SIZE=7]091-0798762 Line: towbeng , Email : Watita_tow@hotmail.com
ไม่สะดวก PM เลยนะคะ
ค่าขนส่ง ลงทะเบียนบ้านละ 30 บาท EMS 45 บาท ค่ะ[/SIZE]

Jumpsuit srs cop by matilda sz.M สีส้ม หายากมาก ขายคู่กับ เสื้อเชิ้ตผ้าแก้ว freesize ได้มาจากIg สามพันกว่าทั้งเซท อม่ค้าใส่ไม่ได้
ส่งต่อขาดทุน 2800฿ ทั้งเซทรวมส่งค่ะ ได้มาแพงกว่านี้มากค่ะ
[IMG][/IMG]

กางเกงลูกไม้ cop srs งานไม่ติดป้ายนะคะแต่รับรอง ผ้าและงานเป๊ะมากค่ะ เหลือ 2ตัวสุดท้าย (ฟ้า M เอว27-28 สพ.ได้ถึง38) /(ส้ม S เอว26-27สพ.ได้ถึง36)
ขายตัวละ 890฿ หายาก!!พูดเลยค่ะ เสื้อเชิ้ตผ้าแก้วตัวละ 550฿งานไม่มีป้ายเช่นกันค่ะ แต่งานสวยมุก แน่นค่ะ
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

เดรส topshop งานก้อปนะคะ แต่คุณภาพ รับรองมากๆ ของใหม่ ลองแต่ไม่เคยใส่ไปไหน อก34-35 เอว 27-28 สพ.ฟรี ยาว 32" ส่งต่อ 550฿รวมส่ง
[IMG][/IMG]

เสื้อเชิ้ด sarada ลายกราฟฟิค ชีฟองญี่ปุ่นผ้านิ่มใส่น่ารักมากค่ะ ส่งต่อ 350฿
กางเกงขาสั้นเอวสูงชิโนริสีน้ำเงิน เอว27สพ35 ยาว. 14" วัดขากเอวถึงเป้า ส่งต่อ 220฿รวมส่ง
[IMG][/IMG]

เดรสสีส้มอิฐพาสเทล อก34เอว27 สพ.36 ยาว 32" ใหม่มากกกก ทรงเป๊ะมากๆนะพูดเลย ผ้าดีใส่สบาย
แมทรองเท้าง่าย ส่งต่อ 400฿ พรีมาแพงกว่านี้มากค่ะ
[IMG][/IMG]
เดรส ลายดอกสีส้มปักดอกไม้ เล็กๆทั้งชุดใส่ออกมาน่ารักมาค่ะ สภาพใหม่มากใส่ทำงานหรือไปเที่ยวก้อได้ค่ะ
อก 34-36 เอวและสพ.ฟรี ยาว33"ตามรูปเลย น่ารักมากๆค่ะ ส่งต่อ 280฿
[IMG][/IMG]

เดรสวินเทจผ้าหนา เนื้อดีลายคลาสิค มากค่ะ อก34 เอว27-28 สพ.ฟรี ยาว32"
ตัวนี้ได้มาแพง ส่งต่อ 350฿
[IMG][/IMG]
มินิเดรสลายจุด ปกคอบัว ฟรีไซส์ ยาว 31" สภาพใหม่มากผ้าดีมีซับใน ใส่เดี่ยวๆหรือใส่กับเลกกิ้งก้อได้
ส่งต้อ 250฿
[IMG][/IMG]

แหวนงาน topshop ของใหม่ ตัวเสือดาวสีเลม่อน ดีไซและแบบ ไม่เหมือนใครแน่นอน รับประกัน มีแค่สามตัวเท่านั้น เอามาจากฮ่องกง ขายตัวละ 400฿ รวมส่ง
[IMG][/IMG]
เลกกิ้งสกรีนลาย มิกกี้ ผ้าคอตตอลอย่างดี ขายแค่ 230฿รวมส่ง ที่อื่นขาย490นะคะ มีมาแค่สีละ 5 ตัวหมดแล้วหมดเลย หนาวแล้วเอาไว้ใส่อุ่นๆสวยๆกันค่ะ
[IMG][/IMG]
**เหลือแต่ขาว สองตัวสุดท้ายหมดแล้ว ไม่มีมาอีกค่ะรุ่นนี้ ขายดีมากเว่อ!!**. เลกกิ้ง รุ่นนี้ ไฮไลท์ที่สุด ของวันนี้ค่ะ!! (แดงหมด)
บอกเลยว่า อุ่นเว่อออ ผ้านิ่มและอุ่นมากค่ะ สีและลายผ้าก้อสวยไฮโซมาก ตัวนี้เหนขายในห้างห้าร้อยกว่ากันเลย แต่แม่ค้าขายส่งถูกๆไปเลยตัวละ 350฿ ซื้อแล้วไม่กลับมาซื้ออีกให่มันรู้ไป
[IMG][/IMG]

เลกกิ้งผ้าหนา อุ่นมากๆค่ะ ตัวละ230฿ รวมส่ง ใส่อุ่นแถมน่ารักอีกด้วยหนาวแล้วนะคะ รีบๆหาซื้อกันไว้ค่า ขายส่งด้วยนะคะ ใครสนใจหลังไมค์ ค่ะ
[IMG][/IMG]

กางเกงสั้นยีนส์เอวสูง ยี่ห้อ DUDE เอว ใส่ได้ตั้งแต่26-29 สพ.ถึง37 เอวหละงเป็นยางยืด ใส่สวย แนวมากค่ะ ส่งต่อ 230฿รวมส่งค่ะ
[IMG][/IMG]
กางเกงขาสั้น zara ของแท้ เอว 27-28 สภาพใหม่มาก ส่งต่อถูกๆ 230฿รวมส่ง
[IMG][/IMG]
สกินนี่ยีนส์ เอวฟรีไซส์ สพ.ได้ถึง 36-37 ซิปที่ข้อเท้า สภาพ80% ส่งต่อ 250฿
[IMG][/IMG]
กระเป๋า แฟชั่น ของใหม่ไม่เคยใช้ หนังนิ่มมากพรีออเดอร์มาพักว่า ขาย 400฿รวมส่ง
[IMG][/IMG]