******************กติกาทางร้าน*******************

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ที่แม่ค้าซื้อมาใช้เอง สอบถามและขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะยินดีให้คำตอบลูกค้าทุกท่าน ติดต่อได้ทาง
line pan_cat ,Tel 080-2266744 ,whatsapp
จะสะดวกและตอบไวกว่า เนื่องจากแม่ค้าทำงานประจำอาจไม่สะดวกรับสาย

**CFแล้วกรุณาโอนเงินในวันรุ่งขึ้นค่ะ ไม่งั้นขออนุญาติให้สิทธิ์ลูกค้าท่านอื่นน่ะค่ะ ลงทะเบียน 30 ems 50 ทุกระยะทางส่งตรงถึงบ้าน

กันแดดยูเซอรีน sun cream spf50+(50ml)สำหรับผิวหน้าของใหม่ยังไม่ได้ใช้ค่ะ ตัวนี้ใช้ดีจิงๆค่ะแดดแรงๆอย่างบ้านเรา ต้องspf50+ไปเลย ขาย **********1,150บาท รวมส่งems*********

Maybelline Hyper diamonds eye shadow โทนสี BE-1อายแชโดว์ชนิดฝุ่น มีด้วยกลิตเตอร์ จะเป็นโทนสีที่เบสิคมากค่ะ โทนสีแต่งตามง่ายไม่ฉูดฉาด ใช้ไปน้อยมาก เหลือ90% ปล่อย 180 ไม่รวมส่งค่ะ ถูกมากกแล้ว

make up for ever high definition blush บรัชเนื้อครีมเกลี่ยง่ายค่ะ สีออกส้มพีชตามรูปเลยค่ะ สภาพ90%ใช้น้อยมาก ปล่อย 450 รวมส่ง ems SOLD

Nars Orgasm Illuminator #ORGASM(ขนาด 30ml.) ครีมเบสพิเศษพร้อมเนื้อชิมเมอร์ ใช้ปรับสีผิวให้ได้ลุคโกลวๆแต่ไม่มาก ไม่ดูเป็นสาวหน้ามันเกินไป เพราะเป็นสีธรรมชาติค่ะ จะใช้ทาเดี่ยวๆแต้มตามโหนกแก้มหรือเฉพาะจุดก็ได้ หรือผสมร่วมกับรองพื้น ORGASM – สีชมพูพีชประกายทอง ปล่อย*****650 **รวมส่ง ems SOLD

Victoria's Secret COLOR SHINE Lip Gloss อันนี้บอกสีไม่ได้จริงๆค่ะ พอดีเพื่อนซื้อให้แต่ไม่ได้ใช้ไม่อยากเก็บไว้ แต่คิดว่าคงได้ลุคส์วาวๆไม่ได้ออกสีมากตามคุณสมบัติของกลอส ปล่อย******250 บาท

มาจอลิกาบรัชเป็นเนื้อลิควิดเกลี่ยง่ายค่ะสีประมานส้มพีชคล้ายกับบรัชยี่ห้อ up for everรูปด้านบนค่ะสภาพ80% ปล่อย180บาทไม่รวมส่ง

Nars Issist Eyeshadow Palette พาเลททาตา15สี เป็นรุ่นLimited Edition หมดแล้วหมดเลย ซื้อมาก็ขี้เกียจทาค่ะ บ่องตรง ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม สภาพใหม่มากค่ะไม่ค่อยได้ใช้เลย ถอยจากที่เคาเตอร์นาร์ส เกือบสามพันอ่ะ ปล่อย 2450 รวมส่ง ems

Dolly Wink Eyebrow Mascara มาสคาร่าปัดคิ้วบอร์ 2 Mocha สีน้ำตาลทอง กันน้ำและเหงื่อ ล้างออกง่ายค่ะ ซื้อผิดสีเพราะสีจะออกทองค่ะ พอดีสีผมแม่ค้าออกสีดำค่ะ ใช้ไปครั้งเดียวสภาพ99% ขอปล่อย 350 รวมส่ง ems

laura mercier lip glace สี baby doll สีอกชมพูใสๆตามรูปด้านล่างค่ะ เนื้อกลอสบางเบาไม่เหนียว สภาพ85% ส่งต่อ 450 บาทไม่รวมส่ง

เจลไลเนอร์ Collection Glam Crystals Dazzling Gel Liners - #3 Funk เนื้อเจลละเอียดผสมกลิทเตอร์ใช้เขียนขอบตาได้ทั้งบนและล่าง แห้งเร็ว ปล่อย 150 บาท

Maybelline Color Tattoo#bold gold เนื้อครีมจะหนาๆแนะนำให้ลงบางๆก่อนแล้วค่อยเอามือแตะเบาๆเนื้อสีค่อนข้างเข้มและติดทนทนมาก ผสมกลิตเตอร์เล็กน้อย สภาพ 90% ปล่อย 250 บาท

บิโอเร เพอร์เฟค มายด์ คลีนซิ่งลิควิด ผลิตภัณล้างเครื่องสำอางค์ ใช้ได้ทั้งหน้าและตา ตัวนี้แค่นวดเบาๆให้ทั่วหน้าแล้วก็ล้างน้ำออกได้ปกติค่ะ สภาพ99% ส่งต่อ 350 บาท

laura mercier foundation primer (50 ml) เบสเนื้อเจลใส ช่วยปกปิดรูขุมขน จะทาเดี่ยวๆหรือผสมรองพื้นจะช่วยให้เกลี่ยรองพื้นง่ายขึ้น และช่วยให้เครื่องสำอางติดทนหน้าไม่หมองระหว่างวัน สภาพ70% ส่งต่อ 450 บาทไม่รวมส่ง

LAURA MERCIER illuminating Tinted Moisturizer spf20 # Warm Radiance รองพื้นเนื้อละเอียด สำหรับผิวสองสีค่ะ ผสมชิมเมอร์นิดนึงแต่แทบไม่เห็นเวลาทาบนผิว สูตรเบาบางเนียนบางเป็นธรรมชาติมาก ช่วยปกปิดจุดบกพร่องบนใบหน้าอย่างเป็นธรรมชาติ พร้อมกับป้องกันผิวจากแสงแดด ด้วยค่า SPF20 สภาพ 85% ส่งต่อ 550 บาท ไม่รวมส่ง พิเศษถ้าซื้อคู่กับ foundation primer ส่งฟรีเลยค่ะ

กลอส laura mercier lip glace สี bellini ส้มพีชๆออกวิ้งนิดนึงค่ะ สภาพ90% ปล่อย 450 บาท

แปรงอายชาโดว ออเรียนทรัล มีหัวเล็กและหัวกลาง สภาพ 85% ปล่อยชิ้นละ 60 บาท ไม่รวมส่ง

Urban Decay Vice 2 พาเล็ทตัวนี้มาเป็นสีม่วงด้านนอก ตัวพาเล็ทบางทำมาจากพลาสติกแข็งที่เบามาก มีสีทั้งหมด20สี ซื้อมาเพราะเกิดกิเลสพอเอาเข้าจริงก็ขี้เกียจทา ลองทาเล่นๆ2ทีค่ะ สภาพเกือบใหม่ ปล่อย 2400 บาท

lip stain laura สี spy ping สีออกชมพูกลีบบัว เนื้อแมทสีติดทนไม่เป็นคราบ สภาพ95% ปล่อย 650 บาท

ดินสอเขียนขอบตา sephora สีจะออกขาวๆมุกๆค่ะสีนี้ขายดีมากมาย ปล่อย 250 บาท

อายชาโดวsephoraเบอร์03สีนี้จะออกทองๆสภาพ95% ปล่อย 400บาท

อายชาโดวsephora เบอร์81สีนี้จะออกน้ำตาลทองๆสภาพ95% ปล่อย 400บาท

*******หมวดน้ำหอมรับประกันว่าซื้อจากเคาน์เตอร์ทุกชิ้น**********

davidoff cool water wave women (100ml) น้ำหอมกลิ่นสดชื่น เหมาะมากกับฉีดช่วงซัมเมอร์แบบนี้ ปล่อย 1850

MOSCHINO GLAMOUR EDP FOR WOMEN (100ml) กลิ่นดอกไม้ผสมผลไม้ แนวหวานๆน่ารักมาในรูปขวดสีทองสวยมาก กลิ่นไม่แก่นะค่ะ ลองดมที่เคาน์เตอร์ก่อนได้ ปล่อย 1850 บาท

BRITNEY SPEARS MIDNIGHT FANTASY (100ml) กลิ่นอ่อนๆ แต่ก็ซ่อนความเปรี้ยวด้วยการผสมกับกลิ่นของดอกไม้และ กลิ่น fruity ออกแนวซูกัสสีม่วง หวานซ่อนเปรียว เซ็กซี่กำลังดีบรรจุในขวดแก้วที่ประดับด้วยคลิสตัลของ Swarowsky ปล่อย 1650

Burberry brit 50 ml ใช้น้อยสภาพ 95% กลิ่นหอมหวานวนิลา ปล่อย 1500 บาท