Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: น่าจะลองไปทานกันดูน่ะ

Warning Points:
    0/5

Talking น่าจะลองไปทานกันดูน่ะ

สถานีใบไม้...

ร้านนี้อร่อยดีค่ะ ราคาก็ไม่แพงมาก..ก็ปานกลางอ่ะคะ

มีห้องคาราโอเกะด้วยน่ะ...ฮ่าๆๆๆๆๆเผื่ออยากร้องเพลงมั่ง

อยู่แถวถนนเทพารักษ์ ทางไปบางพลี เป็นร้านอาหารไทยค่ะ

บรรยากาศดี..ธรรมชาติดีอ่ะ

ไปกินกะครอบครัวบ่อยมากกกก..ร้านประจำอิอิ

ถ้ายังไม่รู้จะทานอาหารค่ำที่ไหนลองแวะมาดูสิค่ะ

ไม่ผิดหวังแน่นอน..ถามรายละเอียดเพิ่มได้ค่ะ.........

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลงใหม่ เนื่องจากที่มีอยู่เดิมหายไป เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
    ขอบคุณภาพจากลิงก์ http://www.baimaistation.com/Images%...i/DSC_0011.jpg ครับ
    หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม ขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by BomBoom1991 View Post
    สถานีใบไม้...

ร้านนี้อร่อยดีค่ะ ราคาก็ไม่แพงมาก..ก็ปานกลางอ่ะคะ

มีห้องคาราโอเกะด้วยน่ะ...ฮ่าๆๆๆๆๆเผื่ออยากร้องเพลงมั่ง

อยู่แถวถนนเทพารักษ์ ทางไปบางพลี เป็นร้านอาหารไทยค่ะ

บรรยากาศดี..ธรรมชาติดีอ่ะ

ไปกินกะครอบครัวบ่อยมากกกก..ร้านประจำอิอิ

ถ้ายังไม่รู้จะทานอาหารค่ำที่ไหนลองแวะมาดูสิค่ะ

ไม่ผิดหวังแน่นอน..ถามรายละเอียดเพิ่มได้ค่ะ.........
    น่าจะนำภาพบรรยากาศของร้าน หรือ หน้าตาอาหาร

ข้อมูลด้านสถานที่ เวลาเปิดปิด และ ราคา มาลงเพิ่มเติมด้วยนะคะ

ไม่งั้นมันจะดูเข้าข่าย เสนอขาย อ่ะค่ะ

กฏหน้าห้อง All Reviews: สมาชิกคนนี้ผิดกฏหน้าห้อง All Reviews
    ห้องนี้สำหรับสมาชิก มาเขียนรีวิว เกี่ยวกับสินค้า และ บริการ ทุกชนิด สถานที่เที่ยว ที่พัก ที่กิน และอื่นๆ ทุกอย่าง ที่ไม่เกี่ยวกับสินค้าแบรนด์เนม (รีวิวสินค้าแบรนด์เนม เชิญห้อง Show Off) กฏประจำหน้าห้อง ห้ามเสนอซื้อ หรือ เสนอขาย สินค้า นั้นโดยตรงในกระทู้ที่ทำการรีวิวเด็ดขาด (อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมในกระทู้ปักหมุด) และ กระทู้ประเภทสอบถาม ขอความเห็น ขอความช่วยเหลือ ขอข้อมูล เชิญไปตั้งที่ห้อง Off Topic ครับ เพราะห้องนี้ "สำหรับผู้ที่มาเขียนรีวิว เท่านั้น" ขอบคุณครับ
    *¤°•°• --» (¯`v´¯) «-- •°•°¤*
    ท่องไว้ .... เก่าไม่ไป ใหม่ก็ต้องไม่มา ....

0/5
    ขอโทษนะค่ะที่ทำผิดกฏ..

เพิ่งเปนสมาชิกใหม่นะค่ะ...

เดี๋ยวจะไปศึกษากฏของเวบนี้ให้มากขึ้น

และก็ต้องขอโทษอีกครั้งที่ไม่ได้ถ่ายภาพมาให้ดู..

ขอโทษจิงๆค่ะ..หวังว่าคงให้อภัยกันนะค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะที่บอก......

คราวหน้าจะระวังให้มากขึ้นค่ะ

0/5

Re: น่าจะลองไปทานกันดูน่ะ

ร้านนี้อร่อยดีคครับ ราคาก็ไม่แพงมาก อีกอย่างบรรยากาศดูดีเลยทีเดียว
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

Tags for this Thread