Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ของฝากจากอุทัยธานี ขนมปังสังขยาแม่บุปผา เจ้าอร่อย ส.ฉัตรอุทัย มาเสริฟถึงกรุงเทพแล้วค่า ^^

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ของฝากจากอุทัยธานี ขนมปังสังขยาแม่บุปผา เจ้าอร่อย ส.ฉัตรอุทัย มาเสริฟถึงกรุงเทพแล้วค่า ^^

ขนมปังสังขยา หอมนุ่ม สังขยาเต็มๆลูก
    รสกลมกล่อมไม่หวานจนเกินไป
    สดใหม่ทุกวัน
    มี2ใส้ค่ะสังขยาใบเตย(สีเขียว) และ สังขยา(สีส้ม)
    ของฝากจากอุทัยธานี
    ผลิตและจำหน่ายมานานกว่า 30 ปี
    ขนมปังสังขยา แม่บุปผา ส ฉัตรอุทัย
    มีตัวแทนจำหน่ายที่กรุงเทพแล้วค่ะ
    ใหม่สดจากอุทัยธานีทุกวัน

ขายปลีก - ส่ง

สนใจมาชิมที่ร้านก่อนได้ค่ะ ^^
    ซ.เสรีไทย7(ฝั่งตรงข้าม ม.นิด้า) ถ.เสรีไทย เขตบางกะปิ
    ตรงเข้ามาเรื่อยๆอย่างเดียวเลยค่ะจะเจอ 7-11 เจอ Lotus express เยอะแยะมากมาย
    ตรงมาอย่างเดียวจนเจอ CP FRESHMART ด้านขวามือ ร้านอยู่ตึกแถวข้างๆ CP เลยค่ะ
    ร้านอยู่ตรงข้ามสวนพฤกษเลยค่ะ

ขายทุกวันค่ะ สังเกตร้านง่ายติดป้ายใหญ่ๆเลยค่ะ

ขนมปังสังขยา มี2 แพ๊คเกตนะคะ เป็นกล่องใหญ่ 10 ลูก และกล่องเล็ก 5 ลูกค่ะ

ขนมปังสังขยากล่องใหญ่มี 10 ลูก
    มีแบบรวมรส สังขยาใบเตยสีเขียว,สังขยาสีส้ม อย่างละ5ลูกในกล่อง
    สังขยาใบเตยสีเขียว 10 ลูก
    สังขยาสีส้ม 10 ลูก
    กล่องใหญ่ 1 กล่อง 90 บาท.
    ซื้อ 2 กล่อง คิดกล่องละ 85 บาท.
    ซื้อ 3 กล่องคิดกล่องละ 80 บาท. ค่ะ

ขนมปังสังขยากล่องเล็กมี 5 ลูก
    มีแบบรวมรสคละกัน สังขยาใบเตยสีเขียว,สังขยาสีส้ม อย่างละ 3 ลูก และ 2 ลูกในกล่อง
    กล่องเล็ก 1 กล่อง 50 บาท.
    ซื้อ 2 กล่องคิดกล่องละ 47.50 บาท.
    ซื้อ 3 กล่องคิดกล่องละ 45 บาท.

ขายทุกวัน
    เสาร์-อาทิตย์ 7.00-13.00น.
    จันทร์-ศุกร์ 7.00-19.00น.

ต้องการสั่งขนมหรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
    โทรติดต่อ คุณประทีป 089-891-1164

แถมรูป PR ตัวน้อยประจำร้านด้วยค่ะ ^^

ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by AnAndAnt; 08-18-2010 at 08:09 AM.

0/5

Re: ของฝากจากอุทัยธานี ขนมปังสังขยาแม่บุปผา เจ้าอร่อย ส.ฉัตรอุทัย มาเสริฟถึงกรุงเทพแล้วค่า ^^

iherb coupon

0/5

Re: ของฝากจากอุทัยธานี ขนมปังสังขยาแม่บุปผา เจ้าอร่อย ส.ฉัตรอุทัย มาเสริฟถึงกรุงเทพแล้วค่า ^^

ขนาดปัดร้านนี้ให้ใส่เยอะมากๆเลยค่ะ ชอยใส่สัขหยามากๆด้วยค่ะ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->