Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: ชอบคำแนะนำหน้ากรุ๊ปนี้ครับ

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    ชอบคำแนะนำของกรุ๊ปนี้ครับ จึงขอเข้ามาร่วมพูดคุยด้วยคนครับ (แม้ไม่ได้เป็นคนรับพรีออเดอร์ครับ)

ขอบคุณครับ ที่สร้าง Social Group กลุ่มนี้ขึ้นมา
    เพื่อช่วยสร้าง มาตรฐานและความปลอดภัยในการค้าขายในระบบชุมชนของเราขึ้นอีกแรง

เป็นกำลังใจให้เพื่อทำตามวัตถุประสงค์ของกลุ่มให้สำเร็จ ตามที่ได้เขียนไว้ในคำอธิบายของกรุ๊ป

ห้องนี้เป็นห้องสำหรับคนที่รับพรีออเดอร์แบรน hi-end ทั้งหลายได้เข้ามาร่วมแลกเปลี่ยนประสบการณ์การนำเข้า,update ข้อมูลbrandต่างๆ,เตือนลูกค้าที่น่าระวัง และสุดท้ายสร้างความเชื่อมั้นให้กับลูกค้าค่ะ โดยการรู้จักกันเอง และระมัดระวังคนแปลกหน้า(มิจฉาชีพ)ที่จะเข้ามาทำลายวงการpre-orderของsbnให้เสียหาย ขอความร่วมมือด้วยค่า
    ขอบคุณครับ ที่เลือกช่วยกันรับผิดชอบและสร้างให้ชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยร่วมกันแข็งแรงยิ่งขึ้น

O.joe is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณมากๆนะค่ะ
    แต่ยังไม่มีใครมาเลยค่า แอลเหงา แต่หวังว่าวันนึงกลุ่มนี้จะแข็งแรงขึ้นมา
    เพื่อทำให้ sbn กลับมามีความไว้ใจได้มากขึ้นค่า

Blog Entries
    9
    0/5
    ลองชวนลูกค้าที่ของคุณ O.joe มาพูดคุยกันก่อนไหมครับ จะได้มีเพื่อนมาคุยด้วย

ลองแนะนำให้ความรู้ ที่จะเป็นประโยชน์กับคนอื่นๆ ตอนนี้มีคดีเข้ามาโกงกันเยอะด้วยครับ
    ถ้าให้ความรู้เพื่อให้สั่ง pre order ให้ปลอดภัยความรู้นี้มีคนต้องการแน่ๆ ครับ

แล้วก็ช่วยกันรณรงค์ใ้ห้ชื่อกับสมาชิก TM ที่เคยได้รับ positive feedback
    ใช้เครื่องมือ Feedback กันเยอะๆ มิจฉาชีพก็ทำอะไรเราได้ยากขึ้นครับ
    ความไว้วางใจในการซื้อขาย ก็จะยิ่งเข็งแรงขึ้นครับ หากส่วนค้าขายใน

เราเองอยากให้ ทุกคนที่มาเลือกขายในระบบชุมชน SBN แข็งแรง ส่วนค้าขายของชุมชนจะได้แข็งแรงครับ
    ขอบคุณครับ ที่พยายามทำให้เพื่อนสมาชิกที่ค้าขายเหมือนๆกันแข็งแรงยิ่งๆขึ้น

O.joe is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวจะพยายามหาข้อมูล ข้อเตือนใจต่างๆมานำเสนอค่ะ

Mmeaw is offline Trusted Member
    0/5
    มา join แล้วนะคะ ขอบคุณที่ invite ค่า

Comments from Facebook