TM: TM: ท้าลมหนาวด้วยแฟชั่นสวยๆเริ่ดๆ ผ้าพันคอ คาร์ดิแกน กั๊ก แจ๊กเก๊ต กางเกงยีนสกินนี่เนื้อนิ่ม เดรส จั๊มสูทยีนส์ เสื้อยิด กางเกงขาสั้น ขายาว มากมายหลายสิ่ง สวยๆ ซื้อสองตัวขึ้นไป ส่งฟรีจ้า

ทู้นี้เน้นเสื้อผ้าใส่สบายๆค่ะ เนื้อผ้าดี ทำให้คนใส่อารมณ์ดีไปทั้งวันนนค้าาา

New Arrival;
1 จั๊มสูทกระโปรง ผ้านิ่มเบาสบาย มี สามสี ฟ้า ครีมและเทาเข้ม
เนื้อผ้าโปร่ง เบา นิ่มสบาย free size ค่ะ
อก เอว สะโพก ได้ถึง 36/35/40 ความยาว 32 นิ้ว
เป็นทรงใส่สบายๆ จั๊มที่เอว ใส่กางเกงขาสั้นอีกตัว หวานเลยค่ะ 390

2 จั๊มสูทกางเกงยีนส์ คอจีน แขนลายดอกไม้ สียีนซีด พร้อมส่งจ้า
free size ค่ะ อก เอว สะโพก ได้ถึง 35/32/40 ความยาว 32 นิ้ว
เป็นทรงใส่สบายๆ จั๊มที่เอว สวยน่ารักค่ะ
มีสามสีค่ะ ยีนซีด ยีนกลางและยีนเข้ม 450
ซีด

กลาง

เข้ม

3 จั๊มสูทกระโปรงยีนส์แขนสั้น พร้อมส่งจ้า free size ค่ะ
อก เอว สะโพก ได้ถึง 35/32/40 ความยาว 33 นิ้ว
เป็นทรงใส่สบายๆ จั๊มที่เอว สวยน่ารักค่ะ 450

ซีด

กลาง

เข้ม

4 เสื้อคลุม Cardigan ลายหัวใจเล็กๆ น่ารักๆค่ะ มีสามสี ดำ เทาเข้ม และเทาอ่อน
ขนาด Free size ถ้าติดกระดุมอกได้ถึง 35 นิ้ว ยาว 21.5 นิ้ว
เสื้อคลุมเนื้อนิ่ม ใส่สบาย ลายน่ารักค่ะ