Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: กลับมาแล้ว ส่งต่อ ภาค3!!! จัดหนัก จากกระทู้ ส่งต่อภาค2 และUsed ส่งต่อลดราคากว่า 50-70 %... itemเด็ดๆแบรนด์เคาน์เตอร์ดังๆมาเต็ม ลดแล้วลดอีก! ทั้ง รองพื้น แป้ง ลิปสติก อายชาโดว์ บลัชออน แปรง ราคากันเอง ส่งไวห่ออย่างดีนะคะ

Warning Points:
    0/5

กลับมาแล้ว ส่งต่อ ภาค3!!! จัดหนัก จากกระทู้ ส่งต่อภาค2 และUsed ส่งต่อลดราคากว่า 50-70 %... itemเด็ดๆแบรนด์เคาน์เตอร์ดังๆมาเต็ม ลดแล้วลดอีก! ทั้ง รองพื้น แป้ง ลิปสติก อายชาโดว์ บลัชออน แปรง ราคากันเอง ส่งไวห่ออย่างดีนะคะ

[FONT=Arial][SIZE=3][B][B][B][B]หลังสงกรานต์มีแรงกลับมาแล้ว มาจัดหนักแต่ราคาเบาๆกันต่อนะคะ แบ่งกันใช้แบ่งกันสวย เพราะใช้ไม่ทัน แต่ยังอยากสอยใหม่อีก55 สนใจอันไหน สอบถาม+ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ซื้อมากมีของแถมจัดเต็มเหมือนเดิมนะคะ
    รายละเอียดเพิ่มเติมดังนี้ค่ะ
    1.CF =confirm หมายถึงมั่นใจเอาสินค้าชิ้นนั้นๆแน่นอน รบกวนโอนไม่เกินวันรุ่งขึ้นหลังจากCF นะคะ เรามีไทยพาณิชย์ กับกรุงไทยนะคะ
    2. CFแล้วงดขอcancelหรือCC นะคะ จะขอรูปเพิ่มหรือสอบถามเพิ่มเติมก่อนได้ค่ะ ขอให้ตัดสินใจให้ดีก่อนCFนะคะ หากCFแล้วหายไป ขออนุญาตไม่ค้าขายกันอีกค่า
    2.การจัดส่ง ขอส่งแต่EMSเท่านั้นนะคะ เพราะกลัวของหายระหว่างทาง ค่าส่ง 50-70บาท(ประมาณตามน้ำหนักสินค้า) หากซื้อครบ2,000บาทจัดส่งEMSให้ฟรีค่ะ เราแพ็คของห่อกันกระแทกอย่างหนาทุกชิ้น บุในกล่องพัสดุไม่ให้ของเคลื่อนไปมา สบายใจได้ค่ะ(แต่ถ้าไม่ถึง2000 ขอค่าส่งหน่อยนะคะ)
    3.สินค้าไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ เพราะของแท้แน่นอน100%ค่ะ
    4.สนใจ สงสัย อยากขอรูปเพิ่ม ติดต่อ โอ ค่ะ โทร 089-781-6934 หรือ line : o_jira (ตัวโอนะคะ)

หมวดรองพื้น BB แป้ง

1. รองพื้น shu uemura face architect smooth fit fluid foundation เบอร์ 564 medium light sand และ754 medium beige
    รองพื้นชูรุ่นนี้เหมาะกับผิวธรรมดาถึงมันค่ะ เนื้อเหลว เกลี่ยง่ายมาก เม็ดสีแน่นมากๆจึงให้การปกปิดได้ดีมากๆ ควบคุมความมันที่สุดในรองพื้นทุกรุ่นของชูค่ะ ไม่คราบ โทนเหลืองเหมาะกับสาวไทยค่ะ เราซื้อมา2สีมาผสมกันใช้ เบอร์ 564 medium light sand เหมาะกับNC25 ส่วน754 medium beigeเหมาะกับNC30-35ค่ะ ใช้ไป4ครั้ง เหลือเต็มขวดประมาณ90%ได้ค่ะ ราคาเต็มพันปลายๆ เราขอส่งต่อที่ 800 ค่ะ Sold no.564
    [IMG][/IMG][IMG]

2. รองพื้น bobbi brown long wear even finish foundation SPF15 เบอร์4 natural
    เหมาะกับNC30-35ค่ะ เราเอามาผสมกับรองพื้นที่ขาวมาก(ขาวสำหรับเราคือNC20ค่ะ) เนื้อดี ปกปิดติดแน่น แต่เกลี่ยง่าย คุมมันด้วย ดีทุกอย่างค่ะ อันนี้ขวดที่2แล้ว แต่หลังๆนี้เราขาวขึ้นเลยไม่ได้ใช้เลย เหลือ85%ค่ะ เราขอส่งต่อที่ 650ค่ะ Sold

[IMG][/IMG][IMG][/IMG]

3. รองพื้น lunasol skin modeling water cream foundation สี YO03
    ตัวดัง ปกปิดเนียนที่สุดของรองพื้นลูน่าโซล แต่ให้lookดูเป็นผิวสุขภาพดี ชุ่มชื้นแต่ไม่มันเยิ้มเพราะมีส่วนประกอบของน้ำมากกว่า60% ผิวแห้งจนถึงผิวผสมใช้ได้ค่ะ สีนี้เหมาะกับNC30ที่ชอบโทนเหลืองนะคะ ตัวนี้บอกเลยไม่ผิดหวังค่ะ(เรามีทั้งสองรุ่น รุ่นลิคขวิดจะค่อนข้างบางเบามากค่ะ) อันนี้ใช้ไป5ครั้ง เหลือประมาณ85% ราคาเต็มมา1850 เราขอส่างต่อแค่ 800 ค่ะ แนะนำค่ะๆ Sold

4.รองพื้น RMK liquid foundation เบอร์ 102 และเบส RMK Make up baseรุ่นขวดแก้วยอดนิยม
    ถ้าใครต้องการ รองพื้นแบบเหลว ที่เกลี่ยง่ายมากๆๆๆๆ คุมมัน เม็ดสีแน่นแต่เนื้อบางเบามากๆ ตัวนี้ตอบโจทย์ทุกอย่าง แต่เสียอย่างเดียว คือมีส่วนประกอบเป็นแอลกฮออล์ รองพื้นสีนี้เหมาะกับNC20-25นะคะ รองพื้นยี่ห้อนี้เวลาหยดรองพื้นจะเห็นสีดูเข้มๆ แต่พอเกลี่ยจะอ่อนลงมากกว่าที่คิดไว้มากเลยค่ะ แล้วพอทิ้งให้เซ็ทตัวก็จะเป็นสีที่เห็นตอนเกลี่ยนั้นเลยค่ะ ระหว่างไม่มีดรอป ไม่มีเข้มขึ้น ใช้ไป3-4ครั้งเหลือ90% ขอส่งต่อ 850 ค่ะ
    ส่วนเบสรุ่นนี้ดังมากกก เป็นตัวดังของแบรนด์เค้าเลย ทาแล้วผิวดูใส บางเบา ใช้คู่กับรองพื้น เริ่ดมากค่ะ เหลือตามรูปประมาณ80% ขอส่งต่อ 650 ถ้าซื้อคู่กัน ลดพิเศษเหลือ 1400 ถ้วนค่ะ
    [IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG]

5.เซ็ทคู่ รองพื้น Estee Lauder รุ่น Invisible Fluid Makeup เบอร์ 2WN1 มาพร้อมกับ แป้งผสมรองพื้น Estee Lauder รุ่น Invisible Powder Makeup เบอร์ 1WN2
    เซ็ทนี้แนะนำสำหรับสาวผิวประมาณNC30-35นะคะ โทนเหลืองสวยมาก ส่วนตัวใช้แล้วชอบมาก แต่สีคล้ำไปหน่อย เลยไปซื้อสีใหม่มาแทนแล้วค่ะ (ด้วยความชอบมากๆๆๆ) รองพื้นรุ่นนี้ เนื้อจะบางเบา เกลี่ยง่ายมากๆๆ กลืนกับผิวอย่างรวดเร็ว เหมาะกับวันเร่งรีบ ช่วยพรางรูขุมขนได้ค่อนข้างดีมาก(เทียบกับรองพื้นเนื้อfluidที่ใช้มา) ให้lookผิวดูดีเปล่งปลั่งอย่างเป็นธรรมชาติ แบบ makeup no make ทาหนาก้อไม่ดูโบ๊ะค่ะ สบายผิวมาก ไม่คราบ ไม่เยิ้ม สีไม่ดรอป แต่ที่เด็ดสุดคือ ควมคุมความมันดีมากๆๆๆค่ะ ยิ่งใช้คูกับแป้งรุ่นเดียวกัน จะช่วยคุมมันมากขึ้นอีกค่ะ เราใช้ไป2-3ครั้งค่ะ ส่วนแป้งเป็นแป้งผสมรองพื้นค่ะ Esteeเคลมไว้ว่าใช้เทคโนโลยีอะไรซักอย่าง ทำให้เนื้อแป้งบางเบาสบายผิวมาก(จนตอนแรกเข้าใจว่าไม่ผสมรองพื้น) แต่ปกปิดและติดทนค่ะ กลืนกับผิวเป็นธรรมชาติมากหน้าจะดูโกลวเล็กน้อยค่ะ เม็ดสีแน่น(ประมาณNC35) ที่สำคัญคุมมันดีมากๆๆ เราใช้กับแปรงค่ะ พัฟยังสะอาดไม่มีรอยใดๆ แป้งเราใช้ไปเหลือประมาณ80%ค่ะ(คล้ำแต่ก้อยังชอบใช้ดีจริงๆค่ะ) ปกติราคาเคาน์เตอร์รองพื้นกับแป้งเท่ากันคือ ชิ้นละ 1,600บาท เราขอขาย รองพื้น 800บาท แป้ง 650บาท ถ้าซื้อคู่เอาไปเลย 1350ค่า (เราเชียร์มากค่ะเป็นม้ามืดที่ลองแล้วจะรักค่ะ เราถึงขนาดไปสอยมาอีกสีอ่ะค่ะ555)

5.1. รองพื้น Estee lauder double wear stay in place ขวดแก้ว และแป้งผสมรองพื้นรุ่นรีฟิล สี 2w1 Dawn53
    รุ่นปกปิดติดทนในตำนาน งานรัปปริญญา งานบวช งานแต่ง งานบ้าน งานสวน งานไหนเธอก็ทนค่ะ สีนี้เป็นสีเหลืองเบจ เหมาะกับNC25-30ค่ะ เหลือประมาณ80-85% มาคู่กับแป้งผสมรองพื้นในรุ่นเดียวกันสีเดียวกันค่ะ ปกปิด ติดทน คุมมันแต่ไม่หนาเว่อนะคะ ใช้ไปน้อย เหลือ90%ค่ะ ขอปล่อยรองพื้น850 แป้ง 750 รับคู่กันลดพิเศษ เหลือ1500ถ้วนๆค่ะSoldแป้งผสมรองพื้น

6. LANEIGE SNOW BB SOOTHING CUSHION SPF50+ PA+++ เบอร์23 Sand Beige
    BBหน้าฉ่ำตัวดัง ติดทนมากกกก ปกปิด ผิวดูฉ่ำสวยสุขภาพดี ใครไม่เคย แนะนำต้องลองค่ะ สีนี้เหมาะกับNC25-30ค่ะ โทนเหลืองกำลังดี ตอนนี้เค้าเปลี่ยนแพคเกจแล้ว แต่รีฟิลรุ่นใหม่ใช้กับตลับเก่าได้แน่นอนค่ะ อันนี้เราเพิ่งแกะรีฟิลมาใส่ตลับเลยค่ะ ใหม่กิ๊งยังไม่ได้ใช้งานแต่อย่างใด เราขอปล่อยให้ไปลอง 600ค่ะ ลุคหน้าฉ่ำต้องตัวนี้ค่ะ Sold
    [IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG]

7.แป้งผสมรองพื้น Lancome รุ่น maqui blanc miracle compact brightening creator spf 35 pa+++ เบอร์ O-03
    แป้งรุ่นหน้าผ่องของlancome เนียนเด้ง แป้งตัวนี้ผลิตจากญึ่ปุ่น สไตล์แป้งพัฟญึ่ปุ่นถ้าดูจากตลับจะดูสีเข้ม แต่พอทาแล้วสีจะอ่อนกว่าที่เห็นนะคะ เบอร์นี้เหมาะกับNC25ค่ะ NC30ก็พอได้ แต่อาจจะดูขาวหน่อย โทนเหลืองสวยมากค่ะ เหลือ 50-60% ขอปล่อยแค่450ค่ะ (แค่ตลับก็คุ้มมากแล้วค่า) ->Sold

[IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG]

8. . Laura Mercier tinted moisturizer spf20 รุ่น oil free สี Nude
    ทิ้นท์มอยเจอร์ไรเซอร์แห่งยุคจริงๆ เราชอบเนื้อสัมผัสบางเบาเกลี่ยง่ายและlookที่เป็นธรรมชาติของเค้ามาก อารมณ์แบบ “Your skin but better” แต่สีสำหรับNC30ไม่มีอันที่ออกเหลืองมากๆเลย สีนี้จะออกnatural แบบเบจอมเหลืองซะมากกว่า เราพยายามใช้ไป3ครั้ง ก็ต้องจำใจจากเพราะเหลืองไม่พอ(อีกแล้ว) ราคาเต็มประมาณ1,700 บาท เราขอปล่อย980 -> 850 บาท ไปเลยค่ะ ใช้ไปน้อยมากๆๆ เหมือนได้ของใหม่แต่ราคาถูกมากๆๆ

9.รองพื้น The Balm Time Balm foundation สี light medium
    ใครอยากหน้าเนียนด้วยบำรุงผิวด้วยแม้ยามนอนหลับ ต้องตัวนี้เลยค่ะ!!! บำรุงผิวในรูปแบบรองพื้นเนื้อครีม ไม่ก่อให้เกิดสิว ไม่อุดตัน ทาแล้วนอนได้เลย เนียนกลืนเป็นธรรมชาติ เหมาะกับผิวธรรมดาถึงแห้ง หน้ามันไม่แนะนำนะคะ สีนี้จะประมาณNC30ค่ะ ออกโทนNatural ไม่เหลืองมากค่ะ เราปาดไป2ครั้ง แต่เราหน้ามันเลยขอปล่อยต่อ ราคาเต็ม1290 จัดไปเลย 600 -> 500 ถ้วนค่ะ

10. รองพื้น BSC รุ่น Bio perfect spa Foundation เบอร์ C3
    เป็นรองพื้นที่เกลี่ยง่ายมากๆๆ ลื่น ปกปิดรอยและหลุมได้ดีเพราะเป็นsilicone base ปกปิดระดับmedium coverage แต่ให้look ผิวฉ่ำโกลวสุขภาพดี เหมาะกับผิวธรรมดาถึงผิวแห้งเพราะไม่ค่อยคุมมัน รุ่นนี้สีค่อนข้างขาวนะคะ เบอร์นี้สีผิวประมาณNC25-30ค่ะ ออกโทนnaturalนะคะ คือกลางๆไม่เหลืองหรือชมพูมากๆ ซื้อมาเพราะชอบแป้งผสมรองพื้นรุ่นเดียวกัน แต่ไม่ค่อยคุมมันและไม่ค่อยเหลืองค่ะ เราลองไป2ครั้ง ราคาเต็ม850 เราขอปล่อย 400 -> 300 บาทเท่านั้นค่ะ

11. The body shop All-In-One BB cream เบอร์ 01 (รูปอยู่คู่กับที่ดัดขนตาไฟฟ้าค่ะ)
    ถ้าใครเป็นสาวผิวคล้ำหน่อยโทนเหลืองประมาณ NC30 มองหาBB cream ที่ทาแล้วไม่เทา ต้องตัวนี้เลยค่ะ!!!! เป็นBB ที่บีบออกมาตอนแรกจะเป็นเนื้อครีมเหลวๆกี่งโลชั่นสีขาว แต่พอเกลี่ยไปบนใบหน้าจะกลายเป็นสีโทนเหลืองประมาณ NC30 เป็นBBที่เกลี่ยง่าย และบางเบามาก ให้ความชุ่มชื้นแก่ผิวดีมาก ให้lookแบบโชว์ผิวใสๆโกลวๆดูสุขภาพดี เหมาะกับทะเล summerมากๆๆๆ แม้จะบางเบาแต่เม็ดสีค่อนข้างแน่นจึงปกปิดได้บ้างแม้เนื้อจะบางเบาก็ตาม ขอย้ำว่า ไม่เทาแน่นอน คอนเฟิร์มค่ะ เราลองไป2ครั้งเหมือนเดิม บีบไปนิดเดียวเพราะเกลี่ยง่ายมาก ราคาเต็มประมาณ890 เราขอปล่อย 400 -> 300 เลยค่ะ สาวผิวเหลืองชอบlookเปลือยผิวแบบโกลวๆหน่อย ต้องตัวนี้เลยค่ะ

12.แป้ง mistine รุ่นใหม่ wing หรือรุ่น พลอยเฌอ เบอร์3
    เบอร์นี้เหมาะกับNC25-30ค่ะ เบอร์3รุ่นนี้ขาวนะคะ เหลืองกลางๆบางเบา ละเอียดดีค่ะ ซื้อมาปาดไป1ครั้ง แก้อยากค่ะ ขอปล่อย 60บาทค่ะSold

หมวดแก้ม ไฮไลท์

1. Mac สี pink swoon
    ชมพู๊ชมพูที่โด่งดังของmac ปัดดไป5ครั้ง เหลืออยู่เยอะประมาณ95%ค่ะ ขอส่งต่อ แค่ 500ค่ะSold

2. Dior Blush poudre couleur & Lumiere Glowing color Powder Blush เบอร์ 829 Rose Dragee
    บลัชออน2เนื้อใน1ตลับจากดิออร์ ด้านซ้ายเป็นเนื้อแมทสีชมพูนมหวานๆ ส่วนด้านขวาเป็นชมพูวิ้งเบาๆไว้ปัดทับเพื่อเพิ่มมิติให้พวงแก้ม แปรงที่ให้มาด้วยขนนุ่ม ใช้ปัดได้จริงค่ะ เราใช้ไปเหลือประมาณ90% ราคาเต็ม1,950 เราขอปล่อยในราคาแค่ 850 -> 750 ค่ะ ชมพูสวยหวานมากๆๆๆค่ะSold

3. Gino MeCray Pink Passion Blusher เบอร์ 5 Merry pink
    บลัชเนื้อดีสีแน่น ชมพูอมม่วงเก๋ๆ ปัดไป1-2ครั้ง พยายามกะโทนชมพูอมม่วงแต่ไปไม่รอด ขอปล่อย100ค่ะ Sold

4. Bourjois eyeshadow เบอร์ 08
    แบรนด์ลูกจากชาแนล เม็ดสีแน่นละเอียดมาก ติดทน สีขาวเหลือบทองใช้ ทาตา หรือไว้ไ ฮไลท์จมูก คาง โหนกแก้ม สวยมากๆค่ะ เหลือ85% ขอปล่อย 150 ค่ะ

หมวดตา คิ้ว

1.The Blam shady Lady Vol.2
    เม็ดสีแน่นอลังการมากๆๆๆ เราใช้อยู่แค่2สีด้านซ้าย ขวา ข้างล่างทียุบไปหน่อย สีอื่นแค่แตะดู1ครั้ง มีบางสียังไม่เคยแตะเลยค่ะ ราคาเต็ม1500 เราขอปล่อย850 -> 750 เลยค่ะ ลดอีกๆ คุ้มมากๆๆๆๆ
    [IMG][/IMG]

2. Lunasol eyeshadow palette
    ลูน่าโซลขึ้นชื่อเรื่องวิ้งอยู่แล้ว สวยหวานค่ะ สีชมพูด้านล่างซ้ายยุบไปเยอะหน่อย ส่วนสีน้ำตาลด้านขวาล่าง-3สีนั่นไม่ได้แตะเลยค่ะ(สงสัยขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ) ขอปล่อยไป 450 Sold
    [IMG][/IMG]

3.Maybelline color tattoo 24hr. สีขาว ปาดเล่นไป2ครั้ง ขอปล่อย 140 ค่ะ

4. Smashbox loose shimmer
    เวลาทาจะออกสีแชมเปญอมทองนะคะ(ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ บังเอิญลืมลงรูปตอนทาค่ะ) ชิมเมอร์ละเอียดมากๆๆๆ ใช้ทาตา ไฮไลท์ได้ เหลือเต็มๆกระปุก ขอปล่อย 250 ค่ะ

5. Majolica Majorca Eyeshadow cream สีขาววิ้ง ติดทน วิ้งละเอียด สว่างไสวมาก ลองไปครั้งเดียว ขอปล่อย150 ค่ะ
    [IMG][/IMG]

6. Burberry sheer eye shadow เบอร์ 04 Gold Trench
    ตลับแม่เหล็กอลังการสวยงาม เป็นสีน้ำตาลประกายทองที่สวยแจ่ม เหลือ80% ขอปล่อย550 ค่ะ sold

7. Paul&Joe eyeshadow
    สีน้ำตาลกลางอมทองแดง เนื้อละเอียดมากกก สีแน่นค่ะ ขอปล่อย 350 -> 270
    [IMG][/IMG]

8. Benefit High Brow glow
    สีขาวอมทองงามมมมม ไว้ไฮไลท์ใต้โหนกคิ้ว ทาหัวตาให้วิ้งแจ่มๆ innerlineได้ เหลาไป3ครั้ง เหลือ90% ราคาเต็ม970 เราขอปล่อย-> 400ถ้วนๆไปเลยค่ะ

9. illamasqua medium pencil สีดำ (sophie)
    “ ดินสออเนกประสงค์ สามารถใช้ได้ทั่วทั้งใบหน้า ไม่ว่าจะเป็น เขียนคิ้ว, วาดอายไลน์เนอร์
    เนื้อดินสอนิ่มทำให้ง่าย ต่อการวาดลายเส้น และการเกลี่ย แล้วยังให้สีที่เด่นชัดตั้งแต่การวาดเพียงครั้งแรก อีกทั้งยังติดทนนานตลอดทั้งวัน ” อันนี้คือคำโฆษณาของเจ้าตัวนี้ค่ะ เราเหลาไป1ครั้ง ราคาเต็ม850 เราส่งต่อ 450 ค่ะ เหมือนได้ของใหม่เลย

10. laura mercier eye pencil สีดำ (Black extreme)
    ดินสอเขียนขอบตา ติดทน ไม่เลอะ ไม่แพนด้า เขียนอินเนอร์ไลน์ได้ เหลาไป2ครั้งค่ะราคาเต็ม900กว่าๆ เราขอปล่อย400ค่ะ

11. Majolica Majorca eyepencil สีน้ำตาล
    ดินสอเขียนขอบตาเนื้อนุ่ม เขียนง่าย เกลี่ยให้ฟุ้งๆก็สวย ติดทนไม่เลอะ สัน้ำตาลเหมาะกะแต่งตาหวานๆมากๆค่ะ ขอปล่อย200ค่ะ Sold

12.Mac eyebrow pencil สี strut น้ำตาลแดง
    ใช้เขียนไป2-3ครั้งคะ สีชัดเกิ๊น ใครชอบแบบชัดๆหัวเล็กๆ แนะนำค่ะ ราคาเต็ม750 เราให้เลย400ค่ะSold

13. Kate มาสคาร่าปัดคิ้ว สีLB-1 น้ำตาลแดง
    เป็นน้ำตาลอมแดง ไม่แดงจ๋านะคะ ปัด2ครั้ง เหลือเต็มๆเหมือนของใหม่ ให้ไปเลย200ค่ะ Sold
    [IMG][/IMG]

หมวดลิปค่ะ (ปล.สีในรูปอาจจะไม่เหมือนสีจริงเป๊ะๆเนื่องจากแสง ดังนั้นขอรูปเพิ่ม หรือดูรีวิวจากในเน็ทก่อนได้นะคะ ลำดับที่เขียนเรียงตามในรูปนะคะ มีรูปอยู่ใต้รายชื่อสินค้าค่ะ)

1.Mac ลิปกลอส วิ้งทองวาววิ้งมาก เหลือ 85% ขอปล่อย400ค่ะ

2. Chanel rouge coco เบอร์ 35 Chintz สีดัง ชมพูนู้ดสวย แอบเบื่อเลยมาปล่อย 200 บาทค่ะsold

3. bobbi brown rich lip color spf 12 เบอร์9 bare pink
    นู้ดชมพูที่ไม่อ่อนเท่าสีbikini pink ทาเดี่ยวๆไม่ป่วยค่ะ ขอปล่อย200 ค่ะ->sold

[IMG][/IMG]

4.bobbi brown lip color สี salmon
    สีส๊มส้มมมม นมๆหวานๆ เป็นอีกสีดังของป้าบ็อบบี้ค่ะ แบ่งไปลองเล่นกัน แค่150ค่ะsold

5. Lancome rouge in love no. 144M -> 300
    [IMG][/IMG]

6.Lancome rouge in love no.132M -> 250

7.Lancome L’absolu nu no. 217 ตลับแม่เหล็ก ทาแล้วชมพูนู้ดอมส้มหวานๆ (ขอรูปเพิ่มได้นะคะ) ->250 Sold

8. . Bisous bisous no.5 สีพีชที่สว่างๆและแจ่มมากกก สีแน่น เนื้อครีม ปากไม่แห้ง เหลืออยู่เยอะนะคะ -> 150Sold

[IMG][/IMG]

9.Etude no. PK006 ชมพู๊ชมพูสว่างกระจ่างมาก มาเต็มๆแท่งทาไป2-3ครั้ง -> 150 Sold

10. Etude house รุ่น rosy tint lip no.6 ใช้ไป2ครั้ง -> 150 Sold

11. Gino McCRAY glamour kiss lipstrick no.5 ชมพูนมหวานๆคล้ายmac สี cream cup เนื้อเนียน เม็ดสีแน่น ปิดสีปากได้ดี เราปาดไป1ครั้ง เหลือเต็มๆแท่ง ขอปล่อย 150 (ราคาเต็ม350เลยค่ะ)
    [IMG][/IMG]

หมวดแปรงและอุปกรณ์

1. สเปรย์fixเครื่องสำอาง Make up for ever Mist & Fix
    สเปรย์fixเครื่องสำอางตัวดัง ราคาเต็มเกือบ1200 เราใช้ไป เหลือประมาณ85-90%ได้(ขอบบนของน้ำอยู่เหนือตัวอักษรคำว่าMake up เล็กน้อยค่ะ) ขอส่งต่อ 680 ค่ะ

2. แปรง Sigma duo fiber เบอร์ F50 (จากรูปอันบนค่ะ)
    ตัวนี้ทำเลียนแบบmac 187 เป็นแปรงอเนกประสงค์ ทั้งลงรองพื้น ปัดแป้ง ปัดแก้ม คอนทัวร์ ได้หมด เราใช้น้อยมาก ล้างแค่ 2ครั้งราคาเต็มเกือบ800 เราขอปล่อย450 ค่ะ

3. แปรง Mac stipping brush no.187 (จากรูปอันล่างค่ะ)
    สารพัดประโยชน์อันโด่งดังจากmac ลงรองพื้นแบบair brush ต้องตัวนี้เลย เราไม่ค่อยได้ใช้ ล้างไป3ครั้ง เหมือนใหม่ค่ะ ->900 ถ้วนไปเลยค่ะCOLOR="#FF0000"]Sold[/COLOR]

4. ที่ดัดขนตาไฟฟ้า Panasonic heated eyelash curler
    รุ่นนี้ทน ร้อนเร็ว งอนเด้งนานกว่า ซื้อจากห้างค่ะ แต่ใช้แค่2ครั้งเท่านั้น ใช้น้อยมากๆ ราคาเต็มถ้าประมาณ1,400 ขอปล่อยแค่850 -> 750 ค่ะ เหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ

ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านทั้งเก่าและใหม่ และSBN TOWNค่ะ
    Last edited by Jira_O; 05-04-2014 at 07:10 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->