มีลงสินค้าเพิ่มอีก 10 กว่าชุดนะคะ (กางเกงยีนส์ขาสั้นชายรุ่ย , เดรสปาดไหล่ , เดรสไปปาร์ตี้ ,กระโปรงยีนส์สั้น ทรงเอ ฯลฯ)

...อยู่ด้านล่างค่ะ ^^ เพราะแม่ค้าเรียงตามลำดับเลข ไม่อยากรันเลขใหม่ ><

Sale Sale Sale ตัวละ 180 ทุกรายการ ( สินค้าตัวไหนที่ราคาต่ำกว่า 180 อยู่แล้ว ก็ราคาตามที่แจ้งเช่นเดิมค่ะ )

สินค้าใหม่ ลดเพิ่มจากราคาที่ตั้งไว้อีกตัวละ 100

เสื้อผ้าที่ลงขายส่วนมากไม่เคยใส่ค่ะ หรือใส่แค่ครั้งเดียว สภาพดี ไม่มีสีซีดค่ะ

ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ทุกชิ้นน่ะคะ พอดีย่อขนาดเล็กไป..พอจะใหญ่ก็เบ้อเริ่มเลย 555

ตัวไหนมีแบรนด์ เป็นของแท้ล้าน% ค่ะ

ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาทค่ะ

สั่งซื้อ/ สอบถาม ติดต่อ PM, E-mail : catty_pp@hotmail.com

ให้สิทธิ์ลูกค้าที่โอนก่อนน่ะค่ะ เสื้อผ้าตัวไหนขายแล้วจะลบรูปภาพทิ้งเลยน่ะค่ะ

ฝากห้อง. Hi-street ด้วยน้าาา.

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน และ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ http://siambrandname.com/forum/showt...post1067162121

1. เสื้อตัวยาวไหล่เดียว มีโบว์ผูกคอ ผ้าชีฟองเนื้อหนาอย่างดีมากๆนะคะ ใส่ออกงาน ใส่ปาร์ตี้ เดินห้าง ไปทะเล ไปเกาะ แมทช์ใส่ได้ทุกสิ่ง

2. เสื้อผ่าแขนมีโบว์ผูกที่ปลายแขน ตัวนี้แขน 5 ส่วนนะคะ ไม่ยาวถึงข้อมือ ยิ่งน่ารักใหญ่เลย ตัวนี้ผ้ากึ่งชีฟองมีน้ำหนัก เวลาโดนแสงดูมีวิ้งค์ ผ้าดีสีสวยมากค่ะ. -SOLD-

3. เสื้ออกป้าย ผูกโบว์ที่บ่า ผ้านิ่มมมมมจริง เนื้อผ้าไม่บางนะคะ ใส่เกาะอก เสื้อกล้าม เสื้อขอบลูกไม้ด้านใน น่ารักค่ะ

4. เสื้อแขนเดียว แขนระบายพู่ ซิปข้างนะคะ เก๋กู้ดด้วยรูปทรงอยู่แล้วค่ะ

5. เสื้อคอปีนสีชมพูบานเย็น อกระบาย ใส่ทำงานทับด้วยแจ๊คเก็ตหรือสูทสวยมากค่ะ ใส่เดินห้างกับกางเกงขายาว ขาสั้น ได้ทุกแบบค่ะ

6. เสื้อเปิดไหล่ ใส่ไปทะเลแล้วใส่ชุดว่ายน้ำบิกินี่ด้านใน เปรี้ยว อม หวาน เลยค่ะ หรือใส่ชิวๆรับซัมเมอร์นี้เดินห้างได้เลยค่ะ

7. เดรสคล้องคอ เว้าเจาะช่องที่หลัง ผ้าลายสวยมากกค่ะ ผ้าลื่นนิดๆ ใส่สบาย ผ้ามีน้ำหนักนะคะ ลายนี้รับซัมเมอร์เลยค่ะ - Sold -

8. เดรสหรือเสื้อตัวยาวก็ไดั ผ้าดีมากกกกก หนา นุ่มสุดๆ ช่วงอกแต่งลูกไม้ สีหวานมากกค่ะ

9. เดรสสายเดี่ยวอกระบาย ลายสกอตสีชมพูหวานเลยค่ะ

10. haas เดรสสายเดี่ยวหนา แต่งกระดุมเม็ดโตๆที่สาย ลายผ้าน่ารักค่ะ

11. Jumpsuit ขานสั้นลายจุด กระดุมคู่ ด้านหลังสม๊อค ยืดได้เยอะค่ะ ผ้ากึ่งๆผ้ายีนส์ แต่ไม่หนาแบบยีนส์

12. เสื้อเเปิดไหล่ผูกโบว์บ่า ทรงน่ารักค่ะ หน้าร้อนนี้มาแรงอีกแน่นอนสไตล์นี้

13. เสื้อสายเดี่ยวแต่งชอบลูกไม้ ตัวนี้ผ้าหนา นุ่ม ผ้าดีค่ะ ไม่บางๆ ย้วยๆ อยู่ทรง เก็บทรงเลยค่ะ

14. เสื้อปาดไหล่ แขนทำสม๊อค มีเชือกผูกโบว์เก๋ๆ สีม่วงอมชมพู หวานมากๆ ผ้าหนา นุ่ม เก็บทรงค่ะ

15. เดรสเกาะอก หรือเกาะอกตัวยาว มีเชือกรูดเอว กระเป๋าหลัง 2 ข้าง ใส่ทับชุดว่ายน้ำ เก๋เว่อร์ค่ะ หรือชิวๆห้างก็น่ารัก - Sold -

16. กางเกงขาสั้นเอวสูง กระดุม 2 เม็ด ปลายขาพับ ผ้าหนา ยืดได้ค่ะ เก็บทรงชัวร์ เอว 25" สะโพก 33-34" (ในรูปพับไว้เลยยับ ถ้ารีดน่ารักกกกกจริงๆ คอนเฟิร์ม!!)

17. กระโปรงพลีทสีดำ ผ้าชีฟองอย่างดี จีบพลีทไม่แตกค่ะ เป็นทรง ฟรีไซส์ค่ะ

18. เสื้อกล้าม หลังเว้า สีชมพูสดใส

19. เสื้อกล้าม ผ้าหนา นิ่มมาก น่ารักค่ะ ตัวอักษร เป็นวัสดุกึ่งยางเงาๆ ติดแน่น ไม่ลอก ไม่เลอะค่ะ

20. เสื้อกล้าม หลังไขว้ ผ้าดีค่ะ นิ่ม ลื่น ผ้าทิ้งตัว สีและรูปทรงไม่ต้องพูดถึง น่ารักค่ะ. - Sold-

21. เสื้อสายเดี่ยวอกป้าย ตัวสายเป็นโซ่เงิน ผ้าชีฟองเนื้อหนาผลมสเปนเดกซ์ เย็บกลับ 2 ชั้น ไม่บางแน่นอน

22. เสื้อแขนกุดปกเชิ้ต เปิดหลัง ใครหาเสื้อรับซัมเมอร์ ไปทะเล ไปเกาะ เดินห้าง ใส่กับขาสั้น กระโปรงสั้น น่ารักจริงๆ คอนเฟิร์ม - Sold -

23. กางเกงยีนส์ขายาว แต่งโลหะที่ขอบเอว ในรูปสีเพี้ยนนิดหน่อยนะคะ ของจริงสียีนส์เข้ม สวยมากๆค่ะ ผ่าปลายขานิดๆเพิ่มความเก๋ สาว Xs เอว 24" สะโพก 33" ยาว 36.5"

24. กางเกงขายาวทรงหลวม ผ้าเรย่อนหนาค่ะ ทิ้งตัว มีน้ำหนัก ใส่สบายมากๆๆๆค่ะ เอวสูง 26" สะโพก. 36"-37" ยาว 40"

25. เสื้อแขนกุดปกเชิ้ต อกป้าย ทำเป็นเกาะอกด้านใน ซิปข้าง แต่งโลหะที่ปลายเสื้อ สีกรม ใส่แล้วเท่ห์อมหวานค่ะตัวนี้

26. Jumpsuit ขายาว 5 ส่วน แขนสั้น ลายทาว กระดุมมุก ทรงน่ารักมาก ใส่ได้เรื่อยๆเลยค่ะ -SOLD -

27. ของใหม่ค่ะ!! เดรสลายเสือ ผ้าชีฟอง ซัปในทั้งตัว สีส้มอมแดง งานฮ่องกง สวยมากกค่ะ ใส่เที่ยว ออกงาน ได้เลยค่ะ (ราคาตามป้าย 2,940 บาท) ขายขาดทุนค่ะ 650 บาท
ขนาด Free size

28. ของใหม่ค่ะ!! เดรสกระดุมหน้ายาวตลอด กระเป๋าอก 2 ข้าง กระเป๋าล่าง 2 ข้าง งานฮ่องกง ผ้าเงาๆ สีกรมเข้มนะคะ (ดูจากรูปซูมเนื้อผ้าได้ค่ะ) ใส่แล้วไม่เป็นทรงปล่อยนะคะ จะเข้ารูปช่วงเอว ใส่แล้วเปรี้ยวค่ะ ใส่ทำงาน เดินเที่ยว ได้เลยค่ะ ดูจากรูปไม่สวย ของจริงสวยมากๆค่ะ (ราคาตามป้าย 1,540 บาท) ขายขาดทุน 500 บาทค่ะ -SOLD-

29. ของใหม่ค่ะ!!ซื้อมาไม่ได้ใส่ค่ะ กางเกงยีนส์สีดำ ขาดๆ ทรงสวย ขาดสวยค่ะ ผ้ายีนส์ยืดได้นะคั ราคา 650 บาท
ขนาด M - เอว 25"-26" สะโพก 35"

30. ของใหม่!! ซื้อมาไม่ได้ใส่ค่ะ เสื้อแบบคุณโฟร์ (ตัวนี้งานกอปแบรนด์คะ topshop ติดแท๊กมีป้ายกระดาษ) ผ้ามีสีเม็ดเล็กๆ น่ารัก สีดำ อก ฟรีไซส์ -38" ยาว 18" ราคา : 380.-฿. สีดำนะคะ ในรูปถ่ายสีเพี้ยนนะคะ

31. ของใหม่ค่ะ!!! ซื้อมาไม่ได้ใส่ค่ะเป็นผ้าคล้ายยีนส์ผสมสแปนเดกซ์ แต่ไม่หนาแบบยีนส์คะ นุ่มกว่า ยืดหยุ่นได้นิดหน่อย มีติดดอกเดซี่ที่ด้านหลัง 2 ดอก น่ารักมากกกกคะ ทรงก็น่ารักมากกกกจริงๆ

ราคา 300 บาท

สีชมพู / สีฟ้า - Size M เอว 26" ยาว 17"

สีดำ - Size S เอว 25" ยาว 16.5"

32. ซื้อมาไม่ได้ใส่ค่ะ เดรสแขนยาวเว้าไหล่ ลายริ้ว ผ้าหนานุ่มมากกกก ผ้าดีมากค่ะ เก็บทรง สีกรมริ้วขาว. ลดราคาอีกค่ะเหลือ 250 บาท -SOLD-

33. ซื้อมาไม่ได้ค่ะ เสื้อแขนเดียว ผ้าคล้ายๆผ้าไหมผสมซาตินค่ะ ผ้าดีมากกกกกกก เงา ดูหรูแน่นอนค่ะ ...สีน้ำเงินนีเวียสว่างมากกกก สดใสมากกกก (ในรูปสีเพี้ยนนะคะ) อกฟรีไซส์ ใส่กับกางเกง หรือกระโปรง ใส่ออกงานได้สบาย คอนเฟิร์มค่ะ ได้ไปไม่มีผิดหวัง!!!...ซื้อมาแพง ส่งต่อราคาแสนถูกเลยค่ะ -SOLD-

34. เสื้อสายเดี่ยว ทำเป็นรูปโบว์ที่ปลายเสื้อ มีฟองน้ำเสริมอก ใส่แล้วไม่ลอยโป๊ค่ะ ใส่กับกางเกง หรือกระโปรงเอวสูงยิ่งน่ารักมากกกค่ะ ยังไม่เคยใส่ค่ะ!! อก 33"-34" ยาว 15.5" ราคา 250 บาท

35. Dress เข้ารูป Nanda style size S ผ้าดีมากกกกกกกกกกกกกค่ะ นุ่ม มีซิปข้างเก๋ (ไม่เคยใส่คะ ของใหม่เลย)

ราคา : 350฿ (ซื้อมา 590฿)

36. Mini dress ใส่เป็นเดรส หรือเสื้อตัวยาว กับเลกกิ้งได้ค่ะ ลายดอกไท้ ผ้ายืดนุ่มนิ่มสุดๆๆๆๆ ของจริงสีจะหวานๆค่ะ ยาว 28" - SOLD-

37. ของใหม่ค่ะ !! รองเท้า Charles & Kieth หนังสีดำ size 36 (แต่สำหรับคนเท้าไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 เพราะเราใส่ไซส์ 37 แต่เฉพาะยี่ห้อนี้ที่ต้องใส่ไซส์ 36 ค่ะ ) สูง 4 นิ้ว (จากพื้นถึงส้น) ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 1,550 บาทค่ะ ลด ลด ลด เหลือ 1,000 บาทค่ะ

38. Charles & Kieth size 36 (แต่สำหรับคนไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 เพราะเราใส่ไซส์ 37 แต่เฉพาะยี่ห้อนี้ที่ต้องใส่ไซส์ 36 ค่ะ )
สูง 4.5 นิ้ว (จากพื้นถึงส้น) สด ลด ลด ลด เหลือ 900 บาทค่ะ

39.

40.

41.

42.

43.

44.

45.

46.

47.

48.

49.

50.

51.

52.

53.

54.

55.

56.

57.

58.

59.

60.

61.

62.

63.

64.

65.

66.

67.

68.

69. - SOLD -

70.

71.

72.

73.

74.

75.

76. Dress 400 บาท สีครีมผ้าชีฟอง แต่งลูกไม้ช่วงใต้อก ทรงกระโปรงหน้าสั้น-หลังยาว เก๋มากๆๆๆๆค่ะ - SOLD -

77. Dress 350 บาท สีเทาผ้าชีฟอง ประดับเพชรและลูกปัดสีเทา ใส่แล้วดูหวานแน่นอนค่ะ ^^ -SOLD-

78.

79.

80.

81.

82.

83. - Sold -

84.

85. New!! ซื้อมาไม่ได้ใส่ค่ะ ยังอยู่ในห่อพลาสติกอยู่เลย กางเกงขาสั้นยีนส์ขารุ่ยๆ มีสะกิดขาดนิดๆ ปักรูปหัวใจ เป็นงานปักนะคะ ไม่ใช่สกรีน น่ารักมากๆๆๆๆๆ เอวสูง ไซส์ S เอวสูง 24 สะโพก 34-35" ซัมเมอร์นี้ไม่มีใส่ไปทะเลไม่ได้แล้ว - Sold -

86. เสื้อปีกกา ผ้าฮานาโกะ เย็บ 2 ชั้น ผ้าดีค่ะ มีหวานมากๆๆ ตัวนี้ยังไม่เคยใส่ค่ะ แต่ขาดราคามือ 2 ไปเลย งานร้าน Tokyo seoul

87. เดรสลายริ้วแขน 3 ส่วน ปาดไหล่ ผ้ายืดอย่างดีนะคะ นุ่ม ใส่สบาย รับหน้าร้อนเลยค่ะ -SOLD-

88. ไม่เคยใส่ค่ะ!! เดรสซิปหน้า แต่งระบาย ผ้าดี หนาอยู่ทรงนะคะ ไม่ใช่ผ้าเสื้อยืด สีน้ำเงินนีเวีย ใส่ออกงานได้เลย ฟรีไซส์ค่ะ

89. ไม่เคยใส่!! JUMPSUIT สายเดี่ยวหนา เปิดไหล่ แขนชีฟอง แบบ. Vatanika brand เลยค่ะ ผ้าฮานาโกเนื้อดี แขนชีฟองหนาอย่างดี ผ้าจะดูเงานิดๆ ผ้าดีค่ะ จริงๆ Free size ค่ะ ใส่ปาร์ตี้ ออกงานได้

90.

91.

92.

93. - SOLD-

94.

95.

ขอบคุณลูกค้าทุกๆท่าน และ SBN Town สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ