Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: แนะนำร้านดัดผมดิจิตอลด้วยค่ะ

pachpicha is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking แนะนำร้านดัดผมดิจิตอลด้วยค่ะ

เพื่อน ๆๆ พี่ ๆๆ คนไหนที่ไปดัดผมแบบดิจิตอลมา ช่วยแนะนำร้าน + ชาง ให้หน่อยค่ะ
    อยากไปดัด แต่ไม่แน่ใจว่าร้านไหนดี ขอบคุณมากค่ะ
    (ขอราคา ถ้ารีวิวรูปผมดัดที่ทำได้จะขอบคุณมากเลยค่ะ )

แต่มีเพื่อนแนะนำ 2 ร้านนี้ค่ะ
    moga zen อายะจัง (รอคิวนานมากๆๆๆๆๆๆ)
    cosmo พี่นุช
    เพื่อนที่ทำมาว่าไงค่ะ

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลง เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
    เคล็ดลับง่ายๆ ที่ช่วยให้กระทู้ของเพื่อนๆ สามารถโชว์ที่หน้าเวบ และคนอื่นๆ เข้าถึงกระทู้นี้ได้ง่ายขึ้น ครับ
    และยังช่วยให้ชุมชนที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน สวยงาม และน่าอยู่ยิ่งขึ้นครับ
    ขอบคุณภาพจากลิงก์ http://i722.photobucket.com/albums/w...715_resize.jpg ครับ
    ขออภัยครับ หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม และขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ
    ทีมงาน SBNTown
    ~NoNg NoO~

0/5

Talking

เราแนะนำร้านพี่นัทค่า วันนี้เราพึ่งไปยืดผมมาอะ แต่เห็นมีลูกค้าดัดดิจิตอล ด้วย 2 คน

ออกมาสวยเลยนะ แต่เราใจมะกล้าอะ ยืดอย่างเดียว เรายืดที่นี่มาตลอดเลย พี่นัทเค๊า

ใช้ชิเชโด้ของแท้เลย ร้านพี่นัทอยู่พระรามเก้า ซ.41 จ้า แวะมาบอกเฉยๆน๊า พอดีไป

ทำมาเลยมาบอกจ้า มะได้มีส่วนได้ส่วนเสียค่า เห็นลูกค้าที่ร้านดัดดิจิตอลแล้วสวยค่า

0/5

Hair Decor @ Siam Discovery ค่ะ

พี่วอ ดัดสวยมากกกกกเลยค่ะ

nikio's Avatar
    nikio is offline Trusted Member
    0/5
    ถ้าบอกว่าเรืองฤทธิ์จะแหวกแนวไปไหม๊คะ...

ดัดมาห้าครั้งแล้ว....สามครั้งสุดท้ายดัดที่เรืองฤทธิ์....ดีมากคะ....

ดัดดิจิตอลนะคะ...ลอนสวยอยู่นานคะ

asiaticia's Avatar
    asiaticia is offline Trusted Member
    0/5

Talking

น้องสาวไปดัดที่ร้านชื่อ Cosmo ที่เมืองทองธานีอะค่ะ ช่างชื่อพี่นุชเป็นเจ้าของร้านแต่นานนนนนนนนนนนนมากๆ ครั้งแรกได้ดัดบ่ายสองโมงเสร็จเอาสามทุ่มกว่าๆ ครั้งที่ผ่านมาได้ฤกษ์ดัดเหยียบเที่ยงดัดเสร็จทุ่มเศษ --"

สนนราคาคิดประมาณ 2,500 บาท น้องเล่าว่าร้านนี้จะคิดเท่ากันหมดแต่ถ้าใครผมสั้นมากๆจับลอนดัดยากพี่นุชแกคิดเพิ่มเป็น 2,800 บาท เจตก็ถามนั่งได้ไงวะตั้งนานสองนานน้องสาวบอกว่าเพราะดัดแล้วมันไม่มีกลิ่นน้ำยาดัดเลยยอม ลอนอยู่นานดีและถูกด้วย ของแบบนี้เจตว่าต้องไปลองเองเนาะเพราะชอบไม่เหมือนกันแต่เล่าไว้ให้ฟังเป็นแนวทางค่ะ
    "อย่าแตะต้องอดีตมาริยงของพ่อ ให้สายน้ำดำเนินต่อไป

มาริยงจะสมรักแต่แผ่นดินจะสูญสิ้น มาริยงจะสูญเสียแต่แผ่นดินจะสมดุล

ไปกับอนาคตได้แต่ต้องไม่ลืมอดีต... อดีตต้องเป็นมิตรกับปัจจุบัน... ปัจจุบันต้องเป็นฉันท์มิตรกับอนาคต

หากเรารู้ว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร จะไปอย่างไร จะจบอย่างไร แล้วชีวิตเราจะมีความหมายอะไร"

0/5
    ดัดที่ร้าน shampoo ทองหล่อ 13 อจ.คิโระ จากเกาหลี ราคา 3000-6000 บาท
    แต่ออกมาเป็นธรรมชาติ และสวยมากค่ะ
    แอม

0/5
    เรืองฤทธิ์ สาขาแฟชั่นไอร์แลนด์ ดัดกับพี่นัดค่ะ
    ราคาประมาณ 3800 ราคาค่อนข้างสูง
    แต่ดัดมาแล้วลอนสวยอยู่ได้นานมาก ปีกว่าแล้วผมยังเด้งสวยอยู่เลยค่ะ

0/5
    cosmo เมืองทองไปมาแล้ว

ตอบสั้น ๆๆ ผิดหวังอย่างแรง

อย่าให้ซอยผมนะค่ะ...........ดูแล้วฝีมือไม่ถึงจ๊ะ

เราไปทำกัน 3 คน ไปตั้งแต่ 9 โมง รอเจ้าของมา เกือบ 11 เสร็จนู้น 3 ทุ่ม

3 วัน นัดมาเจอกันอีก เรา 3 คน แทบบ้า...........รับไม่ได้

เสียเงินไม่ว่า แต่เสียเวลา แล้วทำไม่ดี มันน่าโมโห

ประสบการณ์ส่วนตัวไม่ได้ดิสเครดิตแต่อย่างใดนะค่ะ

สรุปเราไปแก้เกศเกล้า.............
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Ichigonana's Avatar
    Ichigonana is offline Trusted Member
    0/5
    ร้าน create สยามสเเควร์ ซอย 5 ค่ะ

ร้านเเบบไม่น่าเข้าเท่าไหร่เพราะเปิดเพลงดึ่ง ดึง 555

เเต่ราคาถูกเเละคุณภาพดีค่ะ ช่างชื่อคุณอุ้มค่ะ ใส่ใจทุกรายละเอียดของผมลูกค้าเลยค่ะ

ตัดผมก็สวยค่ะ ลองไปดูนะค่ะ ^_^

0/5
    เรืองฤทธิ์ สยามค่ะ
    ช่างเอ๋ ตัดผมก็สวย ดัดผมก็ดีค่ะ

แต่ข้อเสียของการดัดดิจิตอลก็คือผมแห้งค่ะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook