Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: โล๊ะตู้ค่า ใส่ครั้งสองครั้ง ไม่เคยใส่เลยก็มี เดรส เสื้อผ้ามากมาย jumpsuit กระโปรง ราคาเบาๆค่ะ

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

โล๊ะตู้ค่า ใส่ครั้งสองครั้ง ไม่เคยใส่เลยก็มี เดรส เสื้อผ้ามากมาย jumpsuit กระโปรง ราคาเบาๆค่ะ

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ตลอดนะคะ

สะดวกทางไลน์ แอดมาเลยค่ะ ID : beme3765
    หรืออินบอกก็ได้จ้า(แต่ช้ากว่าไลน์)

หรือจะ email ก็ได้ค่ะ nhupizza@yahoo.com

ทุกตัวเป็นของเราเอง บ้าซื้อมากๆค่ะ เต็มบ้าน ใส่ไม่ทัน รายละเอียดused หรือ new แจ้งในคห นะคะ

ค่าส่งลงทะเบียน บ้านละ 30 บาท ต่อบ้านนะคะ ไม่ใช่ต่อตัว จริงๆไม่พอหรอก

NEW ป้ายห้อย dress cliona by N2 790

พรีมาเหมือนแบบ สวยน่ารัก ผ้าชีฟองโพลีเนื้อทราย สีชมพูนู้ด พร้อมเข็มขัดเข้าเซตกันค่ะ
    ทิ้งตัวพริ้วสวยค่ะ สีดูผู้ดีไฮโซมากๆ
    ส่งฟรีให้จ๊ะ ตัวนี้
    ขนาด 34-27-สะโพกฟรี ยาว 32

NEW smart dress ของ cliona by n2 คอปก สวยมาก 790

งานเหมือนแบบ ยี่ห้อนี้มันสวยจริงๆค่ะ ซื้อหลายตัวล่ะ
    สวยเรียบ smart ดูดีสุดๆ
    เก็บหุ่นเป๊ะ สวยค่ะ 555 ไม่ได้ใส่อีกล่ะ ใส่ไม่ทัน 555
    ซักแล้วนะ

35-27-37 ยืดไม่ได้นะคะ พอดีตัว กระดุมป้ายด้านหน้า เก๋และดูเพรียวสวยค่ะ

USED เดรสชีฟอง ลายจุดขาวดำ 140-

มีซับในให้ช่วงกระโปรง จีบนิดๆ พอน่ารัก เอวหาเชือก หรือเข็มขัด
    ผูกได้ตามสัดส่วน

อก ไม่เกิน 35 เอวได้ถึง 30 สะโพกฟรี ยาว 32.5

NEW ซักแล้วเก็บ เดรสกระโปรงสีเหลือง ฝ้ายผสมลินิน 490-

ซื้อมาแพงโฮก สวยดูดี ไฮโซมากๆ คนสูงแนะนำเลย เพราะยาว เราเตี้ยไปหน่อย
    สีเหลืองออกเม็ดมะปราง ขับผิวมากค่ะ ดีไซน์มีเข็มขัดเก๋ๆ กระดุมหลัง

อกไม่เกิน 35 เอว fix 26 สะโพก ไม่เกิน 36.5
    ยาว 39

USED เดรสสีม่วงเปลือกมังคุด งานห้องเสื้อ SOLD
    ใส่สองครั้งเอง แล้วก็ใส่ไม่ทัน แบบออกวินเทจนิดๆ ใส่แล้วดูผู้ดีมากค่ะ

ดีไซน์ตรงหน้าอก ทำให้รูปร่างดูเพรียวขึ้น สง่า
    ปักตรงหน้าอกด้วยลูกไม้เก๋ๆ งานเนี๊ยบ สั่งตัด สวยค่ะ
    ใส่ออกงานหรือใส่ทำงานได้เลย ซิบหลัง
    สัดส่วน 34-26-36

ยาว33

USED เดรสตัดต่อ น้ำเงินดำ ใส่แล้วหุ่นดี 280 SOLD ค่ะ

ผ้าไม่ต้องรีด แบบเก๋ๆ ใส่แล้วเป๊ะโฮก34 เอวได้ถึง 29 สะโพกไม่เกิน 36
    ยาว 32

ใส่ไปสองครั้ง
    USED เสื้อสีแดงเข้มแต่งเลื่อมที่หน้าอก จับจีบด้านหน้า SOLD
    เป็นชีฟองผสมกับสเปนเดกซ์ สวยเกาหลีน่ะ ใส่ทำงานได้เลย
    ใส่กับกระโปรงหรือกางเกงก็สวยจ๊ะ

USED กระโปรงผ้าซาตินสีดำ ทรงเกาหลีมาก SOLD
    เอว 28
    มีระบายซ้อนหลายชั้น ชายไม่เท่า เย็บซ้อนใช้ผ้าเยอะ สวยค่ะ

NEW ซักแล้ว เดรสผ้าลายดอกไม้ฉลุ ซับในทั้งตัวถึงบริเวณก่อนระบาย 290- SOLD ค่ะ

สวยน่ารัก แขมสามส่วน ชายระบายนิดๆ

34-28-36
    ยาว 32

USED เดรสชีฟองลายชิโนริ สีกรมท่าขาว 190-

ซับในทั้งตัว จัมป์เอว สวยๆ น่ารักใส่ทำงานได้เก๋ไกร๋สุดๆ

35-เอวได้ถึง 30 สะโพกไม่เกิน 36
    ยาว 33

USEDเดรสผ้าลูกไม้ ครีมน้ำตาลอ่อน 390-

สวยมากกก ใส่ทำงานก็สวย ใส่งานแต่งยังได้
    ลูกไม้มีซับใน กระโปรงดีไซน์เป็นชั้น ผ้าฮานาโกะเรียบหรู
    ใส่ไปครั้งเดียว ไม่รวมสร้อยนะคะ

อกไม่เกิน 34 เอวไม่เกิน 29 สะโพกไม่เกิน 36
    ยาว 33

USED กางเกงกระโปรง ลายหิน 200-

ผ้าพริ้วๆ สวยค่ะ เอว 27 สะโพกไม่เกิน 37
    ยาว 17.5 ค่ะ

NEW กระโปรงเกาหลี ผ้าซาตินสีเทาเงิน 350

เอว 28 สะโพก ฟรี สวยค่ะ เป็นผ้าป้ายระบายซ้อนๆ

USED เดรสกระโปรงสีแดง ผ้าจอร์เจีย 280-

รายละเอียด
    สภาพดีค่ะ ยับยาก รีดง่าย ไม่ต้องรีดยังได้^^
    มีคอลลาร์ในตัว วินเทจนิดๆ สีแดงเข้ม ลายนกเล็กๆ
    มองไกลๆจะคล้ายๆลายจุด กระโปรงบานนิดๆ ไม่สุ่ม
    ยาว 33
    อก ได้ถึง 34 จัมป์เอว 24-30 สะโพก ฟรีค่ะ

NEW มีป้ายห้อย JUmsuit สีกรมท่า คอป้าย 790-

สวยสมาร์ท เก๋มากๆค่ะ เรียบหรูดูดี แค่แกะลอง
    ใส่ไม่ได้ 5555 พรีมาจากเวปค่ะ ได้มาแพงกว่านี้
    เหมือนแบบเป๊ะ
    เก็บไว้ไม่ได้ใส่ จัดไป ตัวนี่ส่งฟรีให้เลยจ้า ^^

เบอร์ S ค่ะ

Pant Length Cuff Waistline Hip

S 49.6”=126cm 14”=36cm 26”-28”=66-72cm 30"-38"=76-96cm

มีอีกเยอะค่ะ รบกวนตามลิงค์นะคะ

http://pantip.com/topic/31912628
    Last edited by noo_pizza; 04-17-2014 at 01:41 PM.

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->