เอามาให้พี่ๆชาว สยามแบรนด์เนม ดูเล่นๆค่ะ ไม่ต้องซีเรียสกันนะคะ

เห็นที่ประเทศเกาหลี ประชาชนเค้าให้การยอมรับ "การศัลยกรรมของดารา" กันอย่างเปิดเผย

แต่ที่ประเทศไทย กลับยังไม่เป็นที่ยอมรับกันมากนัก หรือดาราที่ทำศัลยกรรมมาก็ไม่ได้ยอมรับ

ลองมาดูรูปของดาราไทยกันบ้างนะคะ ว่าเค้าทำศัลยกรรมกันรึป่าว

ใช้วิจารณญานกันเอาเองว่าใครเป็นใครจริง เท็จจริงหรือไม่

ส่วนตัวแล้วคิดว่า ถ้าทำแล้วสวยขึ้น ดูดีขึ้น มันก็เป็นเรื่องดีแน่นอนจริงไหมคะ

เห็นมีคนโพสไว้เลยไป copy เค้ามาให้ดูค่ะ แล้วก็ search มาเพิ่มเติมบ้าง

ถ้าชอบใจก็กด thankให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ