กติกาค่ะ
รับ cf ทาง pm หรือ email หรือ Line ค่ะ
Email และ Line สะดวกสุดค่า

EMAIL : thesecretsandlies@hotmail.com
Line : secretsandlies

ค่าส่งต่อบ้าน 30 บาท EMS 50 บาท

ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆ นะคะ

------ ฝากร้าน เสื้อเชิ้ต IG : wednesdaynightstore ด้วยค่า ไป follow กันนะคะ ------

แว่นกันแดด ทรงกลมเลนส์สีควันบุหรี่ สไตล์ ASOS สวยมากค่ะ ขายไม่แพง โล๊ะสต็อคค่ะ
ราคา : 200 บาท

/////////////////////////////////////////////////

เสื้อเชิ้ตสีขาว ปกลายปักกล้วย ของใหม่ ซักแล้ว ซื้อมา 790 บาท ขาย 450 บาท
ความยาว 63 หน้าอก 90 ไหล่ 37 แขนยาว 58 เซนติเมตร น่ารักมากๆ นะคะ ไม่โหลด้วยจ้า เป็นงานนำเข้าค่ะ

----------------------------------------------------

ราคา : 290 บาท

/////////////////////////////////////////////////

ราคา : 250 บาท

Military Clutch Bag (Size : 23.5x33.5cm)
ราคา : 290 บาท

Neon Clutch Bag (Size : 23.5x33.5cm)
ราคา : 390 บาท

Cork Clutch Bag (Size : 23.5x33.5cm)
ราคา : 390 บาท

Pastel Crop Shirt (Free size)
ราคา : 250 บาท ซื้อจากสยาม490 บาทนะคะ ลดสุดๆ เลยค่ะ ผ้าดีมากๆ

เชิ้ตลายจุด แบรนด์ Kitsch จากจตุจักร ใส่ไป 1 หน ซัก 1 หน ได้ไปเหมือนของใหม่เลยนะคะ
ซื้อมา 490 บาท ขาย 150 บาท

Crop t-shirt ของใหม่ สีเทา
ขาย 70 บาท

Mama say zeed ของใหม่ ซื้อมา 590 บาท ขาย 200 บาท คุ้มมากๆ ค่ะ ผ้าดีไม่ย้วยปักลายน่ารักใส่ได้ 2 สไตล์เลยนะคะ

ฝากขาย Zakka Things จาก IG : zakkaaddict ด้วยนะคะ ฟอลโล่วกันได้ค่ะ

กล่องเครื่องประดับ 590 บาทค่ะ มีชิ้นเดียว ใส่ได้สองชั้น ขนาด 22 x 16 cm ค่าาา

ฝากแก้วน่ารักๆ ด้วยค่า

ติดต่อทางไลน์เพื่อสอบถามสั่งซื้อได้เลยจ้า

LINE : secretsandlies

ขอบคุณพื้นที่ดีดี SBN อีกครั้งนะคะ