หน้าสำหรับคนที่มีปัญหารูขุมขนกว้างค่ะ เหลือ 70% ขอคิดไปที่ 100 จ้า
    741. Tiffa SPF 50 ครีมกันแดด เหลือประมาณ 65% ค่า ขอขายที่ (ขายแล้วจ้า)
    742. Ganier ยาแต้มสิว มี SPF15 ด้วยค่ะ เหลือ 30% คิดไปที่ 50 จ้ะ

736. MMU Loose Powder Semi-Matte สี Honey Dip เป็น แป้งเพรสพาวเดอร์ที่เริ่ดมากค่า ใช้แล้วให้ความรู้สึกเนีนยเหมือนแป้งเด็ก เบาๆไม่เนอะค่ะ ใครชอบไม่หนักมาก็ทาเบสแล้วก็ทับตัวนี้ได้เลยนะคะ สีนี้สำหรับคนขาวเหลืองค่า เหลือ 75% ขอขายที่ 100 ค่ะ
    737. MMU Loose Powder Semi-Matte สี Milk Tea เป็น แป้งเพรสพาวเดอร์ที่เริ่ดมากค่า ใช้แล้วให้ความรู้สึกเนีนยเหมือนแป้งเด็ก เบาๆไม่เนอะค่ะ ใครชอบไม่หนักมาก็ทาเบสแล้วก็ทับตัวนี้ได้เลยนะคะ สีนี้สำหรับคนขาวเหลืองค่า แต่จะเข้มกว่าตัวแรกจิ๊ดนึง เหลือ 80% ขอขายที่ 110 จ้า

738. Bobbi Brown Color Option Eye Powder Cornflower Blue 2 ตัวนี้BA แถมให้มาลองใช้ดุค่ะ แตะๆไปนิดหน่อย สีเจิดจรัสมากค่ะ เนื้อสีกินขาดเลย เหมาะกะคนชอบโทนสดใสค่ะ ใช้ได้นานมากมายแน่อน ขอขายที่ 390--->370 แล้วกันจ้า

ของใหม่หมดค่า ซ้ายไปขวาเลยนะคะ
    728. RMK Creamy Make Up Base 10 g เบอร์ 00 ตัวนี้เป้นเบสเนื้อครีมนะคะ เนื้อจะข้นๆหน่อยค่ะ ใช้แล้วเครื่องสำอางค์ติดทนดีจ้า แตะจิ๊ดเดียวก็พอนะคะ หลอดอ้วนมาก คิดไปที่ 280--->260 บาทค่ะ (ขนาดปกติ 30g 1280 บาทนะคะ)
    729. RMK Creamy Make Up Base 2 g หลอดสีขาวใส เบอร์ 00 ตัวนี้เป้นเบสเนื้อครีมนะคะ เนื้อจะข้นๆหน่อยค่ะ ใช้แล้วเครื่องสำอางค์ติดทนดีจ้า แตะจิ๊ดเดียวก็พอนะคะ คิดไปที่ 80 ค่ะ
    730. RMK Creamy Make Up Base 2 g หลอดสีเนื้อ เบอร์ 01 ออกสีไข่ไก่นวลๆ ตัวนี้เป้นเบสเนื้อครีมนะคะ เนื้อจะข้นๆหน่อยค่ะ ใช้แล้วเครื่องสำอางค์ติดทนดีจ้า แตะจิ๊ดเดียวก็พอนะคะ คิดไปที่ 80 ค่ะ
    731. RMK Make Up Base 2 ml ขวดสีเนื้อ อันนี้จะเหลวกว่าตัวข้างบน เหมาะกับคนชอบไรเบาๆกหน่อยค่ะ คิดไป 80 เท่ากันจ้า
    732. Lunasol Morning Awakening Massage tester เป็นตัวช่วยปลุกผิวคุณให้ตื่นพร้อมรับวันใหม่อย่างงดงามจ้า ขอขายที่ 150 ค่ะ

733. RMK Water Colour Eye สี 04 ตัวนี้ให้อารมณืสีเขียวของหญ้าค่ะ เป้นสูตรน้ำสามารถทาได้ทั่วเปลือกตา หรืออยากจะใช้เน้นเฉพาะจุดได้ค่ะ เหลือ 75% ขอขายที่ 450--->420 จ้า
    734. Le Clere Lip Gloss Rose Palette สีชมพูหวานๆ เหลือ 70% ใช้ได้ทุกวันค่ะ สีน่ารักมากๆจริงๆ ขอขายที่ 220--->200 จ้า
    735. Victoria's Secret Beauty Rush สี Gold School อายไลเนอร์ตัวโปรดเลยค่ะ ทำให้ตาดูมีลุกเล่นไม่น่าเบอื่ค่ะ สำหรับคนเบอื่ลุคสโมกี้ทมึนๆนะจ้ะ มาเสริมด้วงให้เจิจรัสเป้นสีทองดีกว่าค่า ขอขายที่ เหลือเกิน 80% ค่ะขอขาย 190 จ้า

723. Kanebo Freshel UV Day Lotion 160ml เป็นโลชั่นสำหรับเช็ดหน้าค่ะ ในช่วงเช้า โลชั่นตัวนี้จะช่วยให้ผิวคุณไม่ต้องสู้กับรังสียูวีที่เป็นการก่อเกิดริ้วรอยจ้า เหลือ 85% ขอขายที่ 380--->360 จ้า ขวดใหญ่มากๆเลยนะคะ
    724. Sekkisei by Kose 200ml น้ำโสมตัวดังจ้า เหลือ 70% ราคาเต็ม 1550 นะจ้ะ ขอขายเพียง 650 จ้ะ

727. Kanebo Clay Wash Conditioner 50g เป็นครีมโฟมล้างหน้าที่มีส่วนผสมของโคลนที่จะทำให้ผิวสดชื่นสุดๆค่ะ ทั้งยังทำความสะอาดสิ่งตกค้างได้หมดจดจริงๆค่ะ เหลือ 50% ขอขายเพียง 90--->70 จ้า

719. Nars Puff พัฟดำอันลือชื่อของนาร์สจ้า BA ใช้ตัวนี้ลงแป้งให้ค่ะ ไม่ว่าจะเป้นแบบมีรองพื้นหรือแป้งฝุ่น เกลี่ยแล้วได้ใจเนียนมากๆ ขอขายที่ 120 จ้า (ระวังของปลอมตามเวบอื่นๆนะค้า) ของใหม่นะจ้ะ

720. Nars Sheer Glow Foundation สี 05 Fiji รองพื้นสำหรับคนที่ต้องการความสุกสว่างบนใบหน้าจ้า สีสำหรับคนผิวขาว ขาวเหลืองนะจ้ะ ซองละ 35-->30 จ้า เหมาสามซองเอาไปเลย 80 จ้ะ

721. Nars Day & Night Palette สีสันที่แต่งได้ทั้งกลางวันและกลางคืน งามจริงๆจ้ะ คุณภาพไม่ต้องบรรยาย ของใหม่นะคะ ขายที่

722. Model.Co Fluid Splash 3in1 foundation 35ml ซื้อมา 2100 บาท เป็นรองพื้นที่ทำหน้าที่บำรุง เป้นเบส และปกปิดริ้วรอยได้ในหนึ่งเดียวค่ะ เริ่ดมากๆ สำหรับคนผิวขาวนะคะ หน้าจะดูเจิดๆ แจ่มๆ เป็นประกายค่า ใช้ไปเหลือ 80% ขอขายที่ 950--->890 เท่านั้นจ้า

Nars Gloss เซ็ทนี้เพิ่งได้มาจากการสมนาคุณลูกค้าจากเค้าเตอร์นะคะ ขอใหม่ทุกแท่งค่ะ เรียงจากซ้ายไปขวาเลยนะคะ อันนี้หมดแล้วหมดเลยนะคะ BA เองก้ยังไม่แน่ใจว่าจะมีมาอีกรึป่าวค่ะ ทุกแท่ง 4.5g (แท่งปกติ 6.25g ราคา 950 จ้า)

710. Triple X สีใสที่เคลือบให้ปากคุณดูสุขภาพดีมากมายค่ะ ทาสีอื่นอ่อนๆแล้วทับกลอสตัวนี้หรือจะลงตัวนี้เดี่ยวๆเลยก็ดูธรมมชาติมาค่ะ ขอขายที่ (ขายแล้วจ้า)
    711. Striptease สีนู้ดอ่อนๆ ออกเนื้อๆค่ะ สำหรับคนชอบแต่งตาเข้มต้องขอแนะนำเลยค่ะ ซีดแต่เซ็กซี่ไม่เบา ขอขายที่ (ขายแล้วจ้า)
    712. Harlow สีม่วงอ่อนอมประกายเงินค่ะ ทำให้ปากดูซีดแบบมีลูกเล่น ทำให้หน้าเจิดดูมีมิติเย้าย้วนจ้า ถ้าสีลิปแรงไปใช้ตัวนี้เบรดตรงกลางริมฝีปากได้จ้ะ สวยมั่กๆ ขอขายที่ 240 จ้า
    713. Orgasm สีชมพูพีชประกายทอง สวยไม่ต้องบรรยาย ทำให้ริมฝีปากน่ารัก น่ากินสุดๆค่ะ ไปได้กับทุกชุดและทุกวัน ไม่มากไม่น้อยไป ขอขายที่ (ขายแล้วจ้า)
    714. Bloodwork สีแดงสด สำหรับสาวเปรี้ยวค่ะ สำหรับคนที่ไม่อยากแต่งตามาก แต่ไม่อยากดูหน้าซีดเป้นไก่ต้ม ขอแนะตัวนี้เลยจ้ะ ดูเป้นสาวมั่น แอบร้ายนิดๆค่ะ ขอขายที่ (ขายแล้วจ้า)

715. Nars Multiple South Beach 4g เป็นตัวมัลติเพิลที่แยกออกมาจากเซทลิมิเตด 15ปี ของNars จ้ะ สังเกตุได้ว่าตัวนี้ฮิตมากมายค่ะ ใช้ได้ทั้งตาแกม้ปาก อยากนู้ดๆหน่อยก้ลงตัวนี้ เอาไว้ทำเฉดดิ้งข้างแก้มก็ไม่เลวค่ะทำให้หน้าดูเรียวลง ของใหม่นะคะ ขอขายที่ 520 จ้ะ (ปกติแท่งใหญ่ก็ 1700 แล้วค่ะ) แถมซื้อไปไม่รุ้จะใช้หมดอีกรึเปล่าอีกต่างหาก

716. Nars Cleansing Oil 7ml เป้นตัวออยที่ทำความสะอาดได้หมดจดมากๆค่ะ ใช้นิดเดียวนะ นวดวนบนใบหน้าแล้วเช้ดออกด้วยสำลีเบาๆ ก็เรียบร้อย นอกจากนี้ยังบำรุงผิวไม่ให้แห้งกร้านด้วยค่ะ ขายขวดล่ะ 65 จ้า

696. Nars Multiple Duo -Orgasm / South Beach ขนาดปกติจ้า เป็นครีมมัลติเพิลยอดฮิตที่ใช้ได้ทั้งตา แก้มปาก สันจมูก สามารถทาบนผิวหนังเปล่าๆก็ได้ หรือจะทาบนแป้งก็ได้ค่ะ สีสุดฮิตจริงๆไม่ต้องบรรยายอะไรมากระหว่าง orgasm กะ south beach เนี่ยค่ะ สวยมากๆ ใช้ง่ายมากๆ ของใหม่นะคะ ไม่เคยใช้ แต่ไม่มีแผ่นใสรองข้างหน้านะคะ ราคาปกติ 1600 ขอขายที่ 1250--->1190--->1090--->990 จ้ะ

592. Nars Single Cream Eyeshadow - Grande Bleu เป็นเอายแชโดว์เนื้อครีมสีฟ้าค่ะ เป็นสีฟ้าอ่อนๆ สวยมากค่ะ ทาให้ทั่วเปลือกตา กรีดลายเนอร์ ตาก็ดูสว่างสดใสแล้วค่ะ สีจริงๆจะสดใสกว่าในรูปนะคะ ราคาเต็ม 950 แตะๆไปสองที ขอขายที่ 420---->370-->350 ค่า

717. RMK Single Eyeshadow สี Holographic 04 สีม่วงเหลือบๆ เย้ายวนมากๆค่ะ เนื้อเกลี่ยง่าย ขนาดปกติราคา 900 บาท นี่แตะๆไปสองสามสีเองค่ะ ขอขายที่ 420--->390 จ้า

706. Lunasol 04a M Gold 6.3g เป็นอายแชโดว์เนื้อเนียนเกลี่ยง่ายและก็งามมากๆเลยจ้ะของลูนาซอล เป็นตัวเด่นเลยนะคะเนี่ย แถมสวยด้วยสีโทนธรรมาชาติแต่งได้ทุกวัน ใช้หมดไปหนึ่งช่องค่ะ เหลืออีกสามตามที่เห้นในภาพ สีที่เหลือแต่ะไปน้อยมากๆค่า เกิน 90% แน่นอนแต่ละช่อง ซื้อมา 1780 ขอขายเพียง 790--->720-->700 จ้า

707. Lunasol Contrasting Cheeks no 10 Coral Orange เป้นปัดแก้มตัวรีฟิลของลูนาซอลที่สวยมากๆค่ะ จุดเด่นของมันคือปัดออกมาแล้วเป็นส้มอมแดดที่ดูธรรมาชาติสุดๆ คือ สวยแบบคนนึกว่าไม่ได้แต่งเลยจ้ะ ปัดไปเพียงสองครั้ง T-T ดูเหมือนจะซ้ำกะนาร์สบางตัวที่มีอยู่แล้วค่า ขอขายเพียง 650--->620 จ้ะ

709. Model Co. Colourbox Bronze Limited Edition: Bronze Trio 8g เป็นตัวชิมเมอร์ที่น่าร้ากกกก มากๆเลยค่ะ แถมกระปุกเป็นกล่องสีชมพูจี๊ดใจมากค่ะ อยากเอาไว้ไฮไลท์ใบหน้าหรือปรับมาเป็นอายแชโดว์สีเออร์ทโทนก็ไม่ว่ากัน ทาแล้วดูอบอุ่นค่ะ ใช้ไปเหลือ 90% ค่ะ ซื้อมาเป้นพันสี่ เฮ้อออออ ขอปล่อยที่ 690--->650 จ้า

702. Cute Press Evory Oil Control SPF25 แป้งผสมรองพื้นสำหรับสาวผิวขาวเหลือจ้าปกป้องคุณจากแสงแดดด้วย SPF 25 จ้า ใช้ไปเหลือ 90% ค่า ขายที่ 220--->190--->170 จ้า ค่าตลับก็ไม่ได้แล้วนา

703. K Ma White Up Oil Free SPF25 สี 01แป้งผสมรองพื้นสำหรับคนผิวขาวจ้า เนียนมากๆค่ะ ให้ความรุ้สึกบางเบาเป็นธรรมชาติจริงๆค่ะ ถูกกว่าเคาเตอรืเยอะเลยนะจ้ะ ใช้ไปเหลือ 90% ขอขายที่ 150--->130--->120 จ้ะ

704. kanebo Sarasara Sun Cream SPF 50 ยากันแดดชั้นดีของคาเนโบจ้า ลักษณะเป็นน้ำนมข้นๆสีขาว ซึมเร็วจ้ะ ข้อดีคือไม่เหนียวเนอะนะค่ะ เหลือ 50% ขอขายที่ (ขายแล้วจ้า)
    705. Kanebo Power of Clear Perfect เป้น essence ที่มช้หลังล้างหน้าจ้า หยดบนสำงีเช็ดเบาๆก่อนลงโทนเนอรืหรือดลชั่นบำรุงผิวจ้า เหลือ 30% ขอขายที่ 90 จ้า ขวดใหญ่ 1300 เลยนา

700. Chole แป้งฝุ่นทาตัวผสมน้ำหอมชั้นดีค่า ให้ความรู้สึกเหือนเจ้าหญิงค่า อาบน้ำเสร้จแล้วก็มาประแป้งหอมๆ กระปุกใหญ่มากๆ ยังไม่ได้แกะมาใช้เลยค่ะ หอมจริงๆ แต่ว่ากล่องจะโดนเครื่องสำอางคืตัวอื่นหกใส่นะคะ จะน่าเกลียดไปข้างนึง แต่ข้างในใสปิ๊งจ้า ขอขายที่ 650 จ้า ซื้อมาเป็นพันกว่าบาท

701. Clarins Elysium Perfumed Shower Gel 150ml ตัวนี้เป็นเจลอาบน้ำที่หอมมากกกกกกกก จริงๆค่ะ อาบแล้วกลิ่นอยู่ตัวสุดๆ สดชื่นผ่อนคลายค่ะ แถมบำรุงผิวคุณอย่างมากมาย คุณภาพคลาแรงไว้ใจได้จ้า ใช้ไปหนึ่งครั้ง ขอขายที่ 650---->590--->550 ค่า

697. Shiseido Lipstick Macadamia Beige P22 ชิเชโด้ตัวนี้เป็นตัวที่สีสวยมากๆเลยค่ะ ออกน้ำตาลเบจๆ เหมาะกะสาวที่ชอบแต่งเออร์ทโทนเป้นอย่างยิ่งค่ะ อบอุ่น นุ่มนวล ดูมีสเน่ห์แถมคุณภาพคับแก้ว บำรุงเรียวปากสาวๆอย่างเราให้สดชื่นตลอดค่ะ ของใหม่นะคะ ขนาดปกติ เราขอขายแค่ 690---->650--->620 จ้า

698. Shiseido Sparkling Rouge OR766 ส้มอ่อนอมน้ำตาลประกายทองค่ะ ขนาดปกตินะจ้ะ สวยมากมาย ปาดไปแค่ครั้งเดียว เหลือเกิน 95% แน่นอน ใครได้ไปสุดคุ้ม ขอขายที่ 570--->540--->520 เท่านั้นจ้า

699. RMK Eyeshadow 09 Gold Brown เป้นอายแชโดวที่สวยมากๆเลยค่ะ โทนนี่ก็สุดยอดมากๆ สามสี รับรองต้องใช้หมดทุกอันแน่ค่ะ เนื้อเองก็เนียน เกลี่ยง่าย ดูสสวยธรรมชาติ ซื้อมา 1480 ใช้ไปเหลือ 90% แน่นอนอค่ะ ขอขายไปเลยที่ 990--->890 หั่นราคาให้แบบโหดๆเลยนะคะ รับไปเหอะ สวยไม่ต้องบรรยาย ตลับก้หรู

692. Kanebo Limited Set Day Conditioner UV เซทนี้ซื้อจากเซ็นทรัล 1700 บาทนะคะ ประกอบด้วย
    - ขวดซ้ายสุดเป้น Make Off Conditioner 40 ml เป็นตัวทำความสะอาดผิว เพื่อขจัดเครื่องสำอางค์และสิ่งอุดตันรูขุมขนขจัดผิวที่ตายแล้ว เป็นของใหม่ไม่เคยใช้จ้ะ
    - ขวดกลาง Day Conditioner SPF29 40ml ใช้ไปเหลือ 30% กันแดดพร้อมบำรุงจ้ะ
    - ขวดขวาสุด Clay Wash Conditioner 50ml โฟล้างหน้าทำความสะอาดผิวได้หมดจดจริงๆค่ะ ผสมโคลนรักษาความงามชั้นดีไว้ด้วยจ้า ไม่เคยใช้เช่นกัน

ขอขายขาดทุนสุดๆไปเลยที่เซทละ 990--->850--->720 จ้ะ

693. Biore UV SPF 50 ขนาด 40ml สวยใสชุ่มฉ่ำ เหลือ 50% ขายแค่ 100-->80--->70 จ้า น่าลองนะคะ กันแดดเบาๆไม่เหนอะจ้า
    694. Ohh La Lift ของ Benefit สำหรับช่วยให้ใต้ตาหายคล้ำอย่างเห็นๆจ้า เหลือ 50% ขอขายที่ 250--->220 จ้า ปกติซื้อใหม่เป้น พันเลยนะ คุ้มจ้า ขนาดปกติจ้า

695. Kanebo เซทบำรุงผิวประกอบด้วย Whitening Clear COnditioner (25ml), Whitening milky Conditioner (15ml), Day Conditioner SPF 29 (10ml) บำรุงสุดๆจริงๆ มีสองชุดค่ะ ของใหม่ทั้งคู่จ้า ขายเซ็ทละ550 บาท

691. Bloom Loose Power Honey เนียน คุมมมัน ปกปิด แต่ดูไม่หนาจ้า เหลือ 70% ขายที่ 650--->590 จ้า

688. Clinique Long Last Lipstick สี Berry Passion (วงใหญ่) กับ Fushia (วงกลมเล้กด้านในค่ะ) สวยดี กระปุกใหญ่คุ้มนะคะ ได้ลิปสองสีสองโทนเลย เหลือ 85% ขายที่ 190--->150 จ้ะ

690. Kanebo Sala ยาสระผมกับครีมนวดเซทค่ะ ขวดละ 100ml สำหรับผมที่พันกันง่ายค่ะ เรียบลื่นดุจไหม พกพาได้ค่ะ หอมมากกกกก ผมนิ่มากก ดีมากๆค่า ขายที่ 220 จ้ะ

683. Mac กระเป๋าเครื่องสำอางค์ค่ะ ทรงยาวแต่แบน อันนี้ใช้ไปแล้วนะคะ แต่ว่าน่ารักมาก มันเป็นทรงยาวที่เอาไว้ใส่แปรงได้หลายช่องเลยอ่ะค่ะ ด้านนอกเป้นผ้ากันน้ำจ้ะ ขอขายที่ 120 จ้า

684. Etude Mat Finish Base เป็นเบสที่ช่วยควบคุมความมันของผิวมันและผิวแห้งค่ะ ทำให้เครื่องสำองค์ติดทนและกระจายตัวสม่ำเสมอจ้ะ ขนาดปกตินะคะ เหลือตามภาพ เอาไปเลยที่ 70--->40 บาทค่า
    685. Mentholathum Acnes Oil Control Moisturizer SPF 15 เป็นครีมให้ความชุ่มชื้นสำหรับป้องกันสิวของเมนโทลาทัมค่ะ ใช้ดีค่า เหลือ 40% ขอขายที่ 80--->50 จ้ะ

686. Sisley กระเป๋าเครื่องสำอางค์ ขนาดพอสมควร ใช้คล้องมือได้ค่ะ หูซีดนิดนึงนะคะ ใช้แล้วจ้ะ ขอขายเพียง 90--->50 บาทค่ะ

687. Palgantong Make up Thearitrical Powder 10g เป้นแป้งฝุ่นค่ะ สีสำหรับคนขาวเหลือนะคะ ปกปิดได้ดีทั้งที่เนื้อบางเบาจ้ะ คุณภาพไม่ต้องพูดถึง เหลือ 70% ขอขายที่ 190---->150--->130 จ้ะ

676. Elizabeth Arden True Love Perfumed Body Lotion เป็นโลชั่นน้ำหอมทาตัวที่เหมาะกับผิวกายของคุณๆมากที่สุดในช่วงเทศกาลแห่งความรักนี่ค่ะ แถมชื่อก็แสนจะโรแมนติก กลิ่นติดทนมากๆแถมยังบำรุงผิวคุณสาวๆอย่างล้ำลึกที่สุดค่า บีบไปหนึ่งที เป้นขวดใหญ่สุดขนาดปกตินะคะ ขอขายถูกๆเลยค่ะที่ 750--->650 จ้า

677. Dior Svelte Exfoliating Body Toner 200ml เหลือ 95% ตามที่เห็นในภาพเลยค่ะ ตัวนี้ทำหน้าที่สามอย่างในหนึ่งเดียวค่ะ คือทำการสครับผิว ทำความสะอาด และบำรุงอย่างล้ำลึกค่ะ กลิ่นหอมสะอาดสะอ้านมากค่ะตัวนี้ ซื้อมาหลายเงินอยู่ ขอปล่อยที่ 950--->850 เท่านั้นค่ะ

678. Dior Jambe Svelte for Legs (Energizing Gel) 125ml แอบใช้ไปสองทีค่ะ เป้นเจลเย็นๆหอมๆค่ะ เอาไว้ทาเรียวขาของคุณสาวๆให้กระชับขึ้นดังใจ ขจัดเซลลูไลท์ที่ไม่พึงปารถนาออกไปค่ะ นอกจากนี้ยังช่วยผ่อนคลายความเหนื่อยล้าของเรียวขาคุณสาวๆออฟิศที่ต้องยืนในส้นสูงอย่างเราๆด้วยค่ะ สบายมากมาย ขอขายที่ 890--->790 จ้า คุณภาพระดับดิออนะคะ รับไปใช้เถอะ อย่างคุ้ม

679. Marjorica Majorca My Lash Extend มาสคาร่าปลายเป้นรูปหวีค่ะ เอาไว้เพิ่มความยาวของขนตา เหลือ 70% ขายที่ 160 ค่า (ขายแล้วจ้า)
    680. Marjorica Majorca Lash Enamel มาสคาร่าปลายเป้นรูปหวีค่ะ เอาไว้เคลือบขนตา เหลือ 70% (ขายแล้วจ้า)
    681. Marjorica Majorca Curl Curl Towards the Sky มาสคาร่าปลายเป้นรูปหวีค่ะ เอาไว้เพิ่มความงามงอนของขนตา เหลือ 70% ขายที่ 160 ค่า

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->