Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ♥♥♥ ลด 40% FREE SHIPPING โซนเก่า + ขอมาลดให้ NEW ZONE ค่า ♥♥♥ CHIC ITEMS from JAPAN ♥♥♥ Cardigan แปลกเก๋ หายาก ✦ Pleated ♥ หนังเก๋ๆ ♥ DENIM ♥ เรียบหรู ♥♥♥ Cardigan ♥ Jumper ♥ Baseball Jacket ♥♥♥ RARE Vintage ไม่ซ้ำใคร ♥♥♥

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

♥♥♥ ลด 40% FREE SHIPPING โซนเก่า + ขอมาลดให้ NEW ZONE ค่า ♥♥♥ CHIC ITEMS from JAPAN ♥♥♥ Cardigan แปลกเก๋ หายาก ✦ Pleated ♥ หนังเก๋ๆ ♥ DENIM ♥ เรียบหรู ♥♥♥ Cardigan ♥ Jumper ♥ Baseball Jacket ♥♥♥ RARE Vintage ไม่ซ้ำใคร ♥♥♥

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CC ได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่ CC นะคะ ถ้า CF แล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -CF แล้วต้องแจ้งวันโอนทุกครั้ง มิเช่นนั้นจะถือว่ายังไม่เสร็จสิ้นการ CF ค่ะ ผู้สนใจท่านอื่นจะมีสิทธิ์ CF ได้ทันที
    -เวลา PM หรือ e-mail สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดกันคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ปกติส่งของทุกวัน ยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์เท่านั้นค่ะ
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า
    หิ้วมาเองจากญี่ปุ่นไม่คิดค่าหิ้วคะ ทุกตัวลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถามรายละเอียดเพิ่มเติมและขอส่วนลดมาได้ทาง e-mail: janefjapan@gmail.com จะตอบเร็วสุดค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW ♥ ZONE !!! Chic Items from JAPAN มาใหม่ๆ
    update ทะยอยลงเรื่อยๆค่า ขนมาสดๆร้อนๆติดตามได้นะคะ ♥

♥ Ps. สำหรับคุณลูกค่าเก่า ลูกค้าประจำ แจ้งมาเลยค่ะลดพิเศษแน่นอนคะ ♥

Y26 Japanese Silk Bomber Jacket เบสบอลหรือบอมเบอร์แจ็คเกตผ้าไหมญี่ปุ่น ปักลาย ทรงเก๋ ไม่เหมือนใคร จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ลายมังกร หายาก ปักลายอย่างดี เป็นของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อราคาเต็มมาแพงมากๆ หลายหมื่นเยนค่ะ > < อาจมีตำหนิบ้างบางจุดเช่น ด้านร่น เพราะทอด้วย SILK ไหมญี่ปุ่นจริงๆค่ะ แต่ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ สภาพโดยรวม 85-90% UP!!!!! ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT ค่ะ Recommend สำหรับคนชอบไอเทมที่ไม่เหมือนใคร เก๋โดดเด่น มีตัวเดียว ไม่มีอีกแล้วค่ะ มีประกายระยิบระยับ กลิตเตอร์ในตัวทั้งตัว และนุ่ม Silky มากๆค่ะ ใส่สบายสุดๆ ด้านในบุซับในอย่างดี Local แบรนด์ญี่ปุ่นที่ทำแจ็คเกตประเภทนี้โดยเฉพาะค่ะ

สวยเก๋ สไตล์นี้เลยค่ะ ฮิตมากๆใน Street style ต่างประเทศค่า โชว์ลายสวย High-end look มากๆค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ

T14 Japanese Beige Cardigan คาร์ดิแกนสีนู้ดผ้านิ่มสไตล์ญี่ปุ่น กุ๊นขอบเอวแขนคออย่างดีค่ะ ผ้านิ่มมากๆ ยืดได้มาก แต่ไม่ย้วย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป สีเบจสวย เรียบเก๋ หายาก ใส่เดี่ยวๆก็เอาอยู่ หรือกับเชิ๊ตข้างใน แล้วใส่คลุมก็เก๋ไปอีกแบบค่ะ ได้หลากหลายสไตล์ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่มากๆ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1700 >>> พิเศษสุดๆๆ 850 CF เท่านั้นค่า Recommend

ใส่สไตล์นี้ก็สวยเก๋ค่ะ น่ารัก เรียบเก๋ ดูญี่ปุ่นมากๆ

T16 Special Military Acid Denim Jacket เสื้อแจ็ตเกตทรงทหาร ปลดกระดุมได้ทุกตัว ผ้ายีนส์กัดกรด ลายทั่วตัวสุดเก๋ Texture แปลกไม่เหมือนใคร เน้นผ้าไม่แข็งมาจนเกินไป แต่อยู่ทรงไม่เหี่ยวค่ะ ดูเป็นทรงเท่ๆสไตล์ทหารอยู่ตลอดเวลา คัตติ้งเนี้ยบ ดีไซน์สวยมากๆ รับรองว่าโดดเด่นสะดุดตาแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 5XXX >>> 2700 >>> พิเศษสุดๆๆ 950 เท่านั้นค่า Recommend ว่าไม่ซำ้ใคร เพราะดู texture ใกล้ๆ จะเห็นเนื้อยีนส์ที่คุณภาพสุดยอดมากๆ เนื้อละเอียดยิบ สีกัดกรดสวย กี่ปีๆๆก็ไม่เก่า ไม่เอ้าท์แน่นอนค่ะ
    SIZE M: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-39 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ใส่ได้หลายสไตล์เลยค่ะ คลุมไหล่ สวมตัว ได้หมดค่ะ

E13 Black Glitter Cool Top เสื้อเว้าไหล่ สวมคอ เอวและแขนจั๊มสุดน่ารัก ผ้าบางไม่หนาไม่ร้อนค่ะ แต่ใส่เดี่ยวๆได้เลยไม่โป๊ ผ้าลื่นๆแต่ไม่มัน มีกลิตเตอร์ในตัว ทั้งผืนค่ะ เวลาโดนแสงจะระยิบระยับ สวยมากๆ ตัวนี้ผ้าพื้นสีดำ แต่พอมีกลิตเตอร์เลยออกเป็นสีเทาเข้มเกือบๆดำค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่เลยค่ะ ไม่มีตำหนิ สวยเก๋ ใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะกระโปรง กางเกง ขาสั้นขายาว เอวสูงเอวต่ำ ได้หมดค่ะ เป็น Recommend ไอเทมที่คุ้มค่ามากๆ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1800 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ Free เว้าไหล่ รอบอก 38 ยืดได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว จั๊มให้สั้นได้ตามใจชอบ แขนยาว 21 นิ้ว

T36 Black Chic Stripe Balloon Cardigan คาร์ดิแกน Freesize แค่สวมแค่แขนสอดออกมาค่ะ ผ้ายืดดึ๋งๆ ใส่สบายมากๆ เป็นผ้าโพลีเนื้อถักๆ ลายทางสีขาวดำ สุดเก๋ แขนบอลลูน หรือค้างคาว เข้ากับอะไรก็ง่าย ใส่ได้หลายแบบ เรียบเก๋ เข้ากับทุกสไตล์ เป็นไอเทมที่คุ้มค่ามาก สภาพดีสุดๆ ปลายแขนอาจมีขุยผ้ายืดเล็กน้อย แต่รับรองว่าสวยเก๋ สภาพดีทั้งตัวค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ หายากมากๆ รับรองว่าไม่มีอีกแล้ว ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1800 >>> พิเศษสุดๆๆ 850 เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าหายาก แปลกเก๋ เอามาใส่ได้บ่อยๆ หลายแบบ คุ้มสุดๆแน่นอน
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว สามารถปรับระดับขึ้นได้ตามต้องการ

T24 Fully Chic Denim Skirt กระโปรงยีนส์สุดนิ่มๆๆๆ ผ้ายีนส์เริ่ดมากๆ ไม่ธรรมดาค่ะ สีน้ำเงินกลาง ยาวเกือบๆแมกซี่ค่ะแต่ไม่มากเกินไป แกะกระดุมได้ทั้งตัว สวยมากๆเลยค่ะ โดดเด่นด้วยทรงและลูกเล่นกระดุมหน้าเก๋ๆ กระเป๋าข้างเป็นกระเป๋าจริง โดยรวมแล้วเรียบสวย ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่าย แค่เสื้อขาวก็เก๋ชิคแล้วค่ะ มีช่องใส่เข็มขัดเก๋ๆได้อีก mix & match ได้ง่าย ผ้ายีนส์คุณภาพดีมากๆค่ะ นิ่มนุ่ม ใส่สบาย มีความหนาแต่ไม่หนาจนร้อน ระบายอากาศได้ดี ไม่คัน นุ่มใส่สบายค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3000 >>> 1700 >>> พิเศษสุดๆๆ 950 เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าคุ้มค่าสุดๆแน่นอนค่า ไอเทมยีนส์ใส่เท่าไหร่ ซักเท่าไหร่ยิ่งนิ่ม มีคุณค่าค่ะ
    SIZE: รอบเอว 30 ปรับเล็กได้เมื่อใส่เข็มขัด สะโพก FREE มากค่ะ ทรงบาน ยาว 30 นิ้ว

ใส่ทรงนี้เลยค่ะ บานออก สวยเก๋ พรางสะโพกได้ ทรงนี้กำลังฮิตมากๆเลยค่ะ

T2 Biege nude Velvet Mini Dress มินิเดรสผ้ากำมะหยี่แวววาวสวยเก๋สีนู้ดออกชมพูค่ะ สีสวยแปลกมากๆ ปกติจะเห็นกำมะหยี่สีเข้ม แต่อันนี้สีนู้ดสวย ดูไฮโซ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ด้านในมีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งเนี้ยบสวย ใส่พร้อมกับเครื่องประดับก็สามารถออกงานได้เลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3000 >>> 1600 >>> พิเศษสุดๆๆ 750 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย รอบเอว 30 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว แขนกุด

E31 Honey Graphic lattice Pattern Dress มินิเดรสชิ้นเดียว แขนฟรีทรงพอนโช ด้านล่างไม่ใช่เอวนะคะ แต่จะเป็นส่วนกระโปรงเหมือนเป็นบอดีคอนลงไปเลย เพราะมีความยาวเป็นเดรสค่ะ สีเหลืองน้ำผึ้งผ้านุ่มนิ่มน่ารักมากๆค่ะ ลื่นๆ ไม่มัน แต่ใส่สบาย สัมผัส smooth มากๆๆๆ ลายพริ้น primitive กราฟฟิก น่ารัก สีดำตัดกันกับสีเหลือง ลายและคอวีจะทำให้ช่วยพรางหุ่นให้ดูผอมสูงขึ้นด้วยค่ะ สวยเด่น สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 3500 >>> 1800 >>> พิเศษสุดๆๆ 950 เท่านั้นค่ะ Recommend สุดๆค่า สวยเด็ดมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ทรงพอนโช พริ้วๆ ยาว 31 นิ้ว แขนฟรี

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ แขนพอนโช แต่ตัวเป็นเดรสบอดีคอน สวยเก๋ ใส่สบายมากๆค่ะ

T1 Simply Chic Acid denim shirt เสื้อเชิ้ตคอปกสุดชิค ผ้ายีนส์กัดกรดสุดเก๋ใส่สบายสุดๆค่ะ แขนกุด เหมาะกับอากาศเมืองไทย แต่ texture ผ้าสวยมากๆ รับประกันว่าไม่ร้อน ใส่สบายแน่นอนค่ะ ไอเทมยีนส์กำลังมาแรง สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ เพียงแต่แม่ค้าพับมาจึงดูยับ รีดแล้วเรียบสวย ใส่กับท่อนล่างเอวสูงสวยมกาๆค่ะ เช่น กระโปรง หรือกางเกงขาว หรือจะเป็นเดนิมด้วยกันสไตล์ Double Denim ก็กำลังฮิตมากๆ ใน Street style ค่า ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1500 >>> 750 เท่านั้นค่ะ Recommend
    SIZE M-L: ไหล่ FREE รอบอก 38-40 ค่ะ ยาว 25 นิ้ว แขนกุด

T20 Special Handmade KNIT Balloon Cardigan คาร์ดิแกนแขนบอลลูน(ค้างคาว ฟรีสวยมากๆค่ะ ดูรูปล่างขวา)สีเทากลาง ถักตาข่าย made in japan เนี้ยบมากๆค่ะ คิดว่าเป็นงานแฮนเมด แขนเป็นทรงค้างคาวค่ะ เวลาใส่แค่สอดออกมา Freesize ใครๆก็ใส่ได้ ไม่ใหญ่ไม่เล็กเกินไป สวยมากๆค่ะ เข้าได้กับทุกรูปร่างแน่นอน สภาพเริ่ดมากๆ อาจจะมีขุยด้ายนิดหน่อย แต่ไม่เก่า ดูสวยเป็นปกติของไหมพรมแบบนี้อยู่แล้วค่ะ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าเด็ด และคุ้มค่ามากๆค่ะ

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ ถักตาห่างๆ บางๆ ไม่ร้อนค่า สวยมากๆ

T61 Navy Lace Stripe Crop Top เสื้อครอปผ้ายืด ลายสีน้ำเงินสลับสีครีมสวยเก๋ มี texture สวยทั้งตัวค่ะ ครอป แต่ไม่สั้นมาก ใส่กับเอวสูงแล้วพอๆดี แขนสั้นกำลังดี Freesize ใส่แล้วไหล่จะลู่ลงมาเป็นทรงพริ้วๆ แขนพริ้วๆค่ะ สภาพดีค่า อาจมีขุยผ้ายืดบางเล็กน้อย แต่โดยรวมแล้วสภาพดีค่า ส่งต่อเพียง 1600 >>> 800 >>> 450 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ และรอบอก FREE มากค่ะ ใส่กับเสื้อกล้ามข้างในสบายสุดๆ ยาว18-19 นิ้ว แขน 6 นิ้ว

T47 Special B&W Stripe Graphic pattern Mini Dress เดรสสั้นประมาณเหนือเข่า ลายทางขาวดำกราฟฟิกสุดเก๋ เป็นลายเฉียงมีลูกเล่นหลอกตา ใส่แล้วดูผอมเพรียวลงค่ะ ทรงเป็นทรงพริ้ว ใส่สบาย เป็น Dress คล้าย Dress ของ Graniph แบรนด์ญี่ปุ่นสุดเก๋ ใครๆก็ใส่ได้ใส่สวยแน่นอน เรียบๆ สามารถใส่กับไอเทมได้อีกหลากหลาย เช่นเข็มขัด เลกกิ้ง คาร์ดิแกน ได้ทุกแบบเลยค่ะ คุ้มมากๆ สภาพดีมาก ผ้ายืดคุณภาพดีสุดๆ นิ่มสบาย ไม่ร้อน แต่ไม่บางจนโป๊แน่นอนค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่ค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommemd ความน่ารักค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE นิ้ว ยาว 31 นิ้ว แขน FREE

NM31 Red & Navy Blue Chic Stripe Cardigan คาร์ดิแกนผ้าถักตาถี่ แต่ไม่ร้อน ผ้าลื่นนุ่ม แนบตัว ทรงพริ้ว ลายสวยเริ่ด ดู texture ผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ ลายน่ารักสลับสีระหว่างน้ำเงินกับแดงขาว ดีไซน์ญี่ปุ่นเก๋มีสไตล์ ไม่เหมือนใคร และไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ Recommend สภาพเริ่ดสุดๆๆๆๆ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงงงงงงงง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ แขนสามส่วนน่ารักมากค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 40 นิ้ว ยาว 20 นิ้ว แขน 15 นิ้ว

X6 Crimson Red Special Frilled Skirt กระโปรงทรงสวย สีแดงเลือดนก เป็นสีแดงสุภาพไม่สดแจ๊ดจนเกินไป สอบเอวเล็กน้อย ผ้านิ่มคล้ายกำมะหยี่ ปนสักกะหลาดค่ะ แต่สามารถซักได้ตามปกติ สีไม่ตก ผ้าไม่หดค่ะ แบรนด์ญี่ปุ่นแท้ๆ คัตติ้งดีมากๆค่ะ สวยเก๋ไม่เหมือนผ้าทั่วๆไปแน่นอน เรียบเก๋ มีลูกเล่นที่ปลายชายกระโปรงมีการตีเกล็ดเป็นขอบสวย สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ รักษาอย่างดี ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าคุ้มค่าสุดๆค่า
    SIZE: รอบเอว 26-27 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว

T34 Special Olive Green Diamond-shape Cardigan คาร์ดิแกนผ้ากลิตเตอร์สีเงินๆระยิบระยับทั้งตัว ด้ายสีครีม และเขียวมะกอก น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายแปลกเก๋ โดยเฉพาะช่วงที่เป็นลายตัดต่อข้าวหลามตัดสวยมากๆ น่ารักมากๆ Recommend สำหรับคนที่ชอบไอเทมเสริมเก๋ๆ โดดเด่น เข้ากับไอเทมเรียบๆได้ง่าย สภาพดีเหมือนใหม่ค่า เอวและแขนจั๊มน่ารัก สไตล์คุณหนู แขนสามส่วนไม่ยาวไม่สั้นเกินไป เอาขึ้นเล็กน้อยจะสามารถทำเป็นแขนพองๆได้ค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1600 >>> 850 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 รอบอก 40 นิ้วยืดได้อีกมาก ผ้ายืดคุณภาพดี ยาว 21.5 นิ้ว แขน 18 นิ้ว

T46 Red & Blue Stripe Creamy Cardigan คาร์ดิแกนสีเบจครีม ลายทางขวางเส้นสีน้ำเงิน แดงสลับกัน สวยมากๆ ผ้าดีมากๆเลยค่ะ ยืดคุณภาพดี หนานุ่ม แต่ไม่ร้อน ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ แขนยาวกำลังดี พับได้ตามใจชอบ คอวีน่ารัก แปลกเก๋ไม่เหมือนใคร สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอกติดกระดุม 40 นิ้ว ยาว 21 นิ้ว แขน 20 นิ้ว

T45 Dark Blue Denim Chic Top เสื้อเชิ๊ตยีนส์นิ่มสีน้ำเงินเข้ม ผ้ายีนส์ดีมากๆค่ะ ดูภายนอกหนานุ่ม แต่ความจริง ค่อนข้างบางใส่สบาย ไม่เหมือนธรรมดาๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แขนสั้น ไม่ร้อนค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย ไม่ต้องมีซับใน ใส่กับท่อนล่างได้ทั้งกางเกง กระโปรง เอวสูง หรือต่ำได้หมด คอปกสุดชิค ทรงน่ารัก ไม่รัดรูปมาก มีกระเป๋าจริงด้านหน้าด้วยค่ะ Recommend ว่าเป็นไอเทมที่คุ้มค่าแน่นอน สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1600 >>> 750 CF เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 38-40 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว แขนกุด

ใส่เก๋ๆ ชิคๆ สไตล์นี้เลยค่ะ แต่ว่าตัวนี้จะไม่สั้นเป็นครอป กำลังพอดีเอวค่ะ น่ารักมากๆ

T6 Leather Skin Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตสีดำผ้านิ่ม texture หนังสีดำ หนังบาง texture เนียนสวย บางไม่ร้อน สภาพดีเหมือนใหม่ เนื้อผ้าแปลกเหมือนกระดาษ บางเบา แต่ไม่ต้องใส่ซับในก็ไม่โป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆ เก๋ๆได้เลยค่ะ เข้ากับอะไรก็ง่าย โดดเด่นในตัว หายากกก ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว อก 37 นิ้ว ยืดได้เล็กน้อย ยาว 25 แขน 23 นิ้ว

T51 Checked Pattern Hood Poncho พอนโช เสื้อคลุมผ้าฝ้ายบางเบาสีโทนเขียวเข้มเลยสก็อตสุดเก๋ สไตล์อังกฤษ มีฮู้ด้านหลัง น่ารักมากค่ะ ใส่ได้หลายแบบทั้งเป็นเสื้อคลุมเก๋ๆทรงพอนโชแท้ๆ หรือเป็นพาดไหล่ คลุมไหล่ หรือผ้าพันคอก็ได้ทั้งหมดค่ะ คุ้มมากๆ ผ้ามี texture สวยมากๆค่ะ เนื้อนิ่มเนื้อเป็นผ้าฝ้ายของญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ยาว 28 นิ้ว แขน 20 นิ้ว

ใส่ได้หลากหลายสไตล์ ประมาณนี้เลยค่า

T11 Black Pearl Leather Soft Jacket แจ็คเกตหนังสีดำ จั๊มขอบเล็กน้อย มี texture ลื่นสวย มี glitter เล็กๆเหมือนมุกค่ะ สวยมากๆ ทรงเป็นทรงพองๆ ใส่สบายๆ ถ้าใส่เมืองไทยก็เป็นไอเทมเสริม คลุมไหล่ พาดไหล่ได้หลายแบบ หนังไม่หนามาก มีซับในทั้งตัวอย่างดี แบรนด์ญี่ปุ่นแท้ๆ ซิปหน้าอย่างดีค่ะ สีสวยเก๋ เรียบๆ ใส่กับอะไรก็ง่าย เป็นไอเทม spring ที่ต่างประเทศนิยม สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว เมื่อรูดซิป ยาว 21 นิ้ว แขน 21 นิ้ว

T18 Cool Striped Jumper Cardigan คาร์ดิแกนทรงค้างคาวสีเทาทรงสวยขอบจั๊มน่ารัก โดยเฉพาะช่วงเอว เวลาจั๊มขึ้นมาแล้วจะพองๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้ายืดนุ่ม แต่ไม่หนา ไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย ผ้าดีมากๆ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ ลายทางสีสลับสวย แต่โดยรวมแล้วเป็นโทนสีเทากลาง ใส่กับอะไรก็ง่าย แน่นอนค่ะ ใส่เป็นไอเทมเสริมเก๋ๆได้หลากหลายแบบ สีสวย แบรนด์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 3200 >>> 1700 >>> พิเศษสุดๆๆ 850 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่และอกฟรีมากๆ ตามรูป ยาว 26 นิ้ว ใส่ปล่อยๆก็จะยาวๆพริ้วๆ แขนยาว 23-24 นิ้วค่ะ

T7 Embroidred Primitive Pattern Cardigan คาร์ดิแกนทรงสวย ไม่มีกระดุม ตัดขอบโค้ง ช่วงคอและเอว ผ้าไม่หนามาก มีซับในลื่นๆทั้งตัวใส่สบายค่ะ เหมาะกับเป็นไอเทมเสริมในการแต่งตัวเรียบๆให้ดูโดดเด่นได้ค่ะ เช่น คลุมเป็นเสื้อคลุม หรือคลุมไหล่ พาดไหล่ ได้หมดเลยค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่มากๆ texture ปักทั้งตัว สวยสุดๆไปเลยค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free ไม่มีกระดุม ยาว 20 นิ้ว แขน 19 นิ้ว

ZA3 Navy Blue Shirt with Cute Cat Pattern เชิ๊ตสีน้ำเงินเข้มลายแมวเหมียวจากญี่ปุ่น น่ารักมากค่ะ ผ้าชีฟองผสมโพลีฯ ไม่หนาไม่บาง กำลังดี ใส่แล้วเย็นสบาย คัตติ้งสวยประณีต แต่งกระดุมทอง itemนี้เก๋ ไม่เหมือนใคร สภาพเริศ ส่งต่อเพียง 2500 >>> 1400 >>> พิเศษสุดๆๆ 650 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 20 นิ้ว รอบอกfree ได้ถึง 44 นิ้ว ความยาวเสื้อ 25 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

T50 Beige Organic Cotton Poncho พอนโชเสื้อคลุมผ้าฝ้ายออแกนิค สุดเก๋ลายทางขาวตรงปลายเป็นลูกเล่นเก๋ๆสไตล์ญีปุ่่นแท้ๆ สภาพดีมาก รีดแล้วเรียบสวย เป็นทรงค่ะ ใส่สภาพเพราะว่าผ้าบางเบา และระบายอากาศได้ง่าย เข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ เวลาใส่แค่เอาแขนสอดออกมาด้านข้างที่มีกระดุมติดไว้แค่นั้นค่ะ เบาสภาพ ใส่กับเสื้อผ้าได้ทุกแบบ เป็น spring item ฮิตมากในต่างประเทศค่า ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ texture สวยดูได้ที่รูปล่างค่ะ ผ้าไม่ธรรมดาแน่นอน มีตัวเดียว เอาอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ทรงพริ้วมีช่องว่างติดช่วงแขน ยาว 25-28 นิ้ว แขน FREEยาว 19 นิ้ว

T55 Graphic primitive pattern grey poncho พอนโชผ้านิ่มสีเทา วูลนิดๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ Recommend ว่าผ้านิ่มมากๆ ลายสวย สีดำตัดกับเทา ดูโดดเด่น ใส่ตัวเดียวอยู่แน่นอน ไม่ต้องใส่ซับในค่ะ สอดแขนออกมาด้านนอกจะเป็นทรงตกมาตามไหล่ แล้วบานพริ้ว ทั้งตัวค่า ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ผ้าดีมากๆเลยค่า ดู texture ที่รูปล่างค่า ส่งต่อเพียง SOLD OUT ค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ทรงพอนโช ยาว 20 นิ้ว แขน FREE Recommend สำหรับคนชอบไอเทมเก๋ๆ มีตัวเดียว สะดุดตาค่า

T27 Black volume Bodycon shape Skirt กระโปรงทรงบอดีคอนยาวเอวสูง สีดำ ผ้าพองๆนิ่ม และเป็นทรง เป็นวอลลูมน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่สบาย มีซับในอย่างดี ซิปหลัง ซ่อนได้ ใส่เอวสูง เข้ากับไอเทมอะไรก็ง่าย ลายพองๆในตัวเป็นตารางเฉียงๆ สภาพเริ่ดค่า ไม่ค่อยเห็นในเมืองไทย แต่ผ้าวอลลุมกะลังฮิตในต่างประเทศมากๆเลยค่ะ เพราะเป็นทรงสวยตลอดวัน มีตัวเดียวไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ สวยเก๋มากๆ ใส่สบาย ผ้าคุณภาพดี หายากไม่เหมือนใครแน่นอนค่า
    SIZE: เอวสูง 26 นิ้ว สะโพก Free ได้ถึง 34 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว ทั้งตัวผ้ายืดได้อีกเล็กน้อยค่ะ

T19 Black balloon poncho style cardigan คาร์ดิแกนถักแขนบอลลูนไร้กระดุม ทรงพอนโชคลุมตัวพริ้วๆ ใส่สบาย ทรงสวยมากๆเลยค่ะ เป็นด้ายถักตาห่างๆ สีดำสนิท มีน้ำหนัก แต่ไม่ร้อน ผ้าเยอะมากๆ แขนเป็นค้างคาวสวยเก๋ ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ เวลาเดิน หรือเคลื่อนไหวแขนจะพริ้วๆทั้งตัวเลยค่ะ texture และลายในตัวสวยเก๋ ตามรูปล่างเลยค่ะ สภาพเริ่ดค่า ส่งต่อเพียง SOLD OUT ค่ะ สวยเก๋มากๆ โดดเด่นแน่นอนค่า Recommend ว่าหายาก มีตัวเดียวค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 30 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

T22 Navy Stripe Chic Cardigan คาร์ดิแกนผ้ายืดนิ่มสุดๆ สีน้ำเงินนาวี ลายทางสีขาวครีมตัดช่วงอกลงมาค่ะ สวยเก๋มากๆ เหมาะเป็นไอเทมเอาไว้ mix & match เก๋ๆ ได้ง่าย สภาพดีมากๆเลยค่ะ ดู texture ผ้าถักคุณภาพดี และสุดนิ่มได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพดีค่า ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ แบบเรียบเก๋ ชิค ใส่ง่าย ใส่สบายค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

X43 Khaki Full Pleated Maxi Skirt กระโปรงพลีทยาวแม็กซี่ฟูฟ่องสีน้ำตาลอ่อนกากีผ้าหนานุ่ม แต่ไม่ร้อน พลีทดีมากๆเลยค่ะ ผ้าเป็นผ้าคุณภาพดีมีเนื้อ cotton ผสม texture สวยสุดๆค่ะ ใส่เอวสูงถึงปานกลางค่ะ ซิปข้าง คัตติ้งดีมากๆ Recommend เรื่องคุณภาพเลยค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ใส่แล้วจะพริ้วๆสวย เวลาเดิน โดดเด่น ไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ตัดใจอย่างแรงส่งต่อ SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ความเก๋ และหายากสุดๆ มีชิ้นเดียวเท่านั้น รับรองว่าหาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วแน่นอนค่า
    SIZE: รอบเอว 28.5 นิ้ว ใส่เข็มขัดปรับได้ตามใจชอบ สะโพก FREE มากค่ะ ความยาว 34 นิ้ว

Y37 Off white Fluffy mini dress มินิเดรสใส่เป็นเอี้ยมผ้าขนนิ่มๆ ฟูฟ่องน่ารัก แต่ไม่ร้อนเลยค่ะ บางเบาใส่สบายมากๆ เป็น texture ในตัวเนื้อผ้าเลยค่ะ ไม่หลุดไม่ขาดง่าย เหมาะกับใส่เป็นเอี้ยมกับเสื้อข้างในได้ทั้งเสื้อเชิ๊ตและเสื้อยืด มีกลิตเตอร์วิ้งๆนิดๆทั่วตัว สวยระยิบระยับมากๆเลยค่ะ แบรนด์ญี่ปุ่่น คุณภาพดีสุดๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ สีขาวนวลสวย ไม่โอโม่ เริ่ดสุดๆ recommend อย่างแรงค่า ตัดใจส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1250 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าน่ารักสุดๆค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE 40 ความยาว 31 นิ้ว

Y39 Special Frill Denim Pants กางเกงยีนส์เอวสูง เอวมีลูกเล่นเป็นจีบน่ารักๆช่วงบน เวลาใส่จะพองเป็นช่อ น่ารักมากเลยค่ะ ขาตรงกระบอก ทำให้ขาดูเรียวยาว ผ้ายีนส์คุณภาพดีนิ่มสวย ใส่สบาย ไม่หนาจนเกินไป ไม่รัดรูป ใส่พอดีๆค่ะ ถ้าเอวหลวมสามารถใส่เข็มขัดทำเอวเป็นช่อสวยได้อย่างธรรมชาติค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ
    SIZE: เอว 30-31.5 นิ้ว สะโพก 40 นิ้ว ทรงพองๆไม่รัดรูป ยาว 36 นิ้ว

X20 Special Vintage Pink Balloon Dress เดรสวินเทจญี่ปุ่นสีโทนชมพูผ้าตัดต่อด้านบนเป็นโพลีพริ้นท์ลายสวยเก๋ สีโทนชมพูอ่อนสวยมากเลยค่ะ คอติด แต่ใส่สบายไม่อึดอัด ผ้าบางเบา ส่วนช่วงเอวถึงกระโปรงด้านล่างตัดต่อด้วย หนังกลับสีชมพู กระโปรงบานพริ้ว เวลาใส่เคลื่อนไหวแล้วจะพริ้วๆเป็นทรงเก๋มากๆเลยค่ะ แขนเป็นทรงบอลลูนค้างคาว เวลาใส่แขนแล้วจะจั๊มเป็นพองๆขึ้นมา หรือไม่อยากให้จั๊มก็เลื่อนขึ้นลงได้ ปลายแขนเป็นยางยืดคุณภาพดีค่ะ หายากสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพเริ่ดค่า มีตัวเดียวเท่านั้น ตัดใจส่งต่อที่ 3XXX >>> 1850 >>> พิเศษสุด 850 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend สำหรับคนที่ชอบไอเทมเก็ไม่เหมือนใคร ดีไซน์มาอย่างดี ใส่ตัวเดียวอยู่ค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE มีช่องว่างติดช่วงแขนบอลลูน ความยาว 45 นิ้ว แขนทรงบอลลูนยาว 11-13 นิ้ว

Z9 Blue Stripe Fully Japanese Dress เดรสลายทางสไตล์ญี่ปุ่นสีฟ้าสลับขาว ลายทางขวางแปลกเก๋หายาก ลำตัวดีไซน์ทรงเก๋ ไม่เหมือนกัน ซ่อนกระดุมข้างในค่ะ เป็นเดรสยาวแต่ไม่แมกซี่ แขนจั๊ม พับได้ตามต้องการ เอวปล่อยๆ แล้วข้างล่างช่วงกระโปรงเป็นพลีททั้งหมดเลยค่ะ มีซับในทั้งตัวอย่างดี สภาพใหม่เริ่ดมากๆ คัตติ้งสวยแปลกไม่มีที่ไหนแน่นอนค่า ไม่ร้อน ใส่สบายสุดๆ Recommend ว่าผ้าดีมากๆค่ะ โดยเฉพาะช่วงพลีทใช้ผ้าเยอะมากๆ สวยทั้งตัวค่า ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend สำหรับคนที่ชอบของหายาก มีตัวเดียว ฟูลเดรสใส่ตัวเดียวอยู่ค่า

X50 Primitive Pattern Cool Poncho เสื้อคลุมทรงพอนโชสุดเก๋ใส่ได้สองด้าน เป็นผ้าถักยืดตาถี่เหมือนผ้าคาร์ดิแกนสวยมากๆเลยค่ะ ด้านสีครีมกับสีน้ำเงินนาวีค่ะ ลายเป็นลายกราฟฟิกพริมิทีฟเก๋ๆ ทรงพริ้วๆ เวลาใส่ใส่คลุมแล้วสอดแขนออกมาด้านนอกค่ะ ใส่ได้หลายสไตล์ สวยเก๋มากๆค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ มีตัวเดียว ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ความเก๋ เหมาะกับคนที่ชอบไอเทมแปลกๆ ไม่เหมือนใครค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 27.5- 28.5 นิ้ว

Z11 Tropical floral print blouse เสื้อแขนยาวทรงพริ้ว ผ้าโพลี(คุณภาพดีสุดๆ)ลื่นนิ่ม แต่ไม่มัน พิมพ์ลายสวยเริ่ด ลายดอกไม้แนว tropical สีสวยเก๋ ดูไฮโซเหมือนแบรนด์ hi-end คัตติ้งเนี้ยบมากๆ สภาพเริ่ดสุดๆ ไม่ยับง่าย ผ้าดีมากค่ะ ลายพิมพ์สวยมีเสน่ห์ ไม่ตกยุค เอามาใส่เมื่อไหร่ก็ได้ สีเข้ากับสีเรียบๆอะไรก็ง่ายค่ะ ใส่ง่ายมากๆ ผ้าบางเบาแต่ไม่บางโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ค่ะ สภาพเริ่ดมากๆส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1050 >>> พิเศษสุด 750 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ความเก๋ รับรองว่าหาไม่ได้อีกแน่นอนค่ะ สวยเด่น ตัวเดียวอยู่เลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

X47 Pastel green cute collar Chic Top เสื้อปกสีเขียวอ่อนพาสเทล ผ้าลื่นใส่สบาย แต่ไม่มันค่ะ มี texture สวยมากๆในตัวดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ ส่วนปกเป็นผ้าแก้วโปร่งๆ สีเข้ากัน สวยมากๆค่ะ เรียบเก๋ กระดุมหลังค่ะ คัตติ้งเริ่ดมากๆ สภาพก็เริ่ดมากๆเช่นกันค่า ส่งต่อเพียง 25XX >>> 950 >>> พิเศษสุด 550 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าเก๋ เท่ ทรงสวยมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนยาว 21.5 นิ้ว

X23 Special Gold leaf decor grey jumper จัมเปอร์ผ้าสุดนุ่มสีเทากลาง เป็นผ้ายืดคุณภาพดีทั้งตัวค่า เอวและปลายแขนจั๊มน่ารักมากๆ ใส่พอดีตัว เป็นทรงสวย รอบคอแต่งด้วยด้ายทอง ห้อยใบไม้สีทองสวยเก๋ เป็นลูกเล่นที่ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ Recommend ผ้าสีเท่ายืดคุณภาพดีมากๆค่ะ มี texture ในตัว ไม่เหมือนผ้ายืดทั่วๆไป ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ระบายอากาศได้ดี ใส่เดี่ยวๆได้ ไม่โป๊ค่ะ มีตำหนิเล็กน้อยที่ด้านหลังช่วงที่แต่งรอบคอ ปลายด้ายมีรุ่ยเล็กน้อยค่ะ แต่ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอนค่ะ ไม่มีผลกระทบกับภาพรวม นอกนั้นสภาพดีสุดๆเหมือนใหม่เลยค่ะ จึงตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง 3XXX >>> 2100 >>> 950 >>> พิเศษสุด 650 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ความเรียบเก๋ มีตัวเดียวเท่านั้นค่า หาไม่ได้อีกแล้วแน่นอน
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว 21.5 นิ้ว แขนยาว 20.5 นิ้ว

ด้านหลังช่วงแต่งรอบคอมีรอยถลอกของด้ายสีทองเล็กน้อย แต่โดยรวมสภาพเริ่ดค่า

Y10 Jump fully high pleated skirt กระโปรงพลีทเอวจั๊มสุดเก๋ สีเบจ ไข่ไก่ คัตติ้งดีมากๆค่ะ ด้านในมีซับในสีทองอย่างดี ผ้าลื่น พอใส่แล้ว ข้างในสัมผัสสบายสุดๆค่ะ พลีทคุณภาพดีมากๆ จะพองๆออก เป็นทรงเก๋ๆ ยาวกำลังดี ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไปค่ะ ที่เอวจั๊มมีริบบิ้นผูกได้น่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่เอวสูงแล้วสวยไฮโซมากๆ สภาพดีเหมือนใหม่ค่า ตัดใจอย่างแรงส่งต่อเพียง 3XXX >>> 2100 >>> 950 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend คนที่ชอบไอเทมเรียบหรู หายาก ดูดีค่า
    SIZE: รอบเอว 28 นิ้ว ยางยืดได้มาก สะโพก FREE ความยาว 28 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักไฮโซ สีสุภาพ พลีทไม่เคยตกยุคแน่นอนค่า

Y40 Light Beige Jump pants กางเกงขายาวผ้ายืดสุดนุ่มสีนู้ดเบจ มีกระเป๋าข้างและกระเป๋าหลัง คัตติ้งเรียบเก๋สวยมากเลยค่ะ ช่วงเอวเป็นยางยืดคุณภาพดีมากๆ ใส่สบาย ไม่รัด เป็นรูเข็มขัดได้ในตัว เองสูงค่ะ ทรงไม่รัดรูป แต่ไม่ย้วย กำลังดี ปลายขาจั๊มรับกับช่วงเอวน่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพเริ่ดใหม่สุดๆ Recommend ว่าผ้าดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ
    SIZE: รอบเอว 31 ยืดได้อีก สะโพก 41 นิ้ว ยาว 36 นิ้ว

X30 Premium Brown soft leather Chic Skirt กระโปรงหนังสีน้ำตาลสุดนิ่ม มันเป็นประกาย มีซับในอย่างดีทั้งตัว คัตติ้งและทรงสวยมากๆ ตัดต่ออย่างดี ให้เห็นลายคัตติ้ง ชัดเจน สวยเก๋ค่ะ เป็นเอวสูง ใส่แล้วจะบานๆออกหน่อยไม่สอบมาก สภาพเริ่ดสุดๆ ตัวนี้ Recommend คุณภาพของหนังนิ่มมากๆค่ะ สัมผัสนุ่มสุดๆ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 2000 >>> 950 บาท เท่านั้นค่ะ สีสวยโดดเด่นสุดๆ
    SIZE: รอบเอว 26.5 นิ้ว สะโพก 35.5 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว

ใส่แล้วทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ ทรงและคัตติ้งแบบเดียวกัน แต่ว่าเนื้อของหนังและสีต่างกัน เก๋มากๆเลยค่ะ

X10 Emerald Green Full Pleated Pants กางเกงกระโปรงพลีทสีเขียวมรกต เอวยางยืด คุณภาพดีสุดๆ พลีทละเอียดมากๆ ดูรูปล่างได้ค่ะ เป็นเกล็ดอัดแน่น พริ้วสวย ตัวนี้จะเป็นทรงขาบานใส่แล้วจะเป็นกางเกงกระโปรงค่ะ จะเหมือนใส่กระโปรงแม็กซี่อยู่ สวยเนี้ยบสภาพเริ่ดเหมือนใหม่ รับรองว่าหาที่ไหนไม่ได้อีกแน่นอนค่ะ สีสวยมากๆ เวลาโดนแสงแล้วจะเหมือนมีเงาๆ สวยมากค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ความหายากค่า
    SIZE: รอบเอวสูง 24 นิ้ว ยางยืดยืดได้ถึง 36 นิ้ว คุณภาพเริ่ด ไม่รัดแน่น สะโพก FREE ความยาว 42 นิ้ว

X48 Light Brown Suede Leather Suit Set สูทเซ็ทเสื้อคลุมและกระโปรงหนังกลับสีน้ำตาลอ่อน นิ่ม ไม่หนามาก และไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย แยกใส่คนละชิ้นก็ได้ เข้ากับไอเทมอะไรก็ง่าย เพราะว่าดีไซน์เรียบๆ ใช้วัสดุกลมกลืนกันทั้งตัว สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ เป็น casual สูทที่กึ่งๆระหว่างสุภาพกับใส่เที่ยว ทรงไม่รัดรูป กระโปรงก็ไม่สอบมากค่ะ เป็นสูทแฟชั่น เอาไว้ใส่กับเสื้อข้างในได้หลายสไตล์ รีดแล้วจะสวยสนิทแน่นอนค่ะ เรียบเก๋ ไม่เอ้าท์แน่นอน กี่ปีกี่ปีหนังก็ทนทาน เอามาใส่ได้ตลอด คุ้มค่าแน่นอนค่ะ รับรองว่าหายากมากๆ คัตติ้งสุดเนี้ยบดูได้ที่รูปล่างค่ะ คัตติ้งกระดุมมาอย่างดี ส่งต่อเพียง เซ็ทละ 4XXX >>> 2200 >>> พิเศษเพียง 1100 บาท ค่าได้ 2 ชิ้นไปเลย ไม่แยกขายค่า Recommend คนชอบไอเทมหนัง หายาก ไม่เหมือนใคร และคุ้มค่าค่ะ และซักรีดได้ตามปกติ ไม่ยุ่งยากด้วยค่ะ
    SIZE: เสื้อคลุมสูท ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอกติดกระดุม 39.5 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว
    กระโปรง รอบเอว 28 นิ้ว สะโพก 39.5 นิ้ว ความยาว 21นิ้ว

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เรียบๆเก๋ๆ โชว์ texture หนังกลับ สวยแปลกไม่ซ้ำใครแน่นอน

X7 Beige Stripe White mini dress มินิเดรสลายทางสีไข่สลับขาวนวลๆ สุดเก๋จาก local brand ญี่ปุ่นแท้ค่ะ ผ้าดีมากๆ พิมพ์ลาย และนำมาคัตติ้งอย่างดี ดีไซน์เก๋ ด้านบนเป็นคอปก ติดหรือไม่ติดกระดุมก็ได้ค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่เลยค่ะ เสริมเครื่องประดับ หรือกระเป๋าเก๋ๆก็ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ Recommend มากๆสำหรับคนที่ชอบของเรียบเก๋ แต่หายากไม่มีใครเหมือนค่า อาจะมีรอยขุยผ้ายืดบ้างแบบรูปล่างขวา แต่น้อยมาก เพราะเป็นชนิดของผ้าแบบนี้ โดยรวมสภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1600 >>> 750 บาท เท่านั้นค่ะ แขนประมาณ 3 ส่วนน่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่า
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอกแบบไม่ยืด 34 นิ้ว ยืดได้อีกค่า ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 18.5 นิ้ว

X26 Nude Cute Net Top เสื้อถักตาข่ายโปร่งๆ บางเบา พริ้วสบาย ใส่แล้วยืดไปตามลำตัว น่ารักมากๆเลยค่ะ เซอร์ๆเก๋ๆแต่น่ารัก texture สวยมากๆ นิ่มนุ่ม ใส่สบายสุด ใส่กับเสื้อข้างในอะไรก็ง่าย ไม่ว่าจะ tank top เสื้อยืด หรือแม้กระทั่งเสื้อเชิ๊ตปก สไตล์สเวตเตอร์ก็ยังได้ค่ะ เพราะพาดบ่า คล้องคอ เป็นไอเทมเก๋ๆ ก็ดูมีสไตล์ สีนู้ด ไข่ไก่ ครีมนวลๆน่ารักมากๆ ถักเป็นตาสวยสุดๆค่ะ made in japan สภาพเริ่ดค่า ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ มีลูกเล่นน่ารักที่กระเป๋าจริงด้านหน้า น่ารักมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE 42 นิ้ว ทรงพริ้ว ความยาว 18.5 นิ้ว แขน 22 นิ้ว

X46 Olive Green Balloon Chic Cardigan คาร์ดิแกนสีเขียวมะกอกกลางๆ ทรงแขนและลำตัวบอลลูน สุดเก๋ พริ้วๆใส่สบาย ใส่แล้วจะเป็นทรงพองๆค่ะ ผ้ายืดหนานุ่ม แต่ไม่ร้อน คุณภาพดีมากๆ คัตติ้งเนี้ยบเก๋ สไตล์ญี่ปุ่น เวลาใส่แค่คล้องแขนสองข้าง แล้วปล่อยลำตัวพองๆพริ้วๆลงมาแค่นั้นค่ะ น่ารักมากๆ หายาก ทรงนี้ไม่มีในเมืองไทยแน่นอน สวย ไฮโซมากๆค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าสวยมากๆ หายาก และคุ้มค่าใส่ได้บ่อยๆค่า ผู้หญิงไซส์ไหนก็ใส่เป็นไอเทมเสริมเก๋ๆได้ค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 26.5 นิ้ว แขนยาว 19.5 นิ้ว

X56 Japanese Brand Natural grey Women Bag กระเป๋าสะพายหนังผู้หญิงขนาดกลาง สีเทากลาง สวยสุดๆ หนังนิ่มมากๆค่ะ มีซับในอย่างดี จุของได้เยอะ ทนทาน made in JP แบรนด์ญี่ปุ่นค่า หิ้วได้สองแบบคือสะพายไหล่สั้น กับต่อสายสะพายยาว คัตติ้งดีมากกกก เรียบเก๋น่ารัก ตกแต่งหมุดและห่วงสีทองสุดเก๋ ซื้อมายังไม่ได้ใช้เลยค่ะ ซื้อส่วนตัวของแม่ค้าเองค่ะ แต่ยังไม่มีโอกาสได้ใช้ ขอส่งต่อเพียง มือ1 ของใหม่มีชิ้นเดียวค่า 4XXX >>> 2000 >>> 950 >>> SALE พิเศษสุดเพียง 650 คุ้มมากกกก Recommend สภาพเริ่ดพร้อมใช้งานค่า *กระเป๋าหนังค่อนข้างมีน้ำหนักมาก จึงมีค่าส่งเพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศค่ะ
    SIZE: ขนาดตัวกระเป๋า ฐาน 16x 5.5 นิ้ว ลึกจากบน 10 นิ้ว

Detail ค่า เพ่ิมเติมค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ

PO43 Rainbow Fish scale Texture Knit Cardigan เสื้อคลุมคาร์ดิแกนถักลายเกล็ดปลา สีรุ้งทั่วตัว มีกลิตเตอร์เล็กๆระยิบระยับในตัวค่ะ สวยมากๆ ผ้านุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่ห้องแอร์ ใส่ทำงานสบายๆค่ะ ไม่ร้อน ผ้าถักดีมากๆ ยืดหยุ่นได้เป็นอย่างดี ถักแน่นเป็นลายสวยทั้งตัว เก๋สุดๆ โทนสีเทาอ่อนเรียบๆ แต่พอดูใกล้ๆเป็นสีๆน่ารักมากเลยค่ะ recommend ว่าเก๋ไก๋ มีตัวเดียว สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 750 เท่านั้นค่ะ

Y18 Light Blue Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตสีฟ้ากลาง สุดเก๋ เรียบชิค ดูดี รีดแล้วเรียบสนิท คัตติ้งและทรงดีมากๆค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพดีมากๆ ผ้าเป็น cotton เนื้อดี ไม่ร้อน ระบายอากาศได้ดีมากๆ เก๋ตรงปกทรงตรงสวยมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1200 >>> 550 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 39.5 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 23.5 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ใส่ง่าย เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

X62 'LBC' yellow stripe special cardigan เสื้อคลุมคาร์ดิแกนสีครีมลายทางสีเหลือง ส่วนที่เป็นลายเป็นการปักเส้นขึ้นมาค่ะ ทำให้มี texture สวยไม่ซ้ำใคร ไม่ใช่พิมพ์ลายธรรมดา ทรงแปลกเก๋ มีสไตล์ สีน่ารัก ไซส์ L ตามป้ายค่ะ แต่ใส่เป็นเสื้อคลุมไซส์ M-L กำลังสวยเลยค่ะ พริ้วๆใส่สบายมากๆ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ น่ารักมากๆ สวยเก๋ ไม่ซ้ำใคร หาทรงแปลกๆแบบนี้ไม่ง่ายแน่นอนค่ะ Recommend ความแปลกเก๋ น่ารักสไตล์ญี่ปุ่น แนะนำไอเทมนี้เลยค่ะ ใส่ได้บ่อยๆ สภาพดีเริ่ด เหมือนใหม่แน่นอนค่า ส่งต่อเพียง 3100 >>> 1800 >>> พิเศษสุดเพียง 850 เท่านั้นค่ะ น่ารักสุดๆ เข้ากับไอเทมเรียบๆได้ง่ายค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ทรงกว้าง(เสื้อคลุม) ความยาว 23.5 นิ้ว แขน 14-15 นิ้ว

X3 Gold Hoodie Chic Soft Jacket เสื้อคลุมทรงสปอร์ตแจ็คเกตสุดเก๋สีทองเป็นประกาย สวยมากๆเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่เป็นเสื้อคลุมเก๋ๆ แนวสปอร์ตชิค ได้กับอะไรก็ง่ายค่ะ สีทองเรียบๆ ตัดเย็บอย่างดีทั้งตัว แบรนด์ญี่ปุ่น รับประกันคุณภาพ สวยเก๋ หาไม่ได้ที่ไหนแน่นอนค่า ด้านหน้าเป็นซิปคุณภาพดี ไม่ตัดขัด ซ่อนเป็นอย่างดี สวยเก๋ เรียบ ใส่ได้หลายโอกาส มีตัวเดียว สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว นิ้ว 21 แขนยาว 21.5 นิ้ว

Y35 Bright Blue Denime Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตยีนส์สีฟ้าสว่างสุดนิ่ม ทรงเก๋ ผ้ายีนส์คุณภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ นิ่มใส่สบาย ไม่หนาไม่บางจนเกินไป แขนสั้น กำลังดี สามารถพับขึ้นได้อีกชั้น มีลูกเล่นที่คัตติ้งเก๋ มีเว้าโค้งเป็นเหมือนลายในทรงเสื้อในตัว โดยเฉพาะตรงกระเป๋าน่ารักมากค่ะ เป็นกระเป๋าจริงๆ recommend ว่าคุณภาพดีมากๆ ซักแล้วจะนิ่มขึ้นเรื่อยๆค่ะ รับรองว่าไอเทมยีนส์ นานเท่าไหร่ก็ไม่ตกยุค คุ้มค่ามากๆค่ะ สภาพเริ่ดส่งต่อเพียง 3XXX >>> พิเศษเพียง 850 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 19.5 นิ้ว แขน 11 นิ้ว

X63 Navy Sailboat Pattern Cute Cardigan คาร์ดิแกนผ้ายืดคุณภาพเริ่ดจากญี่ปุ่น ปักลายเรือใบทั่วตัวน่ารักมากๆเลยค่ะ สีพื้นเป็นสีน้ำเงินเข้ม ดูดีมีสไตล์ แขนและเอวจั๊มน่ารัก คอกลม ติดกระดุมหรือไม่ติดก็ได้ สภาพเริ่ดสุดๆเหมือนใหม่ค่ะ กระดุมน่ารักมาก สวยเก๋ คัตติ้งเนี้ยบทั้งตัว ผ้านิ่มมากๆ ใส่เป็นไอเทมเสริมเก๋ๆไปไหนก็ได้ เพราะสีเข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ คุ้มแน่นอน ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ รับรองว่าไม่มีที่ไหน หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 ยืดได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขน 22 นิ้ว

X54 Silver Silky Baseball jacket เบสบอลแจ็คเกตผ้าซิลกี้สุดนุ่มสีเงินโทนฟ้า ขอบเทาเข้ากันทั้งตัว ผ้ามีซับในอย่างดีค่ะ กระเป๋าเป็นกระเป๋าจริงๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆ ผ้าไม่หนาไม่บางค่ะ ใส่สบายมากๆ นุ่มลื่นคุณภาพดีสุดๆ สภาพเริ่ดสุดๆค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าไม่เหมือนใคร
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 37 นิ้ว ความยาว 21.5 นิ้ว แขนยาว 21.5 นิ้ว

X8 Brown Striped Chic Top เสื้อแขนยาวลายทางสุดชิค ผ้านุ่มมากกก คุณภาพดีมากๆ ลายสีน้ำตาลพื้นครีม สีโทนอบอุ่นแต่ใส่แล้วไม่ร้อนค่ะ ผ้าฝ้ายระบายอากาศได้ดีมาก จากญี่ปุ่นแท้ๆ มีตัวเดียวเท่านั้นค่า สภาพดีมากกกก ส่งต่อเพียง 2XXX >>> พิเศษเพียง 750 บาท เท่านั้นค่ะ พับเป็นแขนสั้นพองๆแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 39.5 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 21.5 นิ้ว

X14 'LAISSE PASSE' Brown Cool Texture Leather Skirt กระโปรงหนังสุดเก๋หนังคุณภาพดีมากกก texture สวยสุดๆ จาก local brand ญี่ปุ่น สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบมากๆค่ะ มีซับในอย่างดีไม่รุ่ย ดู texture หนังแท้ได้ที่รูปล่างขวาค่ะ ถอดดูด้านล่างได้ ทรงกระโปรงเป็นทรงเอ ไม่สอบมาก จะบานๆน่ารัก ใส่สบาย สีน้ำตาลกลาง เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าใช้ได้นาน ทน และเหมือนใหม่ตลอดเวลาค่ะ ทำความสะอาดก็ง่าย
    SIZE: รอบเอวสูง 28 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว

Y17 Black Faux Leather Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตหนังเทียม แต่ texture สวยเก๋เหมือนหนังแท้ ไม่มีกลิ่นเหม็น ซักได้เหมือนผ้าปกติ ทรงเรียบเก๋ ซ่อนกระดุม กำลังฮิตในสตรีทสไตล์ฝั่งตะวันตกเลยค่ะ เพราะว่า หนังสีดำเข้ากับอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะเสื้อเชิ๊ตเรียบๆ เอาไปใส่ได้กับทั้งยีนส์ ทั้งผ้า หรือทั้งหนังด้วยกันก็เก๋ค่ะ ตัวนี้แขนสามส่วน กำลังดี ผ้าบางไม่หนา ไม่มีกลิ่น มันๆเล็กน้อย ใส่สบายมากๆ สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT
    SIZE: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้อีก ความยาว 23.5 นิ้ว แขนยาว 15.5 นิ้ว

Y43 'Timothy' Crop Golden Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าลื่นสีทอง เนื้อดีมาก ทรงใส่สบาย ไม่รัดรูป ครอปเล็กน้อย แต่ไม่เอวลอย กะลังพอดีค่ะ ดีไซน์และคัตติ้งสวยมากๆ สภาพก็ดีเริ่ดมากค่ะ เข้ากันกับกระดุมเลื่อมๆน่ารัก ตัวนี้ใส่สบายไม่ร้อนเลยค่ะ ผ้าดีสุดๆ ใส่กับอะไรก็ง่าย ส่งต่อเพียง SOLD OUT เช่นกันค่ะ คุ้มมากๆ เพราะใส่ได้บ่อยๆ เข้าได้กับทุกอย่างค่ะ เหมาะกับสาวเก๋เท่ค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE มาก ความยาว 35.5 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้ว

Y6 Special Mermaid Knit Top เสื้อถักสุดเก๋ แต่งระบายที่แขนและปกคอ สวยเก๋มากๆค่ะ นอกจากนั้นที่ปลายระบายยังสอยด้วยด้ายสีทอง เป็นเหลือบๆ สวยมากๆเลยค่ะ ใส่แล้วพริ้วๆ ดูหรูหรา แต่โดยรวมเรียบเก๋ ใส่สบาย เพราะผ้าถักไม่หนาเลยค่ะ แต่ก็ไม่บางจนโป๊ ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ เอวและปลายแขนเป็นจั๊ม น่ารักมากๆเลยค่ะ สภาพรวมดีมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT Recommend สำหรับคนที่ชอบของหายาก มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ รับรองว่าหาไม่ได้ที่ไหน ดูลายถักได้ที่รูปล่างค่ะ สวยมากๆ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว23.5 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

NM33 Sunflower Prints Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตพิมพ์ลายดอกทานตะวันสดใสทั้งตัว ผ้าและลายพิมพ์คุณภาพเริ่ดสุดเก๋ น่ารักมากๆเลยค่ะ รับรองว่าหายาก ผ้าไม่เหมือนเสื้อเชิ๊ตธรรมดา ใส่ง่าย กับไอเทมเรียบๆได้หมดเลยค่ะ ใส่พอดีๆตัว ทรงเก๋ ไม่เหมือนใคร สภาพดีมากๆ รับประกันว่าหายากค่ะ ส่งต่อเพียง 35XX >>> 1700 >>> 1000 >>> SALE พิเศษสุด 800 บาท ถ้วนเท่านั้นค่ะ คุ้มสุดๆ Highly Recommend!
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขน 21 นิ้ว  

Y1 'goodday' Navy Stripe Cardigan เสื้อคลุมลายทางผ้าสุดเก๋ มี texture ลายขวางในตัว ใส่เป็นเสื้อคลุมกับอะไรก็ง่าย ติดกระดุมห่วง หรือปล่อยก็เก๋ค่ะ ดูหรูมีระดับ แต่ดีไซน์เรียบเก๋ ดูทันสมัย หายาก จากแบรนด์ญี่ปุ่น goodday (http://www.itoyokado.co.jp/special/fashion/goodday/) รับประกันคุณภาพ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ ดู texture ของผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 39.5 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว แขนยาว 21.5 นิ้ว

Y52 Honey Brown Suede Skirt กระโปรงผ้าเนื้อหนังกลับ ตัดต่อทรงพริ้ว บานสวย มีน้ำหนัก แต่ไม่หนาค่ะ บางเบา แต่ไม่โป๊ ไม่ต้องใส่ซับใน ตัวนี้เป็นกระโปรงเอวสูง ใส่กับท่อนบนอะไรก็ง่าย เป็นซิปข้าง สวยมากๆค่ะ ซักแล้วเป็นทรงสวย ไม่ยับง่าย ใส่ง่ายใส่สบายมากๆเลยค่ะ และสภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ
    SIZE: เอว(สูง) 26 นิ้ว สะโพก FREE มาก ยาว 23.5-27.5 นิ้ว

Y12 'KEITH' Special Beige Knit Top เสื้อถักสุดเก๋ สีนู้ดเบจน่ารัก แขนตุ๊กตา ตอนนี้ทรงนี้กำลังฮิตมาในญี่ปุ่นเลยค่ะ เพราะว่า match กับท่อนล่างอะไรก็ง่าย สีสวย ผ้าดีมาก ถักละเอียดไม่คัน ออกวินเทจนิดๆ ใส่สบายค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1500 >>> พิเศษเพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอก 36.5 นิ้ว ความยาว 20.5 นิ้ว แขน 8 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ match ง่าย เก๋ง่ายมากจริงๆค่ะ

Y13 Silver Glitter Special Butterfly Cardigan คาร์ดิแกนทรงพริ้ว แขนบอลลูนพองๆสุดน่ารักจากญี่ปุ่นแท้ๆ ค่ะ ตัวนี้เป็นผ้าถักที่ในตัวด้ายมีกลิตเตอร์ และ มีปักตกแต่งทั้งตัว เก็บรายละเอียดอย่างดีมากๆเลยค่ะ หายากมากๆ สภาพดีมาก เหมือนใหม่ คุ้มค่าสุดๆ และสไตล์นี้ไม่มีเอ้าท์ค่ะ เอามาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend คนชอบไอเทมหายาก โดดเด่นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

PO23 Pastel Baroque Top เสื้อเชิ๊ตสไตล์บาโรกโทนสีม่วงพาสเทล สุดสวย ผ้า silky คุณภาพดีเริ่ดมากๆค่ะ สภาพดีสุดๆ ตัวนี้โทนสีสวยมากๆค่ะ ลายปริ้นก็ละเอียดมากๆ เพื่อ pattern นี้โดยเฉพาะ ทรงเรียบเก๋ เน้นที่ลายสวย ใส่กับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่ายไปหมดค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1500 >>> พิเศษเพียง 850 บาท เท่านั้นค่ะ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ

NM58 Special Grape Pattern Lace Shirt เสื้อเชิ๊ตลูกไม้ลายองุ่นสีขาวทั้งตัว กุ๊นส่วนที่เป็นปกแข็งและขอบตัวเสื้อด้วยผ้าสีขาวเหมือนกันคุณภาพดี มีดีไซน์เข้ากันสุด ๆในทุกๆส่วน recommend ว่าลูกไม้สวยมากๆค่ะ รับรองว่าหายากไม่มีอีกแล้วค่ะ กระดุมที่ทองลายดอกไม้ค่ะ สภาพดีมากๆทั้งตัวค่ะ ส่งต่อเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษเพียง 950 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มสุดๆ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้อีกนิดค่ะ ความยาว 20 นิ้ว แขน 23 นิ้ว

NM10 Blue Sky polo Shirt Dress เดรสสีฟ้าสดใส ตัวยาวแต่ไม่ถึงกับแม็กซี่ประมาณเข่าค่ะ สีฟ้า ผ้าระบายเหงื่อได้ดี แบบเสื้อโปโล คุณภาพดีมากๆ แขนสามส่วนกำลังดี พับและติดกระดุมขึ้นเป็นแขนสั้นได้ค่ะ ใส่ตัวเดียวก็เอาอยู่แล้วค่ะ หรือใส่กับเลกกิ้งก็ได้ น่ารักมากๆ สีสวยเว่อร์ๆ ส่งต่อเพียง 2850 >>> 1550 >>> พิเศษเพียง 800 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 41 นิ้ว แขน 19 นิ้ว  

NM67 Off White Cute Ribbon High Shirt เสื้อเชิ๊ตคอผูกโบว์สั้น น่ารัก แขนยาว มีระบายสามเหลี่ยมแต่งที่ช่วงอกเรียบเก๋ มีลูกเล่น คัตติ้งเนี้ยบดูดี เหมือนแบรนด์ดัง แขนพองเล็กน้อย ใส่สบายมากๆค่ะ ไม่ยับง่ายด้วย สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1600 >>> พิเศษเพียง 850 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขน 22 นิ้ว  

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้เลยค่ะ เรียบหรูดูดี feminine สุดๆ

NM8 Browny Balloon Long Cardigan คาร์ดิแกนแขนบอลลูนผ้าถักคุณภาพดีทั้งตัว มีลูกเล่นที่ลายถัก ที่ดีไซน์มาอย่างดีแล้ว น่ารักที่แขนประมาณ 3 ส่วนค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย Recommend ว่าเก๋ หายากสุดๆ สภาพดี ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ ไม่เหมือนคาร์ดิแกนธรรมดา มีความยาวประมาณเดรสค่ะ หรือติดกระดุมเป็นมินิเดรสได้เลย
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 38-40 นิ้ว เมื่อติดกระดุม ความยาว 38 นิ้ว แขนบอลลูนยาว 17 นิ้ว  

NM11 Graphic Knit Stripe Chic T เสื้อถักผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป แขนตุ๊กตาสุดชิค เก๋ด้วยลายสลับสีแดงน้ำเงิน ขาวที่ถักอย่างดี เป็นลายผ้าอยู่แล้วค่ะ คุณภาพดี สภาพเริ่ดมากๆ หายาก ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ สีสันสุดเก๋ โดยรวมเรียบเท่ค่ะ เข้ากับไอเทมเรียบๆง่ายมาก
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้อีก ความยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 7 นิ้ว  

NM65 Black Faux Leather Chic Crop T เสื้อครอปหนังสุดเก๋ชิค สีดำสนิท เรียบ มี texture หนังคล้ายหนังจริง แต่ไม่มีกลิ่น คัตติ้งเก๋กลางตัว ทำให้ดูพองๆไม่รัดรูปค่ะ ใส่กับเอวสูงสวยมาก ทั้งยีนส์ทั้งสีขาว สีเรียบๆ เข้าได้หมดเลยค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ความเก๋ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 36 ยืดได้เล็กน้อย ความยาว 16 นิ้ว แขนสั้น 8 นิ้ว  

ND8 Black Chic Flamingo Bodycon Skirt กระโปรงสีดำเอวยางยืดคุณภาพดีสุดๆ สวยเนี้ยบ ด้านบนเป็นผ้าลื่นๆ ใส่สบาย ด้านล่างตัดต่อด้วยผ้าขนๆ สุดนิ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไปค่ะ ไม่ร้อน ใส่ง่ายมากๆ โดยรวมเรียบหรู ดูดีแต่มีลูกเล่นไม่เหมือนกระโปรงธรรมดาค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง 2450 >>> 1300 >>> พิเศษเพียง 750 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ความน่ารัก
    SIZE: รอบเอว 26 ยืดได้อีกมากถึง 38 นิ้ว (ยางยืดคุณภาพดี) สะโพก 38 นิ้ว ยาว 21 นิ้ว  

สำหรับทรง ใส่แล้วจะประมาณนี้ค่ะ คล้ายบอดี้คอนหน่อยๆ ใส่กับสีอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

ND13 Light Crimson Middle Pencil Skirt กระโปรงสอบทรงพองเล็กน้อย สีแดงเลือดหมูอ่อนๆ ออกแนวสีจางๆหน่อยค่ะ ตัวนี้เอวยืดได้ เพราะด้านหลังมียางยืดคุณภาพดีในตัว คัตติ้งสวยมาก รีดแล้วเรียบสวย ดูดี รับประกันความหายากของสีค่ะ สวยมากๆ ใส่กับไอเทมสีเรียบๆได้ง่าย สภาพดี ส่งต่อเพียง 2150 >>> 1300 >>> พิเศษเพียง 600 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26-30 นิ้ว (เอวมียางยืดช่วงหลังยืดได้) สะโพก 36 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้ค่ะ สีสวย mix & match ง่ายมาก

NM6 Acid Denim Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตยีนส์ฟอกสุดสวยคุณภาพดี สภาพดีเริ่ดค่า ตัวนี้แขนสั้นกำลังดี พับขึ้นลงได้ตามต้องการค่ะ ติดกระดุมคอแล้ว Chic มีกระเป๋าหน้าสองคู่ใช้ได้จริงค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย สีกลาง สุดเก๋ รับรองว่าหายากค่ะ ผ้ายีนส์ดีมาก จากญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ค่า
    SIZE: ไหล่ฟรี รอบอกฟรีมีช่องว่างติดช่วงแขน ความยาว 28 นิ้ว แขนยาว 8 นิ้ว

F92 Rainbow Special Maxi Dress Shirt แม็กซี่เดรสทรงปกเชิ๊ตสุดน่ารัก กระดุมยาวทั้งตัวค่ะ ตัวนี้ติดกระดุมก็ได้ หรือถ้าไม่ติดกระดุมก็ใส่เป็นเสื้อคลุมยาว กับอะไรก็ง่าย เก๋ ชิค มากๆ ผ้าแปลกเก๋ คุณภาพดีมากๆค่ะ สภาพก็เริ่ดมากๆ กระดุมบนมีลูกเล่นเป็นกระดุมคริสตัลใสค่ะ แขนยาว พับได้ตามใจชอบ ผ้า texture เหมือนผ้าลูกไม้ แต่ลายเป็นลายมิซโซนีพิมพ์ไปกับเนื้อผ้า คุณภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 2800 >>> 1600 >>> 1000 บาท >>> SALE พิเศษสุดๆๆๆ 650 บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ เหมาะกับคนที่ชอบไอเท็ม แปลกเก๋ หายาก มีตัวเดียว แล้วคุณภาพดีมากๆค่ะ

F90 Cotton Light Yellow Long Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าคอตตอนแท้ยาวประมาณเข่า สุดชิค คุณภาพและคัตติ้งดีมาก ผ้านิ่มใส่สบายมากๆ สีเหลืองอ่อนๆ สภาพเริ่ดค่ะ ตัวนี้ใส่กับเลกกิ้งหรือตัวเดียวก็เอาอยู่ค่ะ สวยมากๆ เรียบๆเก๋ๆ รับรองว่าโดดเด่นไม่ธรรมดาแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1300 >>>พิเศษสุด 750 บาทเท่านั้นค่ะ แกะกระดุมได้ทั้งตัว เป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว อกฟรีถึง 42 นิ้วค่ะ ยาว 37 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว พับได้ตามใจชอบค่ะ

ใส่ทรงนี้ สไตล์นี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ หาเข็มขัดสวยๆสักเส้นมา match ก็เก๋ chic มากๆเลยค่ะ

N3 Earth tone Little Stripe Cute Maxi Dress เดรสยาวแขนกุดทรงเอวจั๊มยางยืด(คุณภาพดี)สุดน่ารัก สีน้ำตาล earth tone นู้ดๆทั้งตัวค่ะ มีลายแพนเทิร์นเป็นเส้นเล็กๆ มี texture ในตัว ตัวนี้ใส่ทรงพริ้วสบาย แต่น่ารักมีลูกเล่นที่เอวจั๊มค่ะ รับรองว่าหายากแน่นอน ผ้ามีน้ำหนัก แต่ไม่หนาไม่ร้อนค่ะ แต่ไม่บางเบาจนโป๊ ใส่เดี่ยวๆก็เอาอยู่ค่ะ ซิปหลัง ตัวนี้มีความยาวระดับ maxi ค่ะ น่ารักหายากมากๆ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ หวงมากๆ ตัดใจส่งต่อเพียง 3XX0 >>> 1700 >>> 1000 >>> SALE พิเศษสุดๆๆ 550 เท่านั้นค่ะ กริ๊ดมากๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 28-38 นิ้ว (เป็นยางยืด) สะโพก 46 นิ้ว ความยาวชุด 47 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงพริ้วๆแบบนี้ค่ะ เอวจั๊มน่ารัก เพียงแต่ช่วงอกเป็นเรียบๆ ไม่ได้แต่งอะไร สีเอิร์ทโทน นู้ดๆ เรียบchic มากค่ะ

B107 No-Collar Creamy Chic Organic Blazer เบลเซอร์ผ้าออแกนิกสีครีมสวย เรียบสวย มีจุดเด่นที่กระเป๋าใหญ่ผืนเดียวดีไซน์ติดกับตัวเสื้ออย่างหรูค่ะ เรียบชิค ใส่ง่าย ผ้าบางไม่ร้อนแน่นอนค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ใส่เครื่องเดียวไปงาน รักษาอย่างดีค่า 3XXX >>> 1600 >>> 850 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16.5 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 28.5 นิ้ว แขนยาว 17.5 นิ้ว

JP146 Black Leather Chic Bodycon กระโปรงหนังทรงบอดิคอนสุดเก๋จากญี่ปุ่นค่ะ หนังตัดแพทเทิร์นอย่างดีมากๆไม่โหลด ตัวออกยาวใส่เป็นเอวสูงกับ Top สวยๆอะไรก็ง่ายค่ะ มีกระเป๋าข้าง ซิปหลัง ผ่าหน้าเล็กน้อย ไม่โป๊ค่ะ เพราะผ่าขึ้นไปก็แค่เข่าค่ะ ไม่โป๊แน่นอน ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่ไปงานได้ทันทีค่ะ รับรองว่าไม่มีอีกแล้วค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ใส่ยังไงก็ไม่เก่าเลย ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาท เท่านั้นค่ะ คุ้มมาก local brand ญี่ปุ่นแท้ค่ะ
    SIZE: เอว(สูง) 24-25 นิ้ว สะโพก 32-34 นิ้ว ยาว 27-27.5 นิ้ว

JP02 Maxi Dress สีฟ้าเทา มีโบว์ผูกด้านหลัง น่ารักมากค่ะ free size ความยาวเฉลี่ยประมานหน้าแข้ง ถอดกระดุมได้ จะใส่คลุมหรือเป็นชุดก็ได้ค่ะ จาก 1200 >>> 700

JP04 Dress ยาวเอวจั๊มพ์ ลายเรือใบแนวทะเลๆ ใส่สบาย ผ้าโปร่ง see through ค่ะ น่ารักมาก Free size แขนพริ้วๆ จาก 1200 >> พิเศษ 800
    Last edited by jane_f; 04-23-2014 at 09:24 PM.

0/5

Re: ♥♥♥ ลด 40% FREE SHIPPING โซนเก่า + ขอมาลดให้ NEW ZONE ค่า ♥♥♥ CHIC ITEMS from JAPAN ♥♥♥ Cardigan แปลกเก๋ หายาก ✦ Pleated ♥ หนังเก๋ๆ ♥ DENIM ♥ เรียบหรู ♥♥♥ Cardigan ♥ Jumper ♥ Baseball Jacket ♥♥♥ RARE Vintage ไม่ซ้ำใคร ♥♥♥

♥!!! PROMOTION ZONE NO.1 !!!♥ ตัวละ 400 บาท 2 ชิ้น 700 ส่งฟรีเท่านั้นค่า

Y45 Navy Chic Crop Cardigan เสื้อคลุมแขนยาวทรงคาร์ดิแกนครอป สีน้ำเงินนาวีสุดเก๋ ดีไซน์เก๋จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ กระดุมเดี่ยว ติดหรือไม่ติดก็ได้ ใส่กับเสื้อข้างในอะไรก็ง่าย ทั้งเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ตสีเรียบๆ Recommend ว่าเอามาพาดไหล่แล้วเก๋มากๆเลยค่ะ ไม่หนักด้วยค่ะ บางเบา ใส่สบาย ผ้าหรูมากๆ มี texture ในตัว คัตติ้งเนี้ยบสวยทั้งด้านนอกและด้านใน สีสวย สภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ หายาก มีตัวเดียว ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1150 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ ปลดกระดุมออก ใส่ทรงพริ้วๆก็น่ารักค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 19.5 นิ้ว แขนยาว 19 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ก็ได้ค่ะ กับเสื้อข้างในได้หลายแบบ เก๋ ไม่เหมือนใครแน่นอน

Z10 Navy Border Golden Decor Buttons Cardigan คาร์ดิแกนไร้กระดุม แต่งขอบสีน้ำเงินนาวีสวยเก๋ และแต่งกระดุมสีทอง แต่เวลาใส่แล้วปล่อยๆไม่ต้องติดค่ะ สวยเก๋ เหมือนแบรนด์ไฮเอน หาที่ไหนไม่ได้แน่นอน เข้ากับอะไรก็ง่าย เรียบๆค่ะ สภาพดีแต่อาจจะมีขุยผ้าเล็กน้อย แบบในรูปซ้ายล่างค่ะ แต่ภาพรวมสวยมากๆ แม่ค้าจึงส่งต่อเบาๆเพียง 3XXX >>> 1500 >>> 850 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ Rare item ค่า
    FREE SIZE: ไหล่ Free รอบอก Free ไร้กระดุม ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 20 นิ้ว

X11 Navy Blue Little Striped Top เสื้อแขนยาวผ้านุ่มนิ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ลายทางสีน้ำเงินนาวีเล็ก พับแขนได้ตามต้องการ สไตล์ญี่ปุ่น แบรนด์ญี่ปุ่นแท้ 100% คุณภาพดีสุดๆ MADE IN JAPAN ค่ะ ผ้าฝ้าย สีพื้น natural สวยเก๋ ในป้ายเขียนไซส์ F หรือ Free ไม่รัดรูปใส่บายมากๆ สภาพดีมากค่า ส่งต่อเพียง 3000 >>> 1500 >>> 650 >>> พิเศษสุดๆๆ 400 เท่านั้นค่ะ Recommemd ความน่ารักค่า
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 36.2 นิ้ว ความยาว 21นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

สไตล์นี้เลยค่า ลายทางไม่เคยตกยุคแน่นอน

Y46 Sweet Blue Knit Top เสื้อถักตาห่างสีน้ำเงินกลาง สวยเก๋ สีแปลกเก๋สุดๆ ไม่ค่อยเห็นเสื้อถักสีนี้ค่ะ หายาก ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป นุ่มสบาย ไม่คันค่ะ มีลายเป็นลูกเล่นเก๋ๆ จากการถัก เป็น knit ทั้งตัวค่ะ สวยมากๆ ไม่มีตำหนิใดๆ สภาพเริ่ดสุดๆ ประดับมุกเล็กๆที่ช่วงบนรอบคอ เอวและแขนไม่จั๊มรัดมากๆ แต่เป็นปล่อยๆสบาย สไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ใส่ง่าย ไม่ร้อน เข้ากับไอเทมล่างสีเรียบๆเช่น เอวสูงสีขาว ได้ทั้งขาสั้นขายาว กระโปรง เก๋มากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1300 >>> 650 >>> พิเศษสุดเพียง 400 เท่านั้นค่ะ Recommend fabric ดีมากๆๆๆๆ
    SIZE: ไหล่ 15.5 นิ้ว รอบอก FREE ความยาว 21.5 นิ้ว แขน 11 นิ้ว

X2 Light Brownie Fluffy Crop Top เสื้อครอปสุดเก๋เป็นขนๆน่ารัก สีน้ำตาลอ่อน ออกทองๆ ดู metallic แต่ไม่คันเลยค่ะ ข้างในสัมผัสดีมาก สภาพดีมากๆ เรียบแต่เก๋ เพราะมีลูกเล่นเป็น texture ขนนิ่มๆในตัว ทอตามขวางเป็นลายๆ จึงเป็นทรงสวย ใส่สบาย เป็นครอปนิดหน่อย แต่ไม่สั้นมากค่ะ ใส่กับพวกเอวสูงแล้วสวยมากๆ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1700 >>> พิเศษสุดเพียง 400 เช่นกันค่ะ สะท้อนแสงแล้วสวยมากๆ ที่สำคัญคือ ไม่ร้อนจ้า Recommend ความเก๋ไม่เหมือนใครค่า
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 17.5 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

Y50 Navy Free Cute Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกนผ้ายืดสุดนิ่มสีน้ำเงินนาวีสุดเก๋ เข้ากับอะไรก็ง่าย ผ้านุ่มนิ่มมากๆค่ะ ไม่ยับง่ายด้วย ระบายอากาศได้ดี ใส่สบายตลอดวัน คัตติ้งเนี้ยบเก๋ ทรงเรียบง่ายสไตล์ญี่ปุ่น ด้านลำตัวไม่รัดรูป เป็นทรงพริ้วๆ ใส่สบาย ใส่รับกับท่อนล่างได้ง่ายทั้งเอวสูง กลาง ต่ำแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด มือ 1 พร้อม tag ป้าย แบรนด์ local ญี่ปุ่น ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1500 >>> พิเศษสุดเพียง 400 เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าเรียบเก๋ คุ้มค่า ใช้ได้นาน แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ยืดได้มาก ความยาว 19 นิ้ว แขนยาว 21นิ้ว

F125 Light Green Pearl Smooth Top เสื้อผ้านิ่มลื่นใส่สบายเรียบเก๋ แต่งลูกเล่นที่ระบายบอลลูนที่คอ และปลายแขนให้รับกัน ผ้าลื่นแต่ไม่มัน สีเขียวอ่อนออกโทนเทา สีหายาก ผ้านิ่มมากสุดๆๆค่ะ Recommend คุณภาพของผ้าและคัตติ้ง ตัดย็บสวยหรู มีดีไซน์มาแล้วทั้งตัว สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่ะ ส่งต่อเพียง ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1300 >>> 750 >>> พิเศษสุดดๆๆ 400 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

ทรงจะเป้นแบบนี้เลยค่ะ มีลูกเล่น ในความเรียบเก๋ ใส่ได้ง่ายหลายโอกาส Match ง่ายค่ะ Cutting ดีมากค่ะ

C14 Chiffon Beige nude High Blouse เบราส์สุดสวยสีชมพูนู้ดๆ หรือชมพูกะปิค่ะ สีน่ารักมากๆ รับรองว่าหายากค่ะ ตัวนี้จะต้องใส่กับเสื้อสายเดี่ยวหรือเสื้อกล้ามข้างใน จะเนียน พริ้วสวยไปตามรูปร่างคนใส่ค่ะ ทรงพริ้วสวย คัตติ้งเนี้ยบและไฮโซมากๆ เหมือนแบรนด์ดังแน่นอน ไปงานได้เลยค่ะ แขนจั๊มได้ หรือพับก็ได้ สวยจริงๆค่ะ recommend! สภาพดีเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 2XX0 >>> 1700 >>> 850 >>> 400 บาทค่ะ คุณภาพเยี่ยมจริงๆค่ะ
    SIZE: ไหล่ 17 นิ้ว รอบอกฟรี - 42 นิ้ว ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว แขนยาว 23.5 นิ้ว

JP91 Nude Beige Elegant Lace Vest เสื้อคลุมทรงเสื้อกั๊ก texture ลูกไม้ญี่ปุ่นแท้ ชั้นดีสีสวย กระดุมทองเดี่ยว รับรองว่าไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ ตัดขอบทั้งตัวน่ารัก โทนสีนู้ด ใส่กับสายเดี่ยวหรือเสื้อยืดก็ได้ แล้วแต่จะ mix ค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆ confirm ว่า chic สุดๆ มีตัวเดียวค่ะ หมดแล้วหมดเลย ส่งต่อ 1500 >>> 650 >>> พิเศษสุด 400 ถ้วน เท่านั้นค่ะ

เหมาะกับMix กับไอเทมอบอุ่นเช่นกันค่ะ โดยเฉพาะสีน้ำตาล หรือสีหนังโทนน้ำตาล เข้าทั้งนั้นเลยค่ะ ใส่ง่ายแน่นอน

X29 Japanese Pattern Full Skirt กระโปรงยาวทรงพริ้ว ผ้านิ่มมากๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ลายเป็นลายสไตล์ญี่ปุ่น เล็กๆทั่วผืน นิ่มมากๆ เวลาโดนแสงจะเงาๆ ลื่นๆ แต่ไม่มันค่ะ ใส่สบาย ใส่เป็นเอวสูง ทำให้ตัวดูสูง ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ไม่ว่าจะกับเสื้อยืด เสื้อเชิ๊ตเรียบๆ สวยเก๋แน่นอนค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 650 >>> SALE พิเศษเพียง 400 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง 23.6 นิ้ว สะโพก FREEความยาว 28 นิ้ว

ใส่แล้วทรงกระโปรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ พริ้วๆ ใส่สบายมากๆเลยค่ะ

F77 Organic Special Stripe Top เสื้อแขนกุดผ้าออแกนิคพิมพ์ลายทางยาวสุดสวย พรางรูปร่างได้เป็นอย่างดี ทำให้ดูไหล่เล็ก คอยาวขึ้น ใส่สบายมากเลยค่ะ ปกสุด Chic เหมาะกับใส่ไปเที่ยวไปทะเล สีเหลืองอ่อนสลับเทาเก๋มากๆเลยค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1400 >>> พิเศษสุด 400 บาทเท่านั้นค่ะ

G16 Japanese Chiffon Beige Special Mini dress มินิเดรสชีฟองบางเบา ทรงพริ้วใส่สบาย ตัวนี้จำเป็นต้องใส่ซับในค่ะ สวยมากๆ ผ้าชีฟองอย่างดี มี texture ทรงน่ารักคุณหนู สไตล์ญี่ปุ่นสวยมากๆเลยค่ะ Recommend ได้มาจาก local brand ญี่ปุ่นสุดเก๋ ขอบคอและแขนจับจีบจั๊มอย่างดี สวยมากๆเลยค่ะ ส่งต่อสุดคุ้มเพียง 3200 >>> 1800 >>> พิเศษสุดๆๆๆๆ 400 บาทเท่านั้นค่ะ Recommend ที่สุดค่ะ size: ไหล่ ฟรี รอบอกฟรี-48 นิ้ว รอบเอวและสะโพกฟรี ได้ถึง 54 นิ้วเลยค่ะ ความยาวชุด 36.5 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

NM34 Blue Bird Printed Cute Jumpdress เดรสเอวผูกจั๊มสุดน่ารักจากญี่ปุ่นค่ะ คอปกเป็นคอบัว 2 ชั้นน่ารักมากๆ ผ้าคุณภาพดีมากเลยค่ะ ลื่นๆ ใส่ตัวเดียวไม่ต้องมีซับในได้ ไม่โป๊แน่นอนค่ะ สีครีมพิมพ์ลายนกสีฟ้าทั้งตัว แต่งด้วยปกและขอบแขนสีชมพูนู้ดๆเข้ากันได้ดีทั้งตัว ดีไซน์มาแล้ว สภาพเริ่ด เหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 2500 >>> 1400 >>> 750 บาท >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ฟรี รอบอกฟรี ได้ถึง 44 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

NM48 Japanese Kimono Style Stripe Dress เดรสยาวพอๆดี ไม่แม็กซี่มากเกินไป ใส่ง่าย ทรงพริ้วสวย คัตติ้งดีมาก ผ้าโพลีด้านนอกลื่นๆใส่สบาย ตัดกับผ้าซับในสีขาวอย่างดีทั้งตัวค่ะ เนี้ยบหรูมากๆ สีโทนเขียวมะกอกนู้ดๆ ตัดกับสีขาวครีม เก๋มากๆค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่ หรือใส่กับเสื้อคลุมก็ง่ายค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนกุด 

PO1 Fruit Pattern Printed Crop Shirt เสื้อเชิ๊ตครอปใส่สบายทรงพริ้วๆ น่ารัก แขนสั้น พื้นสีแดงอ่อนๆ พิมพ์ลายผลไม้อย่างดีค่ะ กระจายตัวกันเก๋ทั้งตัว คัตติ้งดีมาก สภาพดีเริ่ดสุดๆเช่นกัน ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> SALE พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------

0/5

Re: ♥♥♥ ลด 40% FREE SHIPPING โซนเก่า + ขอมาลดให้ NEW ZONE ค่า ♥♥♥ CHIC ITEMS from JAPAN ♥♥♥ Cardigan แปลกเก๋ หายาก ✦ Pleated ♥ หนังเก๋ๆ ♥ DENIM ♥ เรียบหรู ♥♥♥ Cardigan ♥ Jumper ♥ Baseball Jacket ♥♥♥ RARE Vintage ไม่ซ้ำใคร ♥♥♥

HOT!! โซนนี้ SALE 40% ทุกตัว
    1-2 ชิ้นส่งฟรี!!! FREE SHIPPING *ไม่รวมโปรเดิม หมดเขต 25 เมษายนนี้

*สินค้าที่อยู่ในโปรฯนี้ ขออนุญาตไม่ลดเพิ่ม งดต่อนะคะ*
    ซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไป เพิ่มค่าส่งชิ้นละ 30 บาท

PO24 Browny Lady Lace Top เสื้อแต่งลูกไม้สุดเก๋ น่ารักสีโทนน้ำตาลโทนกลางๆ สวยสุดๆไปเลยค่ะ ดีไซน์น่ารักสไตล์ญี่ปุ่น ไม่มากไม่น้อยจนเกินไป ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1200 >>> 750 >>> พิเศษสุด 300 เช่นกันค่า

PO3 Japanese Style Cute Striped Top เสื้อทรงเก๋คอสี่เหลี่ยม สไตล์ญี่ปุ่น ลายทางน่ารักมากๆค่ะ สีโทนพาสเทลน่ารัก กระดุมก็เก๋ค่ะ สวยมากๆทั้งตัว ผ้าดีมากๆ ค่ะ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1900 >>> 1000 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ ใส่ง่ายลายเก๋

NM49 Black Little Polka Dot Cute Top เสื้อสีดำลายจุดครีมเล็กๆทั้งตัวน่ารัก คัตติ้งน่ารัก เนี้ยบทั้งตัว ทรงตุ๊กตา แขนสามส่วน ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไปค่ะ ทรงพริ้วๆ mix & match กับไอเทมท่อนล่างเรียบๆอะไรก็ง่ายค่ะ หรือเอาไปใส่กับคาร์ดิแกนก็ง่าย แต่งช่วงอกน่ารักมากๆค่ะ พริ้วๆทั้งตัว สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 1100 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว แขน 14 นิ้ว  

ND17 High Waist vintage Pattern Skirt Pants กางเกงกระโปรงผ้านิ่มลื่น (รับประกันคุณภาพของผ้า) ใส่สบายสุดๆ ลื่นพริ้ว ใส่แล้วจะลู่ลงเหมือนกระโปรงค่ะ แต่เป็นกางเกง สะโพกค่อนข้างกว้าง ใส่สบาย มีกระเป๋า ผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดี ดังเดิมเป็นวินเทจยุโรป แต่คุณภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1600 >>> 750 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: เอวสูง 24 นิ้ว สะโพก 38 และพริ้วๆอีกเล็กน้อย ทรงกระโปรง ความยาว 22 นิ้ว  

NM17 Blooming Vintage Special Shirt เสื้อเชิ๊ตวินเทจลายดอกไม้แต่งขอบทั้งตัว โทนน้ำตาล สภาพดีสุดๆ ผ้าบางเบาใส่สบายมากๆค่ะ ลูกเล่นอยู่ที่ลายสุดเก๋ แต่งปก และขอบเสื้อ ขอบแขน เข้ากันทั้งตัว เก๋มากๆ หายาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 550 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ ผ้ามี texture ในตัวค่ะ
    SIZE: ไหล่ 14-15 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว  

NM36 Very Smock Grey Dress เดรสสม็อคช่วงบน ทรงพริ้วกระโปรงปล่อยๆ น่ารักมากๆค่ะ ผ้ายืดคุณภาพดีมาก มีน้ำหนัก ใส่แล้วดูหรู เก๋ ออกงานได้ หรือใส่ไปเที่ยวก็ได้ค่ะ แขนบานเล็กน้อย โดดเด่นที่ด้านบนเป็น texture ที่เกิดจากการทำสม็อคเป็นลายๆทั่วตัว รับรองว่าไม่มีอีกแล้วค่ะ ส่งต่อเพียง 2500 >>> 1400 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอกฟรี ได้ถึง 40 นิ้ว ความยาว 43 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

F120 Rose Garden Ribbon Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกนแขนสั้น สีหวาน ลายพริ้นท์ดอกกุหลาบโทนสีชมพูทั้งตัว ผูกหรือปล่อยก็ได้ค่ะ ผ้าคุณภาพดีเริ่ดมากๆ พิมพ์ลายอย่างดีทั้งตัว รับรองไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1400 >>> พิเศษเพียง 700 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16-17 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนสั้น 10 นิ้ว

G17 Japanese Cotton Light Yellow Maxi Dress แม็กซี่เดรสยาวทรงพองๆ ตัดต่อผ้าเป็นชั้นๆน่ารัก สีเหลืองไข่ สายเดี่ยวค่ะ ด้านหลังเป็นไขว้กากบาท น่ารักมากๆ รับรองไม่มีที่ไหนค่ะ ผ้าบางเบาสภาพ แต่ไม่บางโป๊ ไม่ร้อนค่ะ ไม่จำเป็นต้องใส่ซับใน ตัวนี้ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือใส่กับเสื้อคลุมก็น่ารักค่ะ ลูกเล่นที่คัตติ้งดี แบบเรียบเก๋ ช่วงหน้าอกแต่งระบายให้เข้ากับกระโปรงตัดต่อค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 2000 >>> 900 >>> 400 >>> พิเศษสุด 300 บาทค่า คุ้มมากๆค่ะ
    size: รอบอก 34-36 นิ้ว รอบเอวและรอบสะโพกฟรี ได้ถึง 50 นิ้ว ความยาวชุด วัดจากไหล่ถึงชายกระโปรง 39 นิ้ว

AB4 Light Pink Sweet Printed Ribbon Blouse เบราส์ ปกใหญ่คอผูกทำเป็นโบว์ได้ หรือปล่อย(ผูกรอบเดียว) ก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ลายพิมพ์ขนนก กับช่อดอกไม้สีน้ำตาล ดูเข้ากันกับพื้นสีชมพูอ่อน หวานน่ารัก สไตล์คุณหนู แต่เก๋ไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

F21 Creamy Light Yellow High Sleeveless Dress เดรสแขนกุดสุดคุณหนู แต่ก็ดูไฮโซในตัวเดียวกัน สภาพดีมากๆ ดีไซน์เรียบๆเก๋ๆ มีลูกเล่นตรงรอยเย็บระหว่างตัวเหนือเอว กับสายแขนกุด ดูรายละเอียดได้ที่รูปล่างค่ะ หรูหรา และเป็นทรงที่กำลังฮิตเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 2500 >>> 1300 >>> 400 >>> พิเศษสุด 300 บาทเช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE อก 36 ยาว 34 นิ้ว

F126 Light Special Chic Blouse เบราส์สุดเก๋ ทรงเรียบเก๋ แต่มีลูกเล่นที่ปกเป็นปกตีเกล็ดเล็กๆ เป็นระบายๆ ตัดต่อดีมากค่ะ รับรองว่าหาไม่ได้อีกแล้ว recommend สุดๆ สภาพเริ่ด มีตัวเดียวค่า ส่งต่อเพียง 1500 >>> 1200 >>> 400 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว อกFree ถึง 40 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

ทรงจะเป้นทรงเก๋ชิคแบบนี้เลยค่ะ พอดีๆตัว ไม่รัดรูป ทรงพริ้วๆ น่ารักมากๆ ใส่กะเอวสูงแล้วสวยมากๆ

PO18 Grey-scale Striped Organic Top เสื้อปกเชิ๊ตสวมคอ ไร้กระดุม แต่มีที่ผูกเป็นริบบิ้น หัวไม้เก๋ๆ ตัดเย็บทั้งตัวด้วยผ้าออแกนิคสีเทาโทนลายๆ น่ารักมากเลยค่ะ ดูลุคญี่ปุ่นมากๆ โทนสีสวยใส่ง่าย เพราะว่าเป็นสีกลาง ใส่กับกางเกงหรือกระโปรงอะไรก็ได้เลยค่ะ สีโทนนี้ match ง่ายมาก สภาพดีสุดๆ ส่งต่อเพียง 1600 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่า มี texture ในตัวผ้าสวยมากๆค่ะ

NM21 'Maitresse' Pink & Grey Striped Sleeveless Mini Dress เสื้อกล้ามทรงตรงผ้ายืดใส่เป็นมินิเดรสข้างในกับเสื้อคลุมได้เลยค่ะ ใส่กับเสื้อคลุมสีชมพูทรงผีเสื้อของทางร้านก็น่ารักค่ะ Recommend ตัวนี้มือ 1 ของใหม่ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ผ้ายืดคุณภาพดีมาก สไตล์ทันสมัย ผ้ามี texture สวยมาก ยืดไม่ย้วย พริ้วๆค่ะ ราคาเต็ม 9500 เยน หรือ 2900 บาท ไม่เคยได้ใส่ ส่งต่อเบาๆไปเลยเพียง 2X00 >>> 1500 >>> 800 บาท >>> พิเศษสุด 300 บาท เท่านั้นค่ะ ผ้ายืด มี Glitter เล็กๆวิบวับในตัวเนื้อผ้าด้วยค่ะ
    SIZE: ไหล่ฟรี รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 37 นิ้ว แขนกุด

C51 Brown Striped Primitive Dress ชุดเดรส ผ้าเก๋ลายทางสีน้ำตาลสลับเขียวเหลือขาว สุดเก๋ คัตติ้งอย่างดี ออกแบบมาแล้วอย่างดีสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ใส่ง่ายใส่สบาย ไม่ยับง่าย เพราะผ้าเป็นผ้ามี texture อยู่แล้วค่ะ ใส่สบายแน่นอน ไม่รัดรูป แต่อยู่ทรงทั้งวัน แขนสั้นกำลังดี ตัวเดียวเอาอยู่แน่นอนค่ะ ใส่กับไอเทมเก๋ๆ ก็ออกไปเที่ยว ไปไหนได้สบายเลยค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> 400 >>> พิเศษสุด 300 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ 14.5 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว รอบเอว 34 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาวชุด 37.5 นิ้ว แขนสั้น 7.5 นิ้ว

PO35 Grey Cool Knit Tanktop เสื้อกล้ามทรงพริ้ว ใส่สบาย สีเทาผ้ายืดเนื้อถัดตาถี่คุณภาพดี มีลวยลายในตัว แถมมีกระเป๋าจริงตกแต่งน่ารักด้วยค่ะ สามารถใส่กับเสื้อเชิ๊ตขาวปกน่ารักข้างในเรียบๆเก๋ๆ match กันให้เป็นอีกชุดน่ารักๆใส่สบายๆได้ค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป มี texture สวยเก๋ในตัว สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ

ทรงจะเป็นประมาณนี้ค่ะ ใส่สบาย ทรงหลวมๆ
    สำหรับคนที่ไม่กล้าใส่เดี่ยวๆ ใส่กับเสื้อเชิ๊ตปกข้างในอีกทีก็ได้น่ารักเช่นกันค่ะ

NM25 Turquoise Green Cute Top เสื้อสีเขียวออกฟ้าเทอร์ควอยซ์สุดน่ารัก แขนพองๆทรงคุณหนูสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ สภาพดีมาก รีดแล้วเรียบสนิท ใส่กับสีเรียบๆได้ง่ายค่ะ โดดเด่นสะดุดตาค่ะ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 800 >>> 300 บาทค่ะ

AB26 Orange Gradient Top เสื้อสีสลับคอบัวสุดน่ารักเก๋ไม่เหมือนใคร ไล่สีสวยมากๆเลยค่ะ เป็นผ้าพิมพ์อย่างดี เนื้อนุ่ม ใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบดีมากดูไร้รอยต่อค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 550 >>> 300 ถ้วน เท่านั้นค่ะ

AB12 Blue Tone Rainbow Knit Polo Top เสื้อโปโลยืด ผ้าtexture ถักอย่างดีทั้งตัว ลื่นๆใส่สบาย ต้องใส่ซับในค่ะ เป็นเสื้อกล้ามสีขาว เก๋ๆ น่ารักมากเลยค่ะ โทนสีฟ้าสวย เป็นลายทาง หายากค่ะ มีตำหนินิดเดียวคือ มีจุดนึงด้ายถักร่นตามรูปซ้ายล่างค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็น โดยรวมคือสภาพยังดีเริ่ดมากๆ เหมือนใหม่ค่ะ จึงส่งต่อเบาๆเพียง 1500 >>>750 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18-19 นิ้ว รอบอก free-46 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้ว แขนยาว 17 นิ้ว

F122 Creamy White Special Buttons Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตขาวครีมผ้าลื่นๆพริ้วสบายสวยมากๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบมากๆ ปกเนี้ยบ เรียบเก๋ จุดเด่นคือ ช่วงกระดุมถูกดีไซน์มาเป็นอย่างดีค่ะ ใส่ง่ายติดง่าย เก๋แปลก รับรองไม่เหมือนใครแน่นอนค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอน ส่งต่อเพียง 1500 >>>700 >>> 300 บาทค่ะ recommend เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

F112 Creamy Special Slide Shirt เสื้อสีเหลืองอ่อนครีมๆ สวยมากๆเลยค่ะ ผ้าดีมากๆ นุ่มใส่สบาย ทรงเก๋ ดีไซน์แปลกเก๋สไตล์ญี่ปุ่น ใส่กับไอเทมอะไรก็ง่าย โดยเฉพาะไอเทมเรียบๆด้วยกัน เพราะตัวเสื้อมีลูกเล่นอยู่แล้ว ดูโดดเด่นแน่นอนค่ะ สภาพดีมากๆส่งต่อเพียง 1500 >>> 1200 >>> 300 เช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว อก37-38นิ้ว ยาว 20 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

F128 Black chic Big Pleated Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าลื่นพริ้วมีกลิตเตอร์เล็กๆในตัว สีดำสนิทสุดน่ารัก ช่วงหน้าลำตัวตีเกล็ดคล้ายพลีทอันใหญ่ๆค่ะ น่ารักมากๆ ผ้าดีมากๆ และสภาพเริ่ดมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 900 >>> 300 บาทค่ะ
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ตัวยาว 26 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

F115 White Cute Collar Top เสื้อปกคอบัวสีขาวสุดน่ารัก แต่เนื้อผ้าเป็นกลิตเตอร์ลายสีเงินๆอยู่ในตัว เวลาสะท้อนแสงจึงเห็นเป็นลายขึ้นมาค่ะ ดูรายละเอียดได้ที่รูปล่างนะคะ ผ้าดีมากๆทั้งตัว ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 300 บาทเช่นกันค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 42 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

F57 Light Cream Little Stripe Top เสื้อลายทางยาวสีครีมอ่อนสลับขาว เส้นเล็ก ดูสะอาดสะอ้านสบายตา ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัวนี้คอปกปรับได้ตามใจชอบค่ะ กว้างมากกว้างน้อย สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ

F64 Pink Little Checked Cute Top เสื้อสีชมพูผ้าดีมากๆเลยค่ะ พิมพ์ลายตารางสีชมพูเล็กๆบนเนื้อผ้าสีชมพูอ่อนทั้งตัว เข้ากันค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย เพราะโดยรวมดูเรียบๆสไตล์ญี่ปุ่นๆ คัตติ้งดีมากๆ คอเป็นทรงเหลี่ยมทำให้ดูผอม ดูคอยาวสวยมากขึ้น และเน้นช่วงไหล่ให้ดูเล็กลงค่ะ ทรงพริ้ว ใส่สบายมากๆ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 1600 >>> 800 >>> 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก Free 40 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 14 นิ้ว

AB27 Special Brown Leopard Pattern Blouse เบราส์สีโทนน้ำตาลสวยลายเสือดาว พิมพ์ลายอย่างดี ผ้าดีมากๆค่ะ คอจีนน่ารัก ไม่เต่ามากเกินไป ไม่ร้อนค่ะ เก๋ชิคมากๆ สภาพดีเหมือนใหม่ มีตำหนิจุดเดียวคือ ขอบชายเสื้่อข้างนึงมีรูขาดเล็กน้อยค่ะ ถ้าไม่สังเกตดีดีก็จะไม่เห็นเลย ไม่มีผลกระทบกับทรงเสื้อโดยรวมแต่อย่างใด จึงส่งต่อเบาๆเพียง 1500 >>> 700 >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ recommend ความเก๋ค่ะ
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

C106 Light Grey Prince Shirt เสื้อคอปกสีเทาสไตล์เจ้าชาย แต่งระบายด้านหน้าสุดสวย แต่ไม่ฟูฟ่องจนเกินไป ใส่กับไอเทมเรียบๆง่ายมาก ผ้ามีน้ำหนัก แต่ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีความยาวให้ใส่เข้ากางเกงได้สวย หรือใส่กับขาสั้นคล้ายจะเป็น mini dress ก็สวยค่ะ มีลูกเล่นที่ระบายที่ขอบแขนเช่นกัน เข้ากันดีทั้งตัวเลยค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1500 >>> 800 >>> 300 บาทค่า
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก free-42 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

C71 Button Special Cool White Shirt เสื้อเชิ๊ตขาวคอปกสุดน่ารัก มีลูกเล่นที่ลายตรงรางกระดุมเสื้อและปก เย็บเป็นรูปที่ติดกระดุมค่ะ เป็นลูกเล่นที่แปลก น่ารัก หาไม่ได้ที่ไหนแน่นอน แต่โดยรวมก็ยังเรียบชิค ใส่ไปไหนก็ได้ ตัวเดียว หรือกับเสื้อคลุมก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ กับกางเกงหรือกระโปรงได้หมดค่ะ คุ้มมากๆ สภาพดีมากๆ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 600 >>> พิเศษสุด 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 19 นิ้ว รอบอกฟรี-44 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

F62 Special Pattern Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้าดีมาก เบาสบาย ลายคลาสสิกค่ะ สีขาวสลับน้ำเงินค่ะ แขนสามส่วน ไม่สั้นไม่ยาวจนเกินไป สภาพดีมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1800 >>> 800 >>> 500 >>> พิเศษสุด 300 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก Free 40 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว แขนยาว 14 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ สไตล์ working woman สุดชิค เรียบเก๋ Mix กับไอเทมเก๋ๆง่ายค่ะ

G32 Ballet White Mini Dress มินิเดรสสั้นใส่สบายผ้ายืดคุณภาพดีทรงชุดบัลเล่ เรียบๆแต่มีลูกเล่นตรงปลายฟูฟ่องน่ารัก ตัวนี้ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้ น่ารักมากๆ สภาพดี ส่งต่อเพียง 1400 >>> 550 >>> 300 บาท เท่านั้นค่ะ
    size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 32-36 นิ้ว รอบสะโพก 36 นิ้ว ความยาวเสื้อ 36 นิ้ว แขน 27 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ลงเพิ่มอีกค่ะ!!! ZONE NO.3 ตัวละ 200 บาทถ้วน (โซนนี้งดต่อแล้วนะคะ)

X42 Polka dot grey cute top ท็อปลายจุดผ้าพริ้วๆสุดเก๋ ใส่สบาย ลื่นๆ แต่ไม่มัน สวยมากๆเลยค่ะ ลายพริ้นท์จุดก็เริ่ดมากๆ แถมยังสภาพเริ่ดเหมือนใหม่ค่า ส่งต่อเพียง 1200 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 32 ความยาว 21 นิ้ว แขน 5 นิ้ว

X37 Soft Creamy Cute Top เสื้อทรงพริ้วผ้าชีฟองคุณภาพดีเริ่ดสุดๆ พริ้วใส่สบาย คอปกน่ารัก ตรงกลางอัดเป็นพลีท แล้วปล่อยๆเป็นพริ้วๆ ไปถึงช่วงแขน สวยมากๆเลยค่ะ ใส่แล้วจะลู่ลงแล้วบานออก น่ารักสไตล์ญี่ปุ่น สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 1400 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ Recommend ทั้งดีไซน์และคุณภาพค่ะ เหมือนใหม่ค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 23 นิ้ว

NM42 Dark Denim Cute Top ท็อปแขนตุ๊กตาสุดน่ารัก ผ้ายีนส์สีเข้ม เรียบๆเก๋ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่สบาย ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท สวยสุดๆแน่นอนค่ะ สภาพดีมากกกก ส่งต่อเพียง 1400 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ Free รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนสั้น 4 นิ้ว

JP118 Turtle Neck Blouse with Colorful Leaves Pattern เสื้อคอเต่าลายใบไม้หลากสี ผ้านิ่มถักละเอียด มี texture ในตัวและซิบด้านหลัง ส่งต่อที่ 1200 >>> 650 บาท >>> SALE พิเศษสุด 200 ค่ะ

ND14 Nude Beige Simple Pencil Skirt กระโปรงส่งสอบสีนู้ดผ้าลื่นหนาแต่ไม่ร้อน ผ้าโพลีอย่างดี ใส่สบายมาก ผ้าหน้าข้างเล็กๆน่ารัก ไม่โป๊ค่ะ เอวปานกลาง สภาพเริ่ดมากๆค่ะ รีดแล้วเรียบสวยเป็นทรงอย่างดี คัตติ้งเนี้ยบมากๆ จากญี่ปุ่นแท้แน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง ส่งต่อเพียง 1400 >>> 400 >>> พิเศษสุด 200 เช่นกันค่ะ เอามาใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว

ใส่สไตล์นี้ค่ะ สีนู้ดเบจ mix & match กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ

F84 Creamy Lace Special Little Ribbon Top เสื้อแขนสั้นผ้าฉลุลูกไม้ตาถี่สีครีมนวลสวย ผ้าดีมากๆเลยค่ะ สีออกนู้ดๆสบายตา เรียบๆแต่มีลูกเล่น ที่คอเป็นริบบิ้นข้างค่ะ ไม่ได้ผูกด้านหน้าตรงๆ เก๋มากเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 1300 >>> 700 >>> 200 บาทเท่านั้นค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก Free 42 นิ้ว ยาว 26 นิ้ว แขนยาว 9 นิ้ว

C37 Scott Creamy & Ivory Maxi Skirt กระโปรงยาวกำลังดีแต่ไม่ยาวมากเกินไป เป็นทรงบานพริ้ว ผ้าฝ้ายลายตารางสลับ มี texture ใส่ตัว ไม่ยับง่าย ดู detail ได้ที่รูปล่างค่ะ มีเอวผูกขึ้นอีกได้ ตัวนี้ใส่เอาสูงหรือต่ำก็ได้ค่ะ สภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 1200 >>> 650 >>> 200 บาท เท่านั้นค่า
    SIZE: รอบเอว 26 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ความยาวกระโปรง 33 นิ้ว

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450 >>> 200

✦ สนใจตัวไหนก็สอบถาม (ขนาด, ต่อราคา ฯลฯ) กันเข้ามาได้เลยนะคะ หรือจะ CF ต่อตัวที่ CF แล้วได้ แต่ต้องแจ้งมาก่อนค่ะ แล้วรอ CC จากคนแรกค่ะ กรุณาPMหรือE-Mail นะคะ ✦

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

ได้รับรีวิว และคอมเม้นท์จากลูกค้าหลายท่าน แม่ค้าดีใจมากเลยค่ะ เป็นกำลังใจมากๆๆๆๆ
    ♥♥♥♥♥ สำหรับลูกค้าเก่า ลดได้ลดให้สุดๆๆๆ ไม่อั้นเลยค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากเลยนะคะ ♥♥♥♥♥

ถ้าตัวไหนมีตำหนิจะบอกตามตรงในรายละเอียดแต่แรกค่ะ แม่ค้าเป็นคนรักษาของ โดยเฉพาะเสื้อผ้า
    รักกว่าสมบัติอะไรทั้งหมดและหวงมากทุกตัวค่ะ สอบถามกันเข้ามาได้นะคะ ให้ไซส์ละเอียดทุกตัวคะ

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง E-mail หรือ PM นะคะ ♥
    janefjapan@gmail.com นะคะ เช็คบ่อยค่ะ ถ้าไปทำธุระจะตอบช้าหน่อย
    แต่ตอบทุกวัน ภายในวันนั้นแน่นอนค่ะ

LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวค่า
    ♥♥♡♡♥♥ UPDATE NEW ITEMS!!! BRAND from JAPAN ของแท้จากญี่ปุ่นเก๋ๆ ราคาเบาๆ LEVI'S ♥ MUJI ♥ Eddie Bauer ♥ G.U. ♥ GAP ♥ H&M ♥ MORGAN ♥ BENETTON ♥ UNIQLO ♥♥♡♡♥♥
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1067268188

~ LINK ห้อง HI_END มาใหม่ค่ากระเป๋า'BALLY' RED HOT ของแท้ 100% สภาพเริ่ด ♥♥♥ KENZO CAP & TOD'S SHOES ♥♥♥

http://siambrandname.com/forum/showt...post1067267716

♥ ประกาศ ♥
    แม่ค้ากลับจากญี่ปุ่นแล้วค่า กำลังทยอยลงล๊อตใหม่ให้ได้ชมกัน อดใจรอกันนิดนึงนะคะ
    รบกวนติดต่อทาง e-mail: janefjapan@gmail.com นะคะ จะสะดวกกว่า pm ค่ะ
    สนใจสินค้าชิ้นไหน สอบถามมาได้เลยค่า SALE ได้จัดให้พิเศษ พร้อมส่งฟรีเลยค่า
    สินค้าในนี้สั่งได้ตลอดเวลาและ จัดส่งทุกวันตามปกติค่า ขอบคุณค่า

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->