เสื้อผ้าใส่เองของเราเอามาส่งต่อถูกๆเลยคร่าาาาาาา ลดกระหน่ำส่งท้ายปีเลยค่ะ
ทุกตัวยังอยู่ในสภาพดีนะคะ
ราคา 100 ทุกตัวรวมส่งลงทะเบียนนะคะ
สนใจตัวไหนติดต่อสอบถาม หรือขอรูปถ่ายเพิ่มเติมได้ค่ะ
email : jtjt.kaka@gmail.com ค่ะ
[/SIZE]

TOP05 เสื้อแขนกุดสีพาสเทล ไม่บางค่ะ

TOP06 เสื้อแขนกุดสีเขียว ชายระบาย ตัวผ้าเป็นเนื้อวิ้งๆ น่ารักมากค่ะ

TOP12 เสื้อแขนกุดผ้าลาย ปกสีออกยีนหน่อย อันนี้ค่อนข้างยาวค่ะ

TOP14 เสื้อแขนสั้นสีครีมค่ะ

TOP01 เสื้อไหมพรมอย่างบาง สีเทา ปกสีเหลือง สีน่ารักมากค่ะ แขนเป็นแบบตุ๊กตานิดๆเอวจัมพ์ค่ะ
ยาว 20 นิ้ว อก 32 นิ้ว เอวจัมพ์28นิ้ว แต่ยืดได้อีกคร่าาา

TOP03 เสื้อยืดแขนกุดสีครึม ตัวยาวค่ะ มีลูกเล่นตรงคอเสื้อเป็นสายชั้นๆ ดูเก๋ อก 34 นิ้ว

TOP04 เสื้อแขนยาวสี offwhite คัตติ้งดีมาก มีซับในในตัว เก๋ตรงลายผ้าค่ะ ใส่แล้วดูเป็นผู้ดีสุดๆ

TOP08 เสื้อโปโลสีขาว ลายทางเขียวตัวหลวมๆค่ะ

TOP09 เสื้อตัวยาวสีน้ำเงินแขนเป็นผ้ายืดสีดำ เก๋ตรงลายค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว

TOP10 blazer สีดำ ดูเรียบหรู ยาว 68 ซม. กว้าง 48 ซม.

TOP11 blazer สีเทาอ่อน ดูเข้ารุปนิดๆ ยาว 63 ซม. กว้าง 50 ซม. ไม่เคยใส่

TOP13 เสื้อยืด Abercrombie อีกตัวสีเขียวน่ารักมาก มาพร้อมกับลายปักสีชมพู ผ้านิ่ม งานเนี๊ยบ ใส่แล้วดูผอมค่ะ

TOP16 เสื้อชีฟองแขนสั้น Pastel ใส่ไปแค่สองครั้งเองค่ะ

TOP22 NEW เสื้อลายทางดำครีม จัมพ์แขนนิดหน่อย ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ SOLD OUT

TOP23 NEW เสื้อยืดสีขาวพิมพ์ลาย size M ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ

TOP24 NEW เสื้อยืดสีขาวแขนยาวพิมพ์ลาย ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ

TOP25 NEW เสื้อกั๊กสีครีม ใส่แล้วดูเก๋มากเลยค่าา

TOP27 เสื้อลายจุดสีน้ำเงิน ทรงหลวมๆน่ารักมากค่ะ
ยาว 24" อก 34"

TOP30 เสื้อยืดสีน้ำตาลอ่อน ทรง OVERSIZE มีดีเทลติดกระดุมหลัง 100 รวมส่งค่ะ
อก 40" ยาว21"

TOP31 เสื้อยืดสีน้ำตาลอ่อน ทรงสวยสุดๆ 80 รวมส่งค่ะ
อก 34" ยาว21"

DRESS09 dress สีน้ำตาลลายจุด ตรงเอวจั๊มค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ยาว 30" อก 34" สะโพกฟรีค่ะ SOLD OUT

PT004 กางเกงขาสั้น CHAPS ลายโบ สีน้ำเงิน ใหม่มากค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ด้านหน้าเย็บระบายเป็นโบ เก๋มากค่ะ
เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว12นิ้ว

SK07 บอดี้คอนของ COTTONONสีเทาลายดอกน่ารัก 100 รวมส่งค่ะ
เอว26" ยาว 16"

SK03 กระโปรงทรงบานสีเขียว ด้านหลังเป็นยางยืด free size ค่่ะ ยาว 18 นิ้ว

SK04 กระโปรงลูกไม้สีดำ มีซับในอย่่างดี สภาพดีใส่ไปไม่กี่ครั้ง เอว 28 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว สะโพก 34 นิ้ว

SK08 NEW กระโปรง ชายบานสีชมพูของเขียวฟ้า เอว 28 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ

SK09 used once body-con สีดำ

DRESS05 dress ลูกไม้สีเข้ม มีซับในด้านล่างค่ะ ยาว 83 ซม.

DRESS06 dress สีเทา จั๊มพ์เอว มีซับในทั้งตัว ยาว 85 ซม.

DRESS07 dress สีเทา ไม่มีซับใน งาน cutting ดี ยาว 85 ซม. ใส่ไปสองครั้งค่ะ

DRESS11 dress ผ้าลายมีซับในอย่างดี จัมพ์เอวค่ะ

PT006 กางเกงเอวสูงทรงฮาเร็ม ตรงเอวเป็นกระดุม 3 เม็ด ใส่แล้วชิคมากเลยคร่าาา
เอว 26 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

โซนนี้ราคาพีเศษนะคะ เสื้อสภาพดี ลดราคาฝุดๆๆ
PT005 กางเกงขยาวลูกไม้ ดีเทลน่ารักมากค่ะ สีครีมเข้ากับชุดง่าย ของใหม่ 450 รวมส'งค่ะ
เอว26" สะโพก35"ค่ะ

SET001ชุดยีนส์สีน้ำเงินน่ารักมากค่ะ
เป็นแบบเเยกชิ้นเสื้อแขนกุดกับกระโปรงแยกขิ้น
ของใหม่ คันนิ้งดีเนี้ยบมากค่ะ
เสื้อขนาด อก 32" ยาว 18"
กระโปรง เอว 24" ยาว 18"
เนื้อผ้าเป็นยีนเนื้อดียังยืดได้อีกจ้า

TOP17 เสื้อแขนกุดสีขาว มีลายตรงปกกับกระเป๋า งานดีมากค่ะ อก 31 นิ้ว ยาว 22 นิ้ว ตัวนี้ใส่ไปแค่สองครั้ง ขาย 250 บาท

TOP28 เสื้อครอปลายสกอตสีดำ ด้านหลังมีดีเทลเป็รกระดุมไม้ เก๋สุดๆค่ะ ราคา 220 บาทค่ะ
ยาว 17" อก 34"

TOP15 เสื้อยืดสีขาวผ้านิ่ม ท่อนล่างเป็นลายสีเขียวอ่อน น่ารักมากค่ะ 150 บาทค่ะ

TOP18 เสื้อแขนกุดจาก Kimmame shop :: Peppermint Extract Chest 34” Length 20”
ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ขอขายที่150 บาทค่ะ

TOP19 เสื้อเขนกุด เนื้อไหมพรม ข้างหน้าลาย ข้างหลังสีดำเรียบ ใหม่ค่ะ ขาย 300 บาท ยี่ห้อ jaspal ค่ะ

TOP02 Used once เสื้อยืดจาก Lyn around เก๋ตรงลายผ้าตรงกลาง และชายที่เว้านิดๆค่ะ ใส่แล้วน่ารักมาก ดูเปรี้ยวหน่อย เก๋ค่ะ
ราคา 600 บาท

TOP07 เสื้อสีชมพู ทรงสวย ผ้้าเนื้อดีมาก ใส่แล้วได้ลุคเรียบหรู คุณหนูค่ะ
used once สภาพใหม่สุดๆ ขอส่งงต่อที่ 250 บาทค่ะ ตัวนี้เด็ดจริง!
อก34 นิ้ว ยาว 21 นิ้วค่ะ

TOP26 cardigan สีกรมของ Pull and bear เป็นคาดิแกนตัวยาวนะคะ ผ้านิ่มมากกกก 200 บาท SOLD OUT

SK05 กระโปรงลายชิโนริ สีเขียวฟ้า ใส่ไปแค่ครั้งเดียวของ 30th friday เอว 25 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว 250 บาท

SK06กระโปรงทรงบาน สีมังคุด ผ้าวิ้งเป็นกลิ๊ตเตอร์ ดูหวาน ไฮโซค่ะ เอว 26 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว ใส่ไปแค่ครั้งเดียวขาย 200 บาท

สนใจติดต่อสอบถาม ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
jtjt.kaka@gmail.com