Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 10

Thread: แนะนำทำเลสิค ที่ร.พ.ศิริราชค่ะ

Hybrid View

Warning Points:
    0/5

แนะนำทำเลสิค ที่ร.พ.ศิริราชค่ะ

ในที่สุดฝันก้อเป็นจริงค่ะ
    ไปทำเลสิคที่โรงพยาบาลศิริราชมา
    ประทับใจในจรรยาบรรณขอแพทย์ที่นี่มาก

อาจารย์หมอและคณะตรวจอย่างละเอียดมากกก
    เครื่องมือแยกชั้นกระจกตาของที่นี่จะเป็นเลเซอร์ ไม่ได้เป็นใบมีดอย่างที่อื่นค่ะ
    เป็นเครื่องรุ่นที่องค์การนาซ่ายอมให้นักบินอวกาศทำการรักษา
    และเป็นเครื่องเดียวในประเทศไทย(ตอนนี้นะจ๊ะ)

ราคาไม่ต่างจากเอกชน แต่คุณภาพเครื่องสูงกว่ามาก
    ศูนย์ไม่มีงบโฆษณาค่ะ เลยต้องอาศํยผู้ที่รักษาแล้วช่วยบอกต่่อ
    อยากสนับสนุนให้มีการรักษาทางเลือกดีๆอย่างนี้ในโรงพยาบาลของรัฐเยอะๆนะคะ

เบอร์ศูนย์เลสิคศิริราช ตึก84ปี ชั้น2 เบอร์02-4199275-6

0/5
    ดีจังค่ะ

ขอบคุณนะคะ

0/5
    ขอบคุณมากค่ะ กำลังหาข้อมูลอยู่เลย
    อยากทราบค่าใช้จ่ายได้มั้ยเอ่ย?
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Ryu's Avatar
    Ryu is offline Trusted Member
    0/5
    ตั้งใจจะทำอยู่เหมือนกันครับบ แต่แอบกัวตาบอด 55555 หาข้อมูลอยู่ๆๆเลย

ดีจังที่ได้รูว่าที่ศิริราชมีบริการแล้ว ค่อยมั่นใจหน่อยยย เด๋วเสาร์นี้ ขอเวป ไปดูหน่อย

ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับบบ
    i love NISSAN MARCH

0/5
    ดีใจด้วยนะคะ แต่อยากรู้ราคาจัง บอกหน่อยสิค๊ะ ขอบคุณค่ะ

poovsn's Avatar
    poovsn is offline Trusted Member
    0/5
    มาแนะนำ รพ.รัฐที่มีคุณภาพ และราคาประหยัดอีกแห่งค่ะ
    คือ รพ.กลาง แล้วคุณจะไม่เชื่อว่าบริการดีมากๆๆๆพยาบาลพูดจาดีมาก
    คุณหมอ จบจากUSA ด้วยค่ะ ราคาถูกกว่าศูนย์เลสิก ครึ่งนึงค่ะ
    เราทำมา 6 เดือนแล้วค่ะ (ถ้าจะขออนุญาติ แปะไดอารี่ ที่บรรยายขั้นตอนได้มั้ยค่ะ เราบรรยายไว้ค่อนข้างละเอียดค่ะ)
    อยากไปเวียนนาอีก---->เฮอออคราวที่แล้วทำไมไม่ซื้อหาาาาา

Comments from Facebook