ไปงานแต่งญาติค่ะ เค้าจัดที่ โรงแรมอินเตอร์คอนติเนลตัลค่ะ เป็นงานตอนเช้า รู้สึกว่ามีรดน้ำสังข์ กับพิธียกน้ำชาด้วยมั้งคะ คือเราไม่มีไอเดียเลยค่ะ ไม่เคยไปงานแต่งตอนเช้าเลยไม่รู้จะแต่งตัวยังไงดี

อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะแนวการแต่งตัว หรือบอกว่าจะใส่ Accessories รองเท้าอะไรยังไง ทำผมแต่งหน้าอย่างไร?? เรามีชุดนี้อยู่ แบบมีแขน แต่งได้มั้ยคะ แล้วจะใส่ Accessories ยังไงดีคะ??
(เรามีเป็นสีแดงส้มนะคะ ส่วนรูปชุดสีฟ้าว่าใส่ออกมาจะประมาณนี้ค่ะ)

ขอบคุณค่ะ