Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8

Thread: เรื่องแลกเงินด่วนค่ะ!

tik's Avatar
    tik is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

เรื่องแลกเงินด่วนค่ะ!

ขอรบกวนเพื่อนๆ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยค่ะ
    คือต้องการแลกเงินยูโรด่วนภายในคืนนี้ ไม่ทราบจะไปแลกได้ที่ไหนบ้างคะ และเรทเท่าไหร่ หรือใครมีอยู่ในมือตอนนี้แล้วยินดีจะให้แลกบอกด้วยนะคะ จะรีบขับรถไปเอาเลย เพราะจะต้องบินไฟล์ทเช้ามืด และที่รับแลกเงินยังไม่เปิดน่ะค่ะ เลยต้องเข้ามารบกวนด้วย โทรมาที่ 081-889-3749 ขอบคุณค่ะ

0/5

RE: เรื่องแลกเงินด่วนค่ะ!

Super Rich ราชดำริจ๊ะ 8)

ปล. ทราบอยู่ที่เดียวอ่ะจ๊ะ พอดีว่ามันใกล้บ้านเน้อ
    a picture is worth a thousand words.

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    0/5

ร้านวสุ (Vasu) อยู่ซอยสุขุมวิท 8 เยื้องโรงแรมแลนมาร์ค สุขุมวิทลองโทรเช็คเรทก่อนก็ได้ค่ะ 022511651 ร้านนี้โอเคค่ะ เราแลกประจำ :lol:

0/5

ร้านแถวถนนประดิพัทธิ์ใกล้สี่แยกสะพานควายค่ะ
    มีหลายร้าน รับแลกเงินตราต่างประเทศใ ห้ราคาดีด้วยเพิ่งไปแลกมา
    ร้านแถวนั้นเปิดถึงประมาณ 2 ทุ่ม นะคะ ลองดูค่ะ

0/5

แอบมาเก็บข้อมูลค่ะ

เพราะรู้จักอยู่ร้านเดียวเหมือนคุณแป้งคือ Super Rich ตรงข้าม Central World

เคยซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนเงินอยู่ที่นี่ที่เดียวอ่ะค่ะ อายจัง ops:

มาเก็บข้อมูลร้านอื่นๆของเพื่อนๆดีก่า :lol:
    .o.O ท ร า ย O.o.

0/5

คุณ SweetCandyBee
    ร้านวสุ (Vasu) อยู่ซอยสุขุมวิท 8 เยื้องโรงแรมแลนมาร์ค สุขุมวิทลองโทรเช็คเรทก่อนก็ได้ค่ะ 022511651 ร้านนี้โอเคค่ะ เราแลกประจำ :lol:
    ร้านนี้ด้วยค่ะ ตอนโน้นนนน (โบราณมั่กๆ) ร้านเก่าๆ น่ากลัวๆ แต่เรทดีมั่กๆ
    ตอนนี้ไม่ทราบว่าเป็นยังงัยแล้วมั่ง ใช้แลกกับเพื่อนตลอดเลยอ่ะค่ะ แหะๆ

เรทแลกเงินกลางดูได้ที่ http://www.bot.or.th/BoTHomepage/dat...exchange_e.asp ค่ะ
    อัตราแลกเปลี่ยนกลางของ Bank of Thailand
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

tik's Avatar
    tik is offline Trusted Member
    0/5

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านค่ะ วันนี้ไปแลกมาเรียบร้อยแล้ว แบบฉิวเฉียดเส้นยาแดงผ่าแปดเลยค่ะ คือพอแลกเสร็จไปถึงที่หน้า counter check in ขาออก ปรากฏว่าน้องเค้าเข้าไปแล้ว 8O เลยต้องขอฝากพี่ ground ถือเอาเข้าไปให้ที่ gate แล้วเค้าน้องเค้าก็โทรออกมาบอกว่าได้รับเรียบร้อยแล้ว ไชโยยย กลับบ้านนอนสลบ หุหุ...

0/5

super rich green ไห้เรทดีที่สุดในไทยแล้ว..super rich orange น้อยกว่านิดหน่อย

Comments from Facebook