Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 14 of 14

Thread: แนะนำร้านดัดผมดิจิตอลด้วยค่ะ

Warning Points:
    0/5

แนะนำร้านดัด

ร้านพี่นุช cosmo ดัดมาแล้วเป็นปีลอนยังสวยเลย งานปราณีตมากใจเย็น จริงใจกับลูกค้า เพี่อนๆไปดัดมาชอบทุกคน ค่ะ..

0/5

แนะนำร้านดัดดิจิตอล

ใครที่เคยไปร้านพี่นุช Cosmo จะรู้ว่าพี่เขาตั้งใจทำงานและปราณึตแค่ไหน ซอยผมละเอียดมาก ม้วนผมดัดต้องเรียงเส้นลอนสวย เราไปกับเพื่อน เราบอกดัดเอาลอนใหญ่ไม่หยิก แต่เพื่อนเราตามใจพึ่นุช ออกมาของเพื่อน สวย อะ ลอนเด้งสวย พี่นุชเลยดัดให้เราใหม่ ไม่คิคเงินเลย อยากให้ลูกต้าสวยทุกคน รู้สึกดีมากเลยค่ะ ต้องไปดูดัวยตัวเอง ขอบคุณมาก ค่ะ พี่นุช

0/5
    เราดัดมาแล้วจ้า จะปีหนึ่งละลอนยังเช้งเลย ขนาดหวีอ่า

ของเราเข้า 10 โมงเช้า เสร็จ 4ทุ่มจ้า แต่สวย ทน นาน

theddy's Avatar
    theddy is offline Trusted Member
    0/5

Red face

ฝากแนะนำร้านนี้ค่ะ Theddy's Private Salon อยู่ใกล้แยกฟอร์จูนทาวน์ ( เซนทรัลพระราม9 ) ค่ะ
    เปนร้านส่วนตัว คนไม่เยอะ นัดวันและเวลาเข้าไปได้ทำเลยไม่รอนาน ราคาไม่แพงค่ะ ใช้เวลาไม่นานมาก

มีรูปผลงานนะจ้ะ เข้าไปดูผลงานได้

instagram : theddyhairdo
    facebook : www.facebook.com/TheddyPrivateSalon

tel/whatsapp : +66891122196

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook