Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ### ลด โล๊ะ กระหน่ำ ถูกมากคะ ### >> สารพัดแบรนด์ / ยีนส์ขาสั้น + เสื้อกล้าม ชิลๆ / สายเดี่ยว ซัมเมอร์ / เชิ๊ตลูกไม้ / เสื้อคลุม / กางเกง From Japan / H&M Scarf / แว่น SUPER / ต่างหู / Accessories

Warning Points:
    0/5

Red face ### ลด โล๊ะ กระหน่ำ ถูกมากคะ ### >> สารพัดแบรนด์ / ยีนส์ขาสั้น + เสื้อกล้าม ชิลๆ / สายเดี่ยว ซัมเมอร์ / เชิ๊ตลูกไม้ / เสื้อคลุม / กางเกง From Japan / H&M Scarf / แว่น SUPER / ต่างหู / Accessories

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

- ถูกและดี กลับมาอีกครั้ง!!!
    - สินค้าดี มีคุณภาพ ราคาถูกมากกกก

- สะดวก cf สินค้าทาง PM
    - รวดเร็วทันใจ LINE >> grammyx56
    - SMS , Line , Call >> 090-648-2738 <<

- ซื้อครบ 200 บาท ขึ้นไป ส่งฟรี!!!
    (ส่งลงทะเบียน 30 , Ems 50 ค่ะ)
    - สนใจ สอบถาม และ Cf ได้คะ
    - สินค้า ราคา SALE โล๊ะตู้เสื้อผ้าคะ

- Sale!!! ราคาโล๊ะตู้ สินค้าซื้อมาแพง แต่ขายราคาสุดคุ้มค่ะ
    - ของดีมีคุณภาพ ขายถูกมากๆ ใครชอบชิ้นไหน CF เลยค่ะ รับรองคุ้ม!!++

- ซื้อเยอะ ต่อรองกันได้คะ
    - สินค้าส่วนใหญ่จะเป็นของใหม่ค่ะ หรือ Used like new!!!

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

เคลียของโล๊ะตู้ค่ะ ใครซื้อไปคุ้ม!!
    เลือกเลยค่ะ.. โปรโมชั่น

ซื้อครบ 200 บาท ขึ้นไป จัดส่ง ฟรี!!
    และ เลือก ของแถม ได้!!! คุ้มสุดคุ้ม!!++

Vest sale!! >> 30.-
    เสื้อกล้ามหน้าร้อน ใสชิวๆ oversize
    อก37" ยาว28"

New sale!! >> 80.-
    เสื้อ boho ปักลาย ตกแต่งลูกไม้
    อก34 ยาว25

Crop sale!! >> 80.-
    เสื้อ crop ลายคิตตี้โมโห น่ารักมากคะ
    Size s-m
    อก free ยาว17"

Jumpsuit sale >> 80.-
    จัมพ์สูท ขาสั้น ลายดอก ของใหม่คะ
    อก33 ยาว36 สะโพก42

Super sale!! >> 180.-
    เดรส ชิลๆ ใส่สบาย ลายดอก น่ารักคะ
    Free size / อก39 รอบตัว39-44" ยาว32"

Head band >> 20.-
    คาดผมโบว์ใหญ่ ของใหม่คะ

กำไลบาหลี ใหม่ >> 20.-
    ส่งต่อถูกคะ

กำไล ใหม่ >> 20.-
    ส่งต่อถูกคะ

กำไล colorful >> 20.- / 4วง
    ส่งต่อถูกคะ must have for summer !!

กำไลบาหลี >> 20.-
    ส่งต่อถูกคะ

กำไลเซ่อๆ >> 30.-
    ส่งต่อถูกคะ

New Cps >> 450.-
    ผ้าKnitt ลายเสือ ช่วงแขนเปนผ้าคล้ายหนังค่ะ สวยเปรี้ยว คลาสสิค ขาวดำ ใส่ได้เรื่อยๆ ของใหม่เลยค่ะ
    Size xs (แต่ไม่เล็กค่ะ) อก42 ยาว15

New Cps >> 650.-
    กระโปรงเอวสูง ทรงน่ารัก ผ้าลายเสือ คล้ายกนังกลับผสมกำมะหยี่
    Size xs เอวสูง24-24.5 ยาว16

Korea sale!! >> 90.-
    เสื้อกล้าม Korea super Hakka สีโอรสpastel ดีเทลลายดอกปักมุก
    อก31-36" ยาว26"

Flynow ||| >> 790.-
    เสื้อกล้ามทรง crop ปักลาย+ลูกปัด ลายสวยเก๋ ผ้าเนื้อดี พริ้วๆ used once สภาพเหมือนใหม่คะ ซื้อ2,950.- ส่งต่อ ราคาถูกเลยคะ
    Size40 (ประมาณm-l)
    อก38(ยืดได้อีก) ยาว22"

New Stradivarius >> 650.-
    ของใหม่คะ boho style ลายปักสวย+ลูกปัด
    เหมาะกับหน้าร้อนนี้มั่กๆ ซื้อ 1,590 คะ ไม่เคยใช้คะ ส่งต่อราคาถูกมาก
    ใส่ทับ bikini เดี่ยวๆ หรือใส่ Jacket ทับก้น่ารักคะ โชว์ ดีเทลเก๋ๆที่รอบคอ
    Size s อก32-34" ยาว24.5"(ด้านหน้า) 28"(ด้านหลัง)

New H&M >> 690.-
    เดรสขาวลายดอกหลุยส์ เรียบหรู ดูดี เนื้อผ้าดีมากๆ หนากำลังดี ทรงดี
    ตัวเดียว เอาอยุ่ ในวันที่คิดอะไรไม่ออก MUST HAVE!!
    ของใหม่ ส่งต่อราคาโล๊ะตู้คะ
    Size s / อก34-38" สะโพก39-44" ยาว33"

Military vest >> 120.-
    เสื้อกล้ามสีเขียวทหาร เรียบดูดี คลาสสิค ของใหม่คะ ส่งต่อราคาโล๊ะตู้
    อก32-42" ยาว27.5"

New Cps >> 450.-
    เสื้อกล้ามสีม่วงpastel ปักเลื่อม
    Size M
    อก33-39" ยาว 25"(หน้า) 32"(หลัง)

New sale!! >> 190.-
    เสื้อกล้าม see though ผ้าลูกไม้นิ่มๆ ของใหม่คะ ใส่ทับบิกินี น่ารักค่ะ
    Size M / อก33-38" ยาว25.5"

New Stradivarius >> 650.-
    เสื้อกล้ามลายเก๋ ผ้านิ่มๆพริ้วๆ เนื้อดีสุดๆ
    ของใหม่ ส่งต่อถูกเลยคะ
    Size s / อก32-38" ยาว39.5"

Super sale!! >> 90.-
    เสื้อกล้ามสีขาว แบรนด์ seed ซื้อที่เซ็นทรัลคะ
    ของใหม่ ลายเก๋ ส่งต่อราคาโล๊ะตู้คะ
    Size L (แต่ไม่ใหญ่)
    อก31-39" ยาว25"

Neon vest from Siam >> 90.-
    เสื้อกล้าม Korea สีนีออน สดใส เหมาะกับ summer นี้มากๆ ผ้าเนื้อดีสุดๆ
    ของใหม่ ส่งต่อถูกเลยคะ
    อก31-36" ยาว27.5"

Holiday Pineapple >> 80.-

See the ocean with the star >> 50.-
    ต่างหูเงิน ลายหอย น่ารักคลาสสิค ใส่ได้เรื่อยๆ
    เรียบๆ ดูดี แมทซ์ชุดง่ายค่ะ

New Sanrio >> 50.-
    สายคล้องคอ ไว้ห้อยมือถือ ป้ายชื่อ ป้ายพนง. กระเป๋าเศษเหรียญ ห้อยได้ทุกสิ่ง
    ห้อยกระเป๋าไปเล่นน้ำสงกรานต์ได้คะ Recommend!!
    แขวนคอไปแบบน่ารักๆ
    ของใหม่ ซื้อจากร้าน grape นำเข้าสินค้า Sanrio ที่สยาม 170.- ของใหม่พร้อมถุง ส่งต่อถูกเลยคะ

Scarf sale!! >> 20.-
    ผ้าผูกผม ลายวัว สวยงาม เริ่ดๆ

Boho flower blouse >> 150.-
    เสื้อโบโฮสีขาว ลายดอก ตกแต่งลูกไม้ น่ารักค่ะ
    อก36-39" ยาว24.5"

Sale peach top >> 120.-
    เสื้อKnitt ไหล่แอบเว้าเก๋ๆ
    อก32-42" ยาว21.5"

Super sale!! >> 120.-
    สายเดี่ยวซัมเมอร์ น่ารักๆ สีเทา ระบายชั้นๆ ซื้อแพงนะคะตัวนี้
    ซื้อสยามทางร้านออกแบบตัดเย็บเอง ไม่โหล ไม่เกลื่อน แน่นอน
    รูปที่สีไม่เท่ากันคือแสงนะคะ ของจริงสภาพดี เหมือนใหม่คะ Used once
    อก32-38" ยาว38.5"

Lace shirt >> 90.-
    เชิ๊ตลูกไม้นิ่ม Korea Vintage Lace
    ใส่เป็นเสื้อ หรือใส่คลุมก้น่ารักคะ คลุมกับชุด bikini ก้น่ารักค่ะ
    เหมาะกับ Summer นี้สุดๆ Must Have!!
    Free Size ยืดตามตัว

new!! เกาะอกแบรนด์ ITEMS >> 90.-
    สีขาวลายgraphic ผู้หญิงลายสีชมพู-ดำ ซัมเมอร์ เก๋ๆ ชิวริมทะเลค่ะ
    detail โบว์ืที่อกรูดปรับระดับตามไซต์เรา
    อก 31-38" สะโพก 33-42"

กระโปรงกางเกง เอวสูง ลายเชอร์รี่ สีพาสเทล >> 180.-
    น่ารักมากๆ ทรงดี ผ้าเนื้อดี ตัดเย็บดีมาก รับประกันเลยคะ
    TREND Summer นี้ ห้ามพลาด กระโปรง สีฟ้า Pastel ค่ะ Must Have!!! จัดโลด อินก่อนใคร
    เอว 25" สะโพก free ยาว 15.5"

จัมพ์สูท เกาะอก สีม่วงLilac น่ารักมาก Sale!! >> 220
    ผ้าคอตต้อนญี่ปุ่น เนื้อดี งานญี่ปุ่นค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ใส่ 1 ครั้ง
    ซื้อมาแพง ขาย Sale เลย ได้ไปคุ้มมาก!!!

Light navy daisy chiffon dress >> Sale!!! >> 150.-
    สายเดี่ยว ผ้าchiffon สีdeep blue ลายดอกdaisy แต่งโบว์ที่สาย
    น่ารักมากคะ ของใหม่ ขาย Sale เลย
    Size : อก 31" ยาว33.5"

Premium Jeans Made in Korea >> 180.-
    เอว 32" สะโพก 39" ยาว 9.5"

How ยีนส์ Made in Korea >> 220.-
    เอว 31" สะโพก 36" ยาว 9"

ผ้าพันคอ H&M Made in Italy ของใหม่คะ 1290.- Sale!! >> 350.-
    พันคอ ผูกกระเป๋า โพกผม หลายสิ่งคะ ลายหรูมวากๆ
    กว้าง /สูง 35"

Miss selfidge >> Sold!!
    รองเท้าแฟลต สวมๆ น่ารัก ดีเทล glitter วิ้งๆมุ้งมิ้ง
    น่ารักค่ะ นิ่มๆ ไม่กัดเท้า คอนเฟิมค่ะ
    เก๋ที่มีกลิตเตอร์นี่แหละค่ะ ซื้อเกือบ2,000 คะ ขายโล๊ะตู้
    Size 5 (พื้นรองเท้ายาว24.5")

Esdra sale >> 2,200.-
    แบรนด์ส้นสูงใส่สบายจาก brazil ค่ะ ซื้อที่ร้าน footwork ซื้อราคา5,190 ไม่ได้ใช้ค่ะ สภาพใหม่มากๆ ส่งต่อเลยราคาถูกมากๆ ชอบก้คุ้มค่าเลยคะ สวยและใส่สบาย เดินง่ายค่ะ แนะนำเลย สีbeige แมทซ์ชุดง่ายคะ เข้ากับเสื้อผ้าง่ายได้ทุกสไตล์ค่ะ
    Size38 / 7 (เท้ายาว22-23ใส่ได้พอดี)

New Lyn bag >> 2,000.-
    รุ่นDiamond ของใหม่ค่ะ ซื้อราคา2,790 ไม่ได้ใช้ ใหม่เลยคะ ส่งต่อถูกมากๆ

New lynaround >> 950.-
    กระโปรงทรงน่ารัก ลายน่ารักมากๆลายนี้หายากนะคะ
    ใส่น่ารักมากๆค่ะ ของใหม่คะ ซื้อ2,690 ขายถูกเลยค่ะ
    Size s เอวสูง26 ยาว17.5

White jeans >> 990.-
    กางเกงเอวสูงสีขาว แบรนด์เกาหลีจากร้าน By the eye @ Siam
    ซื้อ 2,xxx ส่งต่อราคาโล๊ะเลยค่ะ ทรงสวย ผ้าดี ตัดเย็บดี น่ารัก แมทซ์ชุดง่ายค่ะ
    เอวสูง26 สะโพก38 ยาว37.5

By the eye >> 450.-
    กระโปรงร้าน by the eye @ Siam ซื้อเกือบ2,000 ค่ะ ทรงน่ารักมากๆ
    เอว26-32 ยาว16-21

Maron cream >> SALE!! >> 250.-
    กระเป๋าหูรูด sanrio ลาย Maron cream น่ารักมากๆคะ
    ด้านหลังมีเขียนชื่อญี่ปุ่น ขอดูภาพเพิ่มเติมได้ค่า
    กว้าง12" สูง16" หูสูง7"

Embroidery clutch>> 90.-
    กระเป๋า clutch งานปักดอกไม้ทั้งใบ สวย หวาน น่ารัก ถือเก๋มากๆ ใส่กระเป๋าสตางค์และมือถือได้พอดีคะ
    กว้าง10.5" สูง6"

Clutch bag >> 40.-
    Used 90% กระเป๋า Clutch สีดำผ้าขนๆ ด้านในกระเป๋ามรซิปเก็บของคะ ซื้อแพงคะ ส่งต่อถูกเฟ่ออ
    กว้าง13.5" สูง8" หนา2"

Military suit >> 250.-
    เสื้อคลุมสูท สีเขียวทหาร ทรงยาวปิดสะโพกคะ ผ้าดี ตัดเย็บดี ทรงสวยค่ะ
    Size m ไหล่15 อก18.5 ยาว29

Leopard skirt >> 150.-
    กระโปรงเอวสูงลายเสือ เนื้อผ้าดี มีซับ
    เอวสูง25-26 สะโพกfree36-41ยาว16.5

Floral skirt >> 220.-
    กระโปรงกางเกง ไม่โป๊ ลายดอกน่ารักสดใส ซัมเมอร์ค่ะ ใหม่คะ
    เอว26-33 ยาว15

skirt >> Sold!!
    ผ้าลายดอก แอบมีลายฉลุๆเล็กๆ คอนเฟิมผ้าดีเลิศ ลายน่ารัก ใส่แล้วสดใส มีซับในค่ะ
    เอวสูง25-27 สะโพก37 ยาว15

Japan skirt >> 90.-
    เรียบๆแต่ดูดีค่ะ ผ้าลายเส้นประๆ เนื้อดี น่ารัก มีซับใน ทรงญี่ปุ่น
    เอวสูง25-26 สะโพก39 ยาว19

Mini skirt >> Sold!!
    มินิสเกิร์ท ลายชิโนริ
    เอว29 สะโพก35-39 ยาว11.5

Leopard skirt >> 90.-
    Bodycon มินิสเกิตลายเสือผ้าดีคะ น่ารัก
    เอว25-30 สะโพก34-38 ยาว13

Japan skirt >> 180.-
    สีเทาเข้ม ผ้าหนาเนื้อดี detail กระเป๋าหน้า น่ารักคลาสสิค แมทซ์เสื้อผ้าง่าย เรียบๆ แต่ดูดีค่ะ
    เอวสูง25-26 สะโพก35-44 ยาว18

New super sale!! >> 50.-
    เสื้อสีส้มพีช ของใหม่ ขายราคาโล๊ะค่ะ
    อก35-38" ยาว24"

Japan Super sale price!! >> 120.-
    เสื้อคลุมงานญี่ปุ่น ใส่คลุมน่ารักค่ะ
    ใส่คลุม Bikini ริมหาดเก๋ๆค่ะ Must Have!!
    Free size อก38-44"(ติดกระดุมวัด) ยาว27"

New H&M >> 290.-
    Size L ของใหม่คะ สีจริงไม่ neon เท่าในรูปนะคะ
    สีสันสดใส เหมาะกับ Summer นี้

Super sale >> Sold!!
    กางเกงKorea ผ้าลายทาง ทรงเก๋
    ซื้อจากร้าน by the eye @Siam ka 2,xxx ส่งต่อถูกเลย
    เอว31" สะโพก38"

Rust color jeans >> 90.-
    ทรงดี สีสวยคะ คอนเฟิม
    เอว30" สะโพก38-41"

New!! Skinny pink ซื้อ 690 ขายโล๊ะตู่ค่า >> Sold!!
    ใส่น่ารักมากค่ะ รับประกันเลย ทรงดี
    Summer นี้ต้องมีกางเกงสีชมพูนี้ติดตู้ค่ะ Must Have!!
    เอว26-32" สะโพก37-41"

กระเป๋า Fringe Bag ฟรุ้งฟิ้ง ซื้อ1,xxx ของใหม่ ไม่ได้ใช้ค่ะ ส่งต่อถูกมากไปเลย >> Sold!!
    ขายถูกมากๆ Trend Summer นี้ กระเป๋า Fringe แบบนี้อินแน่ๆ เราส่งต่อถูกมากๆ ถ้าชอบคุ้มมากๆ
    กว้าง14.5" สูง9.5" หนา5" มีสายสะพาย2แบบ ยาวและสั้น ตามรูปเลยค่ะ

เดรส เชิ๊ต ลายสก็อต 890 >> Sale!!! เหลือ >> 220.-
    ใส่คลุมได้ เปนเดรสได้ ผ้าดี
    free size อก 42" ยาว 37.5"

กระโปรงเงิน glitter Sretsis ซื้อ 790 ขายโล๊ะเลยค่ะ >> Sold!!
    กระโปรงผ้าเงินวิ้งๆ detail กระดุมเพชร
    ของใหม่ค่ะ ขายถูกเลยค่ะ จัดด่วน!!
    เอว26" ยาว17"

เสื้อกล้าม สีเหลืองมัสตาส ตัวในค่ะ >> 20.-
    อก 29-36"
    ยาว 23"

-- Free ค่ะ อยากได้ แจ้งมานะคะ --

Again&Again military dress >> 120.-
    สภาพดีค่ะ ใช้2ครั้งเท่านั้น ส่งต่อราคาถูกมากๆ ตัวเดียวกับเข็มขัดเก๋ๆ คุม look เท่ๆได้เลยค่ะ
    อก40" เอว27" ยาว48.5"

Special price!! >> Sold!!
    มินิเดรสสกอตน้ำเงินเทา น่ารักมากค่ะ
    อก40" ยาว30.5"

Special price!! >> Sold!!
    มินิเดรสแขนกุดสีเทา ตกแต่งลูกไม้ Detail กระเป๋าน่ารักๆ 2 ข้าง
    ของใหม่คะ งานเกาหลี ผ้าดี ทรงสวย ขายถูกเลยค่า จัดไป!!
    อก32-40" ยาว30"

กระเป๋าถักชมพู-น้ำตาล ของใหม่ค่ะ!! น่ารักมากๆ SALE!!>> 50.-
    ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่เล็กไม่ใหญ่ ใส่หนังสือได้ ใหม่ คุ้ม!!
    กว้าง34cm สูง30cm
    สายยาว71cm

กระเป๋าถักครีมเทา ของใหม่ค่ะ!! น่ารักมากๆ SALE!! >> 50.-
    กว้าง32cm สูง27cm
    สายยาว29cm

ต่างหู vintage รูปแหวน ประดับเพชร >> ---แถมฟรีค่ะ!! อยากได้ แจ้งมาได้เลยค่ะ---
    สูง 2.2 cm กว้าง 1.5 cm

set ต่างหูเพชร นน. เบา ใส่ง่ายค่ะ Sale!!! >> 20/set 2 คู่
    ต่างหูเรซิ่นประดับเพชร น้ำหนักเบามาก
    สูง 6.5 cm

Red Triangle Diamond >> 80.-

Classy black&white >> Sold!!

SUPER Ciccio Havana Glitter >> 5,000.- (สนใจแอด Line มาค่ะ ราคาคุยกันค่ะ)
    ซื้อจากร้าน glassaholic @ digital gateway สามารถเข้าไปแก้ หรือดัดขาให้เข้ากับหน้าได้ที่ร้านเลยค่ะ ส่งต่อถูกมากกก จัดไปค่าา ไม่ค่อยได้ใส่

EMPORIO ARMANI // Sale ไปเลยค่ะ ราคาสุดท้าย!! เน้นไปไวค่า Sale!! >> Sold!!
    ของแท้ 100% ซื้อ 10,000+ ค่ะ ส่งต่อถูกมากกๆ เพราะเป็นรุ่นเก่าแล้ว และกล่องค่อนข้างเยินค่ะ แต่สภาพแว่นกิ๊กค่ะ ใช้น้อย สภาพแว่น 98%
    ห้ามพลาด!!! ทรงนี้ดูแล้วธรรมดาคะ แต่ใส่ขึ้นมา เข้ากับทุกรูปหน้าค่ะ
    และด้วยตัวโลโก้ EMPORIO ARMANI ที่ขาแว่น ใส่แล้วทำให้ดู สวย เริ่ด ดูแพงค่ะ
    ซื้อไปเปลี่ยนเปนเลนส์ลายตา ก้ได้ค่ะ คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม!!

Thierry Lasry รุ่น Lively >> Sold!!
    ราคาเต็ม10,000กว่าค่ะ

Rayban >> Sold!!

special pice!! >> Sold!!
    oversize dress ใหม่คะ
    เดรสลายทาง ตาราง ขาว-ดำ เก๋มาก
    ใส่ปล่อยๆ หรืือ คาดเข็มขัด ได้เลย
    oversize อก 50" ยาว 33"

เชิ๊ตลายดอก สีเหลืองอ่อน ของใหม่คะ 450 >> Sale >> Sold!!
    ผ้าเนื้อดีมาก fabrice from japan
    อก 42" ยาว 26"

กระโปรง ของใหม่คะ 690 >> Sale price!! >> Sold!!
    ลายทางขวาง
    เอว 23-36" สะโพก free ยาว 24"

กางเกงขาสั้น ลายชิโนริ น่ารักคะ >> Sold!!
    เอวต่ำ ผ้าดี ตัดเย็บดี แบรนด์ korea ค่ะ
    เอว 30" สะโพก 38" ยาว 9.5"

กางเกงเอวสูง Grey Hound ของใหม่ SALE!! >> Sold!!
    เอว 29" สะโพก 38" ยาว 42"

กางเกงยีนส์ขาสั้น SALE!! >> Sold!!
    ซื้อที่ Korea ค่ะ ย่านกังนัม เปน Local แบรนด์ที่นั่น ซื้อมา 2000++ ส่งต่อราคา Sale เลยคะ
    ทรงสวยค่ะ เอวไม่ต่ำไม่สูงจนเกินไป กำลังดี สวยเก๋ แบบไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะตัวนี้
    เอว 30" สะโพก 37" ยาว 10.5"

เดรสยาวสีเทา ลายทาง from Korea น่ารักมากๆ >> sold
    free size อก 39" สะโพก 43" ยาว 47"

Sweater สีออฟไวท์ >> sold
    ใส่ 1 ครั้ง สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ สวย หรู ค่ะตัวนี้
    อก 35-38" ยาว 25"

Dorothy Perkin เสื้อยืดพิมพ์ลายชนเผ่า >> Sold!!
    ใส่เปนเสื้อ หรือใส่แบบ oversize กับ leggin ก้น่ารักคะ
    Size 10UK อก 35" ยาว 27.5"

เสื้อกล้าม Flynow Sale >> sold
    detail กระดุมด้านหลัง สีออฟไวท์ ผ้าทอใยธรรมชาติ
    อก 36-38" ยาว 18" เอว 28-32"

หมวก Playboy ส่งต่อแบบถูกไปเลยค่ะ >> Sold!!
    ทรงคล้ายปานามา แต่เป็น ผ้าอยุ่ทรง ทรงสวยค่ะ คอนเฟิม!!

หมวก Work shop ทรงปานามา ของใหม่ ส่งต่อ >> Sold!!
    ทรงสุดฮิต แมทซ์ชุดง่ายค่ะ สามารถเอาผ้าลายต่างๆ มาผูกแทนโบว์อันเดิมได้ค่ะ เพิ่มลูกเล่น

หมวกทรง vintage ร้าน By the eye @siam ตกแต่งดอกไม้ ของใหม่ค่ะ >>Sold!!

กระเป๋า Misty Mynx (แบรนด์เครือเดียวกับ Chaps) ซื้อมา 3,xxx ไม่เคยใช้ สภาพใหม่กิ๊กคะ ขาย >> Sold!!
    ใส่โน๊ตบุ๊คได้ ลายทางสุดคลาสสิค คุ้มมากๆค่ะ

ยีนส์ขาสั้นสีน้ำเงิน ทรงสวย ของใหม่ค่ะ >> Sold!!
    เอว 26" สะโพก 35" ยาว 11.5"

กางเกงขาสั้นสีดำ ทรงสแลค >> Sold!!
    เอว 31" สะโพก 38" ยาว 10"

Arizona Jeans สีชมพู neon ปล่อยค่อ ราคาสุดคุ้มค่ะ >> Sold!!
    สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง
    สกินนี่ ทรงสวย ผ้าเนื้อดี ยืดได้เล็กน้อยตามตัว ใส่สบายมากๆ
    Mix กับ เสื้อยืดเรียบๆ ก้สวยเปรี้ยวแล้วค่ะ ตัวนี้
    เอว 29-31" สะโพก 34-39"

รองเท้า กำมะหยี่ สีดำ >> Sold
    แบรนด์ Vicky Made in Korea
    เข้าได้กับทุกชุด mix&match ง่าย กันพลาดต้องคู่นี้ HUST HAVE!!! มีส้นนิดๆใส่ง่าย
    Size 38 (25 cm) ส้น 1"
    เหมาะกับคนเท้า 37-38" (หรือเท้ายาวประมาน 23")

เดรส JASPAL (new with tag) ไม่ได้ใช้ ส่งต่อราคาน่ารักค่ะ คุ้ม!! >> Sold!! บาท
    เดรสออกงาน เริ่ดๆ ทานข้าวกะหนุ่มเก๋ๆ สีน้ำเงิน ลาย Galaxy สวยเก๋
    Size s อก31" เอว 27" ยาว 31"

TOPSHOP แขนกุดลายดอก ทรงแพลปลั่ม size 10UK 1,790.- Last price!! >> Sold!!
    ของใหม่ ผ้าเนื้อดี ลายดอก สีเทาดำ คลาสสิค
    Mix&Match ง่าย ใส่ได้เรื่อยๆ เรียบหรู ดูดีคะ
    ทรงน่ารักมาก คอนเฟิม
    ปกติ เราใส่เสื้อไซต์ M ก้ใส่ตัวนี้ได้คะ
    อก34-41" เอว 29" ยาว 21"

กางเกงเอวสูง Lyn Around Size S ลดเลยแรงๆ Sale!!! >> Sold!! (น่ารัก คุ้มมากๆ)
    สีออกเขียวตุ่นๆ แนว Earth Tone มีเส้นแถบด้านข้าง
    ออกสปอร์ตๆ ทรงน่ารักคะ Used once เราใส่แล้วหลวมไป หน่อยค่ะ ใส่สบายมากๆ ตัดใจขายต่อ
    เหมาะกับคนไซต์ M-L คะ ทรงน่ารักจิงๆคอนเฟิมเลย
    เอวสูง วัดเอวบนคะ 25" สะโพก 38" ยาว 35"

Nike Shoes >> 1500.- (For man ka)
    ของใหม่ สภาพเหมือนใหม่ ใส่ลองเฉยๆค่ะ
    ซื้อ 2000+ ส่งต่อราคาถูกเลยค่ะ
    size 10
    Euro 45

แหวน Sold!! / 3 วง
    ชมพู รอบวง 6-6.5 cm
    ส้ม รอบวง 5.5-6 cm
    ดำเพชร elastic freesize

Sold
    Paul Frank กว้าง 2.7 cm สูง 3 cm
    ชมพูเหลือง เส้นผ่นศูนย์กลาง 2 cm

used เสื้อคลุม สีเขียวมัสตาส Made in korea คะ -- แถม Free สำหรับลูกค้าที่อยากได้คะ แจ้งมาเลย --
    detail ซิปด้านหน้า มีกระเป๋า 2 ข้าง
    อก 36" (วัดตอนติดซิป) ยาว 23"

special price!! >> Sold
    t-shirt ลายทาง น่ารักๆ
    size M

เดรส 120.-

special pice!! >> Sold!!
    เสื้อชีฟองย่นๆ นืดได้เยอะมาก สีเหลืองอ่อน
    detail ผูกโบว์ที่คอ และแขนระบาย
    น่ารักมากคะ
    อก 33-43"
    เอว 34-44"
    ยาว 23"
    แขนยาว 18.5"

เสื้อแขนกุด ผ้าลายคลื่นสีเงินวิ้งๆมี Glitter มีระบายพริ้วช่วงอก ตกแต่งมุก ราคา sale ลดกันแรงๆ>> sold
    majollca blue // wave layer bow & pearl top

stripe knitt vest new!!น่ารักมากๆ >> Sold!!
    เสื้อกล้ามลายทาง สีขาว-ครีม-เทา
    ผ้าKnit แต่ไม่หนานะคะ ของใหม่ น่ารัก รับประกัน
    อก 31-38"
    สะโพก 33-42"

Pearl Weel Diamond >> 80.-

Diamond grape >> 190.-

หมวด คสอ เราเอาเร็ว เน้นลงเร็วไปเร็ว ไม่อยากลงบ่อยค่ะ
    ถูกมาก ไม่ได้อะไรเลยจิง เรามีเป้าหมายใหม่ แค่นัั้น
    ขายได้นิดเดียวก้ยังดี ใครรับต่อ คุ้มเว่อค่ะ

[/COLOR][/SIZE]

ซื้อ 200 บาท ขึ้นไป ส่งฟรี!!!!
    สนใจสอบถามเพิ่มเติม และสั่งซื้อได้ทาง PM หรือ
    SMS, LINE, Call
    >>> 090-648-2738 <<<<
    Last edited by bunnie_bear; 04-22-2014 at 10:27 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->