Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ Vintage Clothing , Vintage Dress ★ ☆ ★ ☆ ★ 50 กว่ารายการค่ะ Vintage ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ เดรส วินเทจ แฟชั่น ★ ☆ ★ ☆ ★ จั๊มสุท ★ ☆ ★ ★ ☆ ★ Blazer วินเทจ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ชุดไปงาน วินเทจ หรูๆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★

Warning Points:
    0/5

★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ Vintage Clothing , Vintage Dress ★ ☆ ★ ☆ ★ 50 กว่ารายการค่ะ Vintage ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ เดรส วินเทจ แฟชั่น ★ ☆ ★ ☆ ★ จั๊มสุท ★ ☆ ★ ★ ☆ ★ Blazer วินเทจ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ชุดไปงาน วินเทจ หรูๆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★

สวัสดีค่ะ พอดีแม่ค้าเพิ่งเปิดร้านขายของวินเทจค่ะ จะมีสินค้าที่ไม่ใช่วินเทจแซมบ้างค่ะ พี่สาวฝากขายค่ะ ราคาเป็นกันเองนะค่ะ เริ่มที่ 90 บาทค่ะ ดูรูปคร่าวๆ ในนี้ได้ค่ะ หรือเข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมใน Facebook แม่ค้าก็ได้นะค่ะ มีอะไรถามได้ค่ะแม่ค้าใจดีคุยง่ายค่ะ ตอนนี้แม่ค้ามีโปรโมชั่นะค่ะ ซื้อ 2 ชิ้นขึ้นไปส่งฟรีค่ะ ถ้าซื้อชิ้นเดียวค่าส่ง 40 บาทค่ะ
    ติดต่อแม่ค้าทางอีเมลนี้นะค่ะ Tvtage@Gmail.com หรือ 085 601 3111 ค่ะ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ :P

เสื้อคลุมแบบวินเทจค่ะ ขาย 190 บาท

เสื้อคลุมแบบถัก ขาย 190 บาท

ชุดแซ็ค ลายสวย ใส่แล้วดู เก๋มากๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

ชุดแซ็ค อันนี้ออกแนวเซ็กซี่ค่ะ เก๋มากๆ ค่ะ ขาย 190 บาท

กระโปรงค่ะ ผ้าดีมาก ขายที่ 190 บาท ค่ะ

Maxi Dress เม็กซี่เดรส ลายขวาง ขายตัวละ 190 บาท นะค่ะ ไม่ผิดหวังค่ะ แนะนำค่ะ

Shirt Vintage อันนี้เหมือน Versace เลยค่ะ ขาย 190 บาท

ผ้าพันคอ มีเหมือนเหรียญติดมาด้วยค่ะ ขาย 190 บาท

เข็มขัดค่ะ สวยมากๆนะค่ะ ของแบรน์เนมหมดเลย ขายเส้นละ 190 บาท
    British India สีดำ ลายสวย

Banana Republic สวยค่ะ ตามรูป

Jacket เสื้อนอก ลาย Anna Sui เทห์ มากค่ะ ขาย 290 บาท ค่ะ

แมกซี่เดรส Maxi Dress แบบ วินเทจค่ะ ขาย 290 บาท ค่ะ

Shirt ขาว ของผู้หญิง 2 ตัวแรกของใหม่นะค่ะ มาจากอีกร้านนึงของแม่คาเองเหลือ 2 ตัวสุดท้าย อันนี้จากราคาเต็ม 590 บาทค่ะ แต่แม่ค้าขายแค่ ตัวละ 190 ค่ะ แนะนำค่ะ ใส่แล้วสวยเท่ห์จริงๆ

อันนี้เป็นของยี่ห้อ Benetton ของแท้นะค่ะ มือสอง ขาย 190 ค่ะ ออกแนวเท่ห์ ค่ะ แนะนำ

ของใหม่*** Jumpsuit จั๊มสูท ขาย ตัวละ 590 บาท ค่ะ

Black dress เดรสดำ วินเทจ คอจีบ สวยมากค่ะ ใส่ไปงานได้ 390 บาทค่ะ

Black dress เดรสดำ วินเทจ สวยมากค่ะ ใส่ไปงานได้ เช่นกันค่ะ 390 บาทค่ะ

Black dress เดรสดำ วินเทจ ปักตรงปลายค่ะ อันนี้เลิศค่ะ ออกแนวหรู 490 บาทค่ะ

Leopard Dress เดรสวินเทจ ลายแม่เสือดาว ผ้าสักะหลาด หรูเลิศ ขาย 490 บาทค่ะ

**** ของใหม่ *** กระโปรงยีนส์ H&M แบบซิบ ขาย 490 บาทค่ะ

กระโปรงยีนส์ H&M แบบยืด ขาย 190 บาทค่ะ ไม่ได้เก่านะค่ะ มันเป็นสียีนส์เองอ่ะค่ะ

กระโปรงยีนส์ ZARA ขาย 290 บาทค่ะ ไม่ได้เก่านะค่ะ มันเป็นสียีนส์เองอ่ะค่ะ

**** ของใหม่ *** Dress เดรส ตัวนี้ ขายตัวละ 490 ค่ะ

Dress เดรส ตัวนี้ ขายตัวละ 490 ค่ะ

**** ของใหม่ *** เสื้อ ตัวนี้ ขายตัวละ 490 ค่ะ ของอิตาลีนะค่ะ ไม่ได้เปื้อนหรือเป็นรอยด่างนะค่ะ มันเป็นลายมันค่ะ

**** ของใหม่ *** เดรส Armani Exchange ค่ะ ตัดใจขายที่ 890 ค่ะ

**** ของใหม่ *** เดรส สวยมากค่ะใส่ไปงานได้เลยคะ ขายที่ 890 ค่ะ

ตัวนี้เลิศที่สุด ค่ะ ของ H&M .ใส่ออกงาน ขายที่ 3,400 บาท ค่ะ มือหนึ่งซื้อมาประมาณ 5,800 บาท ค่ะ แต่ว่าแม่ค้าหมดโอกาสใส่แล้วเลยอยากขายต่อ

ตัวนี้เลิศที่สุด ค่ะ ใส่ออกงานได้ใส่เล่นก็ได้ ขายที่ 2,900 บาท ค่ะ มือหนึ่งราคา เกือบ 7,000 บาท นะค่ะ ตัวนี้

--------------------------------------- ขอบคุณ SBN ค่ะ ---------------------------------------
    Last edited by bpinthepu; 03-23-2011 at 12:52 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->