Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Sale ลดราคาอีกค่ะ ของแท้ทุกชิ้นค่ะ!!!

Blog Entries
    4
    Warning Points:
    0/5

Sale ลดราคาอีกค่ะ ของแท้ทุกชิ้นค่ะ!!!

SALE!!! เครื่องสำอางค์ ของแท้ทุกชิ้น!! ปรับราคาลดลงอีก ถูกสุด คุ้มมากๆๆ ค่ะ

ของแท้ และของจริง ทุกชิ้นค่ะ รูปถ่ายจากของจริงทุกชิ้นค่ะ มีทั้งของใหม่ และมือสอง สภาพดีมากๆค่ะ

ค่าส่งสินค้า ems 50 บาททุกรายการ (งดต่อค่าส่งนะคะ)
    ขอคนที่สนใจสินค้าหรืออยากได้จริงๆนะคะ CF แล้วเงียบ นัดโอนแล้วหาย เสียสิทธิ์คนอื่นค่ะ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
    Line Id : fon_ron หรือ
    fonnatarisa@outlook.com

(ลองไปครั้งเดียวค่ะ) M.A.C Retro Matte Lipstick : Flat Out Fabulous เนื้อ Matte ขาย 480 บาท สภาพเหมือนใหม่ 99%

(Used) M.A.C Lipstick : Half 'N Half เนื้อ Amplified ขาย 350 บาท ไม่มีกล่องค่ะ สภาพ 80% เลยค่ะ ยังเหลือเยอะใช้ได้อีกนาน

(New) Wet N Wild เบอร์ 906D Wine room ขาย 150 บาท

(ลองไปครั้งเดียวค่ะ) Wet N Wild Eyeshadow 381B Sweet As Candy #สีใหม่ค่ะ ขาย 200 บาท

(Used) Wet N Wild Eyeshadow 247 Pride Orgueil ขาย 150 บาท

(Used) Clinique Colour Surge Eyeshadow #110 Plum Seduction สีม่วงสวยๆ ขาย 250 บาท

(New) Lucus Papaw Ointment ของใหม่ค่ะ ขาย 250 บาท มี 2 แท่ง
    สรรพคุณ เป็น Ointment สารพัดประโยชน์ ครอบจักรวาลมากๆ จะโดนยุงกัด เป็นแผล คันผิว ปากแห้ง (ในหมู่ลูกเรือจะใช้ทาให้ริมฝีปากชุ่มชื้นค่ะ ถึงขนาดเทียบเท่าตัวนี้กับ Elizabeth Arden 8 hours Lip เลยค่ะ) เนื้อจะคล้ายๆกับวาสลีนค่ะแต่ข้นและหนืดกว่ามาก แถมยังให้ความชุ่มชื้นแบบสุดๆไปเลยค่ะ พอทาๆลงไปกับผวแล้วมันจะยังเหลือความหนึบหนับเอาไว้อยู่นะคะ ถ้าบางคนไม่ชอบรู้สึกว่าหนึบเกินไปก็สามารถบีบมาผสมกับแฮนด์ครีมหรือโลชั่นที่ใช้เป็นประจำ มันจะเริศมว๊ากกก กลิ่นหอมอ่อนๆค่ะ สรุปแล้วเป็น Item สามัญประจำกระเป๋าที่สาวๆควรจะมีเอาไว้เลยค่ะ

(New) Physicians Formula Happy Booster #7555 Warm ของจริงสีสวยมากๆค่ะ ขาย 500 บาท

(New) Physicians Formula Cashmere Wear #Rose 7549 ของจริงสีสวยมากๆค่ะ ขาย 500 บาท

(Used) Cezanne แป้งผสมรองพื้น เบอร์ 2 ขาย 150 บาท

รบกวนฝากเคส Chanel Iphone5S อันนึงนะคะ เพิ่งซื้อมาเลยค่ะ แค่ลองใส่แล้วก็ถอดออกค่ะ เสมือนใหม่ ไม่เคยใช้งานไปไหนค่ะ ขายต่อ 290บาทพร้อมส่ง ems ให้ค่ะ
    Last edited by myrainy; 04-28-2014 at 11:26 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->