Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ขออนุญาต สอบถามเรื่องคุณ ant เจ้าของเว็บหน่อยได้ไหมคะ

Warning Points:
    0/5

Question ขออนุญาต สอบถามเรื่องคุณ ant เจ้าของเว็บหน่อยได้ไหมคะ

ไม่ได้มีอะไรมากมายค่ะ

พอดีเพิ่งเข้ามาเล่นในเว็บนี้ได้ไม่นานค่ะ แล้วเคยได้อ่านผ่านตาว่าเจ้าของชุมชน ชื่อ คุณ ant แต่ก็ยังไม่เคยเห็นคุณ ant มาโพสต์ในห้องพูดคุยเลยอ่ะค่ะ

คือจริงๆ แล้ว ไม่มีอะไรนะคะ

แค่อารมณ์แบบเดียวกับ แฟนคลับดาราอ่ะค่ะ เพราะบอกตามตรง เราเล่น SBN อยู่แทบจะเว็บเดียวทั้งเน็ตเลยค่ะ (เปนคนโลเทคมากมาย อิอิ) ก็เลยอยากจะได้เห็นเจ้าของเว็บบ้างอ่ะค่ะ (เห็นมาโพสต์ก็ยังดี อิอิ)

ก็เลยขอมาถามเพื่อนๆว่า คุณ ant เค้าไม่มาเล่นแล้วเหรอค่ะ ?????????

ปล. พอดีเราเข้าไปเจอ Link นี้อ่ะค่ะ เลยสงสัยว่า เป็นคนเดียวกับ คุณ ant เจ้าของเว็บไหมคะ (ถ้าใช่ จะได้ขอเข้าไปทักทายหน่อยอ่ะค่ะ อิอิ)
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=570846

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    คิดว่าไม่ใช่ค่ะ เดาว่าคุณแอนท์คงไม่ได้เข้ามาเป็นพรีเซ็นเตอร์สินค้าให้กับสมาชิกค่ะ

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by wannit View Post
    คิดว่าไม่ใช่ค่ะ เดาว่าคุณแอนท์คงไม่ได้เข้ามาเป็นพรีเซ็นเตอร์สินค้าให้กับสมาชิกค่ะ
    แอบลอกข้อสอบนะพี่โอ๋นะ

. . . . . . . .
    if u want smthing very badly, set it free.
    if it come back 2u, it's ur 4ever.
    if it doesn't, it was never ur 2 begin with.

0/5
    Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    แอบลอกข้อสอบนะพี่โอ๋นะ
    Quote Originally Posted by wannit View Post
    อ๋อ ค่ะ ขอบคุงมั่กๆ ค่ะ อิๆ

Comments from Facebook