Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8

Thread: แป้ง DIOR EYE CREAM DIOR กะลังทยอยลง Chanel dior etc ^^ vip member ทะลุ 200 แล้วจ้า เอาใจเมมเบอร์ส่งฟรีทุกรายการรับวันแม่ ลงแบบใหม่ใหม่ แล้วจ้า วันนี้

valentino is offline Banned
    Blog Entries
    2
    Warning Points:
    0/5

Smile แป้ง DIOR EYE CREAM DIOR กะลังทยอยลง Chanel dior etc ^^ vip member ทะลุ 200 แล้วจ้า เอาใจเมมเบอร์ส่งฟรีทุกรายการรับวันแม่ ลงแบบใหม่ใหม่ แล้วจ้า วันนี้

ดัดผมมาไม่เสีย ยืดผมมาไม่แห้งแตกปลายไม่ช๊อต ไม่ชี้ฟูกระเจิง สูตรผมสวยเงางามแบบดารานางแบบ ทำได้เองที่บ้านสวยใสเด้ง แบบพี่แองเจิ้ล ทันเที่ยวปีใหม่ชัวร์ สูตรพี่นางฟ้า ไม่ต้องง้อช่างทำผมAngel Closet มีDIAMOND MASK HI-SO★ มาส์คเพชร★มีระดับเห็นผลเกินคาด

ถ้าหากระทู้ไม่เจอ

ให้ พิมพ์ใน

Google
    คำว่า

angelcloset@live.com

★ เปิดใจรับความสุข
    พระเจ้าอวยพรทุกท่านคับผม

*การให้มีความสุขมากกว่าการรับ*

.
    สนใจ pm มาถามได้คับได้ลดอีกเพียบ .

โปรคืนกำไรต่ำกว่าทุน!!!
    ซื้อภายในวันนี้เท่านั้น!!
    ปรับราคาใหม่
    ลดสูงสุดถึง 50%
    ทุกแบบ!!

โปรคืนกำไรต่ำกว่าทุน!!!

ซื้อภายในวันนี้เท่านั้น!!
    ปรับราคาใหม่
    ลดสูงสุดถึง 50%
    ทุกแบบ!!

.ใช้สิทธิ์ ANGEL CLOSET VIP

อ่านด่วนจ้า ^^

รับสมัคร
    ANGEL CLOSET VIP MEMBER

ที่ angelcloset@live.com

ประกาศด่วนโทรมาซื้อ
    กับพี่นางฟ้าหรือ PM
    084-6317770

ขอบคุณลูกค้านับพันพัน

ที่อุดหนุนกับร้านเราครับ

กระแสผู้นำลงสินค้าเร็วมาก ไม่ตามใคร
    และใจดีขายถูกที่สุดไม่โก่งราคา

มีสินค้าพร้อมส่งทุกแบบครับ
    !!

รายได้ส่วนหนึ่งจาก
    ANGEL CLOSET @live. COM
    จะนำไปช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมครับผม

อย่าให้เรารักกันแค่ปาก
    แต่จงรักกันที่การกระทำ

ห้ามพลาดเราให้คุณมากกว่า

ขอ ฝากกระทู้ใน HI-END & more ^^ ไว้ในอ้อมใจฮับ ^^

คลิกที่ลิงค์ด้านล่างคับ

LINK 1.1 PRINCESS เดรส เสื้อcrop HIGH WAIST PANTS

เดรสลูกไม้ ออกเดท งานแต่ง party

.http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=38868

.
    .

. . .
    .

...

.
    .

link 1 เครื่องสำอางค์ DIOR CHANEL & ETC
    กล้าท้าให้ลอง! ผมเสียผ่านเคมีนับไม่ถ้วน กลับมาสวย 99%

http://sbntown.com/forum/showthread....171#post244171

.
    .

link 3 HI-END

BURBERRY CELINE DIOR KENZO

http://siambrandname.com/forum/showt...3&p=1064740864
    /

.

.
    link 4 HI-STREET แบบดารา

LONGCHAMP&more

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1190915

.
    Last edited by valentino; 12-30-2010 at 06:43 PM.

2
    0/5
    รีวิวรูปผมสวยจากพี่นางฟ้า
    ทำเองได้สวยแบบมืออาชีพเร่งด่วน
    ไม่ต้องเข้าร้านทำผม

.
    .ซื้อวันนี้ พิเศษ 799 เท่านั้น .
    .กล้าท้าให้ลอง! ผมเสียผ่านเคมีนับไม่ถ้วน กลับมาสวย 99%

.

ผลิตภัณฑ์จาก ITALY โดยตรงจ้า

คุณภาพเยี่ยมสุดสุด ^^

.

.. Originally Posted by plenarak
    แวะมา confirm ค่าาาาา

มาร์คเพชรดี มากๆๆๆๆ ยิ่งใช้เซรั่มสีฟ้าๆ ผมนุ่มมากกก

เรื่องจริงมะได้โม้

ถ้า มีโอกาสจะเอารูปผมมาอวดซ๊าเรยย คริ คริ

วันนี้เท่านั้น

---------------------------------------------------------

ขอบคุณรีวิวจากคุณน้องเหมียว & น้องเปิ้ลจ้า

ได้รับสินค้าแล้ว

ได้รับ set แชมพูเพชร แล้ว ส่งได้รวดเร็วทันใจจริงๆ ที่สำคัญเอาไปใช้แล้ว ใช้ดีจริงๆ ค่ะ ผมนุ่มมากก เลย คุณสามียังชมเลยค่ะ ที่สำคัญชอบกลิ่น liquid มากๆ เลย ยิ่งใส่ liquid ไป ผมยิ่งที่เงางาม มีสุขภาพดีจริงๆ ค่ะ สมกับที่คุยเลย

Originally Posted by plenarak

หวัด ดีค่าเจ้
    แวะมาทักทายค่า ตอนนี้ผมส๊วย สวยเพราะผลิตภัณฑ์ของเจ้เรยยยน๊าาา จุ๊บบบบบบบ

----------------------------------------------------------------------------

work work จริงจริง
    CONFIRM ว่าดีจริงของแท้ 100% ใช้แล้วจะติดใจ ผมสวย ดีขึ้นได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ครบสูตร

Alfaparf Milano ผู้นำด้านการผลิตระบบ จุลภาคนาโน จากประเทศอิตาลี ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผมที่นิยมแพร่หลายไปทั่วโลก

ประทับใจที่สุด อัลฟ่าพาร์ฟ มิลาโน่ ผลิตภัณฑ์ที่ได้มาตรฐานแฟชั่นสูงสุด จนได้รับอนุญาตให้ใช้ MILANO เป็นเครื่องหมายรับประกัน
    ❤ ❤ ❤

ทุก ออเดอร์การสั่งซื้อแสดงว่าลูกค้าได้ยอมรับในกติกาที่แม่ค้าได้ตั้งไว้แล้ว

❤ ❤ ❤

ผมเรา ผ่านการยืด , ดัด 6 เดือนครั้ง ทำสีทุกเดือน ไดร์ฟาร่าทุก 3 วัน วิธีการใช้ด้านล่างจ้า

ประทับ ใจที่สุด อัลฟ่าพาร์ฟ มิลาโน่ ผลิตภัณฑ์ที่ได้มาตรฐานแฟชั่นสูงสุด จนได้รับอนุญาตให้ใช้ MILANO เป็นเครื่องหมายรับประกัน

NUTRI SEDUCTION LUXURY Mask ALFAPARH

LUXURY Mask with โปรตีน CASHMERE , VITAMIN E & KERATIN

หมักทิ้งไว้ 3-5 นาทีโดยไม่ต้องอบไอน้ำ

Alfaparf Milano ผู้นำด้านการผลิตระบบ จุลภาคนาโน จากประเทศอิตาลี ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผมที่นิยมแพร่หลายไปทั่วโลก

จากอิตาลี ของแท้

สำหรับผมทำเคมี ดัด

ของใหม่

มี 15 กระปุก 500 ml กระปุกใหญ่มากมากใช้เพียงนิดเดียว 1 กระปุกใช้ได้ 3-6 เดือน

เนื้อครีมเข้มข้นที่สุดดังนั้นจึงใช้เพียงนิดเดียวต่อครั้งและครีมหอมมากมาก

มาส์คเพิ่มสารอาหารเส้นผมให้ซึมลึกสู่เนื้อในเส้นผมและแกนผม เพื่อเพิ่มความแข็งแรงให้โครงเส้นผม ยืดหยุน มีสปริง ปกป้องเส้นผม ไม่ให้แห้งกรอบ แตก คงความเงา จากการทำเคมีและความร้อน

สำหรับคนผมแห้งเสียกรอบ ดัด ทำเคมี ใช้ได้หมด ใช้เพียงนิดเดียว เห็นผลเร็วมาก จาก ประเทศอิตาลี

ใช้แล้วจะติดใจ จากผมเสียจะปรับสภาพเส้นผมให้นุ่มลื่นเงางาม ช่างทำผมแนะนำมา ครีมเข้มข้นซึมในเส้นผมเร็วมาก ล้างออกง่าย ไม่เหนียวเหนอะ ไม่ทิ้งคราบมัน

ตั้งแต่ใช้มาตัวนี้ดีที่สุด

ใช้เพียงนิดเดียว กระปุกใหญ่ใช้นานหลายเดือนมากมาก ใช้แทนครีมนวด หรืออบไอน้ำ
    เพราะเคยใช้ K---- มาเยอะมากซื้อเซตเป็นหมื่นหมื่นก้อไม่เข้ากับผมเรา
    ก็ยังไม่ประทับใจเท่าตัวนี้จ้า คุ้มมาก

น้องจิดาภา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องอารดา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า.
    น้องน้อง cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องเอมี่ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องดลยา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องนภาพร cf mask อีก 1 ปุกจ้า
    .น้องวรรณาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า..
    น้องเชอรี่cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง กัลยาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องcherrycf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    และอีกหลายท่านค้าบ..

เหลือ 20กระปุก.
    ซื้อวันนี้ พิเศษ 649 เท่านั้น .

ผม เรา ผ่านการยืด , ดัด 6 เดือนครั้ง ทำสีทุกเดือน ไดร์ฟาร่าทุก 3 วัน

ประทับ ใจที่สุด

Diamond Illuminating Mask ALFAPARH

หรือมาส์คเพชร จากอิตาลี สำหรับผมทำเคมี ทำสี ยืด ดัด

ของ ใหม่ของแท้มี 15 กระปุก

500 ml กระปุกใหญ่มากมากใช้เพียงนิดเดียว 1 กระปุกใช้ได้ 3-6 เดือน

เนื้อครีมเข้มข้น ที่สุดดังนั้นจึงใช้เพียงนิดเดียวต่อครั้งและครีมหอมมากมาก

มาส์คประกายเพชร บำรุงผมสูตรอาหารเข้มข้น

ด้วยสารสกัดจาก Linseed Oil , Karite Butter , Diamond Powder

ด้วยพลังแทรกซึมลึกสู่เนื้อในเส้นผม ที่ต้องการบำรุงอย่างพิเศษสุดและเส้นผมที่เสียจากเคมีรุนแรง เพื่อประสิทธิภาพที่นุ่มกว่า เงากว่า มีน้ำหนัก แก้การชี้ฟู และจัดทรงง่าย

สำหรับคนผมแห้งเสียกรอบ ผมยืด ผมดัด ผมทำสี ทำเคมี ใช้ได้หมด ใช้เพียงนิดเดียว เห็นผลเร็วมาก จาก ประเทศอิตาลี

ใช้แล้วจะติดใจ จากผมเสียจะปรับสภาพเส้นผมให้นุ่มลื่นเงางาม ช่างทำผมแนะนำมา ครีมเข้มข้นซึมในเส้นผมเร็วมาก ล้างออกง่าย ไม่เหนียวเหนอะ ไม่ทิ้งคราบมัน

ตั้งแต่ใช้มาตัวนี้ดีที่สุด ใช้คู่กันสลับกัน สำหรับคนที่ผ่านการทำเคมีรุนแรง ผมแห้งกรอบ

ใช้เพียงนิดเดียว กระปุกใหญ่ใช้นานหลายเดือนมากมาก ใช้แทนครีมนวด
    หรืออบไอน้ำ
    เพราะเคยใช้ K---- มาเยอะมาก ก็ยังไม่ประทับใจเท่าตัวนี้จ้า

คุ้มมาก มี 15 กระปุก

น้อง จิดาภา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องทิพวรรณ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องน้อง cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องเอมี่ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องนภาพร cf mask อีก 1 ปุกจ้า
    .น้องวรรณาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง เชอรี่cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง นาวินีcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง กัลยาcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้อง cherrycf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องเหมียวcf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า....

และอีกหลายท่านค้าบ..

เหลือ 20กระปุก

****HOW TO SPECIAL แบบพิเศษสูตรเร่งรัด****

ควรใช้มาส์คคู่กับเซรั่มเพชร สัปดาห์ละครั้ง เซรั่มเพชรสีฟ้า จะช่วยรีเเพร์เส้นผมด้วยสารสกัดจากเม็ดลินินเข้มข้น ผสมผสาน คุณค่า
    omega 3 , omega 6, hydrocotyle extract & vitamin

จะซึมลึกเข้าเสริมสร้างโครงเส้นใยในผม และปิดเกล็ดผม
    สำหรับผมที่ผ่านเคมีรุนแรง แห้งแข็ง กรอบกระด้าง เพื่อเพิ่มความเงางาม
    ด้วยอนุพันธ์เพชรนุ่มสลวยตั้งแตาโคนจรดปลาย
    จะใช้นวดลงบนเส้นผมที่หมาดหมาด หมักทิ้งไว้ หรืออบไอน้ำ แล้วล้างออก

***HOW TO วิธีใช้แบบง่ายง่ายแบบที่ 1

ใช้แทนครีมนวดผมหมักทิ้งไว้ แล้วล้างออก

หรือ

1 สระผมด้วยแชมพูเพชร 2 ครั้ง ให้สะอาด

2 ตักมาส์ค ประมาณ 1-2 ช้อนโต๊ะ ใส่ผสมลงในถ้วย และผสมโลชั่นสีฟ้าเพชร 1 หลอดแก้ว คนผสมจนเนื้อครีมเป็นสีฟ้า

3 แบ่งผมเป็นช่อ ขนาดปานกลางแล้วตักครีมสีฟ้า นวด จนเกิดเป็นสีขาวฟู

4 เข้าเครื่องอบไอน้ำประมาณ 20 นาที ถ้าไม่มีเครื่องอบไอน้ำให้หมักทิ้งไว้ แล้วล้างออก

***HOW TO วิธีใช้แบบง่ายง่ายแบบที่ 2

ทำแบบข้อที่ 1 ถึง ข้อที่ 3
    และ เมื่อนวดจนทั่วแล้วเป่าให้แห้ง ทิ้งไว้ให้เย็น หรือพักผมไว้สักพักแล้วล้างออก

***ผลลัพท์ที่ ได้

1 สำหรับคนผมเสียมากเป็นฝอยจากการยืด จะทำให้ผมตรงมากขึ้น นุ่มเงา ไม่แห้ง อาการฝอยลดลง

2 สำหรับคนที่ผมเสียจากการดัด จะทำให้ผมเป็นลอนแต่นุ่มเงาจัดลอนง่าย

3 สำหรับคนที่ผมทำสีซีดจาง จะ ทำให้ ผมนุ่ม มีน้ำหนัก สีผมเป็นประกายเด่นชัด

4 สำหรับผมธรรมดา สีดำ ผมจะนุ่มสลวย มีน้ำหนัก เงากว่าธรรมชาติ
    Last edited by valentino; 12-30-2010 at 06:44 PM.

2
    0/5
    ซื้อวันนี้ พิเศษ 649 เท่านั้นกระปุกใหญ่ใช้ได้ 3-4 เดือน .
    .
    ประทับ ใจที่สุด ใช้ดีจึงบอกเพื่อน

Cristalli Illuminating Mask ALFAPARH

จากอิตาลี สำหรับผมทำเคมี ทำสี ยืด ดัด

ของ ใหม่ของแท้ เนื้อครีมหอมเข้มข้นมากมาก

มี 10 กระปุก

500 ml กระปุกใหญ่มากมาก

สำหรับคนผมแห้งเสียกรอบ ผมยืด ผมดัด ผมทำสี ทำเคมี ใช้ได้หมด

ใช้เพียงนิดเดียว เห็นผลเร็วมาก จาก ประเทศ
    อิตาลี

ใช้แล้วจะติดใจ จากผมเสียจะปรับสภาพเส้นผมให้นุ่มลื่นเงางาม แนะ นำใช้ผสมกับ เซรั่มสีฟ้า

DIAMANTE Illuminating Essential Oil เพื่อให้ได้ผลเร็วมากยิ่งขึ้น

ช่างทำผมแนะนำมา ครีมเข้มข้นซึมในเส้นผมเร็วมาก ล้างออกง่าย

ไม่เหนียวเหนอะ ไม่ทิ้งคราบมัน

mask with karitex ตั้งแต่ใช้มาตัวนี้ดีที่สุด

ใช้เพียงนิดเดียว กระปุกใหญ่ใช้นานหลายเดือนมากมาก

ใช้แทนครีมนวด หรืออบไอน้ำ

เพราะเคยใช้ K---- มาเยอะมาก ก็ยังไม่ประทับใจเท่าตัวนี้จ้า

คุ้มมาก รีบจับจองกันด่วน ก่อนของจะหมดนะจ้า

น้อง จิดาภา cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า
    น้องทิพวรรณ cf mask ผมอีก 1 ปุกจ้า

.

วิธีใช้แบบ ง่ายง่ายแบบที่ 1

ใช้แทนครีมนวดผมหมักทิ้งไว้ แล้วล้างออก

หรือ

.
    1 สระผมด้วยแชมพูเพชร 2 ครั้ง ให้สะอาด
    2 ตักมาส์ค ประมาณ 1-2 ช้อนโต๊ะ ใส่ผสมลงในถ้วย และผสมโลชั่นสีฟ้าเพชร 1 หลอดแก้ว คนผสมจนเนื้อครีมเป็นสีฟ้า
    3 แบ่งผมเป็นช่อ ขนาดปานกลางแล้วตักครีมสีฟ้า นวด จนเกิดเป็นสีขาวฟู
    4 เข้าเครื่องอบไอน้ำประมาณ 20 นาที ถ้าไม่มีเครื่องอบไอน้ำให้หมักทิ้งไว้
    แล้วล้างออก

วิธีใช้
    แบบง่ายง่ายแบบที่ 2

4 เมื่อนวดจนทั่วแล้วเป่าให้แห้ง ทิ้งไว้ให้เย็น หรือพักผมไว้สักพักแล้วล้างออก

ผลลัพท์ที่ได้
    สำหรับคนผมเสียมากเป็นฝอยจากการยืด จะทำให้ผมตรงมากขึ้น นุ่มเงา ไม่แห้ง อาการฝอยลดลง

สำหรับคนที่ผมเสียจากการดัด จะทำให้ผมเป็นลอนแต่นุ่มเงาจัดลอนง่าย

สำหรับคนที่ผมทำสีซีดจาง จะทำให้ ผมนุ่ม มีน้ำหนัก สีผมเป็นประกายเด่นชัด

สำหรับผมธรรมดา สีดำ ผมจะนุ่มสลวย มีน้ำหนัก เงากว่าธรรมชาติ

.

ไฮยาลูโรนิก ( Hyaluronic Acid ) ชนิดเข้มข้น

เป็น สารสกัดจากธรรมชาติ ซึ่งไม่ได้สกัดมาจากสัตว์ มีความบริสุทธิ์สูงมากจึงปลอดภัยไม่ก่อให้เกิดการแพ้หรือระคายเคืองและมี ประสิทธิภาพสูงมาก เนื้อเจลเข้มข้นใสบริสุทธิ์สามารถซึมสูผิวหนังได้อย่างรวดเร็ว มีคุณสมบัติอุ้มน้ำและให้ความชุ่มชื้นกับผิวได้ดี ซึ่ง Hyaluronic acid นั้นมีคุณสมบัติพิเศษเฉพาะตัวที่โดดเด่นมากในการกักเก็บความชุ่มชื้นกับผิว หนัง การอุ้มน้ำไว้ได้มากถึง 1000 เท่า ของน้ำหนักสาร และยังเป็นส่วนประกอบของโครงสร้างผิวหนังโดยเป็นตัวเชื่อมอยู่ระหว่างคอลลา เจนและอิลาสตินซึ่งสามารถเก็บกักน้ำในเซลล์ผิวได้ยาวนานมากเป็นพิเศษช่วยให้ ผิวหนังสามารถเก็บกักความชุ่มชื่นได้มากกว่าปรกติหลายเท่าจึงช่วยลดการทำลาย ของเซลล์ผิวจากการสันดาปทำให้เซลล์เรียงตัวละเอียด อุ้มน้ำ ลดความหมองคล้ำจากอาการขาดน้ำของเซลล์ผิว จึงส่งผลให้ผิวเต่งตึงกระชับ เนียนเรียบขึ้น ริ้วรอยลดลง ผิวมีความยืดหยุ่น นุ่มนวลและดูอ่อนเยาว์ ช่วยยับยั้งการหดตัวของกล้ามเนื้อซึ่งเป็นสาเหตุของริ้วรอยก่อนวัย และยังช่วยกระตุ้นการทำงานของ Fibroblast cell ซึ่งทำหน้าที่สร้างเส้นใย Collagen และ Elastin ของผิว ทำให้ผิวเรียบตึง ริ้วรอยตื้นขึ้น ช่วยลดการสร้างอนุมูลอิสระและช่วยให้ผิวมีความยืดหยุ่นและลดริ้วรอยได้เป็น อย่างดี

เติมเต็มริ้วรอยด้วยไฮยาลูโรนิค พร้อมยกระชับผิวให้เด้งเต่งตึง และเติมน้ำให้ผิวโดยไม่ต้องฉีดสาร ปลอดภัย100 %

ไฮยาลูโรนิก เป็นสารธรรมชาติที่สกัดจนได้สารที่ เหมือนสารในร่างกายมนุษย์ นอกเหนือจากคุณสมบัติในการอุ้มน้ำได้ดีแล้ว ยังมีประสิทธิภาพช่วยลดการสร้างอนุมูลอิสระและช่วยกรองรังสี UV ได้อีกด้วย

ส่วนประกอบสำคัญ : Sodium Hyaluronate

วิธีใช้
    -สามารถทาผิวได้โดยตรงแบบเพียวๆจะเห็นผลได้เร็วและดีกว่ามาก ปริมาณไฮยาลูโรนิก 1-10หยด ทาผิวหน้าและลำคอ เช้า-เย็น แล้วจึงทาครีมบำรุง

ผลิตภัณฑ์ของเรามีความปลอดภัยสูงเนื่องจากเป็นสารสกัดที่มาจากธรรมชาติ100%ไม่ มีสารเคมี ไม่มีสารที่เป็นอันตรายต่อผิวหน้า ไม่ผสมสารต้องห้าม ปลอดภัยต่อผิวของลูกค้าอย่างแน่นอน ซึ่งทางร้านยินดีรับประกันในตัวสินค้าค่ะ *

550 บาท ปริมาณ 30 ml
    Last edited by valentino; 01-25-2011 at 02:11 PM.

2
    0/5
    -------------------------------------
    Last edited by valentino; 12-30-2010 at 06:41 PM.

2
    0/5
    --------------------------------
    สารสกัดจากเมล็ดองุ่น

ชนิดเข้มข้นบริสุทธิ์100%

GRAPE SEED EXTRACT

สารสกัดเมล็ดองุ่นได้ขนานนามว่า เป็นสุดยอดซุปเปอร์แอนตี้ออกซิแดนท์ เพราะสารสกัดเมล็ดองุ่นนั้นมีสารที่อุดมไปด้วยสารประกอบที่สำคัญที่เรียกว่า “โอลิโกเมอริก โปรแอนโทไซยานิดีน หรือโอพีซี (oligomeric proanthocyanidins: OPC)”ซึ่งเป็นสารต้านอนุมูลอิสระที่มีฤทธิ์มากกว่าวิตามินซี 20 เท่าและมากกว่าวิตามินอี 50 เท่า ช่วยต่อต้านการทำลายเส้นใยคอลลาเจน และอีลาสตินในผิวหนังที่เกิดจากอนุมูลอิสระ เส้นใยคอลลาเจนและอีลาสตินเป็นโครงสร้างหลักในผิว

สรรพคุณ

ช่วยรักษาความกระชับ เต่งตึงของผิว ปรับสภาพสีผิวให้สม่ำเสมอ ป้องกันความหยาบกร้านของผิวได้ดี

-ป้องกันริ้วรอย ฝ้า กระ OPC ช่วยต้านอนุมูลอิสระที่จะมาทำลายคอลลาเจนและอิลาสตินในผิวหนัง อันเป็นสาเหตุทำให้ผิวเสื่อมสภาพ เกิดริ้วรอยก่อนวัย นอกจากนี้ยังปกป้องผิวจากรังสี UV ทำให้ฝ้ากระจ่างลง

-ช่วยลดความเข้มของสีผิวบริเวณที่ดำคล้ำลง ให้ผิวหน้าดูกระจ่างใส อย่างเห็นได้ชัด -รักษาโรคผิวหนังสะเก็ดเงินและโรคผิวหนังอักเสบ ได้

ส่วนประกอบสำคัญ : GRAPE SEED EXTRACT pure 100%

วิธีใช้ -สามารถทาผิวได้โดยตรงแบบเพียวๆจะเห็นผลได้เร็ว และดี กว่ามาก แล้วจึงทาครีมบำรุง -หรือใช้ผสมลงในครีมบำรุง , เจล , ซีรั่ม , โทเนอร์ ประมาณเหรียญห้าสิบสตางค์ สารสกัดปริมาณ 1-2 หยด คนให้เข้ากันดี จึงทาผิวหน้าและลำคอ เช้า-เย็น

- ถ้าผสมสารสกัดเมล็ดองุ่น ปริมาณ 10 ml. ลงในครีมบำรุงผิว , โลชั่น หรือ โทเนอร์ ปริมาณ 100 ml. จะได้ ครีมบำรุงผิว / โทเนอร์สารสกัดเมล็ดองุ่นที่มีความเข้มข้นสูง ใช้ทาบำรุงผิวหน้า หรือผิวกาย เช้า-เย็น เพื่อให้ผิวหน้าดูกระจ่างใส ผิวพรรณกระชับเต่งตึง

*ผลิตภัณฑ์ ของเรามีความปลอดภัยสูงเนื่องจากเป็นสารสกัดที่มาจากธรรมชาติ100%ไม่มีสาร เคมี ไม่มีสารที่เป็นอันตรายต่อผิวหน้า ไม่ผสมสารต้องห้าม ปลอดภัยต่อผิวของลูกค้าอย่างแน่นอน ซึ่งทางร้านยินดีรับประกันในตัวสินค้าค่ะ *

ปริมาณ 30 ml

ราคาส่งสปา-คลีนิค สารสกัดจากเมล็ดองุ่น GRAPE SEED EXTRACT รหัสสินค้า :001661
    วันที่ปรับปรุงข้อมูลล่าสุด : 24/12/2010

ราคาสินค้า(ปกติ) : 450.00 บาท ----
    Last edited by valentino; 01-14-2011 at 08:59 PM.

2
    0/5
    สวยใส ไฮโซ แบบเจนี่ สวยเริ่ด เชิด โสด
    คอลลาเจนสกัดบริสุทธิ์จากปลาทะเลน้ำลึก บริสุทธิ์แท้ 100 % (ชนิดน้ำ )

ช่วยยกกระชับผิวได้อย่างรวดเร็ว ช่วยเสริมสร้างและทดแทนคอลลาเจนในชั้นหนังแท้ และเร่งซ่อมแซมเนื้อเยื่อในร่างกาย ทำ ให้เซลล์ผิวหนังอุ้มน้ำได้ดี ผิวพรรณจึงดูอ่อนเยาว์และกระชับเต่งตึง ใช้บำรุงผิวชะลอความแก่ เพิ่มความยืดหยุ่นแก่ผิว ทำให้ผิวชั้นนอกนุ่มตึงขึ้นเรียบขึ้นช่วยลดริ้วรอยเหี่ยวย่นของผิวที่เกิด จากความแห้งกร้านให้ความชุ่มชื้นในชั้นหนังแท้ พร้อมเสริมสร้างไฟบริน ทำให้ผิวตึงกระชับ รู้สึกได้ทันทีหลังใช้ ผิวหน้าตึงขึ้น เนียนเรียบกระชับขึ้น คอลลาเจนจะถูกดูดซึมอย่างรวดเร็วผ่านผิวหนังเข้าไปทดแทนคอลลาเจนที่เสื่อม สภาพไปเพื่อเพิ่มความยืดหยุ่นและชุ่มชื้นแก่ผิวหนัง คอ ลลาเจนที่สกัดจากเกล็ดปลาทะเลเป็นสารละลายประเภทเปปไทด์ที่มีองค์ประกอบของก รดอะมิโนที่ได้จากธรรมชาติ ที่ไม่สามารถสังเคราะห์โดยวิธีทางเคมี แต่สามารถสังเคราะห์ได้ด้วยกระบวนการทางเทคโนโลยีชีวภาพ มีประสิทธิภาพดีกว่าคอลลาเจนชนิดรับประทานและมีประสิทธิภาพสูงในการลดริ้ว รอยเหี่ยวย่นบนผิวหนัง ทำให้ผิวหนังยังคงความ ยืดหยุ่นและทำหน้าที่อุ้มน้ำไว้ได้ผิวพรรณจึงดูอ่อนเยาว์และกระชับเต่งตึง ยืดหยุ่นกระชับ นวลนุ่มเรียบเนียน สดใสอ่อนวัย

คอลลาเจน เป็นเส้นใยโปรตีนใต้ชั้นผิวหนังแท้และมีปริมาณมากกว่า 70 % ใน ชั้นผิวหนัง ทำหน้าที่เป็นโครงร่างผิว ทำให้ผิวหน้ามีความยืดหยุ่น กระชับ นุ่มนวลและเรียบเนียนอยู่เสมอเมื่อคนเราอายุมากขึ้นและหากอายุ 30 ปีขึ้นไป อัตราการสังเคราะห์คอลลาเจนของผิวหนังก็จะลดลงในอัตรา 1.5 % ต่อปี

ส่ง ผลทำให้ผิวขาดความยืดหยุด และเกิดริ้วรอยเหี่ยวย่น ดังนั้นเราสามารถเติมคอลลาเจนเราสามารถเติมคอลลาเจนจากธรรมชาติเข้าไปทดแทน ด้วยการทาลงบนผิวโดยตรงเพื่อเพิ่มปริมาณคอลลาเจนให้ชั้นผิว ช่วยป้องกันไม่ให้ผิวเกิดริ้วรอยเหี่ยวย่น ทำให้ผิวพรรณกลับคืนสู่ความวัยเยาว์ และถนอมรักษาผิวพรรณนั้นให้ดูเปล่งปลั่งสดใส เต่งตึงอยู่เสมอ เมื่อทาคอลลเจนบริสุทธิ์ลงบนผิวจะสัมผัสได้ทันทีถึงความตึงกระชับที่ผิวใช้ ด้วยคุณภาพของคอลลาเจนบริสุทธิ์แท้ 100 % ซึ่งมีอนุภาคที่เล็กมากสามารถซึมสู่ผิวได้อย่างรวดเร็วลึกถึงผิวชั้นในได้ อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด ( เหมาะสำหรับใบหน้า รอบดวงตา ลำคอ )

( คอลลาเจนสกัดบริสุทธิ์ จากเกล็ดปลาทะเล โดย สกัดจนได้ความบริสุทธิ์สูงสุดไม่มีกลิ่นคาวของปลา มีอนุภาคที่เล็กมาก และมีลักษณะคล้ายกับเซลล์ผิวของมนุษย์ จึงได้ผลลัพธ์สูงที่สุดในการบำรุงผิว
    )

ส่วนประกอบสำคัญ : Collagen pure 100%

วิธีใช้ หลากหลายวิธีใช้ ( สามารถปรับความเข้มข้นได้ตามความต้องการ )

-การใช้แบบสดต่อครั้ง ปริมาณคอลลาเจน 1 หยด ผสมใช้ได้ทั้งในครีมบำรุงผิว , เจล , ซีรัม , โทเนอร์ ปริมาณ เหรียญห้าสิบสตางค์ คนให้ละลายบนฝ่ามือ แล้วจึงทาผิวหน้า เช้า-เย็น

- คอลลาเจนปริมาณ 5 ml. ผสมลงในครีมบำรุงผิว , โทเนอร์กระชับผิว , โลชั่น , ซีรั่ม , เจล ปริมาณ 50 ml. แล้วคนให้ละลาย จะมีความเข้มข้นสูงมาก ใช้ทาบำรุงผิวหน้า เช้า-เย็น

- ใช้คอลลาเจน ผสมกับ HYA2 solution หรือ Liposome ควบคู่กับเครื่องไอออนโต , โฟโน เครื่องอัลตร้าโซนิค เหมือนคลีนิค เสริมความงาม เป็นการผลักวิตามินเข้าผิวหน้า

( เป็นการเสริมประสิทธิภาพของครีมบำรุงผิว ) *ถ้าผสมกับ ซีรั่ม หรือเจล หรือ LIPOSOME / Hya 2 จะซึมซาบลงสู่ผิวได้ดีเป็นพิเศษ *

ข้อควรระวัง

- ควรทดสอบอาการแพ้และอาการระคายเคืองก่อนใช้เพราะสภาพผิวแต่ละคนมีความแตกต่างกันโดยทาผงคอลลาเจนบริเวณท้องแขนทิ้งไว้ 24 ชม.เป็นอย่างน้อยหากไม่เกิดอาการระคายเคืองก็สามารถนำไปใช้ทาผิวหน้าได้

-เมื่อผสมลงในผลิตภัณฑ์ควรใช้ให้หมดภายใน 3 เดือน

-ควรทาครีมกันแดดอย่างสม่ำเสมอ

*ผลิตภัณฑ์ของเรามีความปลอดภัยสูงเนื่องจากเป็นสารสกัดที่มาจากธรรมชาติ100%ไม่ มีสารเคมี ไม่มีสารที่เป็นอันตรายต่อผิวหน้า ไม่ผสมสารต้องห้าม ปลอดภัยต่อผิวของลูกค้าอย่างแน่นอน ซึ่งทางร้านยินดีรับประกันในตัวสินค้าค่ะ *

ปริมาณ 10 ml.

. ราคาส่งสปา-คลีนิคคอลลาเจนสกัดบริสุทธิ์จากปลาทะเลน้ำลึก100 % รหัสสินค้า :001671
    วันที่ปรับปรุงข้อมูลล่าสุด : 24/12/2010

ราคาสินค้า(ปกติ) : 400.00 บาท
    Last edited by valentino; 01-14-2011 at 09:00 PM.

2
    0/5
    สารสกัดจากเมล็ดองุ่น

ชนิดเข้มข้นบริสุทธิ์100%

GRAPE SEED EXTRACT

สารสกัดเมล็ดองุ่นได้ขนานนามว่า เป็นสุดยอดซุปเปอร์แอนตี้ออกซิแดนท์ เพราะสารสกัดเมล็ดองุ่นนั้นมีสารที่อุดมไปด้วยสารประกอบที่สำคัญที่เรียกว่า “โอลิโกเมอริก โปรแอนโทไซยานิดีน หรือโอพีซี (oligomeric proanthocyanidins: OPC)”ซึ่งเป็นสารต้านอนุมูลอิสระที่มีฤทธิ์มากกว่าวิตามินซี 20 เท่าและมากกว่าวิตามินอี 50 เท่า ช่วยต่อต้านการทำลายเส้นใยคอลลาเจน และอีลาสตินในผิวหนังที่เกิดจากอนุมูลอิสระ เส้นใยคอลลาเจนและอีลาสตินเป็นโครงสร้างหลักในผิว

สรรพคุณ

ช่วยรักษาความกระชับ เต่งตึงของผิว ปรับสภาพสีผิวให้สม่ำเสมอ ป้องกันความหยาบกร้านของผิวได้ดี

-ป้องกันริ้วรอย ฝ้า กระ OPC ช่วยต้านอนุมูลอิสระที่จะมาทำลายคอลลาเจนและอิลาสตินในผิวหนัง อันเป็นสาเหตุทำให้ผิวเสื่อมสภาพ เกิดริ้วรอยก่อนวัย นอกจากนี้ยังปกป้องผิวจากรังสี UV ทำให้ฝ้ากระจ่างลง

-ช่วยลดความเข้มของสีผิวบริเวณที่ดำคล้ำลง ให้ผิวหน้าดูกระจ่างใส อย่างเห็นได้ชัด -รักษาโรคผิวหนังสะเก็ดเงินและโรคผิวหนังอักเสบ ได้

ส่วนประกอบสำคัญ : GRAPE SEED EXTRACT pure 100%

วิธีใช้ -สามารถทาผิวได้โดยตรงแบบเพียวๆจะเห็นผลได้เร็ว และดี กว่ามาก แล้วจึงทาครีมบำรุง -หรือใช้ผสมลงในครีมบำรุง , เจล , ซีรั่ม , โทเนอร์ ประมาณเหรียญห้าสิบสตางค์ สารสกัดปริมาณ 1-2 หยด คนให้เข้ากันดี จึงทาผิวหน้าและลำคอ เช้า-เย็น

- ถ้าผสมสารสกัดเมล็ดองุ่น ปริมาณ 10 ml. ลงในครีมบำรุงผิว , โลชั่น หรือ โทเนอร์ ปริมาณ 100 ml. จะได้ ครีมบำรุงผิว / โทเนอร์สารสกัดเมล็ดองุ่นที่มีความเข้มข้นสูง ใช้ทาบำรุงผิวหน้า หรือผิวกาย เช้า-เย็น เพื่อให้ผิวหน้าดูกระจ่างใส ผิวพรรณกระชับเต่งตึง

*ผลิตภัณฑ์ ของเรามีความปลอดภัยสูงเนื่องจากเป็นสารสกัดที่มาจากธรรมชาติ100%ไม่มีสาร เคมี ไม่มีสารที่เป็นอันตรายต่อผิวหน้า ไม่ผสมสารต้องห้าม ปลอดภัยต่อผิวของลูกค้าอย่างแน่นอน ซึ่งทางร้านยินดีรับประกันในตัวสินค้าค่ะ *

ปริมาณ 30 ml

ราคาส่งสปา-คลีนิค สารสกัดจากเมล็ดองุ่น GRAPE SEED EXTRACT รหัสสินค้า :001661

ราคาสินค้า(ปกติ) : 450.00 บาท

2
    0/5
    ชุดอัลฟ่าอาร์บูติน พร้อม ซุปเปอร์ซีรั่ม (ของแท้)

แก้ปัญหา หน้าหมองคล้ำ จุดด่างดำ ฝ้า กระ รอยสิว ได้อย่างมีประสิทธิภาพ สูงสุด ขอรับรองเลยค่ะ คุ้มสุดๆๆ

Alpha Arbutin Solution Set Double White & Bright ( Alpha Arbutin Pure 100% + Best Super Serum Double White & Bright ) มีส่วนประกอบสารที่ต้องใช้ด้วยกัน 2 อย่างคือ

1.Alpha Arbutin ( อัลฟ่าอาร์บูติน ) บริสุทธิ์ 100%

เป็นอนุพันธุ์สารสกัดจากต้นเบียร์เบอร์ รี่(ซึ่งเป็นวงการแพทย์ของประเทศ ญี่ปุ่น ค้นพบ) มีฤทธิ์ยับยั้งกระบวนการสร้างเม็ดสีเมลานินทุกขั้นตอนและ สามารถปรับสีผิวให้ขาวสดใสได้ในเวลาอันรวดเร็ว ลดฝ้าหรือ กระ และรอยคล้ำรอยด่างดำได้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด Alpha Arbutin ไม่มีผลในการผลัดเซลล์ผิวแต่อย่างใด จึงไม่ทำให้ผิวบางลง และไม่ทำให้ผิวไวต่อแสง ที่สำคัญ อัลฟ่าอาร์บูตินไม่ใช่สารต้องห้าม จึงมีความปลอดภัยสูง สามารถปรับสีผิวให้ขาวกระจ่างใส จะเห็นผลภายใน 1 สัปดาห์ ผิวจะสว่างขึ้น ดูไม่หมองคล้ำ และจะเห็นผลชัดเจนใน28วัน ตามวงจรการผลัดเซลล์ผิวตามธรรมชาติของคนเรา ฝ้า กระ จะจางลงอย่างรวดเร็ว

ส่วนประกอบสำคัญ : Alpha Arbutin Pure 100% ปริมาณ 5 ml.

2. Best Super Serum Double White & BrightLicorice PT 40

เป็นผลิตภัณฑ์ที่ได้จากสารสกัดจากรากชะเอมเทศ Licorice PT 40 คือ Active หมายถึงมี Grabidin 40% ในสารสกัดชะเอมเทศทั้งหมด ช่วย ลดการผลิตและยับยั้งเม็ดสีเมลานินที่ผิวชั้นบน จึงทำให้ผิวแลดูขาวกระจ่างใสขึ้น ลดจุดด่างดำ รอยดำรอยแดงจากสิว ลดฝ้า กระ มีความปลอดภัยสูงผิวหน้ากระจ่างใส ในเวลาที่รวดเร็วกว่าผลิตภัณฑ์ตามท้องตลาดทั่วไป เหมาะกับผู้ที่มีผิวหมองคล้ำเป็นพิเศษ หรือมีปัญหาจุดด่างดำ รอยแผลสิวที่ดำคล้ำมากเป็นพิเศษ โดยเฉพาะผิวหน้าที่เต็มไปด้วยจุดด่างดำจากแผลสิว อีก ทั้งยังควบคุมการเกิดสิวและปรับผิวให้ขาวกระจ่างได้ในเวลาอันรวดเร็ว สามารถลดการผลิตเม็ดสีเมลานินในชั้นผิวได้ดีมาก เมื่อทำงานคู่กับ Alpha Arbutin และเสริมประสิทธิภาพด้วย VitaminC- PMG ,Hyaluronate และ Liposomeชนิดเข้มข้น ช่วยเติมน้ำให้ผิวลดริ้วรอยเหี่ยวย่น หน่วงเหนี่ยวสารนำพาสารต่างๆเข้าสู่เซลล์ผิวได้ลึกถึงชั้นในสุด

คุณสมบัติเด่น-Licorice PT 40 คือ Active อันเลอค่าในท้องตลาดเป็นไวท์เทนนิ่งที่ทั่วโลกนิยมใช้มายาวนานมากกว่า 10 ปีผลิตภัณฑ์ตัวนี้เป็นผลิตภัณฑ์ที่ได้จากสารสกัดจากรากชะเอมเทศช่วยลดการผลิตและส่งเม็ดสีเมลานินมาที่ผิวชั้นบน จึงทำให้ผิวแลดูขาวกระจ่างใสขึ้นลดจุดด่างดำ รอยดำรอยแดงจากสิว ลดฝ้ากระ อย่างปลอดภัย-

VitaminC- PMG วิตามินซีชนิดดีที่ได้รับการวิจัย และพัฒนาจนมีความคงตัวไม่เสื่อมสลายได้ง่ายเหมือนวิตามินซีทั่วไปโดยทำให้ผิวขาวกระจ่างใสขึ้นได้ดีกว่าถึง 20%และคงตัวต่อสภาพแวดล้อมสูงกว่าวิตามินซีทั่วไปทั่วไปถึง 30 เท่าเป็นสารต้านอนุมูลอิสระช่วยลดริ้วรอย และทำให้ผิวเต่งตึง ผิวหน้าเรียบเนียนรูขุมขุนที่เล็กลง และผิวหน้าที่ไร้ความมัน ช่วยป้องกันอันตรายจากรังสี UV ของแสงแดด และซ่อมแซมผิวจากอันตรายจากแสงแดด ป้องกันการเสื่อมของเซลล์ผิวปรับสภาพผิวให้ขาวเนียนใส-

Hyaluronate มีคุณสมบัติอุ้มน้ำและให้ความชุ่มชื้นกับผิวสามารถเก็บกักน้ำในเซลล์ผิวได้ยาวนานมากเป็นพิเศษจึงส่งผลให้ผิวเต่งตึงกระชับเนียนเรียบขึ้น ริ้วรอยลดลง ผิวมีความยืดหยุ่น นุ่มนวลและดูอ่อนเยาว์-

Liposome คุณสมบัติเป็นสาร Antioxidants ต่อต้านอนุมูลอิสระช่วยลดการเสื่อมสภาพของเซลล์ผิว นำพาและหน่วงเหนี่ยวสารอาหารให้ซึมลงสู่ผิวได้อย่างล้ำลึกถึงเซลล์ผิวชั้น dermis ช่วยทำให้ผิวมีความยืดหยุ่นและตึงกระชับ
    ส่วนประกอบสำคัญ : Licorice PT40 , VitaminC- PMG , Hyaluronate , Liposomeปริมาณ 30 ml.วิธีใช้ผง Alpha Arbutin ปริมาณ 1 หัวไม้ขีด ละลายด้วย Best Super Serum Double White & Bright 5-10 หยด คนให้ละลายบนฝ่ามือ ทาบำรุงผิวหน้า เช้า เย็น ( สามารถปรับความเข้มข้นได้ตามความต้องการ )

จำนวน 1ชุดราคา 990 บาท

ชื่อสินค้า / บริการ : ราคาส่งสปา-คลีนิค ชุดอัลฟ่าอาร์บูติน พร้อม ซุปเปอร์ซีรั่ม
    รหัสสินค้า :001675

ราคาสินค้า(ปกติ) : 990.00 บาท
    .

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->