Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: I♥Vintage,,การกลับชาติมาเกิดของวินเทจใน พศ นี้,,วินเทจ♥___เรโทร♥___ย้อนยุค♥____คัดงานงาม คัตติ้งเนี้ยบ,,,,,และ,,,,,,มีโล๊ะLOTเก่า 3 ชุด 200 บาท*!!! ล อง แ ว ะ ม า ช ม ค่ า (^^,)

Warning Points:
    0/5

Thumbs up I♥Vintage,,การกลับชาติมาเกิดของวินเทจใน พศ นี้,,วินเทจ♥___เรโทร♥___ย้อนยุค♥____คัดงานงาม คัตติ้งเนี้ยบ,,,,,และ,,,,,,มีโล๊ะLOTเก่า 3 ชุด 200 บาท*!!! ล อง แ ว ะ ม า ช ม ค่ า (^^,)

I♥Vintage,,การกลับชาติมาเกิดของวินเทจใน พศ นี้,,
    วินเทจ♥___เรโทร♥___ย้อนยุค♥____คัดงานงาม คัตติ้งเนี้ยบ
    ,,,,,และ,,,,,,มีโล๊ะLOTเก่า 3 ชุด 200 บาท*
    !!! ล อง แ ว ะ ม า ช ม ค่ า (^^,)

i___วินเทจ___เรโทร___ย้อนยุค

ใครที่ชื่นชอบเดรส หรือเสื้อผ้าสไตล์วินเทจ
    ตั้งแต่ยุค50s-80s ก้อแวะมาไม่ผิดที่แล้วค่ะ
    สินค้าในร้านอาจมีน้อย ก็เพราะเลือกเฉพาะงานดี/ใส่สบายผิว/สีไม่ซีด
    และตัดเย็บประณีต ซึ่งเป็นสเน่ห์ของเดรสย้อนยุคที่เราหลงรักค่ะ♥

ข้อมูลการติดต่อสั่งซื้อ ตามสะดวกเลยค่ะ

เมล์ to_kitty@hotmail.com

เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/hugloei

ชมสินค้าทั้งหมด ที่แค๊ตตาล๊อคออนไลน์ คลิกที่ลิ้งค์ด้านล้างเลยค่ะ
    http://picasaweb.google.com/gooddressshop

-----การชำระค่าสินค้า-----
    ธ. กรุงเทพ / ออมทรัพย์
    สาขา บิ๊กซีพิษณุโลก
    นิลเนตร อัคนิถิน
    645-0193-765

ถ้าโอนตู้ ให้ระบบตู้เมสเสจยอดมาที่
    081-1814205 จะสะดวกรวดเร็วมากค่ะ

พอได้รับยอด แล้วดำเนินการส่งในวันถัดไป จึงเมล์แจ้งบอกรหัสส่งพัสดุนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

สนใจชุดไหนสอบถามสัดส่วนเพิ่มเติมได้เลยนะคะ จะเมล์ตอบกลับให้เร็วที่สุดค่ะ

เริ่มจาก Vintage sexy เดรส ลูกไม้ กับ เดรสตัวในสีแจ่มมมสุดๆ
    มาคู่กัน ใส่สวยมากๆไซส์Sปลาย-Mนะคะ
    (เมล์สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ)/ Prie 250.- ใส่สวย ซับในในสีเหลืองกับลูกไม้ เย็บติดกันช่วงสาย

ตัวอย่างชุดเดรสลูกไม้สวยๆค่ะ )

Jackets Vintage Flower
    แจ็คเก็ตวินเทจ ลายดอกไม้(ที่เริ่มหายาก)450.-ไซส์ M-L กระดุม3เม็ด ตอนถ่ายลืมติดให้ครบ/งานเกรดA คัตติ้งเนี้ยบ
    (ซักสะอาดด้วยยน้ำร้อน ซักหอมๆ พร้อมใส่)

เดรสกึ่งวินเทจ สีน้ำตาล เรียบร้อย ซัก รีด เรียบร้อยแล้ว ไซส์ Mปลาย-L ราคา 250.-

สำหรับสาวไซส์ M ปลาย - L / ราคา 450.- สวยน่ารัก หายาก ใส่สวย และ สบาย คุ้มค่าเงินแน่นอนค่ะ

สัดส่วนชุด
    ไหล่กว้าง 32 วัดตามตะเข็บรอยเย็บช่วงไหล่เท่านั้น
    อก 37"
    เอว ก่อนยืด 28 - สุด 34
    ความยาวชุด 42"
    แขนยาว 23"
    ทางเข้าแขน(ช่วงต้นแขน) 8.5"
    ทางออก ตรงข้อมือ เป็นยางจั้มข้อมือ

พร้อมโอนก่อนได้ก่อนน่ะค่ะ
    ใส่คำบรรยายภาพ
    สำหรับสาวไซส์ M ปลาย - L / ราคา 450.-
    สวยน่ารัก หายาก ใส่สวย และ สบาย คุ้มค่าเงินแน่นอนค่ะ

สัดส่วนชุด
    ไหล่กว้าง 32 วัดตามตะเข็บรอยเย็บช่วงไหล่เท่านั้น
    อก 37"
    เอว ก่อนยืด 28 - สุด 34
    ความยาวชุด 42"
    แขนยาว 23"
    ทางเข้าแขน(ช่วงต้นแขน) 8.5"
    ทางออก ตรงข้อมือ เป็นยางจั้มข้อมือ

พร้อมโอนก่อนได้ก่อนน่ะค่ะ ชุดน่ารักๆมากๆจริงๆค่ะ
    ปล ตรงกระโปรงสามารถนำไปให้ช่างแก้ความยาว สัดส่วน
    และต่อลายได้เหมือนเดิม เชคจากวิธีตัดของชุดแล้วค่ะ

ลายดอกไม้ยังฮิตตามรันเวย์แฟชั่นเสมอๆค่ะ สวย สง่า หวาน

เดรส ลายดอกไม้ผ้าซาตินเกรดเยี่ยมแบรนญี่ปุ่น
    แบรนด์OLive BRaNCH/Japan
    อก33/เอว30(เอวบนวัดจากบ่าลงมา15นิ้ว)/สะโพก35/ยาว35(วัดจากบ่า)/220.บาท

มือ1จากญี่ปุ่น สีโอรส สวยหวาน ลดสุดๆที่ 200.-

เดรสเกรดเอ ไร้ตำหนิ วินเทจสีฟ้า กระโปรงจีบ 400.-

วินเทจสาวจีน เกรดเอ ไซส์ S-M / 450.- พร้อมเข็มขัด สีเลือดหมู

คลาสสิควินเทจ สุดยอดคัตติ้งเนี้ยบสุดๆ สีไม่ซีด ใหม่ ไร้ตำหนิ 400.-

วินเทจเรโทร ยังมาแรง ชุดนี้ออกเรโทร น่ารักๆค่ะ ไร้ตำหนิ 300.-

ยังมีอีกรบกวนคลิกไปที่แคตตาล๊อคออนไลน์ค่ะ
    ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥
    mail :: to_kitty@hotmail.com

แค๊ตตาล๊อคสินค้า :: http://picasaweb.google.com/gooddressshop

Facebook :: http://www.facebook.com/hugloei

สำหรับ 3 ชุด 200 บาท คลิกชมที่อัลบั้ม 3 ชุด=200 ได้เลยค่ะ http://picasaweb.google.com/gooddressshop/3200#

ขอบคุณ SBN♥ มากๆนะคะ ที่เอื้อเฟื้อพื่นที่ให้ น่ารักมากๆค่ะ ^_^

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    size S-M / Prie 250.-
    คัตติ้งเนี๊ยบบบบ ซิปรูปหัวใจ จากญี่ปุ่น
    ผ้าทวีดตามฮิตที่สยาม
    แต่แถวนั้น หกร้อยถึงพันอัพ (= =)

ต่อไปขออนุญาติลงแต่รูปเป็นตัวอย่างนะคะ สนใน เมลสอบถามได้เลยค่ะ

Warning Points:
    0/5
    แฟชั่นสวยๆจากหนังสือ EllE ลายจุดยังอยู่ ^^

อันนี้หยิบมาจาก วินเทจตัวแม่ ที่ โอยยยย ชอบมากกกกก

อันนี้หามาให้ชมเล่นๆๆค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->