++ มาแล้วจ้าาา ต้อนรับ SUMMER ท้าลมร้อน

ทางร้านลดสุดๆๆ เอาใจสาวๆ จัดโปรโมชั่น!!! ส่งฟรี

รองพื้นเทพ เบสเทพ Laura Mercier
แจกฟรี!!ลิปสติก Maquillage
และ Cape สเปรย์ จัดแต่งทรงผม
ฮิตอันดับ1 ในญี่ปุ่น
จัดส่งฟรีทันที

ลดกระหน่ำ!!!เครื่องสำอางค์แบรนด์นำเข้า++

❤❤ คอนเฟิร์มแล้ว รบกวนโอนภายในสองวันนะคะ ไม่งั้นจะตัดสิทธิ์นะคะ ❤❤
ส่งจริง มีหน้าร้านค่ะ มีรีวิวจากลูกค้ามากมาย

สามารถสอบถามกันมาได้ที่

beautyprecosmetic@gmail.com

Canmake Lucky Bag รุ่นลิมิเต็ท!!! เครื่องสำอางค์แบรนดังของญี่ปุ่น
มีขายเฉพาะช่วงโอกาสพิเศษ ❤❤ จัดเซ็ทเครื่องสำอางค์
5 ชิ้น มาพร้อมถุงสีชมพูน่ารัก

นำเข้ามาจากญี่ปุ่น ไม่มีขายในไทย ขายดีขายหมด
ไปหลายเซ็ทแล้วค่า

รับรองถูกที่สุดในไทย เป็นสินค้าใหม่ทุกรายการ

เซ็ทนี้สวยสุดค่ะ

มาครบ ตา แก้ม ปาก และเล็บ ถูกกว่าครึ่ง!!!!
ราคาเต็มจริงๆอยู่ที่เกือบ 2,000 บาท

+++ เราขายเพียง 899 บาท พร้อมจัดส่งฟรีค่ะ +++

คุ้มจริงค่ะ ไม่มีไม่ได้แล้ว จัดมาครบเซ็ทถูกขนาดนี้

เซ็ทนี้มี 5 ชิ้น ประกอบไปด้วย

- Jewelstar Eyes (เบอร์ 05) สีม่วง ระยิบระยับให้ประกายแวววาวบนเปลือกตาค่ะ

- Powder Cheeks (PW18 Apricot Pink) บลัชออนชมพูหวาน ติดทนนานทั้งวัน

- Cheek&Cheek Blush (เบอร์ 04) Love Blossom บลัชปัดได้สองสีในตลับ
จะนำมาไฮไลท์ก็ได้ค่ะ คุ้มมากค่ะ

- Lips Maxi Volume Rouge (เบอร์ 02) Pink Berry ชมพูโอรส
ให้สีหวานบนเรียวปากดั่งสาวแรกแย้ม

- Canmake Colorful Nails (เบอร์ 36) สีชมพูมุก ให้ลุคคุณหนูไฮโซมาก

Cape Hair Spray by Kao
สูตร Natural&Keep (Extra-Large Size 180 g.)

สเปรย์จัดแต่งทรงผม ที่ได้รับความนิยมอันดับ1 ในประเทศญี่ปุ่น
เหมาะทั้งสาวผมดัดลอน และ ผมตรงที่อยากให้ผมมีวอลลุ่มแบบธรรมชาติ
ลงจากเครื่องสดๆร้อนๆ จัดไป

♫ ♪♪ ไซส์บิ๊กเบิ้ม ♫ ♪ ขวดละ 490 บาท จัดส่งฟรี!!
พิเศษ ❤❤ ต้อนรับ SUMMER 2 ขวด 890 บาท เท่านั้น ❤❤

สาวผมตรง ควรฉีดสเปรย์ด้านในผม เป็นระยะห่าง 20 cm. ประมาณ 1 ฝ่ามือ
เพื่อเพิ่มความมีวอลลุ่มของเส้นผมอยู่ทนตลอดทั้งวัน

สาวผมดัดลอน หลังจากม้วนแกนไฟฟ้า ควรฉีดสเปรย์ด้านในผม
เป็นระยะห่าง 20 cm. ประมาณ 1 ฝ่ามือ
และบริเวณด้านนอกของผมพร้อมใช้มือจับๆลอน จะทำให้ลอนผมมีสปริงอยู่ทรงทั้งวัน

น้ำหอมใส่ผมกลิ่นกุหลาบ นำเข้า มาในแพคเกจสีชมพูน่ารัก ไว้ใส่ระหว่างวัน
ลดกลิ่นเขม่าควันติดผม ทำให้ผมหอมติดทนนานทั้งวัน

ขวดละ 250 บาท

โปรโมชั่นพิเศษ!! ต้อนรับ SUMMER ท้าลมร้อน
ยกขบวน Laura Mercier มาลดกระหน่ำสุดๆ

Laura Mercier - Tinted Moisturizer SPF20 ( หลอดใหญ่ สี Nude *ยอดฮิต)

ครีมรองพื้นตัวดังของ LM เนื้อสัมผัสนุ่ม เกลี่ยง่าย ปกปิดจุดบกพร่องของผิวหน้า
หน้าเนียนใสแลดูเป็นธรรมชาติเหมือนผิวสวยแต่เกิด ผสมสารกันแดด SPF20 บางเบาไม่หนักหน้าค่ะ
ใช้ปริมาณเท่าเม็ดถั่วเขียว 2 เม็ด หลอดใหญ่ ใช้หลายเดือนก็ไม่หมดค่ะ

แม่ค้าเปิดมาเทสต์ แต่ยังไม่ได้ใช้ เต็มหลอด คุ้มมากค่ะ

จัดไปราคาเบาๆ 1,290 บาท
(ราคาเต็ม 1,700 บาท)

แจกเพิ่มตามคำเรียกร้อง ฟรี!! Lip Paper Maquillage

+

Laura Mercier - Mineral Primer Base Powder (ไซส์ปรกติ, 0.17 oz.)

ไพร์เมอร์มิเนอรัล เบสเทพใช้ในวงการบันเทิง เนื่องจากมีส่วนผสมของแร่ธาตุ คนผิวแพ้ง่ายก็ใช้ได้
ใช้คู่กับแป้งรองพื้นมิเนอรัล หรือ กับแป้งรองพื้นได้ทุกชนิดค่ะ

♥♥♥ ใช้คู่กับ Translucent Loose Setting Powder ยิ่งเลิศศศ
ได้ลุคบางเบา หน้าสว่างใสตลอดทั้งวันค่ะ
♥♥♥

ผลิตภัณฑ์เตรียมพร้อมผิวก่อนการแต่งหน้า ซึ่งมีคุณสมบัติช่วยเติมเต็มร่องผิว
และจุดบกพร่องของผิว ทำให้ผิวเนียนเรียบ สม่ำเสมอ มีวิตามิน a,c และ e
ที่ช่วยในการต่อต้านอนุมูล และมี Light Reflecting
ที่ช่วยในการกระจายแสงบนผิวหน้า ทำให้ใบหน้ากระจ่างใสยิ่งขึ้น

ผลลัพธ์ที่ได้ คือ ผิวหน้าจะเนียนเรียบ กระจ่างใสทั่วใบหน้า ช่วยให้การเกลี่ยรองพื้นง่ายขึ้น
และเครื่องสำอางติดทนขึ้น

** ของใหม่ ลองไปแค่ครั้งเดียว ยังเต็มกระปุกจ้า

(ราคาเต็ม 1,590 บาท)
ส่งต่อเพียง 1,190 บาท ส่งฟรี!!
แจกเพิ่มตามคำเรียกร้อง ฟรี!! Lip Paper Maquillage

+

ไพร์เมอร์ตัวนี้ช่วยให้แต่งหน้าได้ง่ายขึ้น ไม่ต้องเสียเวลานาน
จึงเป็นที่ประทับใจของสาวๆในวงการค่ะ

LAURA MERCIER - Secret Concealer Anticernes Hydratant
ไซส์ปรกติ 0.08 OZ, 2.2 g. ( เบอร์ 2 - สีผิวขาวเหลือง )

**USED!! ขนาดปรกติขายตามเคาเตอร์ ใช้แปรงลองไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ไม่สกปรก ไม่ใช้มือจิ้ม ใช้ไม่เป็น
เหลือเต็มกระปุกเหมือนได้ใหม่ตามในรูป

คอนซีลเลอร์ปกปิดใต้ตาเยี่ยม ด้วยคุณสมบัติเนื้อครีมนิ่ม
ลื่น เกลี่ยง่าย ไม่ตกร่องใต้ตา และเม็ดสีมีความละเอียดสูงกว่าแบรนด์อื่น
จึงปกปิดได้ดีกว่า พร้อมคุณค่าบำรุงด้วยวิตามินเอ วิตามินอี และเรตินอล พาร์มมิเตท
ที่จะช่วยปรับผิวรอบดวงตาให้ชุ่มชื้นและกระจ่างใส ไม่เกิดริ้ว รอยรอบดวงตา
จึงดูธรรมชาติสดใสอย่างสมบูรณ์แบบ

ราคาเต็ม 950 บาท เราไม่ขาย

ส่งต่อเหมือนได้ใหม่ ราคา 750 จัดส่งฟรีค่ะ!!!

คอนซีลเลอร์ปกปิดรอยหมองคล้ำรอบดวงตา กระปุกสีน้ำตาลเข้ม ขนาดไซส์จริง

Amazon Forest Brazil Nut & Vanilla Body Butter (200 ml)

บอดี้บัตเตอร์สกัดจากผลไม้ธรรมชาติที่คัดสรรคุณภาพพิเศษ น้ำมันเมล็ดถั่วบลาซิลและวนิลา
ช่วยบำรุงจากผิวแห้งกร้าน กลับมาเนียนนุ่มดั่งเด็กแรกเกิด
ควรทาครีมหลังจากอาบน้ำ

ราคา 190 บาท

Amazon Forest Mango & Babassu Body Butter (50 ml)

บอดี้บัตเตอร์สกัดจากผลไม้ธรรมชาติที่ได้รับการคัดสรร เนื้อมะม่วง และน้ำมันชนิดพิเศษ babassu
ช่วยให้ผิวสดชื่น เนียนนุ่มและหอมไปทั้งตัว ควรบำรุงผิวหลังจากอาบน้ำ

ราคา 120 บาท

Maquillage Lip Paper
กลอสสีสวยสดใส 2 สี ลิปสติก 4 สี มีหลายชุดจ้า

สีสวยมากกกกมีประกายทอง และเวลากินน้ำไม่ทิ้งคราบบนแก้วจ้า
ลองซื้อมาทดลองใช้ก่อนซื้อของจริง แล้วจะติดใจจ้าเพราะสวยทุกสีจริงๆ

130 บาทรวมส่งจ้า ทาได้หลายครั้ง

ZA LIP GLOSS No.G3
สีชมพูโทนนู๊ดให้ประกายทองแวววับบนเรียวปาก
จะทาเดี่ยวหรือทาทับลิปสติกก็งามได้หลากสไตล์

140 บาท

Caribbean Cocktail กรอสชมพูใสๆให้กลิ่นหอมราสเบอรี่
และสตรอเบอรี่ ทาเมื่อไรก็น่ากินเมื่อนั้น

130 บาทเท่านั้น

เบส Coffret D'or SPF25 PA++ 2.5 ml
มีส่วนผสมของน้ำ จึงทำให้ผิวชุ่มชื้นตลอดทั้งวัน เนื้อครีมบางเบา ปกปิดร่องผิวรูขุมขน
ขวดนึงใช้ได้นาน จัดไป 250 บาทจ้า

เบส Coffret D’or :Beauty Lasting Veil UV
ตัวนี้ต่างจากขวดตรงควบคุมความมันได้ดีกว่า แต้ม 5 จุด แล้วเกลี่ยให้ทั่วหน้าค่ะ
เนื้อครีมบางเบา ปกปิดร่องผิวรูขุมขน เพื่อปรับสภาพผิวหน้าให้สว่างขึ้น
ช่วยให้เกลี่ยรองพื้นได้เรียบเนียน และคสอ.ติดนานตลอดวันค่ะ

1 ซองใช้ได้หลายครั้งนะคะ
ใช้คู่กับแป้งรองพื้นได้ทุกแบรนด์ ไม่หมองระหว่างวัน เลิศมากค่ะ

ลดราคาอีก ซองละ 99 บาทเท่านั้น

แซคเดรสลดกระหน่ำ กางเกงงานตัดกองประกวดมิสไทยแลนด์
✿○● กระเป๋าราตรี ออกงานกลางคืน มีประกายวิบวับ แวะไปชมได้ที่นี่จ้า

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=335186

ไปช๊อปปิ้ง จี้ทองหลากสไตล์ หรูหราไฮโซ นักศึกษาก็ซื้อได้ ที่นี่โลด
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=335347

สามารถ Pre-Order Furby Boom สุดถูก ได้ที่นี่ค่า
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=316207

ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน และพื้นที่ดีๆจาก SBN ด้วยค่ะ