Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เสื้อผ้าราคาไม่เกิน 150 ไม่เคยใส่เลยจร้า

Warning Points:
    0/5

เสื้อผ้าราคาไม่เกิน 150 ไม่เคยใส่เลยจร้า

จัดระเบียบตู้เสือ้ผ้าค่ะ เอาของมาปล่อยในสภาพที่ดีใหม่เลยจร้าบางตัวไม่เคยใส่เลยค่ะ

มีไทยพาณิชย์นะค่ะ

ค่าส่งบ้านละ 30 บาทค่ะ

ตัวแรกเสื้อ forward ค่ะไม่เคยใส่เลยค่ะ เนื้อผ้าไม่หนาใส่สบายๆ เห็นนางแบบใน cheeze ใส่กับเลคกิ้งดำแล้วสวยมากค่ะ ขอขายแค่ 100 บาทค่ะ cf

ความยาว 28 นิ้วครึ่ง ค่ะ อกฟรีไซค์ค่ะ
    url=http://image.ohozaa.com/show.php?id=1ff20ec0d6ac4d1b9e4993a486ce8435][/url]

เดรสหวานผ้าเกาหลีนิ่มใส่สบายใส่แล้วดุผอมของใหม่ 100 บาทcf

อีกตัวเป็นเสื้อคลุมเก๋ๆ งาน forward อีกเช่นกันค่ะตัวนี้รับลองงานไม่โหลค่ะลายกุหลายสีสวยผ้าดีมากค่ะ
    สไตล์cheeze อีกเช่นเคยใส่เมชกับชุดได้หลากหลายค่ะ ของใหม่ไม่เคยใส่เลยค่ะซื้อมาแพงมากขอขาย 270 บาท

ชุดเดรสสีดำค่ะตัวนี้ไหล่ตั้งทรงสวยผ้าดีค่ะ มีกระเป๋าซ่อนทั้งสองข้างค่ะมีตัดขอบทองจะได้ดูไม่ธรรมดาเกินไปค่ะ

เหมาะไปงานปาร์ตี้ หรือเดินเล่นชิวๆสวยๆได้เลยค่ะcf

อกได้ถึง 35 ค่ะ ยาว 28 นิ้วค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว Sale!! ไปเลยค่ะ 80 บาท

กระเป๋าสีเท่า ด้านในสีแดงเลือดหมูตัดกับตัวกระเป๋าสวยมาก สพายได้ 2 แบบคล้องแขน กับมีสายยาวให้ค่ะ แม่ค้ามีแนวๆนี้เยอะเลยเอามาปล่อยดีก่าค่ะสภาพใหม่ค่ะใช้ไปสองครั้งคนชมสองครั้งเลย ขายแล้วค่ะ

Last edited by bamee99; 12-07-2010 at 08:01 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->