Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 13 of 13

Thread: แนวข้อสอบ SIngle license

Warning Points:
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by party View Post
    อะไรคือ single license จ้ะ? ตอนแรกพี่เห็นกระทู้ รีบเข้ามาดูเลย นึกว่าเดี๋ยวนี้จะอยู่เป็น โสด Single เนี่ย ต้องมีสอบเอาใบอนุญาตกันด้วยเหรอ คือพี่เหมือนจะเข้าข่าย เลยรีบหาข้อมูลก่อน สงสัยไม่ใช่เนอะ แอบขำตัวเองอ่ะ คิดได้ไง

555555 ชอบจัง

ตรงข้ามกับเอค่ะ เอเห็นกระทู้แล้วคิดว่า ไม่เกี่ยวกับเราแน่เลย เพราะไม่โสดแล้วง่ะ

แต่ด้วยความอยากรู้อยากเห็นก่อนปิดเครื่องขอคลิกดูหน่อยละกัน

ถ้าไม่เข้ามานี่โง่เลยนะนี่ กร๊าก!! แอบขำตัวเอง อิอิ..

------------------------

นานนาน จะผ่านมาสักทีนะ ...

------------------------

0/5
    ตอนแรกคิดเหมือนพี่หมูน้อยเลยค่ะ แหะๆ

พอมาตอนหลังถึงบาง อ้อ... มันคือยังงี้นี้เอง
    ขอบคุณ SBN มากมายค๊าาา

0/5
    เข้าใจเหมือนกับหลายๆคนเลย

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook