ขอรบกวน เพื่อนๆ ใน sbn ช่วยกระจายข่าว ให้ด้วยนะคะ
รับสมัครงานตำแหน่ง administrator + recepionist ค่ะ จำนวน 1 ตำแหน่ง บ.เอกชน แถวสนามเป้า ทดลองงานก่อน 4 เดือน ถ้าผ่านถึงจะได้เป็นพนักงานประจำ ทำงาน จันทร์ - ศุกร์ 8.30 - 17.30 น.

คุณสมบัติ เพศ หญิง การศึกษา ระดับ ปริญญาตรี อายุไม่เกิน 27 ปี
1.บุคลิกดี
2.ต้องมีใจรักงานบริการ อัธยาศัยดี ( service mind )
3.มีความรอบคอบ ในเรื่องเอกสาร
4.มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่
5.อ่อนน้อม มีสัมมาคารวะ
6.พูด และ สื่อสารภาษาอังกฤษได้ดี
7.ตรงต่อเวลา

ถ้าสนใจ pm มาได้ค่ะ แล้วจะติดต่อกลับ แพมค่ะ