(used ทุกอย่างนะคะ สภาพตามรูปเลยจ้า

น้ำหอม britney fantasy เปิดใช้ประมาณ 6 เดือนเหลือตามรูปค่ะ ที่ขายเพราะคนรอบข้างบ่นว่าเหม็นทุกทีที่ฉีด แต่เราชอบนะ เสียดายอยู่ ใครชอบกลิ่นขนม หวานๆเว่อๆ มารับไปเลยจ้า 1100 บาท

loreal dewy beige เพิ่งซื้อเมื่อ 3 วันที่แล้ว ใช้ไป 3 หน ไม่เข้ากับเราเราปากดำ สีมันจะออกนู้ดๆไม่ป่วย แต่คิดว่าต้องคนปากไม่คล้ำจะทาสวยค่ะ เห็นว่าเป็นรุ่นที่ชมพู่ทาไปเดินพรมแดงด้วยน้า 150 ค่ะ

ราคานี้รวมส่งลงทะเบียนแล้วนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ