Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: รบกวนแนะนำช่างภาพรับปริญญาค่ะ

F | u f f y |3 u n ~*'s Avatar
    F | u f f y |3 u n ~* is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

รบกวนแนะนำช่างภาพรับปริญญาค่ะ

พอดีใกล้จะรับปริญญาแล้วค่ะแต่ยังหาช่างภาพไม่ได้เล้ย

เข้าไปดูเวบต่างๆแล้วก็ยังเลือกไม่ได้อยู่ดี

ก็เลยมารบกวนถามจากพี่ๆเพื่อนๆน้องๆในนี้ค่ะ

ว่าพอมีตากล้องฝีมือดี อารมดี ถ่ายรูปมุมสวยๆแปลกๆ แนะนำบ้างมั้ยเอ่ย?

* เพิ่มคำถามค่ะ

รบกวนแนะนำ ช่างแต่งหน้าทำผม นอกสถานที่ แต่งหน้าสวยๆ ด้วยค่า

ขอบคุณมากๆค่า
    ^^
    Life is like a box of chocolates *

give759's Avatar
    give759 is offline Trusted Member
    0/5
    ชื่อพี่เอก พี่เขารับแต่งถึงที่เลยนะ
    จะใช้เครื่องสำอางค์ของ Christian Dior คะ
    เบอร์ 081-807-6988 คะ
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
    E-mail.kipling2you@hotmail.com 081-1005750 give

ขอบคุณ SBN และทีมงานมากๆค่ะ

0/5

Wink

Quote Originally Posted by F | u f f y |3 u n ~* View Post
    พอดีใกล้จะรับปริญญาแล้วค่ะแต่ยังหาช่างภาพไม่ได้เล้ย

เข้าไปดูเวบต่างๆแล้วก็ยังเลือกไม่ได้อยู่ดี

ก็เลยมารบกวนถามจากพี่ๆเพื่อนๆน้องๆในนี้ค่ะ

ว่าพอมีตากล้องฝีมือดี อารมดี ถ่ายรูปมุมสวยๆแปลกๆ แนะนำบ้างมั้ยเอ่ย?

ขอบคุณมากๆค่า
    ^^
    Quote Originally Posted by give759 View Post
    ชื่อพี่เอก พี่เขารับแต่งถึงที่เลยนะ
    จะใช้เครื่องสำอางค์ของ Christian Dior คะ
    เบอร์ 081-807-6988 คะ

อุ๊บส์!!! ตอบไม่ตรงคำถามหรือถามไม่ตรงคำตอบคะ อิอิ...
    อ่ะ!! ล้อเล่งง น้า

แนะนำช่างภาพที่เคยครอบครัวเอใช้บริการบ่อยๆ
    เขาชื่อคุณเม้งค่ะ ถ่ายมานานมาก 10 กว่าปีได้แล้วค่ะ
    มุมกล้องสวยๆ แปลกๆ ลูกเล่นเยอะ อารมณ์ดี ฝีมือดี (แต่ไม่หล่อนะคะ)

เอ่อ! คือมิได้เกี่ยวข้องอะไรกันนะคะ
    แต่ครอบครัวเราใช้บริการบ่อย หลายงานแล้ว
    คุณภาพงานออกมาถูกอก ถูกใจค่ะ

ถ้าอยากได้เบอร์โทร. PM หาเอได้นะคะ

------------------------

นานนาน จะผ่านมาสักทีนะ ...

------------------------

F | u f f y |3 u n ~*'s Avatar
    F | u f f y |3 u n ~* is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณ คุณ give759 กับคุณ เอ apretty มากเลยค่า

กะว่าจะเข้ามาถามต่อเรื่องแต่งหน้าพอดีเลย

ตอนโพสก็ลืมคิดเรื่องหน้ากับผม

คิดแต่จะถ่ายรูปสวยๆ ไม่คิดถึงหน้าตา - -"
    Life is like a box of chocolates *

0/5

ช่างภาพหนุ่ม อย่างเดียวค่ะ ส่วนช่างแต่งหน้าต้องหาเพิ่มเติมค่ะ

พี่คนนี้ชื่อ พี่โป้ง ค่ะ รับงานถ่ายภาพรับปริญญาโดยเฉพาะ พี่ก็ถ่ายกับพี่โป้งนี่แหล่ะค่ะ มีประสบการณ์มานานแล้ว รุ่นน้องก็ถ่ายกับพี่คนนี้ตลอด แนะนำเลยอ่ะค่ะ เพราะว่าพี่เค้ามีมุมมองสวย ๆ และภาพที่ออกมาก็สวยมาก หรือว่าอยากได้แบบไหนก็บอกได้เลย มีบริการลงแผ่นซีดีทำเป็น music ด้วย
    ยังไงลองโทรไปคุยดูนะคะ ราคาไม่แพงมากด้วยค่ะ

เบอร์โทรนะคะ พี่โป้ง 089-032-8841

0/5
    มีมาแนะนำเหมือนกันค่ะ มหาลัยอะไรอะค่ะ? ลองหลังไมค์มาก็ได้นะคะ เรามีรูปเราให้ดูด้วยอะค่า

ceehrt's Avatar
    ceehrt is offline Trusted Member
    0/5
    ลองเข้าไปที่ http://smawit.multiply.com/
    เราไม่ได้รู้จักเขาหรอก แต่เห็นว่าเขาถ่ายรูปได้สวยมาก ๆ
    ส่วนมากเป็นพวกดาราอ่ะ อย่างน้อง mild น้องกุ๊กกิ๊ก
    เลยอยากแนะนำจ้า...
    ***** LouisVuitton Mania *****

0/5
    ขอบคุณ คุณ pupay คุณ sweetie คุณ ceehrt มากๆค่า

ถ่ายๆสวยๆทั้งนั้นเล้ย ~

จะ ค่อยๆหา ไปเรื่อยๆ ค่า ^^

แต่ช่างแต่งหน้าทำผมก็ยังไม่มี แง๊ T^T

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    เดี๋ยวส่ง PM ไปให้นะคะ เคยแนะนำให้น้องๆ ใน SBN นี่แหละ เพิ่งถ่ายภาพที่จุฬา กับ เกษตรไปเอง น้องเค้าก็ชอบใจกันค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5
    ขอบคุณ คุณพี่ทินีมากๆเลย ค่า
    ^^

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook