Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: แนะนำ สาวๆรักการแต่งตัว..!! ร้านกระเป๋าแฟชั่นออกแบบ ตัดเย็บเองง.. หลากหลายสีสัน งานเนี๊ยบบค่ะ ฝากเพื่อนๆแวะเข้ามาเยี่ยมชมกันนะคะ เผื่อจะถูกใจหลายๆคน :)

Blog Entries
    2
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up แนะนำ สาวๆรักการแต่งตัว..!! ร้านกระเป๋าแฟชั่นออกแบบ ตัดเย็บเองง.. หลากหลายสีสัน งานเนี๊ยบบค่ะ ฝากเพื่อนๆแวะเข้ามาเยี่ยมชมกันนะคะ เผื่อจะถูกใจหลายๆคน :)

ก่อนอื่นเลยต้องขอขอบคุณทุกๆท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมโพสของเรานะคะ ^^

** ทั้งรูปและแบบกระเป๋า ทางเราได้ถ่ายและออกแบบเอง ดังนั้นเราขอสงวนสิทธิ์ในการ copy รูปไปให้และแบบกระเป๋าด้วยนะค๊า.. ขอบคุณค่ะ

COLLETION ใหม่..!! ต้อนรับปีใหม่นะค๊าา.. by BACHOP

พบกับแบบแรกกันเลยย..

กระเป๋าหนังจีบรอบด้าน (หน้า-หลัง) สายสามารถปรับระดับสั้น-ยาวได้ตามความต้องการ

มีทั้งหมด 4 สี คือ สีเทา สีดำ สีชมพู และสีครีม

ขนาด : 15 x 12 x 6 นิ้ว (กว้าง x สูง x หนา)

Code : BAC0024

*FREE จัดส่งแบบลงทะเบียน พร้อม packaging อย่างดีกระเป๋าไม่เสียทรงค่ะ*

STYLE ที่ 2 ค๊าา..

กระเป๋าหนังสามสี ประดับตัวเกี่ยวสีเงินด้านหน้า ปากกระเป๋าสามารถปรับใช้ได้ 2 แบบ คือ สามารถพับปากกระเป๋าลงมาได้ หรือจะปล่อยปากกระเป๋าก็เก๋ไปอีกแบบเหมือนกันค่ะ ตรงฐานกระเป๋าสีดำ จะมีซิปที่สามารถเปิดเป็นช่องใส่ของได้อีกด้วย สายกระเป๋าสามารถปรับความยาวได้ 2 ระดับตามกระดุมที่ติดอยู่ตรงสายกระเป๋า

มีทั้งหมด 4 สี คือ สีส้ม สีเขียว สีชมพูอมม่วง และสีม่วง

ขนาด : 13 x 18 x 6 นิ้ว : (กว้าง x สูง x หนา)
    *ความสูง คือ ตอนที่ไม่ได้พับปากกระเป๋านะคะ

Code : BAC0025

*FREE จัดส่งแบบลงทะเบียน พร้อม packaging อย่างดี*

ขอบคุณ SBN และทุกการสนับสนุนค๊า

สุดท้ายขอฝาก Fan page > Facebook ด้วยนะคะ
    www.facebook.com/bachopp
    เข้ามากด like กันนะคะ สามารถอัพเดชข้อมูลและยังมีรูปแฟชั่นเพิ่มเติมอีกมากมายนะคะ ^^

ติดต่อได้ที่
    Website : www.facebook.com/bachopp
    E-mail : bachop.jw@gmail.com
    โทร : 089-4966-721
    BB Pin : 2194E4BC แอดกันเข้ามาได้นะคะ

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    แก้ไขกระทู้ด้วยนะครับ ไม่ให้เสนอซื้อเสนอขายในห้องพูดคุยครับ
    หากต้องการขายของแนะนำให้อ่านกระทู้

"เพิ่มยอดขายได้แน่ๆ " เพียงแค่ลงประกาศขายทุกวัน ในระบบชุมชน SBN

หากไม่แก้ไขภายใน 24 ชั่วโมงทางเราขอตัดแต้มเตือน 1 แต้มทันที หากตัดแต้มเตือนครบ 5 แต้มจะโดนแบนแอคเคา และเสียโอกาสในการใช้ชุมชนแห่งนี้ร่วมกัน และหากต้องการประกอบการในระบบชุมชน SBN สามารถหาความรู้อื่นเพิ่มเติมได้จาก SBN Business Incubation; ชมรมผู้ซื้อขายและประกอบการอย่าง "สุจริตใจ" ในระบบชุมชน SBN เพื่อความสุจริตใจในการประกอบการในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่เคารพในข้อตกลงและรักษากฎในการอาศัยอยู่ร่วมกัน
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================