Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: ★★★★ !!!!! ★★★★ Celeb Style Fashion ★★★★ !!!!! ★★★★ เสื้อผ้าแฟชั่น Chic & Intrend สุดๆ ที่นี่ทีเดียว ราคาไม่แพง แวะเข้ามาชมกันก่อนนะค๊า ===== จัดส่งฟรี !!! =====

Bangkok, Thailand
    Warning Points:
    0/5

★★★★ !!!!! ★★★★ Celeb Style Fashion ★★★★ !!!!! ★★★★ เสื้อผ้าแฟชั่น Chic & Intrend สุดๆ ที่นี่ทีเดียว ราคาไม่แพง แวะเข้ามาชมกันก่อนนะค๊า ===== จัดส่งฟรี !!! =====

♥♥ FROM DAYTIME CHIC TO GLAM EVENING ♥♥

เสื้อผ้ามาใหม่หลายแบบ ทั้งเสื้อผ้าสไตล์ TOP SHOP เดรสแบบชมพู่ / ลิเดีย / พลอย กระโปรง BODYCON จั๊มสูท และเครื่องประดับอีกเพียบ ของใหม่ทุกชิ้น พร้อมส่งทันที
    ลองเข้ามาชมกันก่อนนะค๊า แม่ค้าใจดีมากๆ เป็นกันเองสุดๆ

สนใจสั่งซื้อสินค้าหรือต้องการสอบถามรายละเอียด
    ติดต่อได้ทาง email :
    dressupstudio@hotmail.com
    หรือจะติดต่อทาง pm ก็ได้นะค่ะ
    ทางร้านจะติดต่อกลับภายใน 24 ชม. ค่ะ

สินค้าทุกชิ้นจัดส่งแบบลงทะเบียนฟรีทั่วไทยจ้า !!!!
    หรือถ้าอยากได้เร็วๆ ส่งแบบ EMS คิดเพิ่มแค่ 30 บาทเท่านั้นจ้า

- - ขอสงวนสิทธิ์ให้ลูกค้าที่โอนเงินก่อนนะค่ะ - -

☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻

0/5
    เดรสแขนกุดสีกรมท่า มีระบายตรงอก กระโปรงเป็นพลีท
    อกได้ถึง 38" เอวเป็นยางยืด สะโพก FREE SIZE

400 บาท

เดรสสั้นสีฟ้า ลายจุดขาว
    อกได้ถึง 36" เอวได้ถึง 32” สะโพกได้ถึง 38" ความยาว 32"

สินค้าหมดค่ะ !!

++ คล้ายๆกับที่พลอยใส่ในละครระบำดวงดาวเลยค่ะ ++

แบบประมาณ KLOSET เลยค่ะ

เดรสสายเดี่ยว สีดำ ตรงอกมีระบายพลีทซ้อนกันเป็นชั้นๆ สวยมากๆ เป็นผ้ายืดค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย
    อกได้ถึง 36" เอวสะโพก ไปตามรูปร่าง ความยาว 30"

420 บาท

Jumpsuit เกาะอก ตัวนี้ต้องขอบอกว่าสวยมากๆ คัตติ้งดี ใส่แล้วดูหรูมากๆเลยค่ะ
    มี 2 สีนะค่ะ สีดำกับสีเนื้อ
    อกได้ถึง 36" เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 38” ความยาวจากเอว 35"

690 บาท

กระโปรงสั้น ชั้นในเป็นผ้าลายทางแบบเงาๆ ชั้นนอกเป็นผ้ามุ้งสีดำ สวยมากๆค่ะตัวนี้
    มีมาแค่ 2 ตัว หมดแล้วหมดเลยน๊า
    เอวเป็นยางยืด ยืดได้ถึง 30” สะโพกได้ถึง 36” ความยาว 16.5"

390 บาท

เดรสแขนกุด สีขาว-ดำ ด้านหลังเป็นโบว์เก๋มากๆ
    อกได้ถึง 34” เอว 28-29” สะโพกได้ถึง 35” ความยาว 32"

450 บาท

เดรสแขนกุด สีดำ-ชมพูค่ะ คล้ายๆกับตัวข้างบนนะค่ะ
    ด้านหลังเป้นโบว์เหมือนกัน โชว์หลังเล็กน้อย เก๋ๆ
    อกได้ถึง 34” เอว 28-29” สะโพกได้ถึง 35” ความยาว 32"

450 บาท

ใส่กับเข็มขัดก็สวยนะค่ะ

เดรสไหล่เบี่ยง สีดำ ใส่แล้วเซ็กซี่มากๆเลยค่ะตัวนี้
    อกได้ถึง 36” เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 38” ความยาว 32"

สินค้าหมดค่ะ !!!

ใส่แล้วเป็นแบบนี้ค่ะ

Jumpsuit แขนกุดสีดำ ตรงอกตกแต่งด้วยผ้าซ้อนกันเป็นชั้นๆ น่ารักมากค่ะ
    อกได้ถึง 36” เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 36” ความยาวจากเอว 32"

550 บาท

Jumpsuit ขาสั้น ตรงอกเป็นระบาย 2 ชั้น สามารถปรับความยาวของสายได้นะค่ะ
    อกได้ถึง 36” เอวได้ถึง 30” สะโพกได้ถึง 36” ความยาวจากไหล่ 32"

450 บาท

0/5
    เดรสผ้ายืดรัดรูป ตกแต่งด้วยซิปสีทอง ไหล่ตั้ง รับรองว่าใส่แล้วเปรี้ยวมากๆ
    อกได้ถึง 36" เอวได้ถึง 30” สะโพกได้ถึง 38" ความยาว 31"

มี 3 สี ดำ/เทา/น้ำเงิน ค่ะ
    420 บาท

ใส่แล้วประมาณนี้ค่ะ จะใส่เดี่ยวๆ หรือจะใส่เสื้อไว้ข้างในแล้วเปิดซิปก็เปรี้ยวดีนะค่ะ

เดรสสั้น ระบาย 2 ชั้น เอวจั๊ม ซับในเป็นกางเกง เนื้อผ้าดีนะค่ะ คัตติ้งเรียบร้อย
    อกได้ถึง 36" เอวยางยืด สะโพกได้ถึง 39" ความยาว 32"

520 บาท

อันนี้เป็นรูปด้านหลังนะค่ะ จะติดกระดุมแบบนี้

ใส่แล้วประมาณนี้เลยค่ะ สวยมากๆ

สินค้าขายดี !!! ตอนนี้ของมาเพิ่มแล้วนะค๊า ใครสนใจสั่งได้เลยจ้า

►► GIRL MUST HAVE !! ◄◄

กระโปรง Bodycon ติดหมุด ซิปข้าง สไตล์ TOP SHOP เป็นผ้ายืด
    เนื้อผ้าดีมากๆค่ะ ใส่แล้วเปรี้ยวสุดๆ

เอว 27" สะโพก 34-37" ยาว 15"

390 บาท

ออกมาประมาณนี้ค่ะ หรือจะใส่แบบสอดเสื้อเป็นเอวสูงก็เปรี้ยวดีนะค่ะ

เหมือนที่ Lindsay ใส่เลยค่ะ

SPECIAL COLOR << SHOCKING PINK >>
    กระโปรงบอดี้คอนติดหมุด
    สีใหม่มาแรงสุดๆ ใส่แล้วน่ารักมากๆ
    สีชมพูมีไซส์ L เท่านั้นนะคะ
    SIZE L : เอว 28" สะโพก 38-39" ยาว 15-16"

390 บาท

*** NEW BODYCON ***
    กระโปรง BODYCON ติดเพชร ใส่ไปเที่ยวก็สวย ใส่ไปปาร์ตี้ก็เริ่ด
    ของจริงสวยมากๆนะคะตัวนี้ เพชรจะวิ๊งมากๆ

SIZE L : เอว 28" สะโพก 38-39" ยาว 15-16"
    390 บาท

0/5
    เดรสแบบชมพู่ค่ะ มี 2 สี ดำกับขาว
    อก 36-38" เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 36-38" ความยาว 34"

SPECIAL PRICE >> 390 บาท
    สีขาวหมดจ้า...

แบบใกล้เคียงกับชมพู่เลยค่ะ

Jumpsuit ขาสั้น ปกหมุด สวยมากๆค่ะ งานคุณภาพดี
    อก 34-36" เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 34-36" ความยาว 30"

450 บาท

ตรงปก จะเป็นแบบนี้ค่ะ เหมือนเพชร วิ๊งสวยมากๆ

RECOMMEND !!! เดรสสองสี กระโปรงเป็นผ้ามุ้ง มีซับใน น่ารักมากๆนะค่ะตัวนี้
    อก 34-36" เอวเป็นยางยืด ความยาว 32"

470 บาท

[ลิเดียเพิ่งใส่ออกรายการล่าสุดเลยค่ะ

เดรสสายเดี่ยวสีฟ้า FREE SIZE เป็นผ้าคอตตอนค่ะ เนื้อผ้าดี
    ความยาว 31.5"

470 บาท

เหลือ 2 ตัวสุดท้ายแล้วจ้า !!
    เสื้อคลุมสีดำ เนื้อผ้าดี คัตติ้งเยี่ยม งานคุณภาพมากๆค่ะตัวนี้ ใส่แล้วดูหรูมากๆ
    รอบตัว 32” แขนยาว 24” ตัวยาว 17"

450 บาท

ใส่ขึ้นมาแล้วเป็นแบบนี้ค่ะ เริ่ดมากๆ

BEST SELLER !! …เสื้อสีดำ แขนเป็นโบว์ 3 อัน เก๋มากๆ FREE SIZE
    ตัวเสื้อเป็นผ้าสแปนเดกซ์ แขนเป็นโบว์ปักเลื่อม
    ความยาวของตัวเสื้อประมาณ 19 นิ้วค่ะ

350 บาท

กระโปรงลายจุดม่วง
    เอว 27” สะโพก 33-34” ยาว 15"

390 บาท

แขนเสื้อเป็นแบบนี้ค่ะ

ซูมกระโปรงให้ดูชัดๆค่ะ

NEW COLOR ค่ะ
    กระโปรงสั้น สีน้ำเงิน-ขาว มีซับในนะคะ
    เอว 27” สะโพก 33-34” ยาว 15"

390 บาท

เสื้อแขนกุดสีชมพู เนื้อผ้าดี ใส่สบาย คัตติ้งเนี๊ยบ
    380 บาท
    SOLD OUT

RECOMMEND !!! กระโปรง Bodycon ผ้าขนแซมด้วยกากเพชร เปรี้ยวมากๆ มีซับใน
    เอว 30" สะโพก 34-36" ยาว 15"

390 บาท

เสื้อปักพู่ทั้งตัว สไตล์ TOP SHOP
    450 บาท

ใกล้เคียงกับแบบนี้เลยค่ะ สวยมากๆ

เสื้อแขนกุดสีดำ ผูกโบว์ตรงอก เป็นผ้าชีฟองอย่างดีนะ
    380 บาท

กระโปรงพลีท กำลังอินเทรนด์มากๆ ดาราเซเลปใส่กันเยอะค่ะ มีซับใน เอวยางยืด สะโพก 35-36” ความยาว 17”
    390 บาท
    SOLD OUT

ใส่ออกมาแล้วประมาณนี้ค่ะ

ดารา เซเลป กำลังนิยมกันเลยนะค่ะ

0/5
    เดรสสั้นสีน้ำเงิน มีระบายตรงอกสีครีม เป็นผ้ายืด เนื้อผ้าดีค่ะ
    อกได้ถึง 36" เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 36" ความยาว 31.5"

SPECIAL PRICE >> 300 บาท

ใส่แล้วเป็นแบบนี้เลยค่ะ

เดรสสีครีม ลายจุดน้ำเงิน
    (ขายเฉพาะเดรสอย่างเดียวไม่รวมเข็มขัด)
    อกได้ถึง 36" สะโพกได้ถึง 38" ความยาว 39"

SPECIAL PRICE >> 290 บาท

Black & White Polka Dot Dress
    ตรงหน้าอกผูกเป็นโบว์ สวยมากๆค่ะ
    อกได้ถึง 36" เอวเป็นยางยืด สะโพกได้ถึง 38" ความยาว 32"

ใส่แล้วประมาณนี้ค่ะ ^^

Maxi Dress สีดำ ลายจุดม่วง-ส้ม
    อกได้ถึง 36" เอว-สะโพก FREE SIZE ความยาว 42"

SPECIAL PRICE >> 350 บาท

>> เก๋มากๆนะค่ะตัวนี้ ด้านหลังสามารถผูกได้หลายแบบน๊า ปรับแต่งได้เองตามใจชอบ

Blossom Maxi Dress ขายพร้อมเข็มขัดค่ะ
    อกได้ถึง 38" เอว FREE SIZE สะโพกได้ถึง 36" ยาว 46"

Jumpsuit ไหล่เบี่ยง ตัวนี้ผ้าดีมากๆนะค่ะ คัตติ้งก็ดี ช่วงเอวเป็นยางยืด
    อกยืดได้ถึง 38-40" เอวเป็นยางยืด สะโพก FREE SIZE ความยาว 44-45"

SPECIAL PRICE >> 550 บาท

ตรงไหล่เป็นโบว์แบบนี้ค่ะ

เสื้อกล้ามตัวสั้น ผ้าชีฟองมีระบายเป็นชั้นๆ กำลังอินเทรนด์เลยค่ะ ใส่สบาย ชิวๆ FREE SIZE
    มี 2 สี เหลือง กับ ฟ้า

SPECIAL PRICE >> 190 บาท

เสื้อยืดลายทางขาว-ดำ ตัวนี้ใส่สอดเสื้อคู่กับกางเกงดูชิคมากๆค่ะ ช่วงตัวกว้าง FREE SIZE ค่ะ
    200 บาท

0/5
    !!!! NEW ARRIVAL !!!!

ลงเครื่องประดับใหม่ หรูหรา ดูดีมีสไตล์

แหวนทอง รูปนก มีมาสองไซส์ ของใหม่ค่ะ
    180 บาท

แหวนทองรูปกระต่ายค่ะ อันนี้มีมาไซส์เดียว ของใหม่ค่ะ
    200 บาท
    SOLD OUT

แหวนรูปหัวกะโหลกติดปีก งานคุณภาพค่ะ ของจริงสวยมาก ใส่แล้วดู ROCK มากๆเลยค่ะ
    180 บาท

แหวนทองประดับดอกไม้ค่ะ ตรงกลางประดับด้วยคริสตอล มี 2 สี ดำกับเทาค่ะ
    230 บาท

กำไลเก๋ๆ รูปผีเสื้อสีทอง ประดับด้วยเพชร ปรับขนาดได้เอง
    ราคา 180 บาท

กำไลผีเสื้อ ประดับด้วยมุกและเพชร ใส่แล้วดูดีมากๆ
    ราคา 250 บาท

กำไลรูปโบว์ประดับเพชร สวยมากๆค่ะชิ้นนี้
    ราคา 300 บาท

สร้อยคอประดับเพชรหลากสี งานเกาหลีค่ะชิ้นนี้ ของจริงสวยมากๆ ใส่ได้กับทุกชุด
    ราคา 250 บาท
    SOLD OUT

ตุ้มหูสไตล์แบรนด์ดัง มีมาไม่กี่คู่เท่านั้นนะคะ งานดีมากๆ
    อันนี้สำหรับคนที่ชอบแบบสีสันๆหน่อย ใส่แล้วสวยมากๆนะค่ะ งานคุณภาพดีด้วย

ราคา 200 บาท

อันนี้สีขาวดำค่ะ ใส่แล้วสวยมากๆ
    ราคา 130 บาท

\\\\\ ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่แวะเข้ามาชมนะค๊า ^^ /////

☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻☻

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->