Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: กระเป๋าเดินทาง Samsonite ซื้อที่ไหนถูกคะ

Warning Points:
    0/5

กระเป๋าเดินทาง Samsonite ซื้อที่ไหนถูกคะ

เห็นมีร้านในห้างแฟชั่น ลด 50% ไม่แน่ใจว่ามีแหล่งไหนถูกกว่านี้ไหม หรือว่ามียี่ห้อไหนที่คุณภาพดีดี ราคาต่ำกว่า ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

(คิดว่าตั้งถูกห้องนะ ถ้าผิดก็ขออภัย เพราะชักจะงงๆ ห้องเยอะจังเดี๋ยวนี้)

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member
    0/5
    ถ้าดูที่ไหน แม้ลดราคาแล้ว 50 เปอร์เซนต์...ยังไม่ชอบใจ
    ลองแวะไปที่นี่ครับ...

หลังกระทรวง ร้านค้ามากมายริมคลองหลอด...ค่อยๆเดิน และ อย่าเกรงใจในการต่อราคา...
    เช่น...
    ร้านค้าบอก...1000 บาท ต่อไปเลยครับ...350 ได้ป่าววว
    ไม่ต้องกลัว ถ้าไม่ได้ ก็ ไปดูร้านอื่นๆ...

หลังกระทรวงมีของมากมาย ดูดีๆมีเฮ นะครับ...
    บอกได้ว่า ไอ้ที่ชนิดหายากๆ ที่นั่นอาจมีหลงนะครับ...

ผมยังเคยไปซื้อ...ชุดนักบิน แบบตระกูล F 5 F16 แบบทนแรงกดอากาศ มาใส่เลย อิอิ เท่ดี...หรือจะหาซื้อระเบิดมือ และอีกมากมาย....
    กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

0/5
    กระเป๋าเดินทาง samsonite หลังกระทรวงมีด้วยเหรอคะ ไม่ได้ประชดใช่ป่ะคะ เริ่มงง

0/5
    คิดว่าหลังกระทรวงมีของแบบ... ยึดมาปล่อย หนีภาษีที่โดนจับ อะไรพวกนี้อยู่บ้างค่ะ

ส่วนตัวซื้อตอน CMG sales (บอกสายไปใช่มั้ยเนี่ย คุ้นๆ ว่าจัดไปแล้ว)
    ซื้อใบใหญ่สุด (กระเป๋าโหลด) ราคาสองพันกว่าสามพันมั้งคะ

รู้งี้ซื้อมาให้ครบทั้งสามขนาดเลยก็ดี
    เพราะมาซื้อใบเล็กทีหลังก็สองพันแล้วอ่ะ -"-
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

pepsi5510 is offline Trusted Member
    0/5
    ผม ไม่ได้ประชด นะครับ...
    มีจริงๆ มีขายกว่า 30-40 ปีมาแล้ว
    เข้าไปทางซอย แพร่ง สัพศาสตร์ หลังกระทรวง..มีหลายร้านให้เลือก...อีกทั้งของแท้ด้วย.

ตามความเป็นจริงแล้ว...กระเป๋าแบรนด์นี้ มีขายที่หลังกระทรวง ที่ราคาถูกสุดๆ เป็นแห่งแรกเลยนะครับ...เพราะเมื่อก่อนเป็นกระเป๋านําเข้า....หลังกระทรวงเป็นจุดแรกที่จะหาซื้อได้.

ไม่ได้ ประชด ครับ.....
    นี่เป็นเรื่อง จริง จ้าๆๆๆ

งุงิ....งุงิ....
    กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

0/5
    แหะๆ ขอโทษค่ะที่ไม่รู้จริงๆ เลยงงๆ ยังไงขอบคุณมากๆทุกคำตอบนะคะ

0/5
    คำถามต่อเนื่องค่ะ หลังกระทรวง เขาขายกลางวัน หรือ กลางคืน คะ

ไม่เคยไปจริงๆจ้า

0/5
    ร้านค้าเปิดตั้งแต่ 8-9 โมงเช้าครับ...
    ปิดก็คง 5-6 โมงเย็นครับ

อิอิ อย่าไปตอนดึกๆนะครับ....แถวนั้น ผีต้นขนุน เยอะมากๆๆๆ

Jellyfish's Avatar
    Jellyfish is offline Trusted Member
    0/5
    ที่ไทยไม่เคยซื้อคะเคยซื้อที่ outlet ที่อเมริกา มีหลายที่เลยที่ราคาถูกเหลือเชื่อ
    อย่างแมงซื้อมาเป็นเซทเลย สีแดง (ช่วงนั้นบ้าสีแดง) ซื้อที่ Ross ราคาถูกมากกกกกกก
    ไม่รู้ว่าตอบเป็นประโยชน์หรือเปล่านี่
    Mangkaprun
    Wish you all the best ปีใหม่นี้พบเจอแต่สิ่งดี ๆ มีความสุขกันทุกท่านนะคะ

0/5
    เข้ามาอ่านด้วยคน ไว้จะลองไปดูค่ะ

ที่ว่าหลังกระทรวง นี่กระทรวงอะไรคะ แอบงงค่ะ
    เกิดมามีกรรม "ตัวดำ" เสือก....สวย

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook