E-mail : zi-p_n_a_m_f_o_n_zi-p@hotmail.com
ให้สิทธิสำหรับลูกค้าที่โอนเงินก่อนนะค่ะ
ร้านนี้แม่ไม่โกงแน่นอน เคยส่งมาหลายลูกค้าแล้วค่า สามารถเช็คได้ค่ะ
-------------------------------------------------------------------------------

กาวติดขนตา Mei linda ยอดฮิต สีดำ ของใหม่ คนใช้เยอะ ซื้อมาหลายอัน ส่งต่อ 50B. พึ่งซื้อ ไม่ถึงเดือน
used แว่น rayban มีตำหนิ ดูรูปเพิ่มได้ 70 B.

used fluidline eye-liner gel MAC สี blacktrack แท้100% เหลือประมาณ 60% ยังไม่แข็งน้าา 400B.

85% toner paula's choice สุดฮิต แต่แม่ค้าแพ้ ส่งต่อ 650B. ซื้อมา 890 B.

1. mei linda lip gloss 40% ลิปหอมหวานขนมๆ 30B.
2. ianti luxe jewelry lipgloss orange ลุคโกลๆ 100% 80B.
3. eyeshadow ianti เหลือเต็ม 100% เอามาไลท์หัวตาก็ได้ค่ะ ไม่เขียวจัด เขียวมุกขาวๆ 80B.
4. eyeshadow ianti 100% 80B.
5.แปรงของใหม่ ยี่ห้อ ianti 80B.

MAYBLLINE รุ่น eye studio สีโทนฟ้า สภาพ 85% 150 B.

Etude House Cute & Sexy Eyes เบอร์ 6 อายแชโดว์ 4 สีในตลับเดียว โทนสีน่ารักสดใส ติดทนนาน
อายแชร์โดว์เซทออกใหม่ จากตระกูล Peach ที่เน้นความสวยแบบมีสุขภาพดี เซทอายแชร์โดว์ได้ถูกจับคู่สีต่างๆมาแล้ว เพียงแค่คุณทาตามก็จะสวยและน่ารักแบบสไตล์เกาหลี
สภาพ 85% 220B.

M.A.C Eye Shadow Leisuretime เหลือ 95% ได้ ส่งต่อ 290B.

ของใหม่ที่ใส่คอนแทค มีตลับให้ อันละ 59B. มีกระจกทั้ง2อัน

CC cream
เบอ 1 ผิวขาว
กันน้ำ ปรับสภาพผิวดีมาก
ทั้งวันไม่หมองเลยค่ะ
ปริมาณเหลือ 80 %
100 B

SOLDOUT
NEW biotherm blue therapy serum 10ml. ราคาเต็ม 3500 บาท
เซรั่มจัดการปัญหาความร่วงโรยสะสมสามประสิทธิภาพ คือ
1.Aphanizomenonflos-aquae(AFA) สารสกัดจากสาหร่ายขนาดเล็กสีเขียวอมน้ำเงินในทะเลสาบอัพเพอร์ คลาแมธ รัฐโอเรกอน สหรัฐอเมริกา ทรงประสิทธิภาพลดเลือนริ้วรอย ฟื้นฟูความเรียบเนียน
2.Laminariaocholeuca สารสกัดจากสาหร่ายขนาดใหญ่สีทองชายฝั่งทะเลเซลติก ทรงประสิทธิภาพฟื้นฟูโครงสร้างและกระชับผิว
3.Pure Thermal Plankton สารสกัดจากนํ้าพุร้อนกลางเทือกเขาเฟรนช์ พีเรเน่ส์ ประเทศฝรั่งเศส ปลอบประโลมผิวและมอบความสวยสมบูรณ์แบบ
ชุดผลิตภัณฑ์ Blue Therapy สำหรับต่อกรกับความร่วงโรย Repairing Anti-aging Serum เซรัมสีทองคำขาวเนื้อบางเบา
ซึมซาบเร็ว อุดมด้วยสารอาหารบำรุงชะลอความร่วงโรยอัดแน่นด้วยอณูประกายมุกขับผิวให้เปล่งปลั่งเหมาะ
สำหรับผิวทุกประเภทผสานกลิ่นหอมอันเป็นเอกลักษณ์ของโลกใต้น้ำ ให้ความรู้สึกสดชื่นและหรูหรา จากกลิ่นโอโซน
ดอกบัว และมัสก์ “BLUE THERAPY”
490B.
YSL rouge pur couture #10 beuge tribute สภาพ 90%+
ตัวหนังสือยังอยู่ เกือบ 100% sale 650 ทาแล้วสีสวยมากกกกก นู้ดชมพูๆ คุ้มสุด
NEW คอนแทคเลนสายตา -2.75 ซื้อมาละค่าสายตาเพิ่ม
ของใหม่นะค่ะ ขายต่อ 100 บาท พร้อมตลับคอนแทคจ้า สีดำ royal black ตาโตดำแบ้วสุดรุ่นนี้
อายไลเนอร์เจล Etude house แห้งแล้ว ใครมีน้ำยาให้มันละลายเอาไปใช้ต่อดูจ้า ขำๆ SOLDOUTB.
กาวติดขนตา สีดำนะค่ะ ใช้ดีมาก ไม่มีหลุดเลย ตอนแรกซื้อมาอันนึงละทำหาย ซื้อใหม่อีกอัน แล้วค่อยมาเจอ SOLDOUTB.
used กระจก disney chip'n'dale size8cm*11.5cm มีรอบขนแมวตรงด้านหน้า แต่ไม่เห็นจ่ะต้องมองดีดี กระจกด้านในไม่มีตำหนิจ้า SOLDOUTB.ค่ะ
Clinique-7 Day Scrub Cream Rinse-Off Formula SOLDOUTB.
revlon super lustrous lipstick #626 cha cha cherry SOLDOUTB.
revlon super lustrous lipstick #740 certainly red SOLDOUTB.
revlon super lustrous lipstick #626 cha cha cherry SOLDOUTB.
Estee Lauder High Gloss Ultra Brillance 7 ml ลิปกลอสสีอ่อน ลิปกลอสสีนู้ดสวยมากค่ะ SOLDOUTB.
มาสคาร่าคิ้ว Mac สี BEGUILE สีกำลังสวยไม่อ่อนไม่เข้มไป SOLDOUTB.
Etude House Perfect Brow Kit ที่เขียนคิ้วตัวใหม่มีหลายเฉดเพิ่มมิติให้ดูสวย SOLDOUTB.
in2it สีเงิน กริตเตอร์ไลเนอร์เขียนตาให้วิ้งๆ ตัวเขียนอายไลเนอร์เป็นแบบกากเพชรของใหม่ ยังไม่เคยใช้ค่าSOLDOUTB.
สีทองSOLDOUTB.
revlon super lustrous lipstick#740 certainly redSOLDOUTB.
Oriental Princess Dazzling Glow Luminizing LotionSOLDOUTB.
Etude BB Magic Pact 15 g.เบอร์01แป้งเค๊ก ผสมสารสกัดจากธรรมชาติ
คาโมมาย และ อโรเวล่า มอยเจอร์ไรเซอร์ ให้ความชุ่มชื่นตลอดเวลาและ
แป้งอัดแข็งผสมรองพื้นรุ่นBB ปรับสภาพผิวให้เนียนเรียบถึงขีดสุด ผ่องขึ้นและกระจ่างใสตลอดวัน พร้อมควบคุมความมันค่ะ
SOLDOUTB.
ที่ดัดขนตา ยังใช้การได้อยู่นะค่ะปล่อยต่อถูกๆSOLDOUTB.
ที่กดสิวของใหม่นะค่ะSOLDOUTB.
Mac studio finish concealer nc 30 spf 35 มันสว่างไปขอปล่อยต่อ ค่ะ เหลือประมาณ 90% SOLDOUTB.
lip bodyshop SOLDOUTB.
แป้งฝุ่น ETUDE HOUS ขนาด 20 กรัม เนื้อแป้งละเอียด มีเบอร์ 1
สภาพเรียกได้ว่า 99% ได้เลยจ้า ไม่เคยใช้เลย ไม่ชอบใช้แป้งฝุ่นอ่าค่ะ
รีวิว :: http://www.bloggang.com/mainblog.php...roup=2&gblog=7
SOLDOUTB.
ครีมทาหน้าอก นวดให้ถูกวิธีนะค่ะ เช้า-เยน ครั้งละ 5 นาที ขยายจริงๆค่ะ ใช้หมดไปแล้วหนึ่งกระปุกค่ะ
ซื้อมา 790 ส่งต่อ SOLDOUTB.
eyeliner mayberlineSOLDOUTB.
eyeliner in2it ฝาดำเป็นแบบเมจิก
SOLDOUTB.
eyeliner in2it ฝาขาวเป็นแบบพู่กัน SOLDOUTB.
YAFU มี 2 ตลับแดงสาวออฟฟิศติดใจสาวมหาลัยใช้ตรึม
สุดยอดดดดดดดดด.. ทาเนียน...ทาสวย..คุ้มแป้ง 2 ชั้น...ปริมาณเเป้ง30กรัมมากกว่าทั่วไปสองเท่า
เบอร์ 1 สำหรับผิวขาวมาก - ขาวปกติ - ขาวอมชมพู (หรือคนชอบหน้าขาวอมชมพู)
(ด้านบนสีเนื้ออ่อนสวยทาเนียนนุ่มเหมือนเคลือบใยไหม ด้านล่างขาวอมชมพูใช้ทาระหว่างวันหรือ
หลังจากทาชั้นบนแล้วทาเป็นไฮไลท์หรือทั่วหน้าก็ได้ค่ะ หรือใช้ชั้นใดชั้นนึงก็ได้ ลองทาทั้งสองแบบดูตามชอบนะคะ)
เหลือปริมาณเต็มๆ ทั้ง 2 ชั้น พัฟอีกด้านยังสะอาด SOLDOUTB.
Caring Styling Gel เจลน้ำแต่งทรงผม อยู่ทรงแลดูเป็นธรรมชาติ ไม่เหนียวเหนอะหนะ
เหมาะสำหรับเส้นผมที่แห้ง แต่งทรงยาก จะช่วยบำรุงเส้นผมให้เงางามแลดูเป็นประกาย ไม่เหียวเหนอะหนะ
เหลืออยู่ 95 % ได้ เต็มๆเลยจ้า ใช้ดีค่ะ แต่เป็นคนขี้เกียดใช้ SOLDOUTB.
ที่ขัดตัว ดีมากค่ะ ขี้ไคลออกมาเยอะเลย ขัดก่อจะอาบน้ำค่ะ ลองดู ออกมาเยอะจริงๆ SOLDOUTB.
มาร์คเต้าหู้อันโด่งดัง หารีวิวได้เลยค่ะ Used 1 ครั้งค่ะ ใช้แล้วแพ้เลยส่งต่อ ข้างในไม่ได้ใช้เลยค่ะ ใช้แค่ตอนติดมาตรงกับฝา SOLDOUTB.
refil eyeshadow สีน้ำเงิน กับ ม่วง ส่งต่ออันละ SOLDOUTB.
GINO McCRAY eye shadow no.1 star แบบฝุ่น สีมุก ขาววิ้งๆ เหลือ 90% SOLDOUTB.

Urban Decay Naked 2 Palette พร้อมส่ง ราคาพิเศษ! สินค้า Brand ชั้นนำ ... อายแชร์โดว์เน้นสีธรรมชาติที่ มี 12 แบบ 5 เฉดสี ในตลับเดียว พกพาง่ายเติมแต่งได้ทุกที่ทุกเวลา. ฮิตกันมากมาย
ITEM MUST HAVE SOLDOUTB.
NEW essential power rich cream 15g.
สูตรใหม่สามารถซึมซาบลึกลงสู่ผิวเพื่อบำรุงผิวให้ดีขึ้นจากภายใน ให้ความชุ่มชื้นแก่ผิวทันทีที่ใช้
ช่วยลดริ้วรอยแห่งวัยที่ชัดเจน ผิวหน้ากระชับขึ้นอย่างเห็นได้ชัดภายใน 2 สัปดาห์
แม่ค้าซื้อไซส์จริงมาละค่าเลยส่งต่อ ราคาปกติ 5400 ขาย 650 บาท

ขอบคุณ SBN ค่ะ