Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: (Update 24/4/57 ลงเพิ่มอีก 20 กว่าชุดจร้า)****** มือสอง เหมือนใหม่ มีทั้งเดรสใส่เที่ยว เดรสออกงาน ใส่ครั้งสองครั้ง เป็นของแม่ค้าเองทุกชุดค่ะ ราคาเบาๆ เริ่มต้นที่ 80 บาทเท่านั้นจร้า

Warning Points:
    0/5

Red face (Update 24/4/57 ลงเพิ่มอีก 20 กว่าชุดจร้า)****** มือสอง เหมือนใหม่ มีทั้งเดรสใส่เที่ยว เดรสออกงาน ใส่ครั้งสองครั้ง เป็นของแม่ค้าเองทุกชุดค่ะ ราคาเบาๆ เริ่มต้นที่ 80 บาทเท่านั้นจร้า

ทุกชุดเป็นของแม่ค้าคะ ใส่น้อยมากคะ...

บางชุดซื้อมาไม่ได้ใส่ไปไหนเลย~_~

***ส่งลงทะเบียน ขอคิดค่าส่งเพิ่ม 30 บาท EMS 50บาทค่ะ /หากสั่งซื้อหลายชิ้น ขอคิดราคาค่าส่งตามความเหมาะสมนะคะ
    ^^

แม่ค้า สูง 160 เอวประมาณ 27-28

สะโพก 36 อก 33 *-*

***สินค้าคุณภาพทุกชิ้นค่ะ โดยภาพที่ลง เป็นภาพของแม่ค้าทุกรูป ไม่ได้ copy จากที่อื่นค่ะ ซึ่งเป็นรุปตอนใส่ไปเที่ยวสถานที่ต่างๆค่ะ

***ซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ พิจารณาสินค้าได้จาก
    ภาพถ่ายได้เลยค่ะ สามารถขอรูปเพิ่มเติ่มได้ค่ะ

***สนใจสั่งซื้อหรือสอบถาม ที่ 08-5 12-8 7- ๒๒๒

****what app หรือ LINE id--->> sabyjaishop มาก็ได้นะคะ
    หรือ iloveshoppingka@hotmail.com

1. = dress ลาย แอ๊ปเปิ้ล น่ารัก ๆ ซิปหลัง มีซับในทั้งตัว ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยนะคะ ส่งต่อ ราคา เบาๆ 200 บาทค่ะ

2. ชุด sac กางเกงเป็นกรโปรงป้ายด้านหน้า ด้านหลังเป้นโบ ผูกเว้าน่ารักๆ ตามรูป ใส่ไปเดท ใส่ไปทะเลก็เกิดจร้า ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อ sold บาท

3. เดรงเกาะอกลายดอก ชุดนี้ใส่ออกงานสวยๆได้เลยค่ะ ชุดนี้แม่ค้า ใส่ถ่ายพรีเวดดิ้ง ครั้งเดียว ส่งต่อ 300 บาทค่ะ

4. ชุดราตรีเกาะอก ออกงานช่วงกระโปรงด้านหน้าเป็นผ้าซาตินเรียบหรู แต่งระบายผ้าชีฟอง มีสม็อคด้านหลัง แม่ค้าใส่ออกงานครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อความหรู 500 บาทค่ะ

5. ชุดเป็นเซต เสื้อแต่งระบายชีฟอง พร้อมกางเกงกระโปรงเอวเป็นยางยืด ใส่แล้วน่ารักมากๆค่ะ ใหม่มาก ส่งต่อ ราคา sold บาท

6. จั้มสูทขาสั้นแขนในตัว ลายตาราง ขาว เขียวสะท้อนแสง น่ารักมากๆค่ะ จะใส่เดี่ยวๆ หรือใส่เสื้อคลุมเก่ก็ได้ เนื้อผ้าเป็นแบบสเปนเนตหนาๆ ยืดตามตัวใส่สบาย มีซิบด้านหลัง ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อ ราคา 250 บาทค่ะ

7. เซต เสื้อ+ กางเกงกระโปรง ลายสก็อต ขาวแดง ใส่แล้วน่ารักๆตามรูปเลยค่ะ ผ้านิ่มมากๆ ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อราคา 200 บาทค่ะ

8. เดรสออกงานผ้ากำมะหยีสีแดง น่ารักมากๆค่ะ ชุดนี้ยังไม่ได้ใส่เลย ส่งต่อ ราคา 250 บาท

9. เดรสผ้าลูกไม้แบบยืด มีซับในสีขาว ใส่ครั้งเดียวตอนไปเที่ยว ส่งต่อราคาเบาๆ 180 บาท

10. เดรงผ้ายืดนิ่มใส่สบาย มีตำหนินิดเดียวตรงชายกระโปรงตามรูป ส่งต่อราคาเบาๆ 100 บาท

11. เดรสออกงาน สีทอง หน้าสั้น หลังยาวนิดหน่อยตามรูป ใส่แล้วเล่นไฟ สวยมากค่ะ แม่ค้าใส่ออกงานครั้งเดียว ส่งต่อราคา เบาๆ 400 บาท

12. เดรสผ้าฝ้ายลายกราฟฟิค ซื้อมายังไม่ได้ใส่ค่ะ ส่งต่อราคาเบาๆ 200 บาทค่ะ

13. เดรสผ้าพิมพ์ลาย ซิบหลัง ผ้าเบาๆใส่สบาย ชุดนี้ซื้อมายังไม่ได้ใส่ค่ะ ส่งต่อ 150 บาทค่ะ

14.เดรสลายหวานๆ ใส่ออกงาน หรือไปเที่ยวได้หมดค่ะ แม่ค้าใส่ครั้งเดียว ส่งต่อความน่ารัก 250 บาทค่ะ

15. เดรสผ้ายืดสีชมพู ตัวนี้ซื้อมาแค่ลองใส่ค่ะ ยังไม่เคยใส่ไปไหนเลย ส่งต่อความใหม่

200 บาทจร้า ใส่ไปเที่ยว ใส่ออกงานกลางคืนก็เกิดนะจ่ะ^^

16. เดรสผ้ายืดสีดำ ช่วงออกแต่งสีเหลืองพาสเทล ใส่แล้วคุณหนูมากๆค่ะ
    ส่งต่อ 150 บาท ค่ะ

17.เดรสลายจุดขาวแดง ใส่ออกงานใส่ไปเที่ยวก็เก๋นะค่ะ แม่ค้าใส่ออกงานหนเดียวค่ะ

ส่งต่อ 150 บาท ค่ะ

18. เอี้ยมกระโปรงชุดติดผ้ายืดเนื้อดีแขนยาว แม่ค้าซื้อมายังไม่ได้ใส่ค่ะ

ส่งต่อ 150 บาทค่ะ

19. เดรสผ้าสเปนเนต สีชมพูบานเย็นใส่ออกงานใส่ไปเที่ยวก็เก๋จร้าแม่ค้าใส่สองหน

ส่งต่อ 150 บาทจร้า

20. ชุดนี้ เลิศมากๆ ไม่เคยใส่ไปไหนเลยค่ะ ราคา 150 บาทคะ

21.กระโปรงจีบรอบเล็กลายทาง ขาวน้ำเงิน เอวยางยืด เก๋ๆ ใหม่มากๆคะ

เอาไปเลย 80บาท^^

22. เดรสหรูใส่ออกงาน น่ารักมากคะ ชุดนี้ ยังไม่เคยใส่ไปไหนเลย ด้านในมีซับเกาะอกดังภาพ
    ส่งต่อในราคาเบาๆ 280 บาทคะ ^^[COLOR="blue"][SIZE="5"]

23.มินิเดรส หรือใส่เป็นเสื้อตัวยาวก็เก๋คะ เป็นผ้ากำมะหยี่นะคะ
    ใส่หนเดียว ส่งต่อ 120 บาทคะ

24. เดรสลุกซ์คุณหนู มีซิบด้านข้าง ปักเลื่อมด้านหน้าอก
    ส่งต่อ 130 บาทคะ

25.เสื้อสไตส์เกาหลี ลุกซ์คุณหนู น่ารักมาๆคะ ผ้านิ่มใส่สบาย...
    ส่งต่อความน่ารัก 130 บาทจ่ะ^^

26.เสื้อคอตั้ง ผ้าซาติน ใส่กับกางเกงเอวสูงก็สวยคะ
    ส่งต่อ 80บาท

27. กระโปรงผ้าสเปนเนตเนื้อดีมาก ใส่เป็นผ้าทิ้งตัวสวยเลยคะ มีซับในค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อ sold บาทคะ

ส่งต่อ soldบาทค่ะ

28. กระโปรงสีเหลืองลายจุดดำ ใส่แล้วเปรียวอมหวานค่ะ สวยๆใหม่ ๆ ราคา 100 บาทคะ

29. เดรสผ้ายืดทิ้งตัวสีน้ำเงินสวยสด ใส่หนเดียว ส่งต่อ sold บาท

30. เดรสผ้ายืดลายเสือ ใส่ชิวๆ สบายๆ ส่งต่อ sold บาท

31. ชุดออกงานผ้าแววๆ สีน้ำเงิน ใส่แล้วหรูมากกกกกกกกกกกก ราคาเป็นพัน ส่งต่อsoldบาทค่ะ

32. เดรสผ้าสเปนเนต เนื้อดี เว้าช่วงแขนเก๋ๆ ที่กระโปรงแต่งเป็นริ้วๆตามรูป ชุดนี้ใส่แล้วหรู ดูดีมาดๆ ค่ะ ส่งต่อ เบาๆ 200 บาท

33. เดรสผ้ายืด ลายจุดขาวดำ ใส่แล้วเก๋ๆค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย ส่งต่อ เบาๆ 200 บาทค่ะ

34. เดรสผ้าทอ สีชมพูสดใส ใส่ออกงานก็เกิดค่ะชุดนี้ ซื้อมายังไม่เคยใส่ไปใหนเลยค่ะ ส่งต่อ 250 บาท ค่ะ

35. มินิเดรสผ้าพิมพ์ลาย ซิปหลัง ใส่ครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อ 150 บาทค่ะ

36. เสื้อผ้ชีฟองลายเสือ แขนยาว ใส่ไว้ในเก๋ๆ สวยๆ ค่ะ ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อ 80 บาท ค่ะ

37. เดรสผ้ายืดเนื้อดีพิมพ์ลาย ใส่แล้ว ดูผอมเพียวมากๆ ค่ะ ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อ 200 บาทค่ะ

38. เดรสผ้าแนวกำมะหยี่ เล่นลายดาวสีเงิน ชุดนี้ซื้อมายังไม่ได้ใส่ไปไหนเลยค่ะ ส่งต่อ 180 บาท

39. เดรสกระโปรงพิมพ์ลาย ใส่ไปเที่ยว ใส่ออกงานก๋น่ารักค่ะ ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อ 200 บาท

40. เดรส น่ารักๆ ใส่ไปเที่ยว ใส่ออกงานก็ น่ารักจ้า แม่ค้าใส่ออกงานครั้งเดียว ส่งต่อ เบาๆ 200 บาท

41. กระโปรงยีนส์ เก๋ๆ ไม่เคยใส่ไปไหนค่ะ ส่งต่อ 180 บาท

42. กระโปรงทรงเอ เอวสูง ผ่าด้านหลัง ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ ส่งต่อ 100 บาท

43. กระโปรงพิมพ์ลาย ผ้าเนื้อหนา ใส่กับเขนกุดเก๋ๆ น่ารักๆมากๆคค่ะ ส่งต่อ 100 บาท

44.เสื้อพิมพ์ลาย น่ารักๆ มีซับในทั้งตัว ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ส่งต่อ 100 บาท

45. ชุดเชต เอวลอย น่ารักๆ ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ส่งต่อ 200 บาท

46. เดรสผ้ากำมะหยีเนื้อดี ใส่สบายๆ เก๋ๆ ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อ 150 บาทค่ะ

47. เดรสลายจุด เปิดไหล ผ้ายืด ส่งต่อ 100 บาทค่ะ

48. เสื้อพิมพ์ลาย ซิป หลัง ใส่ครั้งเดียว ส่งต่อ 100 บาทค่ะ

******* แม่ค้าขอลบรูปสินค้าที่ขายไปแล้วนะค่ะ... แม่ค้าขายไปแล้วมากกว่า 30 ชุดค่ะ ... สามารถดูประวัติการขายได้จากโพสย้อนหลังได้เลยค่ะ^^

ฝากลิ้ง hi street >> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3073525

[ขอบคุณ พื้นที่ดีๆบน sbntown มากๆค่ะ ^^
    Last edited by sabyjai; 04-24-2014 at 12:33 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->