+ cf และสอบถามได้ที่ Line : kimejii หรือ jinsujee.tena@gmail.com ค่ะ
+ ให้สิทธิ์คนโอนก่อนและ ไม่รับคืนสินค้านะคะ
+ มีบัญชี กสิกร ไทยพานิชย์

Vickteerut "The Basic Trilogy” Dress

เดรสสุดหรู​รายละเอียดส่วนคล้องคอ​V เล็ก​ส่วนหลังบนเปิดโชวเพิ่มความ​sexy เล็กๆพร้อมซิปยาว​ส่วนกระโปรงพอดีตัวประดับชายระบายสองชั้นด้วยผ้า​silk organza สวยสง่า​เหมาะสำหรับงานกลางวัน​และกลางคืนค่ะ

มีสี ฟ้าอ่อน size S อก31-เอว26-สะโพก36-ยาว38

ปล่อยต่อถูกๆเลยค่ะ 850

La Boutique pre fall

มินิเดรสสายเดี่ยวผ้าแก้ว แต่งดีเทลระบายด้วยผ้าแก้วเนื้อดีไม่แข็งมาก เป็นลอนสวยตามแบบ Collection นี้ดาราเซเลปใส่กันเยอะคร่าเนื้อผ้านิ่มใส่สบายพร้อมซับในๆตัว

สีขาวsize S: อก33" เอว30"สะโพก 36" ความยาว28.5"(ไม่รวมสาย)

ปล่อย 420 ค่ะ

-ขอบคุณ SBN-