"WELCOME to S.i.S"

แวะเข้ามาชมกางเกงน่ารักๆ S.i.S ก่อนได้นะค่ะ สินค้าทุกชิ้นผลิตเองค่ะ
ถ้าสนใจ PM มาได้นะค่ะ หรือจะติดต่อผ่านทาง e-mail:i_am_aunn@hotmail.com ก้อได้คะ
หรือสามารถติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่เบอร์: 0841065352 อุ่นค่ะ

และสามารถเข้ามาดูรูปและรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Fanpage S.i.S http://www.facebook.com/pages/SiS/17...74855?v=photos

โอนเงินหลังจากที่CF ไว้นะค่ะ
โอนมาได้ที่:
-บัญชีธนาคารกสิกรไทย
*ค่าส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท , EMS 50 บาท*
หลังจากโอนเงินเรียบร้อยแล้วแจ้งชื่อ-ที่อยู่มาได้เลยนะค่ะ
เราจะได้จัดส่งไปรษณีย์ให้ค่า

"SiS Classic Sweet Collection"

กางเกงขาสั้นผ้าพริ้วใส่สบายๆ แต่ดูดีมากๆค่ะ

สามารถmatchได้กับเสื้อหลากสีหลากสไตล์
มีให้เลือก 2 สี สีดำ และสีครีม

Size M เหลือแต่สีครีมแล้วนะคะ

มี 2 Size

Size S
เอว 26.5 นิ้ว
สะโพกบน 32 นิ้ว
สะโพกล่างเป็นทรงปล่อย
ความยาว 14.5 นิ้ว

Size M
เอว 28 นิ้ว
สะโพกบน 33 นิ้ว
สะโพกล่างเป็นแบบปล่อย
ความยาว 14.5 นิ้ว

ราคา 450 บาท
ผ้าจากเกาหลี เนื้อดีมากค่ะสินค้ามีจำนวนจำกัด รีบสั่งด่วนนะคะ !!

สีครีม

สีดำ

Collection III. SiS Short denims ค่าา มีสองแบบนะคะ แบบเย็บปลายขาและแบบปลายขารุ่ย
มีสีฟ้าอ่อน กับสีน้ำเงินเข้ม
350 บาทค่า

Size S
เอว 27 นิ้ว
สะโพก 35 นิ้ว
ยาว 11 นิ้ว

Size M
เอว 28.5 นิ้ว
สะโพก 36.5 นิ้ว
ยาว 11 นิ้ว

Size L
เอว 30 นิ้ว
สะโพก 38 นิ้ว
ยาว 11 1/4 นิ้ว

****สินค้ามาเพิ่มแล้วค่ะ **

สีน้ำเงินเข้ม
ตรงที่ขาดเป็นสีสนิม
กระดุมสีทองด้าน

ด้านหน้า

ด้านหลัง

เปรียบเทียบระหว่างปลายขารุ่ยและแบบเย็บปลายขา

ใส่แล้วเป็นแบบนี้ค่ะ

ด้านข้างและด้านหลัง

ใส่แบบปล่อยๆสบายๆก็น่ารักค่ะ

สีฟ้าอ่อน
กระดุม สีเงินด้าน

ด้านหน้า

ด้านหลัง

เปรียบเทียบระหว่างปลายขารุ่ยและแบบเย็บปลายขา

ด้านหน้าแบบปลายขารุ่ย

ใส่แลวเป็นแบบนี้ค่ะ น่ารักมากก

SiS Short denims Limited Edition ปลายขารุ่ยค่าา มีอย่างละตัวเท่านั้น สนใจสั่งซื้อด่วนค่า 350 บาทค่า

Shorts Denims..Limited Edition 1
ยีนส์ขาสั้นสีฟ้าอ่อน
Size M (เท่ากับSize Sของแบบธรรมดา)
เอว 27 นิ้ว
ยาว 11 นิ้ว

ปลายขารุ่ยแบบในรูปเลยค่ะ
ใส่แล้วทรงเดียวกะ SiS Shorts Denim collection 3
มีตัวเดียวค่าาา

Shorts Denims..Limited Edition 2
ยีนส์ขาสั้นสีฟ้าอ่อน
Size M (เท่ากับSize Sของแบบธรรมดา)
เอว 27 นิ้ว
ยาว 11 นิ้ว

ปลายขารุ่ยแบบในรูปเลยค่ะ
ใส่แล้วทรงเดียวกะ SiS Shorts Denim collection 3
มีตัวเดียวค่าาา

[SIZE="4"][B][COLOR="DarkSlateBlue"] S.i.S. -Collection I
420บาททุกตัวค่า โปรโมชั่นลด 30 % เหลือตัวละ 294 บาทเท่านั้นค่ะ
Size M:
เอว28 นิ้ว
สะโพกบน 32 นิ้ว
ความยาว 13.5 นิ้ว

Size L: เอว29.5นิ้ว
สะโพกบน 34 นิ้ว
ความยาว 13.5 นิ้ว
มีทั้งหมด6ลายค่า

ลายที่3 SiSsy 001-3
ลดเหลือตัวละ 294 บาทเท่านั้นค่ะ

ลายที่4 SiSsy 001-4
[SIZE="5"][SIZE="5"]เหลือsize L ค่า
ลดเหลือตัวละ 294 บาทเท่านั้นค่ะ

ลายที่6 SiSsy 001-6
เหลือsize M ค่า

ถ้าสนใจเพิ่มเติมสามารถเข้าไปดูเพิ่มเติมได้ที่ http://www.facebook.com/pages/SiS/17...74855?v=photos

ขอบคุณที่แวะเข้ามาชมกางเกงน่ารักๆ S.i.S นะคะ