used ทุกอย่างนะคะ สภาพตามรูปเลยจ้า
ใครซื้อของมุลค่าครบ 500 เราแถม ysl lipstick peach passion เบอร์ 13 (used) ไปฟรีๆเลยค่ะ ที่ไม่ขายเพราะซื้อมาค่อนข้างนานแล้ว แต่ลิปสติกยังดีอยู่ เหลือค่อนข้างเยอะมาก เกิน 70 เปอร์เซ็นต์ แล้วเราไม่ค่อยได้ใช้ ไม่ชอบเนื้อลิปสติก มันเหลวๆเกิน ถ้าใครอยากได้ไปลองสี ถ้าซื้อครบ 500 แถมไปฟรีๆเลยจ้า

น้ำหอม britney fantasy เปิดใช้ประมาณ 6 เดือนเหลือตามรูปค่ะ ที่ขายเพราะคนรอบข้างบ่นว่าเหม็นทุกทีที่ฉีด แต่เราชอบนะ เสียดายอยู่ ใครชอบกลิ่นขนม หวานๆเว่อๆ มารับไปเลยจ้า 1100 บาท

bobbi brown pot rouge เหลือตามภาพเลย เหลือเยอะมาก ตีต่ำๆซัก 70 เปอร์เซน สีส้มอมชมพูนิดนึงค่ะ ปล่อย 500

lime crime barbette เหลือเยอะมากนะคะ แต่ที่ดูเย็นเพราะตอนซื้อมาลิปมีตำหนิเยอะอยู่แล้ว แถมหักด้วย แต่เป็นของใหม่ คือลิปยี่ห้อนี้เนื้อมันอ่อนค่ะ หักง่าย เราใช้ไปไม่มากประมาณ 10 หนได้ เหลือเยอะมาก ขาย 250 (ขอคนรับสภาพได้นะคะ สภาพไม่สวยแต่ยังคุณภาพดีแน่นอน ไม่เก่าเก็บค่ะ ซื้อเมื่อเดือนที่แล้ว)

loreal dewy beige เพิ่งซื้อเมื่อ 3 วันที่แล้ว ใช้ไป 3 หน ไม่เข้ากับเราเราปากดำ สีมันจะออกนู้ดๆไม่ป่วย แต่คิดว่าต้องคนปากไม่คล้ำจะทาสวยค่ะ เห็นว่าเป็นรุ่นที่ชมพู่ทาไปเดินพรมแดงด้วยน้า 150 ค่ะ

ราคานี้รวมส่งลงทะเบียนแล้วนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ